PDA

View Full Version : [MU] [BigUpdate] NWebMU Update tết 2012 v4.12.0122 - bản Update

bistro007_hp
22-01-12, 07:51 AM
Thông tin Update:
Tự động chọn API nhanh nhất để kết nối
Hiện thị tỷ lệ thành công nâng cấp đồ ở Máy Chao
Thêm lịch sử UP đồ Máy Quay Chao
Nâng cấp chọn nhân vật nhảy ngay đến trang đang chọn
Thêm Item Zen 50k Vpoint
Thêm : Đổi Vpoint sang Gcoin
FIX lỗi kris ở bản Season 6.2
Update Season 6.2: WCoin, WCoinP, GoblinCoin
Hiển thị thời gian đổi giới tính ra bảng xếp hạng (Giúp dễ dàng tính TOP cho những nhân vật không đổi giới tính)
Tối ưu "Gửi Jewel vào ngân hàng", "Event Santa", "Đổi Item Vpoint" : chỉ mất Item cần thiết, không mất Item khác.
Chuyển toàn bộ Cpanel Config về Server, xóa Cpanel config trên Hosting (Tránh trường hợp nhiều bạn quên không đổi Pass Cpanel trên Hosting)
Tính năng mới GiftCode:
Có 4 loại GiftCode : Tân thủ, Ngẫu nhiên loại 1, Ngẫu nhiên loại 2, Ngẫu nhiên loại 3.
GiftCode áp dụng cho 4 tính năng : Tân thủ, Reset, nhận GiftCode trong tuần, nhận GiftCode trong tháng.
GiftCode

b734f5bc57dd17cfe943ecaeeb5963fa_
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> om2.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> om3.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hu2.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g1.jpg

Download Update..:D
ai dùng PM mình nghen
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:) pas giải nén netbanbe
ai dowload thì tks mình nhá

muhoangsa
22-01-12, 09:14 AM
thanks nhá để test xem 30charrrrrrrr

godhoang
22-01-12, 09:16 AM
cảm ơn đã copy wa ;))
mà bản này muốn xài full cả 4.1 crack thì chắc fải lắc léo chép vài cái wa ;))

bistro007_hp
22-01-12, 09:18 AM
bác táo đã mang về bản ful update rồi. chắc lại crack gì tiếp đây chờ xem nhé 30ccccccccccccccccccccccc

cuocdoisp
22-01-12, 09:24 AM
cảm ơn nhiều . Nếu được bạn kèm theo link bản full chạy luôn thì tốt quá , thường nếu chép update vào các bản khác thì có thể phát sinh lỗi do anh em không biết chỉnh sửa

angel2011
22-01-12, 09:41 AM
Mong bạn share luôn bản hoàn chỉnh nếu có thể , còn gà quá , chưa thể chắp nối được

Alexandria
22-01-12, 09:44 AM
up lun đi bạn nay cuối năm rùi chém lun đi tuy mình ko sài nhưng ủng hộ cho newbie :))

bistro007_hp
22-01-12, 09:57 AM
cái này bạn chỉ cần dowload bản 4.1 free thôi rồi chép đè lên.
bản free đây.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
rồi dùng update chép đè lên đơn giản mà hiệu quả

bistro007_hp
22-01-12, 10:12 AM
up lun đi bạn nay cuối năm rùi chém lun đi tuy mình ko sài nhưng ủng hộ cho newbie :))
bản này chỉ update thế thôi.
còn ăn tết xong có bản 5. với cấu trúc khác. mình sẽ lấy ở bên đó đầy đủ cho các bạn.còn giờ chỉ có update thôi :D

apple
22-01-12, 01:43 PM
đừng ai dại mà chép đè lên, lỗi đó. ;))

kết cái giftcode nhưng ko biết mã của nó dài bao nhiêu ký tự.

và giftcode toàn sử dụng SMS.

vl NBB, kiếm trác khủng quá :(

mới xem qua thôi, chưa có time test, để ăn tết xong rồi ngồi ngâm cứu :)

bistro007_hp
22-01-12, 02:30 PM
MÌnh đã test ok mà.
Bạn phải sài bản 4.1 free copy mới được.

ngluan1
22-01-12, 03:15 PM
sao mình down ko dc v bạn ơi. hix. bạn úp lại cho mình với

bistro007_hp
22-01-12, 03:27 PM
sao mình down ko dc v bạn ơi. hix. bạn úp lại cho mình với
LNK van ngon ma` ban co sao dau
tet nay` NBB khuyen khich và lì xì cho những bạn mua lic hay gia hạn.
chi tiết xem tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p/s thế là có 3 cái lic 3 tháng sử dụng auto nạp thẻ8-|8-|

bistro007_hp
22-01-12, 07:42 PM
Lưu ý đối với các bạn sử dụng chức năng này:
chỉ sử dụng đựoc gjfcode cho tân thủ.
NGoài ra các gjfcode kia chỉ sử dụng đựoc ở Bản PRO.

Mr.Hau
22-01-12, 10:49 PM
sang bên netbanbe mà copy link full rùi up lên nhé ! ĐỊnh copy cho mọi người nhưng cái link gốc phải đăng nhập dưới quyền smod mới down đc thì phải :D
Để rảnh mình up lên sau cho ( bí mật ko netbanbe lại tước quyền smod :D,đi mượn thui mà )

bistro007_hp
23-01-12, 12:48 AM
sang bên netbanbe mà copy link full rùi up lên nhé ! ĐỊnh copy cho mọi người nhưng cái link gốc phải đăng nhập dưới quyền smod mới down đc thì phải :D
Để rảnh mình up lên sau cho ( bí mật ko netbanbe lại tước quyền smod :D,đi mượn thui mà )
hix thì cái này mình lấy từ NBB mà = nick smod đây chứ đâu. nó có bản update thì mang về cho ae khác gì đâu :-s

Mr.Hau
23-01-12, 01:08 AM
hix thì cái này mình lấy từ NBB mà = nick smod đây chứ đâu. nó có bản update thì mang về cho ae khác gì đâu :-s

Cậu mới copy cái update thôi,link full đây nè hì : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
23-01-12, 01:17 AM
ful hay không cũng vậy mà..à sao config đúng roài mà nó toàn báo
Tình trạng: Không kết nối với Server. $server_url hiện tại : .
Kiểm tra lại $server_url trong file config.php trong phần Web Hosting và đảm bảo phần Web trên Server đang chạy
vãi thật..config rõ chuẩn mà sao kì quá
vào wwebsite thì rất ok :) đang chờ bản 5. cấu hình mới sẽ ra trong tết này.

apple
23-01-12, 12:06 PM
ai cho mình 1 giftcode để tesst phát nào.
code của nó nguyên lý hoạt động sao nhỉ?:-?

membermoi
23-01-12, 01:44 PM
;)) cai nay` no gui tin nhan ve..du kieu free sai môi cai tan thu~ :-

NetBanBe.Net
23-01-12, 02:25 PM
Nếu các bạn cứ dùng hàng Crack thì sẽ đồng nghĩa với việc NWebMU sẽ không có bản Update nào nữa.
Cái này tùy các bạn lựa chọn thôi.
Mình đã share bản Free thừa sức để các bạn đưa lên Online rồi.
Bản FULL thì có các chức năng cho các bạn kiếm tiền, các bạn kiếm ra tiền thì cũng phải đóng góp chút kinh phí cho mình phát triển các tính năng Web mới chứ.
Chi phí cho 1 bản FULL là 500k, quá rẻ so với số tiền các bạn kiếm được từ các chức năng của bản FULL.
Cứ muốn ăn sẵn mà không phải trả tiền là đồng nghĩa với việc không muốn phát triển NWebMU.
Nếu tình trạng này vẫn diễn ra thì NWebMU sẽ ngừng phát triển giống như bản v2 (từ bản v2 lên bản v3 là 2 năm do NetBanBe không tung ra ngoài thị trường nữa)

Mình chỉ muốn nói với người Crack và người dùng bản Crack vậy thôi, cái này tùy lương tâm các bạn.
Sống có lương tâm thì sẽ được đời báo đáp lại, còn không có lương tâm thì rồi sẽ có ngày...
Phá người khác thì rồi sẽ có người khác phá lại mình.
Ăn chùa người khác thì rồi sẽ có người khác ăn chùa lại mình.
Đây là luật nhân quả mà.
Danh ngôn có câu : "Nếu ta bắn vào quá khứ một phát súng lục. Thì tương lai sẽ bắn vào ta bằng súng đại bác"
Câu đó ý nói gì thì các bạn tự tìm hiểu nhé.

Cuối cùng: năm hết, tết đến chúc các Private ngày càng đông người chơi, càng phát triển.

thocon
23-01-12, 03:08 PM
Thế NBB có kiếm trác được nhiều không?
sao code thấy nhiều cái NBB có thể cá kiếm thế?
giảm tiền lic thì có thằng nào thèm crack.
giá không cao nhưng với mu mới phát triển thì đắt lòi.
Tôi hơi ngu nhưng đánh giá NBB bảo mật 70%
nên pack file ở api sang dạng dll nhé ;))

buitan0001
23-01-12, 05:47 PM
Nếu ta bắn vào quá khứ một phát súng lục.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thì tương lai sẽ bắn vào ta bằng súng đại bác

Chắc bạn đang dùng IDM bản quyền 8-}

vuduy2004
23-01-12, 06:23 PM

sontran901
23-01-12, 06:50 PM
hình như phải có query phải không nhỉ?
ai cho xin cái Query đi.
Thank!
link đã add trên bản 4.1 Crack <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
23-01-12, 08:07 PM
mình đã test thấy ok. vs nữa là người ta bỏ công sức để phát triển web MU các bạn crack thì lấy gì người ta sống.
chỉ nói thế thôi. bản free đầy đủ chức năng rồi/ nếu những MU mới phát triển mà cảm thấy không có tiền mua lic thì sìa free chỉ k dùng được 1 số event và rs víp ủy thác ..thôi..Nếu mà MU ổn định thì bấy nhiêu đó đáng bao nhiêu cho 1 tháng

thietke247
26-01-12, 02:31 AM
chan pheo .

Alexandria
26-01-12, 07:40 AM
cái NBB này vẫn bi bug điểm master có gì fix giùm nha

bistro007_hp
26-01-12, 11:58 AM
bug là sao. nói rõ đi. cày master nó tự nhảy điểm rs à

emga01
31-01-12, 06:58 PM
đề nghị chủ thót xem layk dj dung co đc đâu đả test neu chủ thớt đả có long thi send lun cạ ban chính chủ thớt đang dung cho anh em xem thử nào

Domino9990
31-01-12, 07:05 PM
đề nghị chủ thót xem layk dj dung co đc đâu đả test neu chủ thớt đả có long thi send lun cạ ban chính chủ thớt đang dung cho anh em xem thử nào

cái này là update mà bác tự về mà thêm bớt tích hợp mà sài thôi..... chứ đâu ai bày sẵn cho mà ăn [-X

Alexandria
31-01-12, 07:11 PM
À cái dịch vụ rs máter ấy không rs hết đc vẩn còn một số silk không mất và cứ thế cộng dồn >_<