PDA

View Full Version : [KT] Server kiếm thế không cần VC 2005

phungbaphu
20-01-12, 08:54 PM
em thấy bên china không cần VC2005 nhưng chưa có tiền download ai có tiền ủng hộ download về dùng chung nha

assaa
20-01-12, 08:56 PM
cho cái link của topic đó xem nào

SaoThaiBinh72
20-01-12, 08:59 PM
Tiền đó để dành trả tiền điện download VC còn hơn ;;)
Không đến lúc góp đủ lại gặp siêu nhân thì kêu trời :))

phungbaphu
20-01-12, 08:59 PM
cho cái link của topic đó xem nào
sever đang bị quá tải chờ tí mình post link download cho

phungbaphu
20-01-12, 09:01 PM
Tiền đó để dành trả tiền điện download VC còn hơn ;;)
Không đến lúc góp đủ lại gặp siêu nhân thì kêu trời :))
VC2005 thì tốn nhiều ram và hdd hơn nếu bạn thích thì bạn cứ dùng vc2005 nếu ai dùng làn online thì cùng chung sức góp kiếm bản không cần dùng vc

SaoThaiBinh72
20-01-12, 09:03 PM
VC2005 thì tốn nhiều ram và hdd hơn nếu bạn thích thì bạn cứ dùng vc2005 nếu ai dùng làn online thì cùng chung sức góp kiếm bản không cần dùng vc

Lại giống vụ góp tiền mua gunny thì tha hồ mà cười .

phungbaphu
20-01-12, 09:07 PM
Lại giống vụ góp tiền mua gunny thì tha hồ mà cười .
không giôngd thế đâu bạn ơi nếu bạn không muốn ủng hộ thì thôi vì tôi làm cũng vì GZ mà thôi nếu không thích thì bạn không cần phải góp và chẳng cần phải CM

assaa
20-01-12, 09:09 PM
không giôngd thế đâu bạn ơi nếu bạn không muốn ủng hộ thì thôi vì tôi làm cũng vì GZ mà thôi nếu không thích thì bạn không cần phải góp và chẳng cần phải CM
có link chưa bạn ơi. mình mún xem thử nó thế nào

phungbaphu
20-01-12, 09:12 PM
có link chưa bạn ơi. mình mún xem thử nó thế nào
sever dang quá tải bạn à mình chư lấy được link

SaoThaiBinh72
20-01-12, 09:14 PM
Uhm, tôi chỉ nhắc cho mà nhớ thôi, cứ đâm đầu vào mà góp chán xong chả nên cơm cháo gì như mấy cái gương đi trước đấy.
Không lắng nghe thì thôi còn xoắn lại.

phungbaphu
20-01-12, 09:18 PM
Uhm, tôi chỉ nhắc cho mà nhớ thôi, cứ đâm đầu vào mà góp chán xong chả nên cơm cháo gì như mấy cái gương đi trước đấy.
Không lắng nghe thì thôi còn xoắn lại.
tôi chỉ muốn AE chung sức mà thôi nếu thích tôi cũng dùng chẳng cần tới mọi người nhưng vì tinh thần 4Rum nên mới thế chỉ cần hơn 1 tháng post bài là có thể download

SaoThaiBinh72
20-01-12, 09:20 PM
tôi chỉ muốn AE chung sức mà thôi nếu thích tôi cũng dùng chẳng cần tới mọi người nhưng vì tinh thần 4Rum nên mới thế chỉ cần hơn 1 tháng post bài là có thể download

Lạy hồn, vậy thì cứ quăng cái link bài gốc lên đây, biết đâu GZ này ai có nick bên đó, việc gì cứ giấu giấu diếm diếm làm gì .

^
Khỏi xoắn.

SaoThaiBinh72
20-01-12, 09:24 PM
link đây này nhưng vì sever lúc nãy quá tải không vào lấy link download được ai dowload được send ae dùng nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có người download được đấy, nhưng họ chỉ show chứ không share bạn à :))

phungbaphu
20-01-12, 09:25 PM
Lạy hồn, vậy thì cứ quăng cái link bài gốc lên đây, biết đâu GZ này ai có nick bên đó, việc gì cứ giấu giấu diếm diếm làm gì .

^
Khỏi xoắn.

link đây này nhưng vì sever lúc nãy quá tải không vào lấy link download được ai dowload được send ae dùng nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phien-nhatrang
20-01-12, 09:44 PM
Làm gì phải cái này mà server chạy ko cần vs
Với lại cái topic đó là lừa đảo

Link download cho ai muốn down thì down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phungbaphu
20-01-12, 09:55 PM
Có người download được đấy, nhưng họ chỉ show chứ không share bạn à :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn thử download cái này xem rồi upload lên 4R coi

SaoThaiBinh72
21-01-12, 07:29 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn thử download cái này xem rồi upload lên 4R coi

Sv có 1.09 KB =))