PDA

View Full Version : [JX] Mình bị phần cài đặt SQL sever 2000 cho Win7, nó cứ báo lỗi hoài

trantrungduong
20-01-12, 02:19 PM
nếu pro nào chịu Giúp pm yahoo. ngominh_dung2 nhé

Thank

thaihoa91
20-01-12, 08:03 PM
nếu pro nào chịu Giúp pm yahoo. ngominh_dung2 nhé

Thank

Bạn vui lòng chụp tấm ảnh báo lỗi lên nha !

invalidpw
20-01-12, 08:09 PM
Bạn lấy bản đã cài sẵn trên máy ảo mà xài là đơn giản nhất, chỉ chịu khó down lâu thôi, chậm mà chắc

nhocluka
20-01-12, 08:44 PM
vậy sao ko cài sql 2k5 đi cho lành

trantrungduong
20-01-12, 11:04 PM
Mình nhờ cài giùm = teamview lun. Win7 nhiều cái # wa mò hoài mà k ra. Ngốn hết time ở nhà of mình rồi,

Rảnh rỗi quá mình lấy PC bàn ra ( hơi cùi chút, hàng cổ xưa) Cài đặt bản TSBD 0,2 thế mà bước cuối cùng bị kết nối thất bại ( Mình cài font china PRC trước khi giải nén sever, tạo nv ở blh lun rồi mà nó bị, thấy vậy lúc chạy cái gamesever.exe chạy dc 5 cai succes rồi dòng cuối lại # mấy bản HD nên mình nghĩ bị lỗi này. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 22.jpg[/url]

Vì mình đang cần gấp nên viết trên 2 forum hy vọng có 2 pro giúp ((Nếu mình có làm sai quy tắc nào thì nói cho mình biết xin cảm ơn)

Cái này mày mò 2 năm rồi mà chưa cài dc. Xin thông cảm giùm ( mình nghĩ sẽ còn có người lâu hơn)....

legend1250
20-01-12, 11:47 PM
Mượn bài của nhocluka nhé :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhocluka
21-01-12, 12:08 AM
Mình nhờ cài giùm = teamview lun. Win7 nhiều cái # wa mò hoài mà k ra. Ngốn hết time ở nhà of mình rồi,

Rảnh rỗi quá mình lấy PC bàn ra ( hơi cùi chút, hàng cổ xưa) Cài đặt bản TSBD 0,2 thế mà bước cuối cùng bị kết nối thất bại ( Mình cài font china PRC trước khi giải nén sever, tạo nv ở blh lun rồi mà nó bị, thấy vậy lúc chạy cái gamesever.exe chạy dc 5 cai succes rồi dòng cuối lại # mấy bản HD nên mình nghĩ bị lỗi này. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 22.jpg[/url]

Vì mình đang cần gấp nên viết trên 2 forum hy vọng có 2 pro giúp ((Nếu mình có làm sai quy tắc nào thì nói cho mình biết xin cảm ơn)

Cái này mày mò 2 năm rồi mà chưa cài dc. Xin thông cảm giùm ( mình nghĩ sẽ còn có người lâu hơn)....

ác 2 năm chưa chơi dc võ lâm ofline :-&:-&:-&:-&:-&:-&
chịu khó đọc cài win ảo đi còn ko thì cài sql 2k5 chay cai là xong thôi

thaihoa91
21-01-12, 12:23 AM
Hãy xài bản mới hơn --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>