Đăng nhập

View Full Version : [MU] Giúp mình về lỗi Hosting của Tkweb

kidpop91
16-01-12, 06:00 PM
Mình đã config sever và config domain xong thì ko thể vào lại đc hosting nữa.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Domino9990
16-01-12, 06:50 PM
vẫn chưa bít bạn bị lỗi gì????????????

kidpop91
16-01-12, 07:05 PM
Lỗi ở phần địa chỉ webserver. Mình ghi là: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Sau khi cấu hình xong thì mình ko vào hosting được nữa.

Domino9990
16-01-12, 07:17 PM
Lỗi ở phần địa chỉ webserver. Mình ghi là: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Sau khi cấu hình xong thì mình ko vào hosting được nữa.

xin lỗi không hiểu , bạn nào hiểu giúp bạn ấy phát.............