PDA

View Full Version : Share Nguyên Server của tunghia-it.tk + 4rum max max...

trumnhaymua1
16-01-12, 10:28 AM
1.sever của bác tân 100% + thêm e làm 1 chút nó khác vì bao tay dev mới khác so với 1k
2.sever chạy oki tất cả.
3.sever có thương thành mới.
4.Đang làm cái NPC gọi boss hoàng kim tại giang lăng và Khai Phong(Xong Nhưng ko có bản này bản khác....^^!)
5.Thêm 1 em girl sexy đứng gần anh dịch thanh khi click vào nó:nhận thưởng lv2/40/60/80/100/120...(ở bản khác)
6.Dạo này máy lag và treo chả biết bị gì ko?nên share bản của vominhtan + thương thành mới cho bạn nào cài chạy chơi lun.
:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:
ủng hộ thì thank ko đừng chửi e nha...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bản sever 1 của tân + thương thành cho ai chưa chạy dc:D nha
Link:
Scene.rar-->up

Resources (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Apache-22.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
MySQL-5.1.50 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Pn.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
php-5.2.14-Win32.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
PnCmds.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ZendOptimizer.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
YJJHserver.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bản 2 thì wa tết nha...giờ úp bản 1 cho những ai cần ^^!,Map thì việt hóa hình như gần xong,^^!

Đang Úp Lên mediafire nè:D ko thix thank thì thôi

minhchau0309
16-01-12, 11:02 AM
tờ em tem......chưa test nhưng thanks động viên nào..................

hoang958
16-01-12, 11:19 AM
có down được đâu mà cũng đi thanks vãi chưởng thiệt

trumnhaymua1
16-01-12, 11:48 AM
có down được đâu mà cũng đi thanks vãi chưởng thiệt
ko thank thì mời bạn ra ngoài cho...nếu thix thì tự mà làm..chả ai mà cần bạn sài bản của tui.thank ghé thăm%-(%-(%-(

hai07dv
16-01-12, 02:31 PM
tks trước chờ link :))

mang về học cách DEV 1k của pác 8->

v0d1chs01
16-01-12, 02:43 PM
tks trước !! ngồi chờ link lâu wá ah 8->:-"

nhocluka
16-01-12, 02:55 PM
shit
''Xong Nhưng ko có bản này bản khác'''

v0d1chs01
16-01-12, 03:12 PM
4.Đang làm cái NPC gọi boss hoàng kim tại giang lăng và Khai Phong(Xong Nhưng ko có bản này bản khác....^^!)

Bác up lun 2 bản đi !! để ae ngồi đợi nữa mệt wá!!!!:|$-):ar!

namthien9x
16-01-12, 04:33 PM
hôm nay phải về quê rùi chắc không đợi link được nữa thank chay vậy chúc bạn tết này vui gấp nhìu nhìu lần tết trước
:ar!

adventur3
16-01-12, 08:36 PM
Bóc tem bác trước đã! Bao h có link Pót lên cho anh em xài với :D :D :X :X Kết cái món nì lắm :">

v0d1chs01
17-01-12, 05:33 PM
xung phong test đầu tiên!!!!!:D good lắm!!!!! tks