PDA

View Full Version : Share lời thoại NPC việt hóa FULL có dấu của Hỏa Kiếm

vudung
14-01-12, 10:27 PM
Thời gian vừa qua, Hỏa kiếm đã phát triển rất nhiều, đặc biệt là có thể chạy được việt hóa có dấu mà không cần cài font trung quốc

Hôm nay mình share lua việt hóa có dấu Full của hỏa kiếm ( Không lỗi đâu, cái này của hỏa kiếm 100%)

Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( trang quản lí), <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không cần cài font việt hóa có dấu.
Anh em nào thích chơi thì chơi nha vì server gần như là khuyến mãi, open beta rồi, có 1 vài event mới hấp dẫn.
Bài quảng cáo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( he he quảng cáo tí chứ :D)

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này không chạy chung được với LoadInterface của VoMinhTan, bạn nên dùng LoadInterFace của hỏa kiếm
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -DOwnload = IDM nha

Cài font trung quốc sẽ vào được hý viên ( Sorry vì mình không share cái này được, chiến lược kinh doanh :D anh em thông cảm)

Còn lại có thể chạy trên nền server của vominhtan các event của bác tân có hết trong này rồi.

Thích hợp chơi offline tại nhà, nhiệm vụ mượt hết, không lỗi.

Thấy hay thì Tks nha

Bạn nào lấy về làm pri thì cẩn thận nha vì phải tự dev hý viên đấy, cài font khổ lắm ( sory mình k share đc cái vào hý viên k cần font mà vh có dấu)

sieungodn
14-01-12, 10:36 PM
Thnx for share :-*:-*:-*:-*:-*:-*

vudung
14-01-12, 10:38 PM
Nút tks bạn ơi!!!! Tks bằng mồm k cần :(

freekill0113
14-01-12, 10:48 PM
Share để đề phòng dog thanhkiemvn đem bán :bz:bz:bz

dragonfly816
16-01-12, 11:41 AM
Đầu tiên là thank vì đã share cho mọi người. Bạn cho mình hỏi thêm, dậy nếu cài font TQ sẽ vào được hí viện Việt hóa có dấu ah. Còn nếu mình chép các script Việt hóa có dấu khác và muốn không cài font TQ mà vẫn vô hí viện Việt hóa không dấu phải làm sao?

vudung
16-01-12, 12:11 PM
Cái này bạn tự dev thôi, mình k giúp thêm được vì trước đấy cũng trả ai giúp mình cả. SR nha , rồi sẽ có pro share

Bạn có thể tham khảo ở đây trong private của mình : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Zo được hý viên mà vẫn có dấu. Sorry vì mình làm pri nên không phải cái j cũng share hết được

Cái này bạn có thể cài font trung quốc có điều không chạy chung đc với flash của Tân

bạn có thể download loadinterface của mình, rồi cài font trung quốc là được.

Mình sẽ suy nghĩ thêm, nếu thấy ok thì mình share nốt. Chứ giờ hỏa kiếm chưa ổn định lắm nên chưa share đc.

dragonfly816
16-01-12, 12:16 PM
Uhm, mình không chuyên bên dev game, chỉ chơi off ở nhà cho vui thôi. Thank vì đã share Việt hóa có dấu, thôi cài font để vô hí viện dậy

namthien9x
16-01-12, 04:42 PM
$-) tết rồi ai cũng mở lòng share hết $-)$-)
ai chỉ mình cách việt hóa mấy cái tin nhắn của hệ thống nữa nhỉ ;))

hai07dv
16-01-12, 04:48 PM
$-) tết rồi ai cũng mở lòng share hết $-)$-)
ai chỉ mình cách việt hóa mấy cái tin nhắn của hệ thống nữa nhỉ ;))

Mấy cái tin nhắn hệ thống trên đầu nhân vật (khi train quái nhảy kinh nghiệm...) ở trong thư mục sever thì phải :D ..thấy các thông báo ...túi đồ đầy, hoàn thành nhiệm vụ ..đều ở trong đó :ar!

dragonfly816
16-01-12, 04:56 PM
Xin giúp đỡ gấp
Mình muốn Việt hóa một số đối thoại NPC nhưng khi tìm ID của NPC trong web_NPC thì tên của NPC không đọc được, ví dụ: &#194;n Giao

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
16-01-12, 06:15 PM
Cài font trung quốc sẽ vào được hý viên ( Sorry vì mình không share cái này được, chiến lược kinh doanh :D anh em thông cảm)

Bạn nào lấy về làm pri thì cẩn thận nha vì phải tự dev hý viên đấy, cài font khổ lắm ( sory mình k share đc cái vào hý viên k cần font mà vh có dấu)
Server của chú có vào hi viên được đâu, phải bấm f5 kìa, chiến lược kinh doanh cái gì? Chử hoa kiếm thì ván xuống đất, còn move thì báo nhất kiếm botay.

BMK
16-01-12, 06:29 PM
Server của chú có vào hi viên được đâu, phải bấm f5 kìa, chiến lược kinh doanh cái gì? Chử hoa kiếm thì ván xuống đất, còn move thì báo nhất kiếm botay.

chúc đã làm được những gì và share những gì 8-} ko lấy thì thôi đi chổ khác chơi :)) vào đây nói nhãm.

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
16-01-12, 06:46 PM
Mình nói không đúng hả, lời góp ý hay thì không nghe botay. Tui thì gà có làm được gì đa, thấy server quang cáo hay quá vào chơi thử vậy thôi.

quan2051993
16-01-12, 07:07 PM
Bác share cho em cái Cpanel vs :-s Dùng cp share lỗi lung tung beng, đang dùng sv Hà Hoàng nhé ;) Vominhtan hoặc của bác Phát cũng đc. ! Tks nhiều ... =D>

vudung
20-01-12, 02:11 PM
Vào được hý viên mà

F5 là vào được :D. F5 xong là vào được mà.

Bác pro đi thương mại, thế mà cũng đòi TÌnh Nghĩa Là CHính =))

Linh_JX
20-01-12, 02:36 PM
Vào được hý viên mà

thì off đâu cần việt hóa có dấu đâu vudung ol mới cần mà

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
20-01-12, 07:10 PM
Vào được hý viên mà

Đúng Tình nghĩa là chính nhưng chú và tui không có tình nghĩa lấy gì mà chính hả. Tui thương mại còn chú mỏ server kinh doanh hả ?

vudung
20-01-12, 07:38 PM
Bác linh k hiểu rồi

Bác này bán source 1k :))

Bản của em phải F5 em mở để kinh doanh ak , bác hỏi mem hỏa kiếm xem server free có cần phải nạp thẻ không.

Bác bán source không share thì ra chỗ khác chơi nha