PDA

View Full Version : [TLBB] Share Intro TLBB Tam Giới

1st.TheKing
14-01-12, 11:49 AM
Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kinzero
16-01-12, 11:41 PM
Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lần sau share ấy, mình khuyên bạn nên copy file ảnh về
rồi chỉnh luôn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong style.css luôn
chứ share thế này vô webs rồi chọn File rồi chọn save as...
ai cũng làm đc hết

1st.TheKing
17-01-12, 12:21 AM
rồi chỉnh luôn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong style.css luôn
ai cũng làm đc hết
Thì mình cũng nghĩ ai cũng save ảnh về rùi copy vào imgs đc mà :|

HuyKhang
17-01-12, 08:37 PM
ai cũng làm đc hết

Sao không Save as về rồi share cho người khác đi.Cú tưởng mình ghê lắm :))

kinzero
17-01-12, 09:32 PM
Sao không Save as về rồi share cho người khác đi.Cú tưởng mình ghê lắm :))
[-( Mình không gây sự với bạn. ok
cái gì mình biết mình chỉ cho các mem dễ làm.
nếu bạn biết rồi thì cũng không nhất thiết phải nói vậy. mình chẳng hơn ai cả nhưng những điều này cũng đáng để thank cho chủ thớt.
còn đây là cái mà các bạn cần mà không cần dựa trên link của người khác:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thank chủ thớt!...