PDA

View Full Version : [JX] [SHARE] Server Full [SKYLIGHT]

sky.light9530
14-01-12, 07:23 AM
Thông Tin Server: UPDATE SERVER CÓ FONT
+ Gồm như sau :
1 cái website [100%]
1 cái patch [100% + Anti]
1 cái server [100%]
-> Các bạn có thể coi [Topic hình ảnh] này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share Server ver 1.5

LINK PATCH : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Link bị nhiễm Virus - Mong chủ bài viết diệt sạch trước khi share - thaihoa91)
LINK SERVER : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Link bị nhiễm Virus - Mong chủ bài viết diệt sạch trước khi share - thaihoa91)
LINK WEB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Link bị nhiễm Virus - Mong chủ bài viết diệt sạch trước khi share - thaihoa91)
LINK UPDATE SERVER : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Link bị nhiễm Virus - Mong chủ bài viết diệt sạch trước khi share - thaihoa91)

++ Hướng Dẫn ++
Hướng dẫn cài web : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-- > Lỗi cauhinh.php thì dùng Notepad ++ nhá [LINK Notepad ++ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]
Giải nén vào htdocs của xampp nhá
Hướng dẫn cài server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

++ VÀi Hình ảnh ++
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
--> Hiện tại 4 cây thông đã bị chặt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nhớ Thanks dùm cái

[B.M.W]Sports
14-01-12, 07:37 AM
bộ sao ko có file cauhinh.php config vào đâu?

sky.light9530
14-01-12, 07:54 AM
cauhinh.php ở trong account ấy

[B.M.W]Sports
14-01-12, 08:04 AM
cauhinh.php ở trong account ấy
kiểm tra lại thử có không ? :D

quanact
14-01-12, 08:22 AM
dùng client nào vậy các bạn
ai cho xin cái link download client với :((

thikkenla
14-01-12, 09:16 AM
Hy vọng ở bản này NPC bán ngựa ko bị dính chùm với NPC chế tạo trang bị Hoàng kim ở BLH nữa:-". Down về test cái đã!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Àh, mà sao trong server ko có file JxStartup nhỉ?

heocon246
14-01-12, 09:28 AM
Hy vọng ở bản này NPC bán ngựa ko bị dính chùm với NPC chế tạo trang bị Hoàng kim ở BLH nữa:-". Down về test cái đã!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Àh, mà sao trong server ko có file JxStartup nhỉ?

Có file : vlStartup chỉnh file "StartupCfg" theo đường dẫn SV là được :).SV có FONT nhát cài ghê :(

sky.light9530
14-01-12, 09:33 AM
hi hi đây là bản cũ , bản mới mình đang DEV khá chuẩn , khi nào xong mình share cho

daikimvuong1
14-01-12, 09:59 AM
bạn cho mình bản server nofont bạn ơi

minhchau0309
14-01-12, 10:08 AM
[QUOTE=sky.light9530;533099]hi hi đây là bản cũ , bản mới mình đang DEV khá chuẩn , khi nào xong mình share cho[/QU
up cho các mem gà như mình vọc với......k thì up bản nofont y cậu...................................

bboybest
14-01-12, 10:42 AM
Hay đấy down về chơi thử coi hihi thank chủ thớt >>

Shere Nhanh cho anh em cái bản Good nhà ihihi

Cảm ơn nhiều

chieudavl
14-01-12, 11:39 AM
mình có chút góp ý nhé..sever chế tạo lệnh bài hoàng kim lệnh toàn là thất bại..không biết làm sao đễ thành công...sever không có npc nhận đồ cho GM sao?rồi admin lấy đồ phát cho người chơi sao nhĩ

Zin Kull
14-01-12, 12:00 PM
mình có chút góp ý nhé..sever chế tạo lệnh bài hoàng kim lệnh toàn là thất bại..không biết làm sao đễ thành công...sever không có npc nhận đồ cho GM sao?rồi admin lấy đồ phát cho người chơi sao nhĩ
Èo, cái script đơn giản như nhận đồ thôi mà cậu cũng ko viết đc à :D
Cứ Additem mà chiến :D

hlminhvn
14-01-12, 01:19 PM
hóng bản dev chuẩn. Thank trc rùi =XXXXXXXXXXXX

590823
14-01-12, 01:51 PM
Sv này dạng giống cái sv jx viet nam cũ :| mà đánh thiếu lâm đao chã ra chiêu được lúc ra lúc không thiếu lâm bỗng thì đánh chậm vãi lúa:|:|

590823
14-01-12, 01:53 PM

Edward_Newgate
14-01-12, 02:02 PM
↑_________↑
↑_________↑
↑_________↑
Chủ thớt bắt đầu ăn gạch 8-}
@590823: Mún thế sao ko tự làm :-/

sky.light9530
14-01-12, 02:07 PM
Online , Online , patch nặng ai download hả .

590823
14-01-12, 02:08 PM
:| Tui Có Nói Là Bắt Buộc Phãi Làm Đâu Tui Chĩ Nói Thế :|

590823
14-01-12, 02:09 PM
Sao Không Add Skill 150 Luôn Sky Với Thú Cưới Lun Cho Ngon Tại Cái Skill 9x Nó Có Vài Phái Bị Lỗi Híc

sky.light9530
14-01-12, 02:11 PM
Định thay skill 9x = skill 150 đây , đánh mấy skill 9x hoài chán quá

590823
14-01-12, 02:25 PM
Ngon Sky Up Skill 150 Vào Đi :XXXX:-*

minhchau0309
14-01-12, 02:33 PM
Định thay skill 9x = skill 150 đây , đánh mấy skill 9x hoài chán quá

chơi võ lâm mà chả lẽ lấy skill 150 bên jx 2 bỏ wa skill 90 bên dây hả chài...hixhix mình thấy thay 150 of cái này cho cái kia thì rất tuyệt còn thay skill 90 hok hợp lắm...chỉ là ý kiến của mình đóg góp chứ hok có ý ném gạch cậu nha,mình rất thix sv của cậu...chúc cậu thành công trong bản dev tới...các newmem đag đợi cậu wá tí lun nà hihi (trog đó có mìh) add cái nv of a haquocvu chơi cho vui....

shppero
14-01-12, 02:46 PM

freekill0113
14-01-12, 02:46 PM
KO có cauhinh.php à bạn :(..........................

bboybest
14-01-12, 07:19 PM
Bạn ơi bỏ các bảo vệ nhân vật như nào thế đang luyện ở xa thoát ra vô lại ấn mật khẩu bảo mật vô thì bị trở về ba lang huyện .. lên lại thì mệt quá bạn giúp minhg gỡ cái đó được hem thank bạn trước~o)

duongbaho
14-01-12, 08:01 PM
Cái wed làm sao hả anh em
Ai bík team làm giúp mình cái
Tks ah em

nhocluka
16-01-12, 03:09 PM
cành báo anh em ai dơ về rồi thì cứ tiếp tục chơi nếu ko có tình trảng gì
còn ta:
ghost máy 2 lần rồi củng 1 lổi , cà sever này va sever gốc của jxvietnam
avira quet ra dc 95 em virut treo máy ,mất kết nối mạng chỉ ổ C: thôi đấy
2 lần đều như vậy nguyen nhân do sever thôi
kiểm tra laic ái sever đi
nhán ghost máy lắm rồi

azng0cnham
16-01-12, 06:00 PM
Sky cho mình hỏi Server này không chuyển sinh được sao ?
- mình Test chuyển sinh mới lv 172 mà vẫn chuyển sinh được
- Chuyển sinh xong thì vẫn nhiêu đó Lv không trở về cấp 10
- Gia tăng số hạn lần chuyển sinh ntn ? Server chỉ chuyển sinh đc 1 lần thì chán chết

Mong Sky trả lời giúp mình , SV của bạn phải nói là rất tuyệt =D>

Linh_JX
16-01-12, 06:07 PM
Các Bạn Chú Ý Linh đã test dù sv ngon nhưng virus thì điếm k hết ! mới ghost máy lại #-o

Edward_Newgate
16-01-12, 06:24 PM
Sky cho mình hỏi Server này không chuyển sinh được sao ?
- mình Test chuyển sinh mới lv 172 mà vẫn chuyển sinh được
- Chuyển sinh xong thì vẫn nhiêu đó Lv không trở về cấp 10
- Gia tăng số hạn lần chuyển sinh ntn ? Server chỉ chuyển sinh đc 1 lần thì chán chết

Mong Sky trả lời giúp mình , SV của bạn phải nói là rất tuyệt =D>
Mình chưa test nhưng Server này chắc k có hàm SetLevel nên khi chuyển sinh giữ nguyên LV, chỉ thêm skill cho khoẻ thêm

minhchau0309
16-01-12, 06:28 PM
Các Bạn Chú Ý Linh đã test dù sv ngon nhưng virus thì điếm k hết ! mới ghost máy lại #-o

có cả 1 con conime.exe rất may ko cài máy thật..k thì tiu...mà cài máy ảo mạg Lan nó làm tịt lun cứ chập chờn k chơi đc đúg là khổ:-L

nhocluka
16-01-12, 06:53 PM

kakaka chúc mừng chú
koi chừng bản của jxvietnam luôn nha
ta dính cả 2 sever đấy đó
cài vào 1 phát treo máy luôn
kakaka ai muốn cảm giác mạnh cứ cài tip xem sao

EndL0ve
17-01-12, 08:47 PM
Không rõ như thế nào mà cài xong test xong server hôm sau phải ghost lại con PC =((
À 3 maps Tam giới, chuyển sinh đảo với cả lễ đường mình mở map trong Worldset.ini rồi mà vào map vẫn đơ luôn nhĩ :|

Linh_JX
17-01-12, 09:03 PM
Không rõ như thế nào mà cài xong test xong server hôm sau phải ghost lại con PC =((
À 3 maps Tam giới, chuyển sinh đảo với cả lễ đường mình mở map trong Worldset.ini rồi mà vào map vẫn đơ luôn nhĩ :|

chúc mừng cậu=((=((=((=((=((=((=((=((

toidachet2000
17-01-12, 10:34 PM
vào map Lễ Đường mà ko có TĐP thì xác định là del acc :L

quangken
18-01-12, 10:14 AM
Server Này chưa tét nhưg nhiều mem phải cài lại và ghót máy quá rồi :)

590823
19-01-12, 08:52 PM
server cũa bác :| heocon share cũng thế cài xong được vài hôm thì mạng vẫn hiển thị ngon nhưng không kết nối được với : đường truyền mạng mỡ sv cứ lag lên lag xuông :| mỡ được 60 mem thì bây giờ con 20 đã lag tung địt biết ngay là do virus quét xông hêt cài lại máy giờ cũng thấy ỗn ;)) quét 2 lần sạch sẽ giờ mỡ sv ngon :| rồi

sky.light9530
21-01-12, 03:56 PM
cai sv cua jx viet nam , ve dev dc 4 ngay thi chap chuong` con PC , ghost lai upload dc 15 phut , ngoi choi 1,2h die luon con PC. Sua may tuan moii xog , anh em thong cam cho em , em cung la nan nhan =D>

minhchau0309
22-01-12, 03:34 PM
trời ơi nguyên cái ổ đĩa h dính hết rồi làm sao đây hixhix...hok bít ghost win mí ác ^^

assaa
22-01-12, 05:01 PM
trời ơi nguyên cái ổ đĩa h dính hết rồi làm sao đây hixhix...hok bít ghost win mí ác ^^
virut ak. format lại ổ đĩa đi. còn nếu không biết ghost thì có thể lên mạng xem hướng dẫn :)

minhchau0309
22-01-12, 05:08 PM
virut ak. format lại ổ đĩa đi. còn nếu không biết ghost thì có thể lên mạng xem hướng dẫn :)

assaa
22-01-12, 05:13 PM
thì ghost lại hoặc cài lại win thui. mai tết ùi mà ko có máy chắc bùn lắm nhỉ :))

tieudieuphong
25-01-12, 01:26 AM
bác xem thế nào chứ server của bác nhiều virut quá :|

cài xong hỏng luôn win

các member nhớ diệt virut truoc khi cài đặt nhé

evjnshiva
24-03-12, 04:58 PM
sky light làm ơn cho hỏi cái scrip tạo bang trong sv này , nếu mình muốn reset toàn bộ thông tin bang thì mình xóa luôn cái listgiud hai chỉ xóa phần nao trong cái danh sách đó ????

tuyenhdtvn
01-04-12, 01:49 AM
ngày xưa mình cũng đã từng cài offline.
Nhưng chưa tùng cài cho chạy online bao giờ. ~:>

kutunvg2010
12-04-12, 10:50 AM
Link Download die hết rồi à :-$

passika
14-04-12, 08:34 AM
Mình test thấy hệ thống nhiệm vụ boss sát thủ bug, tắt S3RelayServer.Mình chạy startup vào game.exe gặp cái chống hack tắt mất startup làm save nhân vật chẳng được dù tắt theo trình tự trong Task Manager.Gỡ bỏ được không vậy?.

nhoxan
20-06-12, 10:23 AM
skylight ơi giúp mình delete nhé!

nhoxan
20-06-12, 02:19 PM
bác skylight xem lại giùm em file này nhé

function main()
a = random(1000,5000)
SetTask(207,GetTask(207)+a)
Talk(1,"","B¹n nhËn ®­îc "..a.." ®iÓm!")
end;

sao đánh mãi mà không được điểm vậy?

set ngày giờ là chủ nhật luôn mà vẫn đánh k đc điểm?!!

rentkyo
28-06-12, 09:51 AM
link die r cậu ơi X_XX_X fix link đê

Phong_JxOnline
28-06-12, 09:56 AM
link die r cậu ơi X_XX_X fix link đê

hiện tại mình có giữ link của server sky nhưng các bạn cần mình sẻ up link

minhchau0309
28-06-12, 10:39 AM
nếu có link sv này k virút thì send cho ae chơi vs ạ