PDA

View Full Version : Lỗi C9 - Không thể kết nối với máy chủ

justknow
12-01-12, 12:05 PM
Em đã kiểm tra hết trong SQL - _PrivilegedIP đã add IP (192.168.1.202) nhưng khi login bằng account set admin thì "Đang xác nhận" xong ko hiện gì cà, còn nếu login bằng account thường thì lỗi "Không thể kết nối với máy chủ (C9)". Mọi người giúp khắc phục lỗi này với. Không biết có ở đâu chưa nhưng mình tìm đọc không thấy. Nếu có mong mọi người chỉ giúp. Thx all.

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.jpg"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.jpg)

concucu021
12-01-12, 04:41 PM
Em đã kiểm tra hết trong SQL - _PrivilegedIP đã add IP (192.168.1.202) nhưng khi login bằng account set admin thì "Đang xác nhận" xong ko hiện gì cà, còn nếu login bằng account thường thì lỗi "Không thể kết nối với máy chủ (C9)". Mọi người giúp khắc phục lỗi này với. Không biết có ở đâu chưa nhưng mình tìm đọc không thấy. Nếu có mong mọi người chỉ giúp. Thx all.

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.jpg"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.jpg)

tạo tk khác đn xem sao. bũa trước mình vào pharaong pt 2 đứa vào đang đánh cái mkn. đang nhập nick chủ pt hoài k dc bị y như bạn. sau đó đn = nick dc pt thì vào ngon và vào nick kia cung dc luôn

justknow
12-01-12, 08:09 PM
Mình cũng có thử giống vậy. Tạo thử thêm 2 account, add GM và 3 account thường nhưng vẫn vậy, cứ log acc GM thì không vào được phần tạo nhân vật, còn acc thường thì thì báo lỗi C9 liền.

concucu021
13-01-12, 06:05 PM
bạn coi lại thử có làm đủ các bước k. win 7 thì làm như kelly.

kelly
13-01-12, 06:37 PM
lỗi C9 là do bạn chinh ip + port sai , nên kiểm tra lại , mình nói luôn lỗi C10 , lỗi này phát sinh khi bạn sử db gốc , vì nhân tạo ra đã quá giới han , vì vậy lỗi này sẽ xay ra ,

Alexandria
14-01-12, 07:48 AM
Chỉnh ip Admin trươc khi bật Server chỉ vậy thôi