PDA

View Full Version : Thương Thành Tiếng Việt Chử Đẹp-Full chèn vào sever nào cũng đc.

trumnhaymua1
11-01-12, 11:11 AM
haizz...ngồi không 2 ngày mới xong cái này...ex.
Thương thành full+tiếng viêt 100%
Link tiền 888
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn link ai muốn rẽ thì 1V đây ai thich cái nào thì down:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:-":-":-":-":-"

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
11-01-12, 11:12 AM
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:-":-":-":-":-"Cho xin cái hình bạn............................................. ............

saochinquankha
11-01-12, 11:13 AM
cho hỏi cái mật tịch mua rồi về phái học mà sao chẳng biết học ở đâu hết.
Còn mua thú cưỡi cấp tiếp theo ở đâu thấy có 1 con xài waif

phiyeutuan08
11-01-12, 11:21 AM

Cho hỏi cho vào đâu vậy?
Nhat kiem\htdocs\resource
hay
Nhat kiem\htdocs\resource\Resources
Hay cả 2 bạn ơi!

kienbonghl123
11-01-12, 11:26 AM
thank nhưng có vãi chỗ còn thiếu hình thì phải

trumnhaymua1
11-01-12, 11:29 AM
Cho hỏi cho vào đâu vậy?
Nhat kiem\htdocs\resource
hay
Nhat kiem\htdocs\resource\Resources
Hay cả 2 bạn ơi!

..../resource/Resources
chèn vào đò đó

duytungk87
11-01-12, 11:29 AM
ồ thanks you nha,
Thương Thành Tiếng Việt Chử Đẹp-Full-chèn vào sever nào cũng

trumnhaymua1
11-01-12, 11:30 AM
thank nhưng có vãi chỗ còn thiếu hình thì phải
vài chổ thiếu hình là tại phiên_nhatrang..share ko đủ image[-([-([-([-([-(

trumnhaymua1
11-01-12, 11:30 AM
Cho hỏi là chép vô đâu vậy bạn. tải về không biết chép vào đâu
Hướng dẫn mình cái, gà quá à

.../resource/Resources
bỏ vào đây nè.....=.=;)):-?:-?:-?:-?;));))

trumnhaymua1
11-01-12, 11:31 AM
ko 1 ai thank minh gì haizz..hic..cực khổ 2 ngày:-w:-w:-w:-w:-w

Sói Đẹp Trai
11-01-12, 11:33 AM
Thanks nhiều nhé... Mà sao share mà ko ai bấm thanks thế nhỉ :-w

trumnhaymua1
11-01-12, 11:37 AM
cho hỏi cái mật tịch mua rồi về phái học mà sao chẳng biết học ở đâu hết.
Còn mua thú cưỡi cấp tiếp theo ở đâu thấy có 1 con xài waif
Mật tịch thì về môn phái hoc....^^!,còn mấy con thú bạn phải tăng ngộ tính lên 5 hay 10 mới thây đổi...:-":-":-":-":-"
linh tính,gi gì tăng lên 10 là nó đổi àh..^^!

duytungk87
11-01-12, 11:41 AM
sao không cho nó 1v mà cứ 888 thế rẻ thôi chứ :D

trumnhaymua1
11-01-12, 11:50 AM
sao không cho nó 1v mà cứ 888 thế rẻ thôi chứ :D
tuy minh cùi mía,lấy cái thương thành làm cái tút tiếng việt rùi share cho mọi người hihi...dzui thì thank mình ko dzui thì khỏi cũng đc.b-(b-(b-(b-(

Link 1V ne:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

royaldinh
11-01-12, 12:16 PM
Mật tịch thì về môn phái hoc....^^!,còn mấy con thú bạn phải tăng ngộ tính lên 5 hay 10 mới thây đổi...:-":-":-":-":-"
linh tính,gi gì tăng lên 10 là nó đổi àh..^^!
Mình về môn phái nhưng không thấy dòng nào để học là sao bạn?

gathoi
11-01-12, 12:22 PM
Bạn ơi sao mình đã copy vào resoures nhưng vẫn k thấy có gì xảy ra là sao bạn, thương thành vẫn như bản của Phát mà.
Nhân tiện cho mình hỏi luôn cái vụ gh 3h chơi thì làm thế nào bỏ đc k, và mấy cái món bên giá ưu đãi làm thế nào để reset số lượng vật phẩm về ban đầu thế, mình nhỡ mua hết rồi :|

trumnhaymua1
11-01-12, 12:32 PM
xóa cache trình duyệt đi...là thấy...mình đang hỏi mà:-o:-o:-o

trumnhaymua1
11-01-12, 12:36 PM
Bạn ơi sao mình đã copy vào resoures nhưng vẫn k thấy có gì xảy ra là sao bạn, thương thành vẫn như bản của Phát mà.
Nhân tiện cho mình hỏi luôn cái vụ gh 3h chơi thì làm thế nào bỏ đc k, và mấy cái món bên giá ưu đãi làm thế nào để reset số lượng vật phẩm về ban đầu thế, mình nhỡ mua hết rồi :|

xóa cache trình duyệt là thấy,còn xóa vụ 3h thì gõ tên gì cũng dc pass:11111111111111 nói chung là 1,là hết thui.^^!~o)~o)~o)~o)~o)

trumnhaymua1
11-01-12, 12:37 PM
Mình về môn phái nhưng không thấy dòng nào để học là sao bạn?
chắc sever chưa add võ công 9x,hay trấn phái rùi...bạn vào và tạo ra toppic hỏi các bro khác nha...^^!:)>-:)>-:)>-:)>-

gathoi
11-01-12, 12:41 PM

trumnhaymua1
11-01-12, 01:01 PM

mua sài bình thường mà....sao mà ko dc haizz...vào tunghia-it.tk xem nè...mua sài bt lun nà..^^!:o3:o3:o3

adventur3
11-01-12, 01:41 PM
Link tiền 888
Còn link ai muốn rẽ thì 1V đây ai thich cái nào thì down:

gathoi
11-01-12, 01:55 PM
Mình k mua đc bạn à :| ấn tẹt cả chuột mà vẫn k đc, mình dùng bản của Phát liệu có phải thiếu gì k, dù sao cũng tks bạn :D

nhocluka
11-01-12, 02:27 PM
hinh die hết rồi :-w:-w:-w:-w:-w

thothiendai
11-01-12, 04:04 PM
Mình k mua đc bạn à :| ấn tẹt cả chuột mà vẫn k đc, mình dùng bản của Phát liệu có phải thiếu gì k, dù sao cũng tks bạn :D

bạn chưa add vào wb_goods_vas ;;)

MinYeuVy
11-01-12, 04:23 PM
- Down về vào game không thấy : ~~> xóa cache !
- Thấy mà không mua được : ~~> mở Properties_2 tìm và thêm ID item vào wb_goods_vas :)

gathoi
11-01-12, 04:41 PM
2 bạn xem hộ mình thế này đã đúng chưa :|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp[/url]

adventur3
11-01-12, 05:07 PM
- Down về vào game không thấy : ~~> xóa cache !
- Thấy mà không mua được : ~~> mở Properties_2 tìm và thêm ID item vào wb_goods_vas :)

Mình không hỉu xóa cache là ở đâu, bạn hướng dẫn mình = team đc k. Yh boy_dep_chai_ko_so_ai giúp mình với :D :D Thank

811659
11-01-12, 05:34 PM
thanks bác nhaaaaaaaaaaaaaaa :):)

kentak
11-01-12, 10:35 PM
Down về bỏ vô thì bị lỗi màn hình đen không vào đc game bạn ơi, xài cái thưong thành cũ thì vẫn chơi bình thường.
Mình xài bản của vominhtan nhé.

kienbonghl123
11-01-12, 10:45 PM
thank dc rùi , ủa mà sao cái font thuộc tính linh hồn lỗi hết zậy nhỉ ai biết chỉ dùm

thothiendai
11-01-12, 11:00 PM
2 bạn xem hộ mình thế này đã đúng chưa :|[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)bạn xem món nào k mua đc xog down cái này về<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn tìm tên để ra id món đóxog add vàosố tip theo của thương thanh của bạn là 297
itemtype chính là id mà bạn mới tìm lúc nãy
price thì để giống như trong thương thành :
discount là giảm giá
còn lại bạn cho là 0 hết là ok

trumnhaymua1
11-01-12, 11:21 PM
thank dc rùi , ủa mà sao cái font thuộc tính linh hồn lỗi hết zậy nhỉ ai biết chỉ dùm
do bạn cài font chinese rùi ko phải lỗi đau ^^!

kentak
11-01-12, 11:23 PM
Down về bỏ vô thì bị lỗi màn hình đen không vào đc game bạn ơi, xài cái thưong thành cũ thì vẫn chơi bình thường.
Mình xài bản của vominhtan nhé.

Này thì sao hả bạn :-?

trumnhaymua1
12-01-12, 11:12 AM
Này thì sao hả bạn :-?

này la do lỗi bạn sài bản thương thành cũ của tân...còn thương thành của mình thì mới,1 số ko thich ứng nó ko chiu,cái này bạn phải bỏ vào từ đầu chứ ko phải đang chơi mà chèn vào...^^!,lập acc mới thử pek liền ^^!:-":-":-":-"

kentak
12-01-12, 11:52 AM
này la do lỗi bạn sài bản thương thành cũ của tân...còn thương thành của mình thì mới,1 số ko thich ứng nó ko chiu,cái này bạn phải bỏ vào từ đầu chứ ko phải đang chơi mà chèn vào...^^!,lập acc mới thử pek liền ^^!:-":-":-":-"

Game vừa mới chơi, xài thương thành của bạn share cơ mà :-??

hai07dv
12-01-12, 02:14 PM
Cái chủ topic share chỉ là file .swf ....để mua được thì phải khai báo trong database nữa ....mà sao chủ topic không share lun cái wb_goods_var cho newbie ta :)>-

thothiendai
12-01-12, 05:23 PM
Cái chủ topic share chỉ là file .swf ....để mua được thì phải khai báo trong database nữa ....mà sao chủ topic không share lun cái wb_goods_var cho newbie ta :)>-

mình sài bản này nè
vs thương thành này thì mua đc hết mà;)

3z3z3z
12-01-12, 07:38 PM
Pro cho xin cái Properties luôn đi chứ down lại ngại lắm!!! Tks!

ndbl1992
12-01-12, 10:10 PM
Chủ topic cho hỏi : Mấy viên thạch như Thất tinh thạch , Bát quái thạch với Cửu cung thạch dùng thế nào vậy ? Hình như 3 viên đấy dùng cho bên server TQ hay sao đó ( mình không chắc ):-/

chai-en
12-01-12, 10:11 PM
Mình cũng bị lỗi như bạn kia "đăng nhập bị đen màn hình", đã lập acc mới nhưng vẫn bị, mình dùng bản vominhtan.

trumnhaymua1
13-01-12, 01:24 AM
thui tui share nguyen sever của tui lun cho mấy bác sài...haizz gì mà khai báo trong SQL thêm thui mà ko xong ec....mai tui share mà dung...bản tui khac' bản tân 1 chút xíu vì tui việt hóa thêm 1 số nên hơi khác thui..Nhưng mà mình nhấn mạnh ở đây là bản của tân nha.Mai up lên mediafire rùi tính típ(:|(:|(:|(:|(:|

hdfamily
13-01-12, 08:22 AM
Bạn ơi, mình chèn vào và mua được đồ rồi. Nhưng mật tích môn phái không ghi hạn chế nghề nào nên mua mà không dùng được. Làm thế nào đây???

trumnhaymua1
13-01-12, 08:23 AM
Bạn ơi, mình chèn vào và mua được đồ rồi. Nhưng mật tích môn phái không ghi hạn chế nghề nào nên mua mà không dùng được. Làm thế nào đây???

sao ko hạn chế,có mà nó nói cụ thể từng phái kiểm tra đi bác...^^![-X[-X[-X[-X[-X

hdfamily
13-01-12, 08:30 AM
Mình mua xong thấy có dòng Hạn chế môn phái, nhưng đằng sau không thấy ghi phái nào. Mình chơi Toàn Chân, mua BK TC vẫn thấy dòng đấy màu đỏ, nháy đúp hay sử dụng đều ko được (lv vẫn đúng). Tạo thử nv khác vẫn bị thế bạn ạ.

trumnhaymua1
13-01-12, 08:50 AM
Mình mua xong thấy có dòng Hạn chế môn phái, nhưng đằng sau không thấy ghi phái nào. Mình chơi Toàn Chân, mua BK TC vẫn thấy dòng đấy màu đỏ, nháy đúp hay sử dụng đều ko được (lv vẫn đúng). Tạo thử nv khác vẫn bị thế bạn ạ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> --->đọc đi nhé

thothiendai
13-01-12, 09:38 AM
Pro cho xin cái Properties luôn đi chứ down lại ngại lắm!!! Tks!
bao gồm Properties và data
data các bạn chép vào MySQL-5.1.50\data\wangpudb
restart lại sv là ok

3z3z3z
13-01-12, 04:52 PM
bao gồm Properties và data
data các bạn chép vào MySQL-5.1.50\data\wangpudb
restart lại sv là ok

Như vậy có fải tốt hơn ko???:-":-":-"
Tks pro nhiều nhaz!

trumnhaymua1
14-01-12, 12:01 AM
chả ai thank share kiếm chút thank vì mình là người mới mà...haizz..=.=,ko ai quan tâm hic....nghĩ share..(:|(:|(:|(:|

namthien9x
14-01-12, 12:18 AM
sắp tết rồi mở lòng chút đi X_X đang đợi share để thks mà tí hút mãi

nhoc_kute_blog
14-01-12, 07:38 AM
k hiện thương thành mới,ai help dùm :D

hai07dv
14-01-12, 10:22 AM

Không hiện thương thành hay không hiện item add trong đó ...bạn đó khai báo id trong wb_goods_var chưa :-$

nhoc_kute_blog
14-01-12, 03:45 PM
Vẫn là thương thành cũ khi vào game!!.Item vẫn như cũ

thothiendai
14-01-12, 06:16 PM
Vẫn là thương thành cũ khi vào game!!.Item vẫn như cũ

tr'c sài bản mr phát cũng bị thế :-"
del sv cài bản mới chỗ # xem :-"

trumnhaymua1
16-01-12, 10:20 AM
xóa cache lại;;);;);;);;)

hihihihihi

andykul
17-01-12, 06:39 PM
Đã hiện đc Thương thành nhưng mình không mua đc?? Bạn chủ Topic có thể share cho mình file wb_goods_vas mà bạn đang xài có đc không ;)) :X

Anzkit
21-01-12, 12:49 AM
Của mình bị lỗi, vẫn là thương thành cũ của Mr.Phát
Linh Tê Đan hiển thị là 48 knb nhưng khi mua lại là giá 888 knb
Ko hiện các vật phẩm của chủ thớt, mặc dù đã clear Cache vài lần
HELPPPPP

makieuphongkke
03-02-12, 09:34 PM
Cảm ơn bạn nhiều nhé ;) ................................Sao lại phải 30charts nhỉ x-(

anhtuan1749
06-04-12, 01:30 AM
Bạn ơi cho mình hỏi bản 1 kiếm của bạn là bản nào thế, có thể cho minh link down đc không. Bản nè có phải cài đặt phức tạp ko. Mình là newbie nên càng dễ dùng càng tốt. Thank

lilmindyc
28-04-12, 06:44 PM
.../resource/Resources
bỏ vào đây nè.....=.=;)):-?:-?:-?:-?;));))
M thử rồi vẫn k đc...log vào TT vẫn như cũ...đã làm theo hểt các hd ở 4rum rồi :((...YIM mình : tutit0207...nếu m k làm phiền bạn cho m xin bạn 10p plea :(

hai07dv
28-04-12, 06:45 PM
M thử rồi vẫn k đc...log vào TT vẫn như cũ...đã làm theo hểt các hd ở 4rum rồi :((...YIM mình : tutit0207...nếu m k làm phiền bạn cho m xin bạn 10p plea :(

Xóa cache của trình duyệt đi ..........:-"

helloboy
04-05-12, 03:01 PM
có pác nào biết cách bỏ bớt đồ trong thương thành đi không?

hai07dv
04-05-12, 08:39 PM
có pác nào biết cách bỏ bớt đồ trong thương thành đi không?

edit lại marker.swf là được rùi

Cách làm thì biuld ra .fla ..xong vô xóa các vật phẩm đi ..build lại = flash cs4 ra swf

Cách dễ dàng hơn ..chép cái marker.swf cũ (chưa chỉnh sửa) vô là được rùi =))

helloboy
05-05-12, 11:14 AM
Bạn ơi mình chỉnh sủa file marker.swf ở phần nào .../resource/Resources/marker.swf hay là .../resource/market.swf
Mình đã copy thương thành 1v về và bỏ vào .../resource/Resources nhưng ko thấy thương thành thay đổi j cả. Nó vẫn là thương thành cũ 888v. Ko biết là bị sai ở đâu. mình đã chạy lại toàn bộ csdl và server nhưng vẫn ko đc.

hai07dv
05-05-12, 07:25 PM
Bạn ơi mình chỉnh sủa file marker.swf ở phần nào .../resource/Resources/marker.swf hay là .../resource/market.swf
Mình đã copy thương thành 1v về và bỏ vào .../resource/Resources nhưng ko thấy thương thành thay đổi j cả. Nó vẫn là thương thành cũ 888v. Ko biết là bị sai ở đâu. mình đã chạy lại toàn bộ csdl và server nhưng vẫn ko đc.

trong /resource/Resources là 9 xác

còn chỉnh sửa ngoài cái file swf còn chỉnh trong var_good j đó :D