PDA

View Full Version : Mình cài config theo video mà khi khởi động vẫn báo ko kết nối DB

hoangthinhvn
10-01-12, 10:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lỗi này sửa sao các bạn

justknow
11-01-12, 07:54 AM
Cái này mình cũng bị mình thử làm theo cách của kelly (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>), và sử dụng source này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) thì không còn bị báo lỗi nữa trong đó database có 1 cái khác là SRO_VT_LOG chứ ko phải Log_DB như source của Alex. Có lẽ do source Alex mình chỉnh sai gì đó nên bị mình không rành lắm nên sửa mãi không được. Giờ còn cái vụ client down của trang chủ Slikroad VN, hình như v1.197 chep đè file sro_client dùng Loader nhưng vẫn không vào game đc cứ chớp màn hình 2 lần rồi chả thấy gì, chắc do không đồng bộ IP đang tìm cách fix mà chưa biết làm :D. Bạn có source client v1.1888 thì up cho mình nhé. Thx

concucu021
11-01-12, 04:59 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lỗi này sửa sao các bạn