PDA

View Full Version : [JX] SHARE SV JX FREE HAMACHI [có sẵn ngựa + skill 150]

heocon246
10-01-12, 03:35 PM
Lúc sáng mở SV cho ae gamezone đua top cho vui..Nhưng bị then em biết pass vào diễn đàn phá.Nên không mở SV nữa.SHARE SV lên ai có long hảo tâm mở free cho ae chơi cho vui.

Link Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update them file này vào Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update thêm file này vào Server sẽ bỏ chức năng Chưởng Đăng Cung Nữ
Skill 150 chỉ nhận khi nào nhân vật lên lv150 (nhận skill 150 ở mỗi phái)

Link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SV NO FONT CỦA JXVIETNAM SHARE LÚC TRƯỚC MÌNH SỬA LẠI 1 SỐ CHỔ CHO ĐÚNG VỚI CHỨC NĂNG ĐUA TOP 1 TÍ.

TÍNH NĂNG SV:
+ TỐNG KIM
+ DÃ TẨU (BỎ NV TRỊ PK) --
+ VƯỢT ẢI (ĐI ĐẾN ẢI 3 LÀ BỊ BUG – KHÔNG BIẾT CÁCH FIX)
+ PHONG LĂNG ĐỘ
+ SĂN BOSS SÁT THỦ - ĐƯỢC HT1 + TINH HỒNG BẢO THẠCH + RADOM (LỆNH BÀI AB - ĐQ)
+ SĂN BOSS TIỂU (8H-9H SÁNG) -- BOSS ĐẠI (2H-3H CHIỀU)
>> FIX : SĂN BOSS CHỈ RA HT 3 4 5 CHO ĐỘ KHÓ ÉP ĐỒ +10 LÂU 1 CHÚT
+ÉP ĐỒ TÌM : Ở THỢ RÈN BA LĂNG HUYỆN
>> 1 MÓN TRANG BỊ TÍM = 1 VIÊN HT2 + 5 VIÊN THBT
+ÉP TRANG BỊ HOÀNG KIM +1 >> +10 Ở THỢ RÈN THÀNH THỊ
>> CHẾ TẠO LỆNH BÀI = HT1 + ĐỒ PHỔ HOÀNG KIM LỆNH + HOÀNG KIM ĐẠI PHÁP
>> CHẾ TẠO TRANG BỊ +1 : LỆNH BÀI + HT1
+2 = +1 + HT2………….

+ CÁC EVENT MÌNH CHỈNH EXP THẤP LẠI 1 CHÚT CHO LÂU LÊNH LV
+ CHƯỞNG ĐĂNG CUNG NỮ MÌNH ĐỂ CHỨC NĂNG GẦN GIỐNG VỚI ADMIN ĐỂ TEST SV…(CÁC BẠN CÓ THỂ SỬA LẠI)
+ ADD SẴN 6 CON NGỰA (DUYNGUYENJX SHARE) + SKILL 150 (QUÊN AI SHARE ROI )
>>> CÓ ADD SẴN TRONG CHỨC NĂNG ADMIN

>>> VÀO GAME TẠO NHÂN VẬT : GameMaster passadmin : 111111

…………… CHỨC NĂNG CÒN LẠI GIỐNG CỦA JXVIETNAM……………..

MỘT SỐ HÌNH ẢNH SV :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhocluka
10-01-12, 03:51 PM
free hô hô hô chém đi nèo=D>=D>=D>=D>

mathien02
10-01-12, 03:56 PM
tks bạn nhìu mình đang cần cái này .. tks bạn rất nhìu :D mà cho mình hỏi sever này có thìu icon và spr của thú hok ạ.

greentears
10-01-12, 03:59 PM
đây là quà tết của Jxvietnam hả bạn :">
thanks nhá.................L-)

heocon246
10-01-12, 04:16 PM
SV không thiếu SPR và lỗi RES đâu vì đã test trên hamachi cho ae PK mấy ngày rồi :)

mathien02
10-01-12, 04:44 PM
trong phần chỉnh sửa admin thì chỉ có 1 tên duy nhất là GameMaster hả bạn .. và bạn cho cái nào mà vào khỏi nhận như chức năng ADMIN không bạn .. và chỉ có admin có quyền sử dụng còn lại thì không?

daikimvuong1
10-01-12, 05:01 PM
hhihi cảm ơn nhiều nha . test thử hồi sáng rồi

giờ đêm lên online chơi . :D thanks heocon nhiều

heocon246
10-01-12, 05:12 PM
trong phần chỉnh sửa admin thì chỉ có 1 tên duy nhất là GameMaster hả bạn .. và bạn cho cái nào mà vào khỏi nhận như chức năng ADMIN không bạn .. và chỉ có admin có quyền sử dụng còn lại thì không?

Cái này thì chỉ cần chỉnh 1 chút là được bạn ah.:

1. Tên admin thì vào trong startup_remix (Server\script) thêm tên admin vào
2. Chức năng Chưởng đăng cung nữ không muốn có chức năng test admin nữa chuongdangcungnu.lua (Server\script\Global) sửa nội dung lại là được

mathien02
10-01-12, 05:25 PM
cái thêm vào . đến xa ? không sét admin đc bạn ạ. bạn cho mình yahoo .. y :D mình hỏi tý

daikimvuong1
10-01-12, 05:26 PM
cho mình hỏi font chữ nào đọc đc mấy cái file .lua
mình hok có font thích hợp , nhìn khó đọc quá
ai gửi lên cho mình đi

judasy
10-01-12, 05:30 PM
sv này có vòng sáng hay viền sáng

heocon246
10-01-12, 05:39 PM
cái thêm vào . đến xa ? không sét admin đc bạn ạ. bạn cho mình yahoo .. y :D mình hỏi tý
yahoo : Internet_explorer_24689

cho mình hỏi font chữ nào đọc đc mấy cái file .lua
mình hok có font thích hợp , nhìn khó đọc quá
ai gửi lên cho mình đi

Bạn cài FONT trung quốc nên khó đọc thôi.Chuyển vê English là được

sv này có vòng sáng hay viền sáng

Viền sáng (Vòng sáng là SV của cyber team)

judasy
10-01-12, 06:16 PM
yahoo : Internet_explorer_24689

Bạn cài FONT trung quốc nên khó đọc thôi.Chuyển vê English là được

Viền sáng (Vòng sáng là SV của cyber team)
cái này không làm vòng sáng dc ah

bạn nào add fifong cho sv này đi.

chanshengji
10-01-12, 07:16 PM
Trong cái forum này tau chỉ thik conheo nhất.ấy heocon tau yeu mầy tuy tau không down nhưng tao thank mầy.yêu mầy nhiều

daikimvuong1
10-01-12, 07:42 PM
cho mình hỏi làm sao mở chức năng luyện skill
có thể cho mình file đó đc hok

chanshengji
10-01-12, 07:45 PM
:-h mấy cái tụi nó share không có cái nào train skill % cả.nhưng ta có.hồi sang ta demo bị lũ khốn nó xóa bài của ta rồi:-t

Jerom
10-01-12, 07:49 PM
Sao tui chạy đến phần Gamestart thì tự tắt GS ko chạy nữa,ko biết sao lun8-|

thaihoa91
10-01-12, 07:50 PM
:-h mấy cái tụi nó share không có cái nào train skill % cả.nhưng ta có.hồi sang ta demo bị lũ khốn nó xóa bài của ta rồi:-t

Code train % skills có lâu rùi bạn à :| Xem ngày viết bài này, người viết đầu tiên là Thạch Long trong Server Thạch Cuồng Long thời xưa :| Ngày viết bài này là 19-03-09, 04:41 AM --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chanshengji
10-01-12, 07:53 PM
:x Tao không nói thanhlong mot long nao ả tao nói TDBD gì đó-Tiếu Ngạo Gì gì đó-TKH2 gì gì đó éo có cái nào có train skill cả.hiểu chưa thằng mặt thộn>:)>:)>:)>:)

ShineGhost
10-01-12, 08:42 PM
khỡi động sv chạy đến S3Relay bị đứng làm sao nhỉ :-s

thaihoa91
10-01-12, 08:49 PM
:x Tao không nói thanhlong mot long nao ả tao nói TDBD gì đó-Tiếu Ngạo Gì gì đó-TKH2 gì gì đó éo có cái nào có train skill cả.hiểu chưa thằng mặt thộn>:)>:)>:)>:)

Ra đảo 1 tháng tịnh tâm lại ! Bạn đang làm 1 tên náo loạn ở BOX này !

duongbaho
10-01-12, 09:56 PM
Cái Path Clien 190 MB nặng quá bạn ơi, tách ra bớt đi. Tại mình chơi nét nên mỗi lần lên mỗi lần phải dow nên phê lắm.
Tks nhiều

ShineGhost
10-01-12, 10:02 PM
Sever này nofont hay có font zạy anh em :)

Sv này no font china bạn :).........

minhchau0309
10-01-12, 10:06 PM
ai fix cái vượt ải được là ngon lun ùi áh.............

Jerom
10-01-12, 11:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lỗi j đây vậy, ai giúp dùm tui với!

leehuwng
11-01-12, 01:52 AM
Các PRO cho hỏi vì sao khi mình sử dụng skill 150 lại bị lỗi GameServer.exe vậy... Lính mới mong các Pro chém nhẹ tay ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tagtag15
11-01-12, 02:18 AM
Mình Đã Làm Sv Thành Công Thank Bạn Nhiều Nhé
Và Mình Đã Làm Sv Chạy Trên hamachi Hiện Giờ Đang Online Ai Có Hứng Chơi P!M Nhé pham_dat8855 Hoặc Vô Trang Chủ Nhé Mọi Người <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :-*

tagtag15
11-01-12, 03:41 AM
Mình Mới Test Sv Xong Thấy Có 1 Số Lỗi Nhận VK ĐM Phi Tiêu + Tu Tiển + Phi Đao Được Hoài Nhưng Nó Là Đồ HK +1 Ai Fix Lại Dùm Mình Với :D
Và Hình Như Vài Phái Lên LV 90 Nhận Bí Kíp 90 Ko Được ?? Nhưng Nó Vẫn Thông Báo Đã Nhận Skill 90 !
Cho Mình Hỏi Kiếm Bí Kíp 120 ở Đâu Và Bi Kíp 150 Ở Đâu Nữa :( (Ko Phải Admin Mới Lấy Được Nhé)
Thank Mọi Người ! ;)

daikimvuong1
11-01-12, 07:03 AM
Mình Mới Test Sv Xong Thấy Có 1 Số Lỗi Nhận VK ĐM Phi Tiêu + Tu Tiển + Phi Đao Được Hoài Nhưng Nó Là Đồ HK +1 Ai Fix Lại Dùm Mình Với :D
Và Hình Như Vài Phái Lên LV 90 Nhận Bí Kíp 90 Ko Được ?? Nhưng Nó Vẫn Thông Báo Đã Nhận Skill 90 !
Cho Mình Hỏi Kiếm Bí Kíp 120 ở Đâu Và Bi Kíp 150 Ở Đâu Nữa :( (Ko Phải Admin Mới Lấy Được Nhé)
Thank Mọi Người ! ;)

bí kíp 120 nhận ở thần bí thương nhân .cần 2000 điểm danh vọng mới đc hoặc săn boss ra bi kip . còn bí kíp 150 chưa có hiện chỉ có add skill vào thôi chứ chưa có phần chia ra rõ ở các phái

server đang mở online hamachi jxvolam01 pass 123

heocon246
11-01-12, 07:05 AM
Thank Mọi Người ! ;)

Vì Đường Môn không có Vũ khí TÍM nên cho nhận +1 vẫn được bạn ah.Vì nếu chỉ mang 1 mình Vũ khí thì nó cũng chỉ kích hoạt 3 dòng nên không mạnh hơn phái khác được.

Trong chổ Chưởng Đăng Cung Nữ mình add sẵn code admin bạn kích vào đó là nhận được skill 150 + skill 90 full tất cả các phái

Skill 120 thì bạn nhận điểm Phúc Duyên đến chổ Thương Nhân mua bằng 2000 điểm Phúc duyên

heocon246
11-01-12, 07:06 AM

Lỗi j đây vậy, ai giúp dùm tui với!

bạn thử cài dotnet 2.0 thử đi.Lỗi này nhiều chương trình chạy không được do thiếu dotnet 2.0 :)

greentears
11-01-12, 07:08 AM
Cái Path Clien 190 MB nặng quá bạn ơi, tách ra bớt đi. Tại mình chơi nét nên mỗi lần lên mỗi lần phải dow nên phê lắm.
Tks nhiều

sắm 1 thằng usb đi bạn :))
down về bỏ vào usb là xong
cứ muốn chơi thì cầm usb chạy ra net là xong :))
khỏe......................::))

heocon246
11-01-12, 08:06 AM

Link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lúc coppy qua lại có thể còn sót :)

Jerom
11-01-12, 08:32 AM
bạn thử cài dotnet 2.0 thử đi.Lỗi này nhiều chương trình chạy không được do thiếu dotnet 2.0 :)
Vẫn bị lỗi đó bồ ơi, cài dotnet 3.5 rồi ! :(

thaihoa91
11-01-12, 08:59 AM
Vẫn bị lỗi đó bồ ơi, cài dotnet 3.5 rồi ! :(

Thử set RAM ảo lên 2000 MB xem !

daikimvuong1
11-01-12, 09:27 AM
mình thấy mấy phái nội công yếu quá chừng . với lại nội công vũ khí còn hok có ai fix lại toàn bộ vk + đồ cho ngon lành đi

ngheolavaydo
11-01-12, 10:39 AM
SV không thiếu SPR và lỗi RES đâu vì đã test trên hamachi cho ae PK mấy ngày rồi :)

bạn có thể chỉnh bi kíp kill 150 bán tại NPC thần bí thưong nhân dc ko bạn - nếu bạn biết cách chỉ mình thì càng tốt và đóng NPC chửong đăng cung nữ và kill ko dc nhận free tại npc môn phái nữa - mình mún đưa sv bạn lên onl free bằng hamachi cho mấy đứa bạn vào pk ngày tết bạn có yh thì để lại cho mình tiện pm thì tốt quá tk bạn

boyganz
11-01-12, 10:42 AM
Chạy sever đều ngon cả ghi tk + pass xong tạo nhân vật đặt tên xong click vào thì nó kiu kết nối máy chủ bị ngắt chả hiểu làm sao [-(

heocon246
11-01-12, 11:20 AM
Chạy sever đều ngon cả ghi tk + pass xong tạo nhân vật đặt tên xong click vào thì nó kiu kết nối máy chủ bị ngắt chả hiểu làm sao [-(

Load DB bị lỗi bạn kìa.SV này là NO FONT có lẽ máy bạn có FONT :)

Nếu không được pm yahoo mình teamview qua cho :)

YH: Internet_explorer_24689 :)

thaihoa91
11-01-12, 02:41 PM
@boyganz : Server là có FONT nhưng máy bạn chưa cài FONT và chưa chuyển Languages máy về Chinese (PRC)

heocon246
11-01-12, 03:18 PM
@boyganz : Server là có FONT nhưng máy bạn chưa cài FONT và chưa chuyển Languages máy về Chinese (PRC)

Server mình là NO FONT Thái Hòa ơi!

Mình thử cài cho bạn ở trên rồi nhưng vì do xóa pass : sa không được nên loadDB bị lỗi....

boyganz
11-01-12, 03:55 PM
Đã chuyển về nhưng vẫn bị a.hòa ơi giúp em với

thaihoa91
11-01-12, 04:57 PM
Đã chuyển về nhưng vẫn bị a.hòa ơi giúp em với

Del server ! Giải nén lại server thử xem !

leehuwng
11-01-12, 10:29 PM
Các pro cho mình hỏi lại lần 2: Vì sao khi mình xài skill 150 thì lại bị lỗi gameserver.exe vậy... mình đã post ở Page3 nhưng chưa ai trả lời ... Newbie cần giúp đỡ ...

thaihoa91
11-01-12, 10:57 PM
Các pro cho mình hỏi lại lần 2: Vì sao khi mình xài skill 150 thì lại bị lỗi gameserver.exe vậy... mình đã post ở Page3 nhưng chưa ai trả lời ... Newbie cần giúp đỡ ...

Bạn chỉ lấy ID skills của 15x chứ ko fải xài nguyên skills.txt nguyên gốc share đâu, vì bản thân các server hiện tại đều giới hạn ID Skills, nên điều này khiến bạn add vào ở ID skills nằm ngoài giới hạn load nên dis gameserver !

Learning
12-01-12, 12:01 PM
skill 150 vẫn chưa có dame hả các bạn

heocon246
12-01-12, 01:44 PM
skill 150 vẫn chưa có dame hả các bạn

Nghe DNT nói là ngâm trong trong Script/skill .Muốn chỉnh damge cho hợp lý chéc mất time lắm.

yeugame09
12-01-12, 03:25 PM
sao minh` cai sv nay tren win 7 thi ko vao` dc nhi?
sv chay ok het' den' phan` dang nhap vao game tao dc nv roi an enter -->
ket noi sv that bai. hoac sv bao tri
vay la sao ??

heocon246
12-01-12, 03:53 PM
vay la sao ??

Bạn chụp cái hình Gameserver.exe lên được không?

Trường hợp của bạn có :
1.Đặt tên nhân vật nó không nhận >>> Khắc phục : tạo lại 1 nhân vật khác
2.Do load DB hoặc vấn đề về FONT

p/s : bạn thử trường hợp 1 thử được không ? Nếu không được chụp 1 hình gamesever.exe lên cho mọi người giúp đỡ.

tagtag15
12-01-12, 08:47 PM
vay la sao ??

Máy Bạn Đang Có FONT Bạn Thữ Tắt FONT Rest Máy Lại Và Giải Nén Server Lại Vào Game Thữ Nhé ! ^:)^

tagtag15
13-01-12, 06:04 AM
heocon246 ơi cho mình xin cái yahoo nhé ... mình hỏi bạn vài chiện ;))

heocon246
13-01-12, 07:04 AM
heocon246 ơi cho mình xin cái yahoo nhé ... mình hỏi bạn vài chiện ;))

Ở đầu trang : Yh: Internet_explorer_24689
Mà hỏi chuyện gì nhỉ :-ss

yeugame09
13-01-12, 12:41 PM
Bạn chụp cái hình Gameserver.exe lên được không?

Trường hợp của bạn có :
1.Đặt tên nhân vật nó không nhận >>> Khắc phục : tạo lại 1 nhân vật khác
2.Do load DB hoặc vấn đề về FONT

p/s : bạn thử trường hợp 1 thử được không ? Nếu không được chụp 1 hình gamesever.exe lên cho mọi người giúp đỡ.

gameserver báo " loading DB failed" đại loại như thế

mà win 7 thì font gì nó chẳng có mình chuyển về english rồi mà :(

heocon246
13-01-12, 02:12 PM
gameserver báo " loading DB failed" đại loại như thế

mà win 7 thì font gì nó chẳng có mình chuyển về english rồi mà :(

dianguc.vn
13-01-12, 04:47 PM
chỉ giúp mình cách đưa lên online dc không bạn :D

duongbaho
13-01-12, 09:38 PM
Các bạn ơi giờ mình muốn nhận lệnh bài phong lăng độ để đi phong lăng đồ thì phải làm sao

heocon246
14-01-12, 07:13 AM
chỉ giúp mình cách đưa lên online dc không bạn :D

Bạn pm yahoo mình cài cho.
bạn down SQL 2k + hamachi + SV + Patch + Client của VNG

p/s : quán net mình không cài nhé.Ở nhà hì vô tư

Các bạn ơi giờ mình muốn nhận lệnh bài phong lăng độ để đi phong lăng đồ thì phải làm sao

Nhận chức năng admin lên lv 200 >> đến Phong Lăng Độ đánh quái sẽ có :).

Nếu muốn cho nhanh thì AddEventItem(53) vào NPC nào đó để nhận là được

minhchau0309
14-01-12, 08:59 AM
sao wa ải 3 là bug vậy...mình load 6 acc lun k bt do máy lag hay do sever lỗi...fix được hong za

01212513273a
14-01-12, 11:50 AM
sao em khởi động sever thì nó bị lỗi :Intializing Logfile fail ??. ai biet chỉ new mới với :(

heocon246
14-01-12, 12:40 PM
sao em khởi động sever thì nó bị lỗi :Intializing Logfile fail ??. ai biet chỉ new mới với :(
Đã team và phát hiện tên thư mục đặt tên có dấu.Đã fixx

minhchau0309
14-01-12, 01:47 PM
sao skill gòg của thiên vương bị bug.. skill 2 cây đao song song í..gòng xong dứg 1 chỗ dòm lun..hixhix bạn coi coi fix được hong...

dianguc.vn
17-01-12, 12:18 PM
sao item lấy nó ra lung tung vậy :( 1 số đồ item bị thiếu ai bảo cách fix với

dovietthai
20-01-12, 03:27 PM
cho mình hỏi client và patch này chép ra sao. cảm ơn các bạn. :)

assaa
20-01-12, 03:42 PM
cho mình hỏi client và patch này chép ra sao. cảm ơn các bạn. :)
Lấy patch chép đè vào client của VNG

tieulongnu_
20-01-12, 04:49 PM
Giúp Dùm Em Không Đăng Nhập DC lun nè

590823
20-01-12, 05:12 PM
nãn vl server dis GS miết hết mún mỡ

ngocducedu
20-01-12, 10:01 PM
Cho mình hỏi cái này cài trên VMware như thế nào vậy. Thanks !

tieulongnu_
21-01-12, 08:57 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Bác Pro Giúp Dùm Em

assaa
21-01-12, 09:25 AM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Bác Pro Giúp Dùm Em
chẳng nhìn thấy gì cả. post hình khác đi

ngocducedu
21-01-12, 10:14 AM
Cái võ lâm off này cài kiểu gì vậy mấy bạn

heocon246
21-01-12, 12:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Bác Pro Giúp Dùm Em

Bạn update Client bị lỗi rồi thì phải.Vì giao diện UI không đúng như hình.Bạn coi coppy lại Patch đi.

SV dis gamesv.exe bạn cho hỏi bạn cài trên WIN j.Mở online hay offline.Bạn đã chinh sửa j chưa.
Bạn en nói cho đàng hoàng 1 chút.Nếu lỗi post hình AE xem đừng có phát ngôn bừa bãi thế.

kimrubi
21-01-12, 01:30 PM
Bạn update Client bị lỗi rồi thì phải.Vì giao diện UI không đúng như hình.Bạn coi coppy lại Patch đi.

SV dis gamesv.exe bạn cho hỏi bạn cài trên WIN j.Mở online hay offline.Bạn đã chinh sửa j chưa.
Bạn en nói cho đàng hoàng 1 chút.Nếu lỗi post hình AE xem đừng có phát ngôn bừa bãi thế.

Mấy người ăn nói như ông bạn đó thì 2pic nên quang hẳn gạch vào mồm nó cho lần sau khỏi ăn nói kiểu cha người ta.

thaihoa91
21-01-12, 11:25 PM

Ko ai bắt bạn cài đâu :)) Tặng bạn 1 câu triết lý 1 xíu "Ta càng chịu khó đi trên con đường đầy gian nan càng nhìu, thì kết quả thành công thu về sẽ càng lớn"

anhbi792
21-01-12, 11:27 PM
Ko ai bắt bạn cài đâu :)) Tặng bạn 1 câu triết lý 1 xíu "Ta càng chịu khó đi trên con đường đầy gian nan càng nhìu, thì kết quả thành công thu về sẽ càng lớn"

anh thái hòa ơi giúp em cài sv có font cái anh ơi

máy em chưa có font giúp em cài font luôn đc ko

tks anh nhiều

dovietthai
22-01-12, 11:34 AM
Cái võ lâm off này cài kiểu gì vậy mấy bạn
Bạn vào box kho lưu trữ. Có rất nhiều bài và ebook hướng dẫn chi tiết ^^

cris1501
22-01-12, 01:13 PM
máy pro ơi cho e hỏi máy nhà e thì chạy đc , mà xài hamachi thì bạn e no vào đc đến chổ tạo nhân vật , bấm vào game thì nó báo đang đăng nhập máy chủ , rồi tý kết nối máy chủ thất bại ai biết giúp e với

anhbi792
23-01-12, 02:06 AM
bác chủ topic ơi fix dùm mình lại cái đồ tìm thành viền tím đi :( viền vàng nhìn kì quá àh :(
mình tks bạn rất nhiều luôn nếu fix dùm

mr_ti3mchich
23-01-12, 06:05 AM
Bác chủ topic online giúp mình cái lỗi giống boyganz dùm. Làm đủ mọi cách trong đêm mồng 1 r :(8-|8-|8-|

roituday13
23-01-12, 01:56 PM
Mình thì cái đc chạy đc , nhưng khi test mấy skill Nhất là Skil Vo đánh Kiếm Đang ko hiển thị
Mà Có Bác Nào Prò làm giùm cái ff của anh trung , minh làm mãi mà ko đc
Giúp Giu`m Mình Với L-)

nhocken2030
30-01-12, 12:17 PM

chuotlazy
31-01-12, 06:33 PM
AE ai hướng dẫn mình chơi JX sv himachi vớio:-)

ntnh19_4
05-02-12, 01:46 PM
bạn ơi cho mình hỏi làm sa0 để ch0j hamachi vậy ??? mình vs thằg e mình định chiến màhh k0 bíkk làm sa0 :(

vip_ric
07-02-12, 05:05 PM
mình ko đưa online đc bác nào hướng dẫn mình đc ko :(

Learning
07-02-12, 05:10 PM
mình ko đưa online đc bác nào hướng dẫn mình đc ko :(
vào box võ lâm truyền kỳ>> vào Kho Lưu Trữ > kiếm bài hướng dẫn online server...

vip_ric
07-02-12, 05:26 PM
vào box võ lâm truyền kỳ>> vào Kho Lưu Trữ > kiếm bài hướng dẫn online server...

Mình đã làm như các bạn và chạy được trên máy mình, còn ra máy khác thì không kết nối được:( (kết nối server thất bại ko ah) đã mở port và con fig ip hết rùi :(

Learning
07-02-12, 05:32 PM
Mình đã làm như các bạn và chạy được trên máy mình, còn ra máy khác thì không kết nối được:( (kết nối server thất bại ko ah) đã mở port và con fig ip hết rùi :(
vậy thì cài online bằng himachi...... có thể bạn mở port sai

vylong
07-02-12, 05:40 PM
thank, mà cho mình xin tài liệu hướng dẫn chi tiết các chức năng của sever được không như cách ép đồ, điểm..v..v..
ngồi mò không cũng nản lắm

congdong9x.com
07-02-12, 05:45 PM
Có ai có source của Võ Lâm Chi Mộng ko ta.

Learning
07-02-12, 05:55 PM
Có ai có source của Võ Lâm Chi Mộng ko ta.
có rồi nhưng mà ko có pass unrar .

machcamhoa92
11-02-12, 10:11 PM
Pro ơi thanks nhiều cái sv free này nhé.................uppppppppppppppppppppp
cùng nhau xây dựng BOx JX nào..........let8-x

machcamhoa92
11-02-12, 11:33 PM
bạn ơi cho mình hỏi skill 150 thì tìm missles cua nó nằm ở đâu?
và đường dẫn spr ở đâu vậy bạn mình muốn chinh sữa tí.... mà ko biết :-?

heocon246
12-02-12, 07:23 AM
bạn ơi cho mình hỏi skill 150 thì tìm missles cua nó nằm ở đâu?
và đường dẫn spr ở đâu vậy bạn mình muốn chinh sữa tí.... mà ko biết :-?

Skill 150 trong Missles.txt từ ID 208 đến ID cuối cùng.
Đường dẫn SPR thì nó nằm ở cột AF (trong Excel)
File SPR thì nằm trong file data file jineng.pak (trong Client)

P/s: Có liên quan đến Cript/Skill/150jineng

machcamhoa92
12-02-12, 08:32 AM
mình đang thử thanks pro nhiều nha....:">
thanks thêm lần nữa :P

machcamhoa92
12-02-12, 08:38 AM
Skill 150 trong Missles.txt từ ID 208 đến ID cuối cùng.
Đường dẫn SPR thì nó nằm ở cột AF (trong Excel)
File SPR thì nằm trong file data file jineng.pak (trong Client)

P/s: Có liên quan đến Cript/Skill/150jineng

heocon cho tớ hỏi: cai spr hình ảnh trạng thái skill ở cột T của skill 150 đến 430 -> lên. mình ko kiếm đc

heocon246
12-02-12, 11:10 AM
heocon cho tớ hỏi: cai spr hình ảnh trạng thái skill ở cột T của skill 150 đến 430 -> lên. mình ko kiếm đc

SPR hình ảnh SKILL nằm trong cột AF mà.

P/s: Mà bạn đang nói file nào thế ?

lyon15568
12-02-12, 11:14 AM
Hic! K bik choi dc bao lau nua~

machcamhoa92
12-02-12, 04:30 PM
Mình có và dl về bộ icon aotet. + spr lun rùi..
Mình làm theo cách nhưng ko biết lam sao để lấy mấy trang bị đó.
Còn nữa mình muốn lấy 1 trang bi hoàng kim + 10
Ví dụ : như áo cái bang mình muốn đường dẫn áo cái bang thành hình ảnh áo tết ( mình phải làm sao? )
Pro có thể giúp mình ko?:x

quocanh08
12-02-12, 04:48 PM

sv lag qua 8-|8-|8-|8-|8-|8-|8-|8-|8-|8-|

cuonghaha
12-02-12, 11:34 PM
ủng hộ heocon246 đã phát huy hết sức mình ........thank...........heocon246 ơi bạn có sever nào share tiếp anh em đem online hamachi chơi nhen:x:x:x:x:x:x

lytoandu1
19-02-12, 07:44 PM
ai cai dum minh bang tem dy minh hum bik cai

Learning
19-02-12, 07:54 PM
tự mò là chính. bài hướng dẫn nhiều.

best4you
16-03-12, 07:31 AM
ủng hộ heocon246 đã phát huy hết sức mình ........thank...........heocon246 ơi bạn có sever nào share tiếp anh em đem online hamachi chơi nhen

nhan123615
16-03-12, 12:07 PM
tks nhìu vào chém thử =D>=D>=D>

babyngox
19-03-12, 05:55 PM
Cảm ơn bạn nhìu nha , cho hỏi là mún chạy đc sv cần j` zạ

evjnshiva
19-03-12, 07:14 PM
chủ 2pic cho hỏi làm sao set cái viền item màu tím cho item huyen ting dzậy ????
đã set thử 1 ,4 mà van ko dc 1 thì nó ra item 6opption ko có viền , 4 thì ra như bình thường 3opption + viền vàng :(

phamvuhieu
20-03-12, 06:16 AM
hihi cảm ơn bạn nhiều nhé :D đang down về test thử :D

heocon246
20-03-12, 01:49 PM
chủ 2pic cho hỏi làm sao set cái viền item màu tím cho item huyen ting dzậy ????
đã set thử 1 ,4 mà van ko dc 1 thì nó ra item 6opption ko có viền , 4 thì ra như bình thường 3opption + viền vàng :(

Set cột AU = 34 sẽ ra màu tím.

trains
20-03-12, 01:59 PM
anh heocon giúp em làm thử xem này đc ko em mới tập làm :D

evjnshiva
20-03-12, 05:32 PM
Set cột AU = 34 sẽ ra màu tím.

ko dc rồi pro ơi nó vẫn ra màu vàng + 3opp giống với set au=2++ >>>>kiểu này chắc để = 1 cho nó lành :(

heocon cho mình hỏi mình muốn add cái luyện skill vô thì h phải làm sao ( skill 9x tăng = điểm hơi vãi )

Trung95
21-03-12, 06:52 PM
Sv này no font hả bạn...............................

evjnshiva
21-03-12, 07:03 PM
Sv này no font hả bạn...............................

uh 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrr

Trung95
26-03-12, 11:43 AM
Sao mình nhận đồ của Phái thiên vương không đủ bộ, bạn fix dùm mình với

evjnshiva
26-03-12, 05:09 PM
sv này thiếu 1 số item bạn muốn đủ bộ có thể tự làm 1 vài trang bị còn thiếu rùi đưa vô sv ( tham khảo ebook 3.0)

July9x
26-03-12, 10:16 PM
sao mình cài sv cứ bị lỗi DB connect eror thế
ai giúp với

July9x
27-03-12, 12:27 PM
cái updet01 vứt vào đâu hả bạn :D

014025
27-03-12, 02:50 PM
Mấy hôm nay bận, để cuối tuần này làm thử nếu ko được thì mình pm bạn nhé! Thank trước nha!

evjnshiva
27-03-12, 05:07 PM
cái updet01 vứt vào đâu hả bạn :D

quăng vô data ở client 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vankhanhh5
27-03-12, 06:58 PM
mình không cài được. khó được chơi quá

vlthetk
27-03-12, 10:38 PM
sever này có hay không vậy bạn

P.Shi
27-04-12, 10:59 AM
đã cài xong

chạy server xong

vào game

đăng nhập ID : GameMaster

Pass : 111111

==> Báo Sai Mật KHẩu

Tạo Acc mới

Login ===> báo Điền Tài Khoản Và Mật Khẩu - Trong Khi Đã Điền Rồi

assaa
27-04-12, 11:03 AM
đã cài xong

chạy server xong

vào game

==> Báo Sai Mật KHẩu

Tạo Acc mới

Tình trạng này là acc bị hết hạn phải gia hạn cho acc
xem hướng dẫn tại ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuccut
27-04-12, 11:44 AM
đã cài xong

chạy server xong

vào game

==> Báo Sai Mật KHẩu

Tạo Acc mới

Tình trạng này là acc bị hết hạn phải gia hạn cho acc
xem hướng dẫn tại ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không phải acc hết hạn mà là tên tài khoản ít hơn 6 ký tự, tui bị thế mấy lần xong tạo tài khoản >= 6 ký tự là ok luôn, bạn thử xem nhé ;))

moonss
28-04-12, 04:05 PM
Cho mình hỏi server mặc full đồ có bị bug không

P.Shi
28-04-12, 09:16 PM
Cho mình hỏi

làm cách nào để Trùng Sinh ??????

và cấu hình để đưa lên HAMACHI

cần edit những file nào

kurim
30-04-12, 10:08 AM
Heo con ơi giúp mình cái : mún đưa server lên online trên nền hamachi làm sao vậy năng nĩ á!!!!
sdt: 0165 246 3199

jxonline94
30-04-12, 10:20 AM
Heo con ơi giúp mình cái : mún đưa server lên online trên nền hamachi làm sao vậy năng nĩ á!!!!
sdt: 0165 246 3199

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrr

tienhung15
12-06-12, 05:58 PM
thằng này ăn cắp sever này bên dancongso.com pó tay web nó ăn cắp ỡ đây<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vay mòa nói SHARE severver tưởng đâu sever tự làm ai nhè đi ăn cắp của ng ta SHARE mòa k0 ghi rõ nguồn góc àh mài

tienhung15
12-06-12, 06:06 PM
sever này chính tôi và ng bạn tôi làm sever online trước nhất và dành về sever này AE bị gì cứ hỏi trên from tôi sẽ trả lời sao cho AE: còn con chó heocon chủ topic ăn cắp sever mòa ghi rõ nguồn góc àh mài còn k0 pjt fix lại cho nó hiện thi sét kim ô nữa đồ ngu mòa tỏ ra huy hiểm... ai mún fjx tất cả lỗi trong sever này thì giữ lên topic tôi sẽ trả lời hoac pmm yhaoo muonnoiloi_iloveyou12 tôi rãnh sẽ team cho AE hoàn thiện hoàn toàn sever---- con chó xóa topic đi nha gà mòa tỏ ra

0kazaki
12-06-12, 07:25 PM

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrr

bài này này bài kía die hình rùi bác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kiwan
12-06-12, 07:27 PM
cho mình hỏi server này có cs đc ko vậy ?

0kazaki
12-06-12, 07:29 PM
thằng này ăn cắp sever này bên dancongso.com pó tay web nó ăn cắp ỡ đây<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vay mòa nói SHARE severver tưởng đâu sever tự làm ai nhè đi ăn cắp của ng ta SHARE mòa k0 ghi rõ nguồn góc àh mài

trên link bác đưa thấy dòng này này Server
Nguồn từ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server của Nhoxyeunhac,jxvietnam‎,thaihoa91‎,heocon246‎ , tùm lum giờ chẳng biết của ai nói chung từ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn cái bug khi săn boss với uýnh nhàu thì sao bác đồng bộ rùi vẫn bị bài này cũng khá lâu rùi bác đào mộ quá heocon đã update fix 1 vài cái có 1 bài viết mới đấy bác đọc qua chưa trên forum phải giữ chút hòa khí chứ chửi nhau tùm lum tôi mà là mod cho bác ăn 1 thẻ rùi đấy

kiwan
12-06-12, 07:31 PM
chuyển sinh được ko mấy bác ơi :-s

bicachu3
15-06-12, 08:59 AM
giải nén hết file ra rồi s nữa ai chỉ e với e k bik làm thế nào luon ấy cái sever thì để làm gì vậy a

richard01
15-06-12, 03:52 PM
server này có chạy trên vmware đc không bạn.???????????????????

bicachu3
16-06-12, 09:59 PM
sao cứ hỗ trợ tân thủ là bị như thế này vậy a, sử dụng chức năng admin cung thế thoát ra thì mất nhân vật. tạo lại thì báo trùng tên
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

prince20
17-06-12, 11:02 AM
sao nghe co ve lam loi~ the njj

duongbaho
19-06-12, 11:56 AM
Update them file này vào Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cho mình hỏi file đầu tiên bỏ vào client nhưng cụ thể là vào file nào hay chỉ bỏ trong client thôi?
Còn cái file thứ 2 là bỏ vào file nào trong server???
Ai giải thích giùm với. Cảm ơn !

Khi update cái này vào server thì báo lỗi tới bước chạy GS trong quá trình khởi động:

heocon246
29-06-12, 04:30 PM
sever này chính tôi và ng bạn tôi làm sever online trước nhất và dành về sever này AE bị gì cứ hỏi trên from tôi sẽ trả lời sao cho AE: còn con chó heocon chủ topic ăn cắp sever mòa ghi rõ nguồn góc àh mài còn k0 pjt fix lại cho nó hiện thi sét kim ô nữa đồ ngu mòa tỏ ra huy hiểm... ai mún fjx tất cả lỗi trong sever này thì giữ lên topic tôi sẽ trả lời hoac pmm yhaoo muonnoiloi_iloveyou12 tôi rãnh sẽ team cho AE hoàn thiện hoàn toàn sever---- con chó xóa topic đi nha gà mòa tỏ ra

Lâu vào 4rum xem thế nào? hóa ra ngày càng tệ thế này.MOD đâu sao ko giải quyết mấy vụ này nhỉ.SV share từ hồi nào nào mà nói là en cắp.
Trình độ mình kém thật nhưng sv này mình sửa lại chứ chả ăn cắp của ai.

P/s: cứ như thế này chả pro nào dám share sv lên 4rum nữa.JX tàn lụi là đúng :)

duongbaho
29-06-12, 08:23 PM
Sao trên bạn nói là người ta ăn cắp ở wed đó mà giờ bạn lại nói là bạn với bạn của bạn làm ra...,Bạc ăn nói cho cẩn thận nhé, có thế người bên forum mà bạn đang dùng qua đây để lấy bào post qua forum đó tiêng triền rộng rải cho anh em chơi..MOD sử lý bác này tienhung15

thaihoa91
30-06-12, 08:08 AM
Xin nhắc lại, toàn bộ Server JX dc share ra đều nguồn từ GameZone.vn, ko 4rum nào khác có thể chuyên share Server JX như GameZone.vn dc cả ! Nên nếu các 4rum khác có Server JX thì 99% đều lấy bài viết từ GameZone.vn để gửi bài !

Đơn cử, nếu các 4rum khác chuyên share JX và Dev thì khi các thành viên khác khi cài ko thành công, họ đều hỏi nhưng chẳng ai trả lời giùm họ ! Vì bản thân chủ bài viết bên 4rum đó lấy nội dung bài viết wa chứ ko bít gì vê JX !

longpro123
31-08-12, 03:00 PM
heocon cho mình hỏi sao mình chạy tới fần gamerver nó báo connect to datbase is fail rùi tắt lun,vô game tạo đyược nhan vật nhưng bắt đầu thi báo server gián đoạn,giúp mình với

Reno2000
27-03-13, 08:52 AM
Mấy anh ơi giúp em cái này với, tình hình là khi tạo nhân vật xong khi out thì mất nhân vật, có 1 số đồ khi sử dụng hoặc nhận thì mất kết nối sever, anh chị nào nhiệt tình thì help em với nhé ;))

jayle289
20-07-13, 02:00 AM
Mình vào được sv rồi, tuy sv cũ nhưng mình rất thích.:-|
Hiện đang tập dev, rất khó hiểu nên mún tìm mấy sv cũ cho dễ vì ít lỗi và nhiều người dev rồi nên dễ tham khảo :D
Cho mình hỏi:
- Sv này muốn chuyển chức năng Admin từ xa phu lên item hỗ trợ tân thủ thì làm thế nào vậy? Nếu dài quá thì gợi ý mình có thể hiểu được phải làm như thế nào...
- 2 là mình muốn skill 9x và 150 phải tự luyện chứ không phải nâng thì làm thế nào?
Cám ơn các pro đã xem qua! ^^

Hải Lu
20-07-13, 02:31 AM
Mình vào được sv rồi, tuy sv cũ nhưng mình rất thích.:-|
Hiện đang tập dev, rất khó hiểu nên mún tìm mấy sv cũ cho dễ vì ít lỗi và nhiều người dev rồi nên dễ tham khảo :D
Cho mình hỏi:
- Sv này muốn chuyển chức năng Admin từ xa phu lên item hỗ trợ tân thủ thì làm thế nào vậy? Nếu dài quá thì gợi ý mình có thể hiểu được phải làm như thế nào...
- 2 là mình muốn skill 9x và 150 phải tự luyện chứ không phải nâng thì làm thế nào?
Cám ơn các pro đã xem qua! ^^

mún chuyển qua cũng dễ mà cũng khó chủ yếu dev đc cái game.exe thêm hàm vào rồi tạo 1 file .ini trong Ui3 rồi tạo src.....
không thì vào questkey tạo 1 item >>> vào source item tạo 1 file lua viết hàm vào đó là xong :D

santiago
20-07-13, 11:41 AM
đang tẽt sever thử mấy ngày nay dơn nhìu sever mỗi sever text 1 chút để tập dev hi vọng mang lại 1 jx bản mới cho anh em sài chơi ................:)):))

cauhailairai
29-03-14, 04:45 PM
mình có mở online chơi cho vui mấy bạn vào tham gia nhé
patch game

(VÀO SETTINGS/SEVERLIST ĐỔI THÀNH 123.26.105.216 NẾU KHÔNG VÀO ĐƯỢC GAME)
đăng kí tài khoản để vào game

SEVER SẼ OPEN VÀ ĐUA TOP LÚC 17H30 NGÀY 29/03/2014 ANH EM NHỚ THAM GIA CHƠI CHO VUI

Convitvang
29-03-14, 08:18 PM
mình bị lỗi tạo nv xog vào game là bị mất kết nối bên gamesever có ghi là playerDBloading faile

2525789
19-04-14, 10:31 AM
chức năng adm nằm ở đâu vậy heocon, ai biết giúp với !!