PDA

View Full Version : [TLBB] Giúp chỉnh time deley skill

fantom1210
10-01-12, 06:47 AM
Tinh thần là đã chơi được, nhưng mà tớ muốn chỉnh time hồi skill. Có đọc hướng dẫn trên forum nhưng mà có tận 2 folder tlbb ( tlbb và tlbb1) không biết vào đâu cả. Với lại lúc bật file skilldata_v1 ở cả 2 folder lên, nó không xếp theo hàng như bạn ý nói, lộn xộn lắm. Bây giờ có phải là dùng SQL copy ra windown rồi mở bằng excel và chỉnh sửa khổng. Mình làm như thế thì 1 skill nó lại có tần 7 dòng giống nhau, chỉnh 7 dòng hết à.

Sói Đẹp Trai
10-01-12, 11:51 AM
Tinh thần là đã chơi được, nhưng mà tớ muốn chỉnh time hồi skill. Có đọc hướng dẫn trên forum nhưng mà có tận 2 folder tlbb ( tlbb và tlbb1) không biết vào đâu cả. Với lại lúc bật file skilldata_v1 ở cả 2 folder lên, nó không xếp theo hàng như bạn ý nói, lộn xộn lắm. Bây giờ có phải là dùng SQL copy ra windown rồi mở bằng excel và chỉnh sửa khổng. Mình làm như thế thì 1 skill nó lại có tần 7 dòng giống nhau, chỉnh 7 dòng hết à.Vào home/tlbb/config/skilldata_v1.txt dùng winscp chép ra máy thật dùng Excel edit là được...Như bài HD của anh Duyên đó

natuan86
07-02-12, 11:40 AM
Xin chỉ giúp mình link hướng dẫn của anh HD về vấn đề này với
Và các pro cho mình biết cái skill phù về đại lí nó là số bao nhiêu trong cái skilldata_v1.txt vậy. Hiện tại nó bắt đợi 40 phút sau mới được dùng hicx.

Có thể copy file này từ bản 3 lỗ sagn bản 4 lỗ của HH share được không nhỉ.