PDA

View Full Version : [Help] Giúp Mình Về Cái Này Và Hàm Nhất Kiếm

sevenmrbjn
08-01-12, 06:54 PM
Như Tiêu Đề Mình Cần File Flas Chứa Mấy Cái Trong Khung Đỏ:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Và cho mình hỏi thêm trong DB wangpudb để add Kim Nguyên Bảo Vào Nhân Vật Thì Vào Đâu Ạ!

Ai Giúp mình Với Nếu Được Xin hậu tạ 1 domain 1 năm! >:D<

hai07dv
08-01-12, 07:15 PM
Như Tiêu Đề Mình Cần File Flas Chứa Mấy Cái Trong Khung Đỏ:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Và cho mình hỏi thêm trong DB wangpudb để add Kim Nguyên Bảo Vào Nhân Vật Thì Vào Đâu Ạ!

Ai Giúp mình Với Nếu Được Xin hậu tạ 1 domain 1 năm! >:D<
Cái ở khung chát là notice.swf

cái trên nhân vật hình như là ui
còn cái hiện thông báo trên đầu thì chưa rõ
Add knb thì vô acc_db =>wb_vals_ ...=P~

sevenmrbjn
08-01-12, 07:16 PM
Cái ở khung chát là notice.swf

cái trên nhân vật hình như là ui
còn cái hiện thông báo trên đầu thì chưa rõ
Add knb thì vô acc_db =>wb_vals_ ...=P~

còn 2 cái kia thì sao h&#x1EA3; b&#x1EA1;n

hai07dv
08-01-12, 07:42 PM
còn 2 cái kia thì sao h&#x1EA3; b&#x1EA1;n

phần giao diện game thì các bạn sửa file UILibrary_1.swf (file này không thể decomplier, mà chỉ có thể sửa bằng phần mềm Trillix)

Còn cái thông báo nhảy kinh nghiệm.... mình chưa tìm thấy chỗ nào ..ko biết có trong sever ko nữa ...(thấy nhiều file chưa việt hóa ):-$

sevenmrbjn
08-01-12, 08:27 PM
Add knb thì vô acc_db =>wb_vals_ ...
Không Hề Có Bạn Ơi

phần giao diện game thì các bạn sửa file UILibrary_1.swf (file này không thể decomplier, mà chỉ có thể sửa bằng phần mềm Trillix)

Còn cái thông báo nhảy kinh nghiệm.... mình chưa tìm thấy chỗ nào ..ko biết có trong sever ko nữa ...(thấy nhiều file chưa việt hóa ):-$

phần mềm Trillix mình sửa script không được khổ lắm 8-|

trong0981
10-01-12, 07:45 AM
Không Hề Có Bạn Ơi

phần mềm Trillix mình sửa script không được khổ lắm 8-|

ban su dung URL Action Editor =D>

sevenmrbjn
11-01-12, 05:58 PM
Còn Cái Vụ Kim Nguyên Bảo Thì Sao Hả Mấy Pro Nó Là Hàm Tên Gì Mục Data Nào Vậy?

Bên Thằng Nhất Kiếm Thì Cái Vụ Này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hai07dv
12-01-12, 02:18 PM
Còn Cái Vụ Kim Nguyên Bảo Thì Sao Hả Mấy Pro Nó Là Hàm Tên Gì Mục Data Nào Vậy?

Bên Thằng Nhất Kiếm Thì Cái Vụ Này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tìm ID của NPC trong wb_npc rùi tìm .lua theo ID trong \mgsever\script\NPC\NPC_id.lua ....xem ở đó thử :-*