PDA

View Full Version : [TLBB] Share Billing chuẩn không giới hạn số lượng online

travinh
08-01-12, 08:19 AM
Link billing: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giải nén ra và up đè lên thư mục billing củ và chạy tlbb.sh vô tư.
cách làm này là đơn giản nên mình share trước, còn 1 cách nửa là cấu hình lại các files config mình sẽ hướng dẫn các bạn sau. Cấu hình lại các files config sẽ không có lổi gì, còn cách share trên mình đã cho online 50 người vẫn ổn định, rất thích hợp cho những bạn đưa online dưới 100 người.
Đừng vì lợi nhuận mà làm mất uy tín pri, hãy vì gamer mà làm hết mình, ủng hộ online nhưng hãy vì gamer mà làm nhé bạn, tất nhiên phải có lợi nhuận rồi vì trái đất vẫn quay và bạn phải sống.

legend1250
08-01-12, 08:22 AM
Link billing: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giải nén ra và up đè lên thư mục billing củ và chạy tlbb.sh vô tư.
cách làm này là đơn giản nên mình share trước, còn 1 cách nửa là cấu hình lại các files config mình sẽ hướng dẫn các bạn sau. Cấu hình lại các files config sẽ không có lổi gì, còn cách share trên mình đã cho online 50 người vẫn ổn định, rất thích hợp cho những bạn đưa online dưới 100 người.
Đừng vì lợi nhuận mà làm mất uy tín pri, hãy vì gamer mà làm hết mình, ủng hộ online nhưng hãy vì gamer mà làm nhé bạn, tất nhiên phải có lợi nhuận rồi vì trái đất vẫn quay và bạn phải sống.

Cao nhân nào mà lại clone nick đây :-s

Edward_Newgate
08-01-12, 08:24 AM
Cao nhân nào mà lại clone nick đây :-s
Chắc gì :-s
Chưa test nhưng thấy bảo bản của Hà Hoàng dùng tốt mà
Giới hạn online ông ý bảo là chỉ chém gió thôi
Thế thì khác gì bản này đâu :|

travinh
08-01-12, 08:46 AM
Các bạn dùng thử của mình và của Đạt share cho Hà Hoàng thì biết, cái nào online được nhiều hơn và ổn định hơn.

giangmap
08-01-12, 09:11 AM
thanks vì tinh thần share :) ............

Superman
08-01-12, 11:11 AM
mậc dù ko dùng nhưng cũng thank you , vì tinh thần share (dấu dấu dím dím chán vãi lịnh)

Sói Đẹp Trai
08-01-12, 11:12 AM
Share là tốt thôi nhưng mình thất vọng vì bạn đã làm một điều như vậy. Nếu không có mấy nấm " Private " thì mình sẵn sàng share ngay cái Billing chuẩn hiện đang dùng !... Xin hỏi quý danh của bạn để mình còn hỏi, nếu bạn mà là một trong số người mình đã share cái Billing chuẩn cho lên đây clone nick share lại thì ... càng thất vọng hơn !... Hãy đừng đánh mất bản thân chỉ vì một vài cái bấm "thanks" như vậy nhé... Mình xin thề răng ngoài đạt, zen và rí cù dồ và các cao thủ ra thì ko ai có cái Billing ngon đâu... Hôm qua mình đã share cho 2 người vietthol và vuhuy9v... Hy vọng bạn không phải một trong hai người đó !

Superman
08-01-12, 11:17 AM
Share là tốt thôi nhưng mình thất vọng vì bạn đã làm một điều như vậy. Nếu không có mấy nấm " Private " thì mình sẵn sàng share ngay cái Billing chuẩn hiện đang dùng !... Xin hỏi quý danh của bạn để mình còn hỏi, nếu bạn mà là một trong số người mình đã share cái Billing chuẩn cho lên đây clone nick share lại thì ... càng thất vọng hơn !... Hãy đừng đánh mất bản thân chỉ vì một vài cái bấm "thanks" như vậy nhé... Mình xin thề răng ngoài đạt, zen và rí cù dồ và các cao thủ ra thì ko ai có cái Billing ngon đâu... Hôm qua mình đã share cho 2 người vietthol và vuhuy9v... Hy vọng bạn không phải một trong hai người đó !
sax sao hà hoàn nối vậy ,người ta share cho anh em sài là đúng rồi ,còn mục đích người down về sử dụng nó như thế nào thôi,ko cần biết người share là ai ,tại sao phải ẩn danh,mình nghĩ họ có lý do riêng ,họ ko người khat nói ra nói vào

vuhuy99v
08-01-12, 11:22 AM
Ko phäi mình ðâu z¾i lÕi file billing khác lém.
Ь mình text thØ xem sao.

Sói Đẹp Trai
08-01-12, 11:24 AM
sax sao hà hoàn nối vậy ,người ta share cho anh em sài là đúng rồi ,còn mục đích người down về sử dụng nó như thế nào thôi,ko cần biết người share là ai ,tại sao phải ẩn danh,mình nghĩ họ có lý do riêng ,họ ko người khat nói ra nói vàoCái lý do " ẩn danh " là để tránh mặt mình cái này mình hiểu... Nhưng mà thôi không sao, các bạn down về thử dùng xem nó có được không nhé;))

The Guardian
08-01-12, 11:42 AM
Dạo này thấy mọi người có vẻ hơi lệch lạc về vấn đề share hay không share, tính không nói nhưng thấy nếu cứ để vấn đề này tiếp tục sẽ đi theo chiều hướng "tiêu cực" hơn là tích cực.

Thực chất việc share hay không share là do mỗi người, còn việc người khác download về sử dụng theo mục đích gì là quyền của họ. Chẳng hạn có 1 số bạn mang về Online thu lợi nhuận thì phải đặt ra 1 vấn đề suy nghĩ khách quan như thế này: Có khả năng Dev không? Online & trụ được bao lâu???!

Chúng ta cũng phát triển từ source share của nước ngoài đấy thôi? nếu họ không share thì giờ này chúng ta có gì để phát triển??? Hãy nhớ rằng, người tiêu dùng bây giờ họ rất thông minh và họ luôn biết chọn sân chơi!

Đừng vì những cái quá "cá nhân" mà mất đi tinh thần đoàn kết, chia sẽ cùng nhau học hỏi và thật buồn cho những ai có suy nghĩ như vậy.

Sói Đẹp Trai
08-01-12, 11:50 AM
Dạo này thấy mọi người có vẻ hơi lệch lạc về vấn đề share hay không share, tính không nói nhưng thấy nếu cứ để vấn đề này tiếp tục sẽ đi theo chiều hướng "tiêu cực" hơn là tích cực.

Thực chất việc share hay không share là do mỗi người, còn việc người khác download về sử dụng theo mục đích gì là quyền của họ. Chẳng hạn có 1 số bạn mang về Online thu lợi nhuận thì phải đặt ra 1 vấn đề suy nghĩ khách quan như thế này: Có khả năng Dev không? Online & trụ được bao lâu???!

Chúng ta cũng phát triển từ source share của nước ngoài đấy thôi? nếu họ không share thì giờ này chúng ta có gì để phát triển??? Hãy nhớ rằng, người tiêu dùng bây giờ họ rất thông minh và họ luôn biết chọn sân chơi!

Đừng vì những cái quá "cá nhân" mà mất đi tinh thần đoàn kết, chia sẽ cùng nhau học hỏi và thật buồn cho những ai có suy nghĩ như vậy.Thanks anh trai em sẽ suy nghĩ lại... Ai nói em sẽ không nghe nhưng riêng anh nói thì em tin anh đúng, em sẽ xem xét lại mình

kinzero
08-01-12, 11:52 AM
đã test ok, thấy vô game rất nuột như billing của hà hoàng khi khởi động lại bị báo lỗi khóa tài khoản mà billing này không bị. thank for share

Sói Đẹp Trai
08-01-12, 11:58 AM
Mình đã share bản hoàn chỉnh trên kia rồi... Billing này theo như Đạt nói out ra vào lại nhiều lần vẫn bị Kiểm tra đường mạng, các bạn nên tham khảo cái Billing của mình share ở topic kia xem nó mượt hơn hay không ?

legend1250
08-01-12, 12:03 PM
Billing của chủ thread ngon, chờ khoảng 15s nhập mã kiểm tra là vào được mặc dù load map hơi lâu :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rikudo
08-01-12, 12:29 PM
Billing của chủ thread ngon, chờ khoảng 15s nhập mã kiểm tra là vào được mặc dù load map hơi lâu :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xem file gbs.conf xem sao ;))
Khác nhau ở chỗ cái chưa config là 30, đây config là 10.

rikudo
08-01-12, 12:31 PM

Đừng vì những cái quá "cá nhân" mà mất đi tinh thần đoàn kết, chia sẽ cùng nhau học hỏi và thật buồn cho những ai có suy nghĩ như vậy.
Hôm trước em cũng có 1 reply giống như anh, nhưng ai del topic rồi ý ...

rikudo
08-01-12, 12:35 PM
Mình cũng chưa là gì so với các pro như : huuduyen_05 , hongtu1, hexpor ...
À mà chuẩn bị đợt bão môn phái Mộ Dung =))

Cho hỏi 1 câu ngớ ngẫn nhé

Billing là clgt ?

Là hóa đơn thanh toán =))

vuhuy99v
08-01-12, 12:45 PM
À mà chuẩn bị đợt bão môn phái Mộ Dung =))
Uả cho mình hỏi trong private server có phái mộ dung rùi àk?
Cho mình xem mấy tấm ảnh có phái mộ dung dzới.

zen.dragon
08-01-12, 12:54 PM
Ta k phải là 1 cao thủ gì đâu, ta chỉ là thằng gà đi trc đc vài bước thui chứ tính ra ta còn thua xa :)

rikudo
08-01-12, 01:18 PM
Uả cho mình hỏi trong private server có phái mộ dung rùi àk?
Cho mình xem mấy tấm ảnh có phái mộ dung dzới.
Hôm trước thử hỏi xin cái yahoo hỏi làm con ngạo tuyết linh sương mà ko để lại thì thôi 8->8->8->

legend1250
08-01-12, 01:36 PM
Xem file gbs.conf xem sao ;))
Khác nhau ở chỗ cái chưa config là 30, đây config là 10.

Sói Đẹp Trai
08-01-12, 01:37 PM
Lấy đâu ra mộ dung thế:| Có chắc FPT nó sờ gáy luôn

vuhuy99v
08-01-12, 01:42 PM
Hôm trước thử hỏi xin cái yahoo hỏi làm con ngạo tuyết linh sương mà ko để lại thì thôi 8->8->8->
Ax bạn có yh mình mà kỳ zậy
Có thấy bạn rep đâu mà trả lời