PDA

View Full Version : [HKGH] Server 7.1 không đăng nhập được khi chọn kênh

XiaoZhu
07-01-12, 09:36 PM
Hiện tại mình dùng client 5.0, launcher trong patch 6.0 của pikhjn nhưng khi đến phần chọn kênh thì đứng lun đợi chừng 10 phút vẫn thế

Bạn nào biết lỗi gì giúp mình với thanks.

Được đến đây thì đứng lun
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Config GS and login

Cám ơn nhiều.

|Rick|
07-01-12, 11:52 PM
Read ..... 8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sửa như hình trên là dc ,chúc bạn thành công

nhocluka
08-01-12, 12:28 AM
Read ..... 8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x
chuẩn không cần chỉnh hehehe=D>=D>=D>

XiaoZhu
08-01-12, 04:35 AM
Mình có thử theo cách bạn hướng dẫn nhưng vẫn không thành công. Mình có thử dùng tool đăng kí tài khoản nhưng nó báo kết nối thất bại
Và khi mình đang nhập lại thì nó hiện thông báo này ( có phải sài ko đúng client???). MÌnh sử dụng client 5.0
Bạn nào biết lỗi gì xin hướng dẫn thanks nhiều.:">

nhocluka
08-01-12, 07:48 AM
lổi clien rồi
dow cái bản 7.1 về khỏi lăn tăn ko cần pacth
nếu ko dc nữa sẻ có 1 biện phap 1 cuối củng giải quyết dứt điểm :)):)):)):)):))

legend1250
08-01-12, 09:04 AM
Cho hỏi với. Server 7.1 của bạn có skil 115 120 ko? Có vầng sáng quanh người ko? :)

nhocluka
08-01-12, 10:32 AM
Cho hỏi với. Server 7.1 của bạn có skil 115 120 ko? Có vầng sáng quanh người ko? :)

có quầng sáng thăng thiên ,có đủ skill 115 và skill 120 khinh công 100 full set 13x
vấn đề là ko gọi pet được và ko bik cách vào wedsop
thăng chức bằng SQL ko có q thăng chức

legend1250
08-01-12, 10:44 AM
có quầng sáng thăng thiên ,có đủ skill 115 và skill 120 khinh công 100 full set 13x
vấn đề là ko gọi pet được và ko bik cách vào wedsop
thăng chức bằng SQL ko có q thăng chức

Server bạn tự dev hay có source pro nào share vậy :D
Được thì share mình với :P

nhocluka
08-01-12, 11:01 AM
Server bạn tự dev hay có source pro nào share vậy :D
Được thì share mình với :P

made in china =))=))=))=))=))=))

thothiendai
08-01-12, 11:29 AM
made in china =))=))=))=))=))=))

sao mình chạy cái login sv k đc nhỉ =.="

nhocluka
08-01-12, 12:23 PM
sao mình chạy cái login sv k đc nhỉ =.="

chưa config chạy bằng niềm tin à

XiaoZhu
08-01-12, 01:44 PM
Bạn ơi cho hỏi có phải client 7.1 là cai này phải không
热血江湖 V7.1 龙行天下 完整客户端下载
Mình down ở link này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu đúng là vậy thì mình vẫn gặp phải lỗi trên nó hiện lên cái chữ client với mấy chữ hoa theo sau

Xin hướng dẫn mình với thanks.

Sang_pro
08-01-12, 01:50 PM
Đúng là link đó bạn à.

Down cái laucher của Maximum về là ok !

nhocluka
08-01-12, 03:04 PM
Đúng là link đó bạn à.

Down cái laucher của Maximum về là ok !

chả bik sao cái laucher 7.1 ko kết nối dc

Sang_pro
08-01-12, 06:32 PM
Chắc cái laucher đó config theo IP 127.0.0.1, thữ đặt IP đó xem sao. Tui chưa có máy để test nên cũng ko rõ :P

XiaoZhu
08-01-12, 10:25 PM
Mình dùng cái laucher trong patch VH 6.0 của pikhjn đến phần chọn kênh thì đợi khoảng 3 phút thì bị ngắt kết nối.
Hình đây:

Đăng nhập tiếp thì hiện thông báo này:

Laucher của ban Maximum down ở đâu vậy bạn có thể cho mình xin cai link.
Bạn nào biết khắc phục giúp mình với.
Đang muốn chơi mà vào khong được :((.

Thanks all.

XiaoZhu
09-01-12, 08:38 AM
Có bạn nào biết khắc phục lỗi này ko giúp mình với.
Mình đã sửa trong GS cái dòng 1 thành 0 như bạn Rick hướng dẫn nhưng vẫn vào đến đó được 3 phút thì mất kết nối.
Đăng nhập tiếp thì báo client bi gì đó như hình mình đã post ở trên.
Muốn vào game quá~X(~X(~X(

Thanks trước.

legend1250
09-01-12, 01:16 PM
Có bạn nào biết khắc phục lỗi này ko giúp mình với.
Mình đã sửa trong GS cái dòng 1 thành 0 như bạn Rick hướng dẫn nhưng vẫn vào đến đó được 3 phút thì mất kết nối.
Đăng nhập tiếp thì báo client bi gì đó như hình mình đã post ở trên.
Muốn vào game quá~X(~X(~X(

Thanks trước.

Có khi do patch hoặc server không tích hợp với nhau :|

Maximum
09-01-12, 03:47 PM
Client 7.1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Laucher của Maximum : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhocluka
09-01-12, 07:39 PM
nếu dùng clien 7.1 hv thì ko cần dùng pacth đâu chép vô lổi đó

XiaoZhu
10-01-12, 07:41 AM
Bạn Maximum ơi. Bạn có thể hướng dẫn tổng quát cách cài đặt cái server 7.1 ko. Ví dụ như attach database rồi sửa luôn tên save á vì trong cái config nó lưu dưới dạng tên khác. Và trong config GS và login nên điều chỉnh như thế nào và nên dùng launcher nào. Bạn chỉ cần hướng dẫn sơ sơ là được.

Thanks bạn.

nhocluka
10-01-12, 10:14 AM
Bạn Maximum ơi. Bạn có thể hướng dẫn tổng quát cách cài đặt cái server 7.1 ko. Ví dụ như attach database rồi sửa luôn tên save á vì trong cái config nó lưu dưới dạng tên khác. Và trong config GS và login nên điều chỉnh như thế nào và nên dùng launcher nào. Bạn chỉ cần hướng dẫn sơ sơ là được.

Thanks bạn.

actach database mà củng cần kêu hướng dẩn thì pó tay rồi
sừa trong gs Vì dụ: trong sql actacth file bbg ,xem nó hiện ra là chử gì " bbg70'' cùa tui là vậy
bật GS lên xem chổ nào có chử bbg thì sửa lại thành "bbg70"
cứ làm tương tự như vậy với mấy file còn lại
chỉ như vậy làm ko dc nửa tự vận mà thăng thiên đi nha

XiaoZhu
10-01-12, 11:17 AM
actach database mà củng cần kêu hướng dẩn thì pó tay rồi
sừa trong gs Vì dụ: trong sql actacth file bbg ,xem nó hiện ra là chử gì " bbg70'' cùa tui là vậy
bật GS lên xem chổ nào có chử bbg thì sửa lại thành "bbg70"
cứ làm tương tự như vậy với mấy file còn lại
chỉ như vậy làm ko dc nửa tự vận mà thăng thiên đi nha

Cái đấy thì mình biết nếu không biết attach mấy cái files ấy thì sao mình chạy được như mấy cái hình post ở trang 1. Ý mình muốn biết là mình gặp lỗi ở đâu mà cứ đến phần chọn kênh là bị dis ra đã thử cài lại client và attach database lại và sửa GS va login pass cua sa rồi nhưng vẫn ko khắc phục được.:-s

Ai biết lỗi gì thì giúp mình nhé. Thanks all.

nhocluka
10-01-12, 11:57 AM
:)>-
Cái đấy thì mình biết nếu không biết attach mấy cái files ấy thì sao mình chạy được như mấy cái hình post ở trang 1. Ý mình muốn biết là mình gặp lỗi ở đâu mà cứ đến phần chọn kênh là bị dis ra đã thử cài lại client và attach database lại và sửa GS va login pass cua sa rồi nhưng vẫn ko khắc phục được.:-s

Ai biết lỗi gì thì giúp mình nhé. Thanks all.

tối nay pm ta ,ta giải quyết 1 lần là hết chuyện thôi ko dc nửa chịu khó cài lại win xp đi nha win 7 lag wa ko tem dc đâu:)>-:)>-

XiaoZhu
10-01-12, 12:50 PM
:)>-

tối nay pm ta ,ta giải quyết 1 lần là hết chuyện thôi ko dc nửa chịu khó cài lại win xp đi nha win 7 lag wa ko tem dc đâu:)>-:)>-

Ok!!! Khoảng 8h tối nay.

Thanks.

XiaoZhu
11-01-12, 09:38 AM
Mấy bác nào đã cài được và vào game rồi. Teamview giúp mình giải quyết cái lỗi này với đã đến đây rồi mà không vào được:((:((

Có bạn nào có lòng hảo tâm giúp mình với.

nhocluka
11-01-12, 09:46 AM
Mấy bác nào đã cài được và vào game rồi. Teamview giúp mình giải quyết cái lỗi này với đã đến đây rồi mà không vào được:((:((

Có bạn nào có lòng hảo tâm giúp mình với.

cài lai win xp đi ta cài lại 1 phát là thành cong 100%

XiaoZhu
11-01-12, 10:36 AM
cài lai win xp đi ta cài lại 1 phát là thành cong 100%

Bạn share cho mình cái config.ini cua GS và login đi.

XiaoZhu
16-01-12, 11:14 AM
Bạn nào biết add skill giúp mình với đã add sách nhưng click chuột phải thì báo lỗi trong cái OpenItmeTrigGer.lua . Bạn nào biết edit code hay có cách add skill # hướng dẫn mình. Thanks

pikhjn
17-01-12, 02:41 AM
Sv lỗi tùm lum tà la :)) .
đem về viết script thì 1 dàng lỗi :)).
còn pacht 6.0 xài cho 6.0 vì 6.0 là laucher khác còn sv này xài laucher mới hơn .
Kêu thằng max nó share file lua cho mà dùng.

nhocluka
17-01-12, 11:23 AM
Sv lỗi tùm lum tà la :)) .
đem về viết script thì 1 dàng lỗi :)).
còn pacht 6.0 xài cho 6.0 vì 6.0 là laucher khác còn sv này xài laucher mới hơn .
Kêu thằng max nó share file lua cho mà dùng.

ta đang vướng mấy cái hàm , chạy dc vài cái rồi

pikhjn
23-01-12, 02:27 PM
Hạn chế hàm lắm ấy ơi.
còn về phần question ;)) ta đã viết xong nhiệm vụ nhận thưởng theo đẳng cấp =))

nhocluka
23-01-12, 02:33 PM
Hạn chế hàm lắm ấy ơi.
còn về phần question ;)) ta đã viết xong nhiệm vụ nhận thưởng theo đẳng cấp =))

thế thì share đi cho ta ,coi như quà tết ;)) đang mò thêm nhức đầu ghê

legend1250
23-01-12, 03:03 PM
Có một sv 6.0 bên 99uc. Tiêu đề nó ghi là bản hoàn chỉnh chính thức, ko biết bạn nào có hứng thú ko :">

nhocluka
23-01-12, 03:38 PM
Có một sv 6.0 bên 99uc. Tiêu đề nó ghi là bản hoàn chỉnh chính thức, ko biết bạn nào có hứng thú ko :">

bản đó ko phải 6.0 mà nó fack lai ko co kc 10x
còn mọi cái y như sever 7.0

legend1250
23-01-12, 03:39 PM
bản đó ko phải 6.0 mà nó fack lai ko co kc 10x
còn mọi cái y như sever 7.0

Ông cho tui xem link sv đó xem :D Xem phải sv đó ko :)
Tính share ngay nhưng muốn tự sướng 6.0 nên nhờ pro nào đó cài dùm (ko biết cài HKGH :() rồi share luôn :)

nhocluka
23-01-12, 03:59 PM
Ông cho tui xem link sv đó xem :D Xem phải sv đó ko :)
Tính share ngay nhưng muốn tự sướng 6.0 nên nhờ pro nào đó cài dùm (ko biết cài HKGH :() rồi share luôn :)

ko có cái nào là hoàn chỉnh cả trên 99uc.net
toan hàng fack ,đem về edit lại
ong dưa link koi thử

legend1250
23-01-12, 04:51 PM
ko có cái nào là hoàn chỉnh cả trên 99uc.net
toan hàng fack ,đem về edit lại
ong dưa link koi thử

Văn bản gốc tính năng:
热血江湖完美支持官方6.0最新版
好了我现在教大家安装游戏,上次发� �的130装备端有人还不会用,
首先解压到D盘看我操作解压出来名字� ��这个你面有个必须安装大家看看
从第一个安装到第二个我已经安装
好了开始启动了
启动的时候提出360
启动第一个
启动第二个
这个时候你点一下没有了
然后去目录找
就是这个Rxjhserver就是第二个
就是他
看出来了
现在我们来启动第三个
loginserver这个就是第三个的目录
看出来了
现在我们到热血江湖网站里去
一个红色的是启动第四个
看出来了
下面启动 登录器
登录器要在网站里面启动
看出来了吧
现在我们开始注册
注册成功
注册的时候点官方网站
创建人物第一次要掉线属于正常的在� �
看游戏进去了
玉娇龙新武器

是不是简单希望大家的支持

Ai teamview cài giúp mình sv này với :-s Cài xong mình up xong share luôn :-s. Ko thôi thì các bạn sang 99uc.net tìm nó vậy :-s Sr nhé! Tại ngiền HK :D

nhocluka
23-01-12, 05:00 PM
Văn bản gốc tính năng:
热血江湖完美支持官方6.0最新版
好了我现在教大家安装游戏,上次发� �的130装备端有人还不会用,
首先解压到D盘看我操作解压出来名字� ��这个你面有个必须安装大家看看
从第一个安装到第二个我已经安装
好了开始启动了
启动的时候提出360
启动第一个
启动第二个
这个时候你点一下没有了
然后去目录找
就是这个Rxjhserver就是第二个
就是他
看出来了
现在我们来启动第三个
loginserver这个就是第三个的目录
看出来了
现在我们到热血江湖网站里去
一个红色的是启动第四个
看出来了
下面启动 登录器
登录器要在网站里面启动
看出来了吧
现在我们开始注册
注册成功
注册的时候点官方网站
创建人物第一次要掉线属于正常的在� �
看游戏进去了
玉娇龙新武器

是不是简单希望大家的支持

Ai teamview cài giúp mình sv này với :-s Cài xong mình up xong share luôn :-s. Ko thôi thì các bạn sang 99uc.net tìm nó vậy :-s Sr nhé! Tại ngiền HK :D

bàn này fack
ko có khinh công 10x , ko có skill 12, 13x
đem về fack tiếp sẽ có
vủ khí thì ok có tể lấy vk 13x nếu biết cách
pet ok
cài tới đâu rồi ,gặp lỗi gì cứ pm inbox tui fix cho

legend1250
23-01-12, 05:10 PM
bàn này fack
ko có khinh công 10x , ko có skill 12, 13x
đem về fack tiếp sẽ có
vủ khí thì ok có tể lấy vk 13x nếu biết cách
pet ok
cài tới đâu rồi ,gặp lỗi gì cứ pm inbox tui fix cho

Cho xin Y!H ông nhé :)

nhocluka
23-01-12, 05:24 PM
Cho xin Y!H ông nhé :)

ông cứ cài đi lổi gì cứ nói bây giờ tui bận viêc rồi

pikhjn
27-01-12, 01:52 AM
thế thì share đi cho ta ,coi như quà tết ;)) đang mò thêm nhức đầu ghê

Xong hết rùi tui share lun 1 thể !!

XiaoZhu
28-01-12, 06:03 AM
nếu đã xong hết rồi thì share di MOD ơi :)>-:)>-

megazic
14-02-12, 09:51 AM
Có ai biết làm cái laucher 7.1 cho nó online không nhỉ. tui làm 2 hôm nay không được,

pikhjn
14-02-12, 02:05 PM
Lấy laucher của version 3.1 mà xài vẫn vào được tuốt :>