PDA

View Full Version : [JX] Share hiệu ứng skills khủng của FS3 cho JX !!!

thaihoa91
07-01-12, 12:44 PM
Hiệu ứng này mình đã show lâu lắm trong bài skills khủng nhất võ lâm nhưng chưa share, nay lục máy tìm dc nên share cho anh em rùi về wê ăn Tết lun =))

À ! Cái đó mình code hàm mới giống VNG, kiểu như khi hoàn thành nhiệm vụ Hoàng Kim thì có hiệu ứng sáng 1 lát rùi tắt, hay hiệu ứng X2 kinh nghiệm trên đầu ! Fần này có source thì code hàm thêm, mình chủ yếu share fần spr, các bạn có thể add vào skills :D

**LinkDown : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Video DEMO

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

concabach
07-01-12, 12:51 PM
ủa thaihoa ơi có thể chỉ sơ mình cách làm giốg thaihoa ko, sao nhận 1 cái ra 1 lúc 2 hình ảnh thế :D hình như hồi đó sandaru đã share rồi thì phải nhưng vẫn thank :)

Edward_Newgate
07-01-12, 01:06 PM
Bác share spr mà bác không share cách làm =((

[B.M.W]Sports
07-01-12, 05:10 PM
cách làm có trong ebook đó chịu khó đọc là làm đc 5p là xong

Edward_Newgate
07-01-12, 05:12 PM
Sports;529250']cách làm có trong ebook đó chịu khó đọc là làm đc 5p là xong
Trong ebook là add vào skill mà ông
Còn đây bác ý không cần add skill mà vẫn có hiệu ứng đó :(

Faker
07-01-12, 05:25 PM
Hiệu ứng này mình đã show lâu lắm trong bài skills khủng nhất võ lâm nhưng chưa share, nay lục máy tìm dc nên share cho anh em rùi về wê ăn Tết lun =))

**LinkDown : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Video DEMO

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thì ra cái Vo song trên đầu cũng từ cái này mà ra ak Thái hòa

assaa
07-01-12, 05:32 PM
thì ra cái Vo song trên đầu cũng từ cái này mà ra ak Thái hòa
Có source thì có khác mà.lúc trước không có source full thì chỉ làm cái vô song bằng ui với skill thui. giờ thì chẳng cần đến skill và ui lun

thaihoa91
07-01-12, 07:55 PM
À ! Cái đó mình code hàm mới giống VNG, kiểu như khi hoàn thành nhiệm vụ Hoàng Kim thì có hiệu ứng sáng 1 lát rùi tắt, hay hiệu ứng X2 kinh nghiệm trên đầu ! Fần này có source thì code hàm thêm, mình chủ yếu share fần spr, các bạn có thể add vào skills :D

ph4mduc4n
07-01-12, 08:02 PM
Hòa huynh về quê ăn tết vui vẻ, sang năm mới đệ chúc Hòa huynh cùng các vị sư huynh sư đệ mạnh khỏe và kiếm đc nhiều tiền nhé :) mong Hòa huynh sẽ share nhiều cái hay hơn cho những đối tượng thích ăn sẵn như đệ :))

nametruong00
07-01-12, 08:20 PM
à cái này có lí à :D
thaihoa cho em hỏi cái ( nếu mình làm 1 cái event khi ăn event = chuột phải đc 1 trang bị hoàng kim thì hệ thống sẽ thông báo chạy 1 dòng chữ trắng + hiện hiệu ứng đó khi đc trang bị hoàng kim )
có thể đc ko anh;;);;);;)

nhưng mà ý em là cái vòng màu xanh nhạt khi hoàn thành nv hoàng kim chính or phụ tuyến của VNG á còn ( skill rồng chỉ làm cho màng hình giật thêm )

ohishu
07-01-12, 10:05 PM
Thanks Pác Hòa ! Hàng Ngon Đấy :D

Pác Hòa Vẫn Độ Lượng Rông Rãi Như Xưa Yêu Pác Lắm ! %%-

nhoxan
21-06-12, 05:11 PM
anh hoa share gium em cach lam hieu ung skill cai !!

thaihoa91
21-06-12, 07:09 PM
anh hoa share gium em cach lam hieu ung skill cai !!

Ko có cách làm ra hiệu ứng, chỉ có xài cái có sẵn thui !

nhoxan
21-06-12, 07:48 PM
thanks anh hòa nhé em vừa đọc ebook xong à anh hòa em pm yahoo anh mà sao k baoh anh reply vậy :(

dnytz
21-06-12, 11:01 PM
Bác này mê One Piece dữ :D ...............

satthupro95
21-06-12, 11:52 PM

tienhung15
22-06-12, 02:35 AM
ai chỉ cach add vòng sang như thái hoa mòa đi nhưvong2ssang sever nhoxyeunhac share vao chuc nang ADM nhan thoi vay chỉ dùm nha