PDA

View Full Version : [MU] Report muWeb NBB

vlnetbanbe
07-01-12, 10:56 AM
:)... Mình khuyến cáo anh em những ai sử dụng netbanbe cân thận. Tiền mất tật mang .
Hiện này tình trạng mất tiền do sử dụng cả bản pro và free do NBB share đã khá nhiều ( còn nhiều như nào thì tự thằng NBB nó biết )

Mình nghĩ con người ai cũng có lòng tham. Các bạn ko nên quá tin tưởng vào 1 cái web mà nó nói là ok thì ok :)).

Bạn bè mình tháng nào cũng mất tiền , pro cũng mất mà free cũng mất . Còn việc như nào đôi khi ko tiện nói vì còn là miếng cơm manh áo cuả họ.

NBB con trầy bửa trong việc thanh toán tiền của các GM. :).. nbb các hạ thật là vl

Các bạn bị mất thẻ có thẻ call hỏi các địa chỉ nạp thẻ :

Với thẻ mobi và vinaphone : Bảo kim , Teknet, và 1 vài địa chỉ ( cái này minh ko rõ lắm )
Gate : cái nay nên hỏi thanh toán thẻ của FPT
Là chuyển vào tài khoản của ai check ra là biết :)

Hào Hoa Công Tử
07-01-12, 11:22 AM
Bạn nói có bằng chứng gì không mình thấy NBB vẫn ổn mà
mình thuê 3 tháng nay dùng chưa mất cái thẻ nào
mình nói không bênh vực ai nhưng cái gì cũng có cái lý và bằng chứng :)

thantainho
07-01-12, 11:39 AM
Nếu bạn nói thế thì dùng tài khoản GZ thật đi. Sao phải tạo tài khoản mới như thế

Domino9990
07-01-12, 12:12 PM
chắc chủ thớt ghét NBB đâm lén đây mà...........

896588
09-01-12, 01:25 AM
cái này có thật đấy mấy bác bé Blusky vừa rồi bay 2 triệu card kìa:|

mrrainnt
09-01-12, 04:06 AM
@-)! sao mình xài hoài mà vẫn không bị sao nhỉ ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

896588
09-01-12, 07:57 AM
cái này giống 1 có trước mà không ai biết để người biết local vào mysql thì phải em xem thì thấy colum chứa thẻ có chút lộn xộn

Hào Hoa Công Tử
09-01-12, 01:19 PM
cái này có thật đấy mấy bác bé Blusky vừa rồi bay 2 triệu card kìa:|ư

Nghe có vẻ vô lý nếu mất 2tr thẻ chưa check . vì chẳng Mu nào để mem nạp thẻ lên đến 2tr mà chưa check cái thẻ nào
Còn mất trong tài khoản của bạn thì đừng nên đổ lỗi cho NBB
Đó là việc bạn bảo mật thế nào tài khoản của mình , nếu có ai biết pass hoặc biết đâu máy bạn dính keylog ;))

godhoang
09-01-12, 01:54 PM
haizzz, chắc mấy bạn này bị up shell giống web godhoang rồi :-s
cách đây vài tuần có thằng bạn nạp 150k
gh thấy nó có tiền nên hỏi lạ, nó nói nạp cái xíu có tiền ngay
kiểm tra log thì k có, kêu thằng bạn bật log nạp thẻ của nó thì "Server bảo trì", trog khi acc khác vô sự :|
đành tắt cái nạp thẻ này luôn :-s

bistro007_hp
09-01-12, 10:39 PM
up sell là đúng rồi nbb làm gì có chuyện đó bạn bạn phải đưa ra bằng chứng để chứng minh ! không thì đừng có lập topic vu khống