PDA

View Full Version : [MU] Lỗi cấu hình vui lòng chỉ Support OBDC ^^!

KhongGianOL
07-01-12, 12:00 AM
Mình mới tập tành làm web Mu...Đang gặp phải tình trạng này...Mọi người giúp đỡ....Không bít tìm chỗ nào để sửa ...mình sử dụng win 2k8 ? đã chạy ODBC rùi mà vẫn ko đc...ko bít có phải là OBDC này ko phù hợp với win 2k8 ko ?

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

Domino9990
07-01-12, 12:06 AM
bạn chay OBDC của w2k8 mới dc nhé............

KhongGianOL
07-01-12, 12:14 AM
bạn chay OBDC của w2k8 mới dc nhé............

Domino có OBDC của win 2k8 ko ? cho mình xin...Tại vì mình thử test trên win 2k8 coi sao ? vì nge nhìu ng` chạy ko đc SQL 2000 trên đó mà mình thì làm chạy đc rùi nhưng bị lỗi phần này khi cấu hình web....Helped?

Domino9990
07-01-12, 12:34 AM
Domino có OBDC của win 2k8 ko ? cho mình xin...Tại vì mình thử test trên win 2k8 coi sao ? vì nge nhìu ng` chạy ko đc SQL 2000 trên đó mà mình thì làm chạy đc rùi nhưng bị lỗi phần này khi cấu hình web....Helped?

mình ko co OBDC cua W2k8 bạn thử lên google searh xem nhé.........

Hào Hoa Công Tử
07-01-12, 11:16 AM
trong sv mu nào hầu như chả có ODBC cho các loại win
thử vào Database/ODBC xem

KhongGianOL
07-01-12, 11:29 AM
trong sv mu nào hầu như chả có ODBC cho các loại win
thử vào Database/ODBC xem

Cậu có thể chỉ rõ hơn ko ? Mìnhhh uưa hỉull ắm

Domino9990
07-01-12, 12:14 PM
Cậu có thể chỉ rõ hơn ko ? Mìnhhh uưa hỉull ắm

ý bác hào hoa là bạn tìm kĩ trong MUserver xem có ODBC đó không MUserver nò cũng có kèm theo. ODBC của các Win

Hào Hoa Công Tử
07-01-12, 12:35 PM
ODBC WinServer64Bits là win 2k8 đó
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>