PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi khi giải nén sever 4 lỗ 7 skill

kinzero
05-01-12, 05:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết sao không? ghost lại máy vẫn không ăn thua.
ổ đĩa NTFS :-? đã Repair mà không được.

phiduclong
05-01-12, 05:26 PM
bạn để ý lại xem đủ các file và dung lượng chưa, mình bị một lần nhưng kiểm tra lại thì file 009 của mình có 9mb. kiểm tra nhé

kinzero
05-01-12, 05:30 PM
bạn để ý lại xem đủ các file và dung lượng chưa, mình bị một lần nhưng kiểm tra lại thì file 009 của mình có 9mb. kiểm tra nhé
đủ bạn à, 11 file gồm mỗi file 188mb, lạ thật

giangmap
05-01-12, 05:43 PM
đủ bạn à, 11 file gồm mỗi file 188mb, lạ thật

cái này do lỗi khi bạn tải về :)...bạn nên tải lại toàn bộ...hoặc nếu bạn có acc 4share.vn thì mình có thể up thành 1 file duy nhất cho bạn :)

Sói Đẹp Trai
05-01-12, 05:53 PM
Cái này đâu phải do mình mà kêu lỗi:| Do Download có vấn đề;)) Mình cũng ko đặt pass ở đó nên ko thể nào bị gì được. Mem khác không kêu sao mỗi bạn kêu vậy ~> Download lại xem...
Chú ý ổ cứng phải đủ tầm > 20GB nhé

kinzero
05-01-12, 05:54 PM
Cái này đâu phải do mình mà kêu lỗi:| Do Download có vấn đề;)) Mình cũng ko đặt pass ở đó nên ko thể nào bị gì được. Mem khác không kêu sao mỗi bạn kêu vậy ~> Download lại xem...
Chú ý ổ cứng phải đủ tầm > 20GB nhé
dowload lại 2 lần rồi ấy chứ, nhưng vẫn bị vậy,
ổ cứng thì dư thoải mái thế mới lạ chẳng nhẽ chia tay từ đây :((

legend1250
05-01-12, 06:16 PM
Mình sài vẫn bình thường :| Tắt anti virus rồi đâu lại xem :-? Có khi đang dow về nó thấy có virus nên tự động xoá đó :-?

rikudo
05-01-12, 06:29 PM
Mình sài vẫn bình thường :| Tắt anti virus rồi đâu lại xem :-? Có khi đang dow về nó thấy có virus nên tự động xoá đó :-?
Dùng Winrar để sữa lại toàn bộ file. Nhấn phím tắt là ctrl + R