PDA

View Full Version : [TLBB] Share cilent 4 lỗ hiệu ứng rồng bay + di chuyển full map

vtv8
04-01-12, 12:27 PM
Link Tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 số hình ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 221212.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 221750.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 222149.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sói Đẹp Trai
04-01-12, 12:30 PM
Tem tuy ko Download nhưng cũng thanks vtv8 nhiều

kenisen
04-01-12, 12:41 PM
Thanks anh vtv8 nhiều lắm. Món quà đầu xuân thật ý nghĩa :-*

vietthol
04-01-12, 01:27 PM
Cám ơn vtv 8 nhiều
thế mới biết trên đời còn nhiều thạch sanh.
cứ vứt hết mấy tên rác rưởi hút máu người khác đi, chỉ cần ta có lòng thì sợ gì ko có sức:P

hiện h sv 4 lỗ sắp sửa hoàn thiện, client 4 lỗ thì ngày cảng chuẩn hơn, mình tin với những đóng góp và tấm lòng của những người yêu tlbb thì những kẻ hút máu sẽ sớm bị diệt như muỗi thấy vợt điện:))

vietthol
04-01-12, 01:29 PM
à quên, vtv8, dù chưa test nhưng nhất định m sẽ dow bản này về. cái client hiển thị tk 96 cũng có rồi. trong thời gian ngắn client hoàn chỉnh sẽ ra mắt. chúc mừng anh em yêu tlbb nhá8->

giangmap
04-01-12, 01:30 PM
anh vtv8 ơi e tải hok được :(................

nh0x365
04-01-12, 01:32 PM
down ko đc a vtv8 ơi a up lên 4share đi a :(

kenisen
04-01-12, 01:41 PM
Mình down ầm ầm mà, ngộ vậy, hok lẽ mình chiếm hết đường truyền rồi :))

vtv8
04-01-12, 01:44 PM
down ko đc a vtv8 ơi a up lên 4share đi a :(
Đã sửa lại link 4share........................................

kinzero
04-01-12, 01:49 PM
Đã sửa lại link 4share........................................

làm em đang dow được 78% tự nhiên đơ không dow được nữa :((

doll_justice
04-01-12, 01:52 PM
thanks vtv8 nha:-*
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giangmap
04-01-12, 01:59 PM
thanks vtv8 nha:-*
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái đó bạn sài bản Server mới nhất bên 99uc.net share là hết :)

rikudo
04-01-12, 02:10 PM
cái đó bạn sài bản Server mới nhất bên 99uc.net share là hết :)
Bao giờ mới làm được ra thú cấp 3 đây 8->8->8->

vuhuy99v
04-01-12, 09:48 PM
Dạo này mình đang chật vật với con thú cưỡi cấp 3 ấy đi
Mình đã làm đc con Ngạo Tuyết Linh Sư rùi mà chưa làm đc mấy con kia
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 131125.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 131104.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 131113.jpg

vippro0
05-01-12, 12:11 AM
vuhuy99v

- Bạn có để lại yahoo mình có chút chuyện đc không:-$

tandat102
05-01-12, 01:12 AM

vuhuy99v bạn cho mình xin yahoo có gì pm thảo luận nhiều người sẽ nhanh hơn đấy

rikudo
05-01-12, 01:20 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 131125.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 131104.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 131113.jpg
PM yahoo mình có việc thảo luận vuhuy ơi ...
lacoste_boy_9x

quanact
05-01-12, 01:31 AM
thanks vtv8 nhiều
mình cũng chẳng có gì share cho anh em ít cái acc 4share.vn dùng gọi là quà tết :

user: TruTienDe
pass: 123456

user:Alabama
pass:foreverybody

hi vọng không ai đổi pass để mọi người được dùng

vippro0
05-01-12, 02:51 AM

rikudo
05-01-12, 02:59 AM
Toàn pro không à ... mình thì chịu đó :|, thôi tự vọc thôi , đừng share .
Còn ảnh của bạn Vippr0 và vuhuy9 hình như là nhấn vào Shop KNB , thử cưỡi .
Bên forum vn-zoom.com loạn private mọc rồi .

giangmap
05-01-12, 09:47 AM
Toàn pro không à ... mình thì chịu đó :|, thôi tự vọc thôi , đừng share .
Còn ảnh của bạn Vippr0 và vuhuy9 hình như là nhấn vào Shop KNB , thử cưỡi .
Bên forum vn-zoom.com loạn private mọc rồi .

hok biết Rikudo có cái nào không ;))...loạn thì loạn chứ cũng chẳng ăn gì được đâu...gamer chỉ chọn 2 Server tồn tại lâu dài là Tình Kiếm và VuaThienLong thôi à :))...còn mấy cái kia còn lâu mới ăn được ;)

vuhuy99v
05-01-12, 10:35 AM
Thử có gì đâu mình chủ yếu là chất lượng chứ ko cần số lượng,mới làm đc hết bộ thú cưỡi rùi h nhìn lại thấy add mấy con còn lại thì dze ẹc.^o^
Add dzay để bit con đó có dùng đc hay ko thui dùng đc thì từ từ add.

giangmap
05-01-12, 11:10 AM
Thử có gì đâu mình chủ yếu là chất lượng chứ ko cần số lượng,mới làm đc hết bộ thú cưỡi rùi h nhìn lại thấy add mấy con còn lại thì dze ẹc.^o^
Add dzay để bit con đó có dùng đc hay ko thui dùng đc thì từ từ add.

làm 1 bài hướng dẫn cho mọi người đi bạn :)

rikudo
06-01-12, 02:54 AM
hok biết Rikudo có cái nào không ;))...loạn thì loạn chứ cũng chẳng ăn gì được đâu...gamer chỉ chọn 2 Server tồn tại lâu dài là Tình Kiếm và VuaThienLong thôi à :))...còn mấy cái kia còn lâu mới ăn được ;)
2GVN với Vô Song thì sao bạn :D.
Đương nhiên mình có chứ ;))
Nhưng chưa pro như mấy anh kia làm được thú cấp 3 rồi :D
vuhuy ơi làm sao cưỡi ra được con thú sáng sáng thế chỉ mình với :(

philong921
23-01-12, 10:01 PM
xin chém nhẹ : link die rồi chủ thớt ơi ! up lại nhé
Thân.

HuyKhang
24-01-12, 01:32 PM
Cũng chỉ là mấy thằng mang tiếng share client nhưng thật sư là đi quảng cáo cho server của mình thôi.
SV 911 của pác.Rồi ThienLongVIP rồi cả tam giới.
Pác cũng lắm trò thật
P/s Rikudo : Đéo cho người khác đc cái gì suốt ngày hỏi.Thú cưỡi cấp 3 trẻ ranh nó cũng làm đc.Chú thuộc dạng rách việc.Đc Hữu Duyên và Black giúp đỡ rồi cứ bày đặt.Biến mẹ mày đi cho rảnh mắt

mkb92
26-01-12, 11:04 PM
làm được rùi, thks chủ thớt nhá :D

sasakute
09-02-12, 12:41 AM
Mình dùng Win7 cài khó quá, hướng dẫn mình cài trên win7 với

minhtrongvn
09-04-12, 11:31 AM
link die roi chu tot oi shere lai rum a/e cai nhe hoac cho minh xn link nhe yahoo minhtrongvn84
thank truoc cai

nguyenqhy
09-04-12, 12:07 PM
link die roi chu tot oi shere lai rum a/e cai nhe hoac cho minh xn link nhe yahoo minhtrongvn84
thank truoc cai

Thanks !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hattu03tm
18-04-12, 10:49 AM
cho link moi di chu thot
thank !!!!!

tuglam
18-04-12, 11:21 AM
hay .....................................30cher

conque123
19-09-12, 11:39 AM
link die rồi anh