PDA

View Full Version : [MU] Phần tạo Card để nạp thì nó ở chỗ nào web Mr.Quy

traidailuc
03-01-12, 10:15 PM
Em vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thấy có cả phần Kiểm tra card hiển thị thẻ sai thẻ đúng và thẻ chưa nap!
Vậy cho em hỏi phần tạo thẻ nó ở chỗ nào! sao em tim không thấy và nếu không có thì bác nào có code tạo thẻ để có thể kết hợp với web của bác Mr.Quy để nạp vào được tài khoản Mu không!
rất mong các bác giúp đỡ

traidailuc
04-01-12, 06:47 PM
Không có code nào cùng với web của bac Mr.Quy có thể tạo ra thẻ và nạp thẻ à thay vì phải dùng các thẻ khác như fpt hoặc vcoi ,,,
Bác nào biết giúp em với post cả ngày trời mà chẳng thấy ai có ý kiến gì

thehell99
05-01-12, 01:10 AM
Có thể dùng WebMu khác có chức năng tạo thẻ và nạp thẻ, rồi edit lại data money cho khớp với VND của FW rồi nạp thẻ từ WebMu đó đồng thời VND sẽ được update luôn vào FW.

traidailuc
05-01-12, 04:28 PM
Bac nói rất chuân! em cũng đang cần code tao thẻ để kết hợp với Code bác Mr.quy để nạp bác nào có send cho link được không! chứ tạo thể kiều Webmu8.0 không ổn lắm

adm_mubmt
05-01-12, 08:03 PM
Nghe thì có vẻ dễ thôi nhưng tương đối phức tạp đấy!

LHB_LOVE
05-01-12, 10:46 PM
web mu 0.8 lúc trước có phần này ! tạo mã card rồi gamer tự nạp vào :)

traidailuc
05-01-12, 10:54 PM
Mình biết web 0.8 hay 8.0 gì đó có tạo được mã thẻ nhưng lại bị lỗi là mình phải chấp nhập tên người đó thì thẻ mới có giá trị, thế có chán không cơ chứ

LHB_LOVE
06-01-12, 09:41 AM
làm gì có ? LHB nhớ là nó tạo mã thẻ rồi ai nạp thẻ vào là nhận đc liền ^_^ ! chứ đâu có cần chờ duyệt hay gì. hình như web mu clb 3.5 của ai cập nhật có chức năng đó ! nhưng lâu quá nên quên mất rồi :) chịu khó tìm lại xem