PDA

View Full Version : [JX] Xin Spr vật phẩm Phong Lăng Độ

Cold.Blood
03-01-12, 12:39 PM
Hiện tại mình muốn nhờ anh em unpack hộ mình 2 spr. mình tìm mãi không ra.

2 vật phẩm trong tính năng Phong Lăng Độ đó là :

+ Chìa Khóa Như Ý : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+ Bảo Rương Thủy Tặc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mong mọi người giúp đỡ sớm nhất. Cảm ơn :D

Chi tiết tính năng này các bạn coi tại đây nhé : CLICK HERE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

duynguyenjx
03-01-12, 12:47 PM
Hiện tại mình muốn nhờ anh em unpack hộ mình 2 spr. mình tìm mãi không ra.

2 vật phẩm trong tính năng Phong Lăng Độ đó là :

+ Chìa Khóa Như Ý : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+ Bảo Rương Thủy Tặc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mong mọi người giúp đỡ sớm nhất. Cảm ơn :D

Chi tiết tính năng này các bạn coi tại đây nhé : CLICK HERE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn vào unpack cài questkey của VNG ra coi đường dẫn là có thôi mà............................................... ..............

Bao Ruong Thuy Tac : \spr\item\script\shuizeibaoxiang.spr
Chia Khoa Nhu Y : \spr\item\script\ruyiyaoshi.spr

Dùng LDunpack lấy ra!

quangvienvip3
03-01-12, 02:59 PM
cho hỏi sao bị lỗi wai khong đánh?

duynguyenjx
03-01-12, 03:08 PM
cho hỏi sao bị lỗi wai khong đánh?

Bạn mở file Npcs.txt lên nhìn vào các cột:

X tên cột là Skill1
Z Skill2
AB Skill3
AD Skill4

Sửa lại cho giống với tên bên file Skill.txt, nếu bên skill.txt có dấu tiếng việt bên Npcs cũng phải có dấu luôn quái nó mới đánh.

quangvienvip3
03-01-12, 04:35 PM
Bạn mở file Npcs.txt lên nhìn vào các cột:

X tên cột là Skill1
Z Skill2
AB Skill3
AD Skill4

Sửa lại cho giống với tên bên file Skill.txt, nếu bên skill.txt có dấu tiếng việt bên Npcs cũng phải có dấu luôn quái nó mới đánh.

không đựoc bận ơi mong chi giáo dùm:-<