PDA

View Full Version : [TLBB] Share Billing anh em test thử

Sói Đẹp Trai
02-01-12, 08:44 PM
Mọi người test cái Billing này xem sao nhé nếu đc rồi thì thôi còn chưa được thì mình sẽ tìm cách lôi cả bộ Server nó ra...

Hiện tại vẫn đang vật lộn tìm cách lôi cả bộ Server ra... Mình sẽ cố gắng đóng góp cho anh em trước tết;))

Billing này bọn Tàu khựa nó test rồi nó kêu chạy ổn định... Mình share các bạn test xem sao nhé...Mình thì máy yếu cơ nên không thể load đồng thời 2 file WMW đc nên chưa test đc:|

Chú ý :
Chỉ xem qua chứ đừng paste nó vào có thể bị lỗi đó. Xem chỗ nào thiếu bổ sung thôi...

Không cần thanks nhé... Đây chỉ là test còn ai bị lỗi cũng đừng chửi nhé;))

Link Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thân ái

Hà Hoàng

vietthol
03-01-12, 06:58 AM
Mọi người test cái Billing này xem sao nhé nếu đc rồi thì thôi còn chưa được thì mình sẽ tìm cách lôi cả bộ Server nó ra...

Hiện tại vẫn đang vật lộn tìm cách lôi cả bộ Server ra... Mình sẽ cố gắng đóng góp cho anh em trước tết;))

Billing này bọn Tàu khựa nó test rồi nó kêu chạy ổn định... Mình share các bạn test xem sao nhé...Mình thì máy yếu cơ nên không thể load đồng thời 2 file WMW đc nên chưa test đc:|

Không cần thanks nhé... Đây chỉ là test còn ai bị lỗi cũng đừng chửi nhé;))

Link Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thân ái

Hà Hoàng

tôi thấy mấy ông hâm thật là hâm, tự dưng tham chạy 2 file vmwware làm cái rề. chạy 1 cái thôi cũng được mà.
đúng là ngốc như con ốc

thientruongdx
03-01-12, 07:03 AM
Quái lạ là tại Windows thật dùng WinSCP ko connect đc vs Linux. Vào Win ảo thì lại connect bình thường.

vietthol
03-01-12, 07:08 AM
Quái lạ là tại Windows thật dùng WinSCP ko connect đc vs Linux. Vào Win ảo thì lại connect bình thường.

có khi ông còn chưa ping được máy thật với máy ảo ấy chứ[-X

thientruongdx
03-01-12, 07:12 AM
có khi ông còn chưa ping được máy thật với máy ảo ấy chứ[-X
Ping good nhưng ko connect đc. Ping từ linux tới Windows thật và ngược lại>>>OK

vietthol
03-01-12, 07:29 AM
Ping good nhưng ko connect đc. Ping từ linux tới Windows thật và ngược lại>>>OK

chưa bao h gặp trường hợp lỗi của ông, một khi đã ping được thì winscp soi được. tôi đã nghịc tlbb off cả 1 năm chưa bao h bị trường hợp ping được mà ko soi bằng winscp được:o3

thientruongdx
03-01-12, 07:34 AM
Ko tin hỏi Hà Hoàng xem............

giangmap
03-01-12, 09:09 AM
chưa bao h gặp trường hợp lỗi của ông, một khi đã ping được thì winscp soi được. tôi đã nghịc tlbb off cả 1 năm chưa bao h bị trường hợp ping được mà ko soi bằng winscp được:o3

thử đi rồi biết :))...tui cũng đang sài cái VMWare của bọn tàu đây...cái XP của bọn nó thì SCP vào Linux được còn của mình thì không...dù Connect đúng Port đàng hoàng nhé!!!

đổi IP máy thật thành 192.168.1.66 thử là biết được hay không à :))

tandat102
03-01-12, 09:49 AM
Cái này thì mình biết từ hôm thientruongdx share tưởng các bạn làm được rồi nên ko nói.
hôm nay mình chỉ cách cho các bạn vào linux

Đổi IP máy thật lại thành 192.168.1.66
cấu hình đăng nhập
user: root
pass:haichun2006
port: 38661

tandat102
03-01-12, 09:50 AM
Không soi được đâu bạn à nó đã giới hạn IP
và đổi port rồi. nên mình phải dùng mẹo

Sói Đẹp Trai
03-01-12, 12:40 PM
Nhưng IP mình IP động đổi kiểu gì chaiz=)) Card mạng ảo đổi lại thánh 192.168.1.2 ping 64 nhưng ko connect đc... Mình đã thử đổi 192.168.1.66 vẫn thế.~> Chả hiểu sao WMW ảo nó làm đc=))...
Thôi quay lại chủ đề chính ai tét cái Billing này chưa

thientruongdx
03-01-12, 04:26 PM
Thực ra cái Biling win nó ko có cái gì cả, nó chỉ có tác dụng là login liên tục ok ko phải chờ 2-3 min mới login lại đc.
Thế nên cài trên bản 4 lỗ 7 skill chưa hoàn chỉnh kia vẫn ok :))

Sói Đẹp Trai
03-01-12, 06:21 PM
Ai có điều kiện test Billing đi nào sắp đến tết rồi;))

giangmap
03-01-12, 08:51 PM
test kiểu nào thế...bỏ vào Server rùi chạy luôn hả

Sói Đẹp Trai
03-01-12, 08:53 PM
test kiểu nào thế...bỏ vào Server rùi chạy luôn hảCó một cách sửa Billing rất hay... Tìm cái dòng TIMEALIVE... gì đó quên rồi = 30 là mặc định sửa thành 4 là ok out ra vào lại ok
Nhưng ko áp dụng chơi onl đc vì khi số lượng người > 20 sẽ tự động out ra... Mình sẽ share cái bản đó ;)) Áp dụng chơi Offline thôi

giangmap
03-01-12, 09:41 PM
Có một cách sửa Billing rất hay... Tìm cái dòng TIMEALIVE... gì đó quên rồi = 30 là mặc định sửa thành 4 là ok out ra vào lại ok
Nhưng ko áp dụng chơi onl đc vì khi số lượng người > 20 sẽ tự động out ra... Mình sẽ share cái bản đó ;)) Áp dụng chơi Offline thôi

thế thì làm liền đê :))...bên 99uc mới có 1 bản 4 lỗ ko bị lỗi ám khí khi vào lại...đang test đây...coi bộ cũng ngon...nhưng cái Shop của nó có thú cưỡi cấp 3 mặc dù nó cho luôn patch Client mà vào không có :|...buồn luôn...nhưng dc cái ám khí ko lỗi khi out :D

zen.dragon
03-01-12, 09:49 PM
thế thì làm liền đê :))...bên 99uc mới có 1 bản 4 lỗ ko bị lỗi ám khí khi vào lại...đang test đây...coi bộ cũng ngon...nhưng cái Shop của nó có thú cưỡi cấp 3 mặc dù nó cho luôn patch Client mà vào không có :|...buồn luôn...nhưng dc cái ám khí ko lỗi khi out :D
Nếu đoán k nhầm thì là bản này phải k
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giangmap
03-01-12, 10:06 PM
Nếu đoán k nhầm thì là bản này phải k
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nó đây :)...đang test nè hehe...nhìn ham cái shop mà Client patch của nó ko hiển thị :(

zen.dragon
04-01-12, 11:23 AM
Muốn có client hiển thị dể lắm làm theo ta nhé :)
Đợi TLBB2VIP open sẽ có client hiển thị tốt thui :))