PDA

View Full Version : [MU] Share free Host 4Share lưu trữ dữ liệu

bluesky089
02-01-12, 11:23 AM
Share free Host 4Share + MegaShare lưu trữ dữ liệu

Tư ngày 03/01/2012, Mình sẻ share thêm Host Megashare + 4Share.

Website :

♥ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

♥ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+ Do lần trứoơc Share bên vn-zoom. 1 số bạn có lòng tham đổi password hàng ngày.

+ Bây giờ mình nhận Upload file lên 4share + Megashare dùm các bạn.

+ Trong vòng 24h sẽ có link download cho các ADMIN.

+ Chấp nhận lưu trữ tất cả các loại file Client + Server + .....

Thông tin host lưu trữ file :

Dung lựơng lưu trữ
Không giới hạn

Lựơng file lưu trữ
Không giới hạn

Thời gian lưu trữ
365 ngày

Tốc độ download
Tối đa đừong truyền ADSL

Resume download

Hỗ trợ phần mềm tăng tốc độ tải xuống

Tải 1 lúc nhiều file

Đặt password cho file

Đăng ký theo mẫu sau:

+ Link tải file cần Upload:
+ Mô tả file :

Thanks 1 phát trứoc khi đăng ký :D:D

mr_panda1308
02-01-12, 11:28 AM
Hộ em với nhé bác!!
+ Link tải file cần Upload: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Mô tả file: Patcher jx online

bluesky089
02-01-12, 11:56 AM
Hộ em với nhé bác!!
+ Link tải file cần Upload: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Mô tả file: Patcher jx online

Của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

M (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)egashare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Domino9990
02-01-12, 11:56 AM
đăng kí 1 vé có nhu cầu minh pm sao nhé.................

bluesky089
02-01-12, 09:02 PM
đăng kí 1 vé có nhu cầu minh pm sao nhé.................

Có vẻ như ít ngừoi cần dùng đến nhỉ :D:D

nhungocshpy
02-01-12, 09:09 PM
Cho em xin 1 chân nhé bác :)
Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Mô tả file: Client Mu ss6

godhoang
02-01-12, 09:42 PM
mạng 4share này về VN chỉ đạt 75% max tốc độ
MF thì 80%
share.dl.vn thì 90%
trên vps thì 99% :D

bluesky089
02-01-12, 09:56 PM
mạng 4share này về VN chỉ đạt 75% max tốc độ
MF thì 80%
share.dl.vn thì 90%
trên vps thì 99% :D

4share.vn bác ơi. Mạng viettel của Viêt Nam thưa bác.

Còn về share.dl.vn theo như GH nói chính là Share.vnn.vn (của MegaShare)

Domino9990
02-01-12, 09:58 PM
Có vẻ như ít ngừoi cần dùng đến nhỉ :D:D

ko phải ít đâu tại chưa đến lúc cần thôi.

896588
02-01-12, 10:02 PM
hix hĩ :(( lơ anh ak thấy onl forrum mà pm yahoo ko trả lời :((

bluesky089
02-01-12, 10:22 PM
Cho em xin 1 chân nhé bác :)
Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Mô tả file: Client Mu ss6

Sorry bạn này Vì Client của bạn gồm có 9 con TroJan.

Bạn dùng Hispit để cắt file ra rồi Up lên lại nhé. Mình ngại fải mở mấy tập tin exe để nối file lại lắm

@Tony: anh Tony e lên đây tý là đi ngủ à. Ko có onl YH :P

nhungocshpy
03-01-12, 12:54 PM
Mới up lại link và làm theo yêu cầu của bạn :)

+ Mô tả file: Client Mu ss6 - Nối bằng hjsplit

up dùm mình với bạn :-s

nhungocshpy
04-01-12, 12:23 PM
Bạn này có còn share host ko thế???

nghienmu
04-01-12, 02:17 PM
anh cho em slot anh
hoặc cho em cái yahoo của anh cái

kunyeudung
04-01-12, 02:26 PM
+ Link tải file cần Upload: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Mô tả file : Client Mu Season 6

Up lên 4share

Tks bạn

legend1250
04-01-12, 02:44 PM
Tks cho chủ thread vì có tấm lòng tốt :) [mặc dù chưa cần upload gì :D]

bluesky089
05-01-12, 11:26 AM
Mới up lại link và làm theo yêu cầu của bạn :)

+ Mô tả file: Client Mu ss6 - Nối bằng hjsplit

up dùm mình với bạn :-s

Megashare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
4share : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

k0y1a
05-01-12, 09:48 PM
sao không share acc để úp luôn nhỉ tưởng share acc chứ
zu gì cũng thank bưa sau up sau

bluesky089
05-01-12, 10:42 PM
+ Link tải file cần Upload: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Mô tả file : Client Mu Season 6

Up lên 4share

Tks bạn

4Share: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

F (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Share: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tukochoil2
09-01-12, 03:31 AM
Linkdown : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mota : client mu ss6

mrrainnt
09-01-12, 04:09 AM
Có share nick VIP không nhỉ ;))! ................

hoangtinpro
09-01-12, 06:16 AM
lick client mu :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tks nhé

tukochoil2
09-01-12, 07:53 PM
Linkdown : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mota : client mu ss6

upppppppppppppp bác ơiiiiiiiiiiii

Domino9990
11-01-12, 10:32 PM
Cái này còn không chủ thớt.....................

bluesky089
11-01-12, 10:42 PM
Cái này còn không chủ thớt.....................

Còn sơ sơ. Tại vì down về thấy virut thì nhiều :D

Domino9990
11-01-12, 10:43 PM
Còn sơ sơ. Tại vì down về thấy virut thì nhiều :D

cho cái yahoo của bác nhé/......... hay add yahoo tôi cũng dc ở dưới chữ ký.

bluesky089
12-01-12, 06:48 AM
lick client mu :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tks nhé
.

4share: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
upppppppppppppp bác ơiiiiiiiiiiii

H (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)iện tại ko vào dc megashare. Khi nào vào dc sẽ up sau.

chicken1
20-04-12, 08:10 AM
upppp lên cho anh em tham khảo nào

godhoang
20-04-12, 08:33 AM
đào mộ hả trời
chém chết hết à nha

nghienmu
20-04-12, 11:59 AM
cái này là sao nhỉ e chưa hiểu
e muốn upload client lên 4share làm sao

Domino9990
20-04-12, 12:02 PM
cái này là sao nhỉ e chưa hiểu
e muốn upload client lên 4share làm sao

đang kí tài khoản rồi vào upload chọn link cần up, toàn tiếng việt đấy thôi............

phuchungac
20-04-12, 01:07 PM
clien Mu bac nhe
ca 2 site tren cang tot
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phuchungac
21-04-12, 06:35 AM
thot k lam nua ak.chay dau mat roi

pelinh
21-04-12, 08:49 AM
thank bạn trước nhờ vã sau :))

phuchungac
22-04-12, 11:52 AM
thank bạn trước nhờ vã sau :))

thank roi ma........cha thay thot dau