PDA

View Full Version : [JX] Lỗi đăng nhập nhân vật

mr_panda1308
02-01-12, 11:23 AM
Mình vừa cài thử server tsbd + awjx của edward trên vps, sau khi config ip đầy đủ ngon lành cành đào rồi, vào game, đăng nhập nhân vật xong nó cứ báo "Đang đăng nhập" mãi ko vào game.. mặc dù ở máy cá nhân mình mình cũng cài sv đó và lại vào đc game.., bro nào biết cách khắc phục thì mình với, thanks!
Ảnh em nó đây:

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Edward_Newgate
02-01-12, 11:49 AM
Bạn cho xem hình GameServer + List port :)
Trước mình config trên VPS Azure ok hết mà

mr_panda1308
02-01-12, 11:59 AM
Hình em nó đây bác, list port thì em ko rõ vì ông anh mở sẵn rồi, tí em hỏi lại, nhưng mà sv quà tết của bác jxvietnam em cài thử lại chạy đc bác ạ..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Edward_Newgate
02-01-12, 12:03 PM
Đang rảnh chờ upload cái skill 150, bạn để lại yahoo đi mình xem qua cho :)

mr_panda1308
02-01-12, 12:15 PM
giống tên nick forum đó bác :D