PDA

View Full Version : [TLBB] Share Thần khí 86, 96 đây

vuhuy99v
01-01-12, 02:13 PM
Hình ảnh các bạn xem ở đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đây là linK:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/s:
.phải bỏ món thần khí 86,96 hiện đang sử dụng và mua lại cây mới trong shop knb
.Đừng có mua thú cưỡi cấp 3 nhe,mua bị dis đó gặp ai bị lỗi billing thì....

Ai có full việt hóa và billing chuẩn thì share cho mình nhe^^
Nhớ thanks nhe!

vuhuy99v
01-01-12, 02:14 PM
Hà Hoàng up vào Sticky Threads dùm nhe

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 02:25 PM
Dán bài này vào Stick chứ ko phải topic=))

zen.dragon
01-01-12, 08:09 PM
Bác vuhuy ơi sao TK cái bang k hiển thị nhỉ
Nghe nói bác huy sắp share con thú cưỡi rồng chở cã 1 pt phải k :))

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 08:44 PM
Tình hình là run đến đoạn config IP xong rồi nhưng khổ toàn tiếng tàu khựa nên mò sẽ lâu ~> Nếu có kết quả sẽ share cho anh em;))

hater
01-01-12, 08:51 PM
làm đc rồi mà thiếu hiệu ứng :D với lại cái billing lỗi khó tự sướng quá out cái thì chỉ có đợi dài cổ mới vào lại đc :|

vuhuy99v
01-01-12, 10:35 PM
Bác vuhuy ơi sao TK cái bang k hiển thị nhỉ
Nghe nói bác huy sắp share con thú cưỡi rồng chở cã 1 pt phải k :))
Bạn dùng client của anh vt8 share nhe rùi chép đè cái config vào client
Đọc kỹ cái này nhe^o^
P/s:
.phải bỏ món thần khí 86,96 hiện đang sử dụng và mua lại cây mới trong shop knb
.Đừng có mua thú cưỡi cấp 3 nhe,mua bị dis đó gặp ai bị lỗi billing thì....

Sói Đẹp Trai
02-01-12, 07:07 PM
Dùng Client mới up qua MF đó chứ của vtv8 ko biết máy khác thế nào chứ máy mình toàn hết một ngày báo lỗi ~> Giải nén lại:(

yuhtnhahk
02-01-12, 07:39 PM
Dùng Client mới up qua MF đó chứ của vtv8 ko biết máy khác thế nào chứ máy mình toàn hết một ngày báo lỗi ~> Giải nén lại:(

Mình chạy Client đó (VTV8)không thấy có lỗi gì,ngày nào cũng vẫn tèn tèn mà sao ông lỗi đc nhỉ:-s

Sói Đẹp Trai
02-01-12, 08:50 PM
Mình chạy Client đó (VTV8)không thấy có lỗi gì,ngày nào cũng vẫn tèn tèn mà sao ông lỗi đc nhỉ:-s
Cũng chả hiểu nó báo cái lỗi này nè;)) Lấy lại bức ảnh từ lâu lắm rồi=))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn một cái nữa quên rồi đại khái nó nói là ver đã cũ, không thể vận hành;))... Do mới del hết do vụ Coinme.exe nên giờ ko còn để chụp ảnh nữa:|

Test qua thấy Client trên MF kia rất tốt ;)) không hề gì lại hiển thị ngon=))

0939234464
30-06-14, 12:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuhuy99v
30-06-14, 05:53 PM
Cái này xưa lém rùi bạn ơi, bây h bạn dùng các sv từ 3.30 > đều có thần khí 86, 96 và hơn nữa^^

0939234464
01-07-14, 11:20 AM