PDA

View Full Version : [TLBB] Share cả bộ TLBB 4 lỗ Biling Windows (Nguồn China) trên VMware

thientruongdx
01-01-12, 11:27 AM
Chào mừng 2012 - Chúc mừng năm mới
Năm mới có 1 chút mới lì xì cho ace GameZone
Bộ này chắc nhiều người biết nhưng chưa share, mình mạn phép share cho ace yêu thích TLBB về nghịch
Bộ này là full VMware bao gồm 1 Linux, 1 Windows và 1 Client
Mình cũng chỉ mới load về cũng chưa có thời gian test và cũng chưa biết nó chạy như thế nào. Có gì ace đừng chém
Toàn bộ nguồn China
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cuối cùng là link Download. Link ở server China nên muốn load max speed thì các bạn kiếm 1 con proxy China để load
Link Việt Nam do thientruongdx upload :))
Azsharing.com

Linux-Windows.rar.001 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.002 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.003 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.004 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.005 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.006 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.007 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.008 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.009 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.010 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.011 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.012 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.013 - 199.0 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Linux-Windows.rar.014 - 127.5 Mb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đã Upload xong

tandat102
01-01-12, 11:38 AM
Thanks nhưng mà nó ghi dữ liệu đã bị xóa

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 11:40 AM
Anh em bấm thanks nhiệt tình nào...
Tiện đây lão cho hỏi đăng nhập chỗ nào zợ toàn ô vuông không à:((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thientruongdx
01-01-12, 11:46 AM
Ôi đệt mợ nhà nó xóa nhanh thế. 3.8G up sao nổi

tandat102
01-01-12, 11:48 AM
Ôi đệt mợ nhà nó xóa nhanh thế. 3.8G up sao nổi

Bác up cái quan trọng lên thôi

thientruongdx
01-01-12, 11:50 AM
Bác up cái quan trọng lên thôi
Cái quan trọng chắc chỉ cần cái VMW Linux và Win thui nhỉ 2.7gb

tandat102
01-01-12, 11:54 AM

THeo mình không biết cái window đó chứa những gì chắc là orcale và cái billing win theo mình thì up cái vmw window còn linux thì bác bật lên copy cái server up là dc rồi để xem cách nó config. Có sai các bác đừng chém ;;)

vietthol
01-01-12, 11:54 AM

bác up lên host vn đi, chỉ tầm 1h là song 3g

zen.dragon
01-01-12, 12:20 PM
Bản sv trong cái này có gì hấp dẫn k ??

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 12:29 PM
Bản sv trong cái này có gì hấp dẫn k ??Đây là Billing chứ Server nào zợ=)) Haiz thế

zen.dragon
01-01-12, 12:38 PM
Đây là Billing chứ Server nào zợ=)) Haiz thế
Tưởng đây là cã 1 sv có sẵng billing chứ :)) chứ ai k bik cái này là billing =))

khuek8b
01-01-12, 12:58 PM
Bộ này chắc nhiều người biết nhưng chưa share, mình mạn phép share cho ace yêu thích TLBB về nghịch
Bộ này là full VMware bao gồm 1 Linux, 1 Windows và 1 Client
Mình cũng chỉ mới load về cũng chưa có thời gian test và cũng chưa biết nó chạy như thế nào. Có gì ace đừng chém
Toàn bộ nguồn China
Cuối cùng là link Download. Link ở server China nên muốn load max speed thì các bạn kiếm 1 con proxy China để load

Các bạn vào đây để kiếm Proxy China nhé
Hướng dẫn sử dụng Proxy
Muốn ko phải chờ xxx giây thì các bạn Reg 1 acc free ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để khỏi phải chờ

bố trường vĩ đại.......
30charrrrrrrrrrrrrrr

vippro0
01-01-12, 01:19 PM
- Bác chủ top up cho e xin cái billing đó lên host đc ko tks bác tr'C :">

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 01:25 PM
Lão up xong mình sẽ test và tích hợp cả bộ SV này qua MF luôn anh em đợi nhé

thientruongdx
01-01-12, 02:12 PM
Vào load nào các tềnh yêu. Thank nữa nhé :))

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 02:29 PM
Bấm thanks nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

rikudo
01-01-12, 02:35 PM
Đây là Billing chứ Server nào zợ=)) Haiz thế
Sẽ có cả đống người sẽ cài lại win + nghẽn mạng liên tục đây =))
Khiếp vụ này rồi , cả máy pc + server mất mạng liên tục + cài lại win ...
Nếu mọi người không chê mình sẽ share Billing, nhưng áp dụng chỉ cấp cho những ai chơi offline , private sẽ tự động ngắt Billing .

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 02:38 PM
Nếu mọi người không chê mình sẽ share Billing, nhưng áp dụng chỉ cấp cho những ai chơi offline , private sẽ tự động ngắt Billing .
Tốt đó=)) Cho mình yahoo nào.....................

rikudo
01-01-12, 02:54 PM
Tốt đó=)) Cho mình yahoo nào.....................
Chờ cài xong cái máy đã vừa mới test billing của anh dantruong xong :-ss

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 02:57 PM
Chờ cài xong cái máy đã vừa mới test billing của anh dantruong xong :-ssĐừng kêu là test hỏng máy đấy nhé:((

rikudo
01-01-12, 03:22 PM
Đừng kêu là test hỏng máy đấy nhé:((
Thử là biết à ... khi cài sẽ không thấy đâu, quét mới thấy ... và những hiện tượng nghẽn mạng nữa :(

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 03:31 PM
Cho xin yahoo Rí cù dồ...
Hjx đang khởi động sv thì tự nhiên tắt ngóm luôn tháo ra thấy ram nóng rực rỡ=)) Tưởng cháy rồi ai dè hơ qua quạt 1 lúc đã cứu đc RAM OMG Cho xin yahoo đi Rí

rikudo
01-01-12, 03:44 PM
Cho xin yahoo Rí cù dồ...
Hjx đang khởi động sv thì tự nhiên tắt ngóm luôn tháo ra thấy ram nóng rực rỡ=)) Tưởng cháy rồi ai dè hơ qua quạt 1 lúc đã cứu đc RAM OMG Cho xin yahoo đi Rí
Bạn có facebook thì add nick : Phú Lacoste
Chứ yahoo PM loạn lắm :D

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 03:52 PM
Bạn có facebook thì add nick : Phú Lacoste

rikudo
01-01-12, 04:16 PM
Chờ mình cài xong server sẽ lập topic riêng ra.
Vì cái này không cần cài tools gì hết .
Những ai chơi offline thì được,thấy dấu hiệu Online kiếm tiền mình sẽ cắt không cho sử dụng nữa .
Kiểu như là xét theo mã máy :)

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 04:17 PM
Chờ mình cài xong server sẽ lập topic riêng ra.
Vì cái này không cần cài tools gì hết .
Những ai chơi offline thì được,thấy dấu hiệu Online kiếm tiền mình sẽ cắt không cho sử dụng nữa .
Kiểu như là xét theo mã máy :)=)) Nhanh nhé trong ngày hôm nay để mình còn UP bộ SV full qua MF...
P/s cái thằng FB này reg nick mà nó chả gửi code kick hoạt nhở

chienthan_vn
01-01-12, 07:19 PM
8->8->8->8-> 1h lại vào Game zone chờ comment của rikudo đây hê hê

zen.dragon
01-01-12, 07:29 PM
Ta cũng đang đợi rikudo đây :))

rikudo
01-01-12, 07:42 PM
Ta cũng đang đợi rikudo đây :))
Vì cái này công phu tý, nên đang suy nghĩ nên hướng dẫn, setup làm sao cho anh em dễ xài.
Mình nói là sẽ làm , mọi người yên tâm :)

zen.dragon
01-01-12, 08:04 PM

giangmap
02-01-12, 10:23 AM

không có chuyện cài lại WIN đâu nhé! thực ra Billing cũng chẳng sài được vì Billing windows không chịu chạy trên VMware :(...
rikudo có thể share billing gắn chết với 192.168.1.3 luôn đi chứ IP WAN thì nguy hiểm lắm...có IP Public là có thể làm mọi thứ rồi :)

rikudo
02-01-12, 12:33 PM
không có chuyện cài lại WIN đâu nhé! thực ra Billing cũng chẳng sài được vì Billing windows không chịu chạy trên VMware :(...
rikudo có thể share billing gắn chết với 192.168.1.3 luôn đi chứ IP WAN thì nguy hiểm lắm...có IP Public là có thể làm mọi thứ rồi :)
Bạn có dùng ctrinh quét virus KIS không :)
Quét xong là sẽ biết máy mình như thế nào :D
CÒn việc share billing, tại sao có người tên là rkitvn bảo nói share lâu rồi, giờ chạy được các bạn lại không hỏi :D

giangmap
02-01-12, 12:53 PM
CÒn việc share billing, tại sao có người tên là rkitvn bảo nói share lâu rồi, giờ chạy được các bạn lại không hỏi :D

KIS là gì thì mình không biết hehe...chứ mình sài đâu có bị gì đâu chài...còn billing thì ai biết thì hướng dẫn...như bạn biết thì bạn hướng dẫn...còn nhiều khi người khác không biết...rồi nói biết tung hỏa mù thì cũng chịu :))

tututu12
02-01-12, 01:47 PM
KIS là gì thì mình không biết hehe...chứ mình sài đâu có bị gì đâu chài...còn billing thì ai biết thì hướng dẫn...như bạn biết thì bạn hướng dẫn...còn nhiều khi người khác không biết...rồi nói biết tung hỏa mù thì cũng chịu :))
kis là KASPERSKY INTERNET SECURITY đó bạn

yuhtnhahk
02-01-12, 06:19 PM

Rikudo đang mở sever online đó hả?hay hay hay,anh em ta vào chiến thôi:))

Sói Đẹp Trai
02-01-12, 07:19 PM
KIS bản quyền quét ra hơn 3500 con Virus đây vừa cài lại máy đã đành... Nhưng dù sao cũng không cần thiết phải cài lại máy=)) Mấy con này chưa đẳng cấp gì mấy đâu...
P/s Hy vọng bạn mở onl để test chứ không phải để làm việc khác. Hãy như những gì bạn nói trong topic kia đừng phản lại lời nói nhé
Thân !