PDA

View Full Version : [JX] Về hàm additem

kiemsitocno
30-12-11, 11:02 PM
mình thấy trong bản hút hít của bạn jxvietnam,phần manage.lua,có cái hàm này AddItem(0,MangTrangBi[i][3],MangTrangBi[i][4],GetTaskTemp(34),0,0,5)
mình cứ tưởng hàm additem phải là AddItem(nItemClass,nDetailType,nParticualrType,nLe vel,nSeries,nLuckn,nItemLevel) chứ,cái hàm của jxvietnam có ai giải thích mình được không ?,mình định sửa phần manage.lua nhưng không biết cái hàm đấy sửa thế nào

thaihoa91
31-12-11, 12:00 AM
mình thấy trong bản hút hít của bạn jxvietnam,phần manage.lua,có cái hàm này AddItem(0,MangTrangBi[i][3],MangTrangBi[i][4],GetTaskTemp(34),0,0,5)
mình cứ tưởng hàm additem phải là AddItem(nItemClass,nDetailType,nParticualrType,nLe vel,nSeries,nLuckn,nItemLevel) chứ,cái hàm của jxvietnam có ai giải thích mình được không ?,mình định sửa phần manage.lua nhưng không biết cái hàm đấy sửa thế nào

Nó y chang như hàm gốc thui, chẳng wa thông số đó dc lấy từ mảng MangTrangBi, thông sô GetTaskTemp(34) mà thui !

Bạn nên đọc bài các hàm cơ bản, nó chỉ là gọi ra để lấy số thui ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxvietnam
31-12-11, 09:52 AM
cấu trúc hàm thì vẫn như vậy, nhưng tui dùng mảng để thuận lợi hơn thui