PDA

View Full Version : [Quà tết] Nhất Kiếm ~ Download về và chiến !!!

Sói Đẹp Trai
30-12-11, 07:25 PM
Như đã hứa hôm qua, hôm nay mình sẽ share bản Nhất Kiếm của vominhtan2008 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đã UPLOAD qua Mediafire đầy đủ luôn đã chỉnh IP tất tật, Download về giải nén ra và chơi luôn =))

Xin nói lời cảm ơn vominhtan2008 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhiều nhé;))

--- Chú ý :
Dành riêng cho những bạn nào lười giống mình ;)) chỉ việc load về giải nén đánh pass vào và chơi mà thôi ;))

--- Đây là topic gốc anh em tham khảo nhé :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chú ý ai cũng phải đọc trước khi Download:

Với những ai nghi ngờ đây là Virus đừng có Download và cũng đừng có bấm Thanks làm gì cho mệt ra...
Avira nó scan ra toàn file *sql.dll đó ai nghĩ Virus đừng có Download !
Quét ra 127 con Virus cơ ;)) ~> Bấm BACK lại ngay không toi đặc đó...
Nếu ai đọc những dòng trên mà không tin là Virus thì hãy bấm tiếp xuống dưới

Đáp ứng bước trên hãy nhảy xuống bước dưới bấm vào cái ẩn/hiện nội dung... tránh bỏ bước gây hoảng loạn tinh thần;))

--- Phần Download :
Các bạn có thể chọn Download một trong ba bản bên dưới này, Bản chưa fix lỗi nhẹ hơn bản Fix lỗi lần 1 một tý;)) và đương nhiên bản Fix lỗi lần 2 hoàn chỉnh nhất nên sẽ nặng nhất..........Lần này các lỗi tàng hình,... nói chung là đầy đủ hết không bug gì hết các bạn test thử xem sao...;));));))

--- Bản chưa fix lỗi...

Link Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Bản fix lỗi lần 1...

Link Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Bản fix lỗi lần 2...

Pass nếu có: Hà Hoàng

--- Một chú ý nho nhỏ:
Nếu các bạn Download về gặp mấy file *.00x thì đừng Delete mà dùng phần mềm FFJS để nối các file *.00x vào sẽ được 1 file rar ấn giải nén bình thường...
Còn nếu Download về thấy file Partx.rar thì ấn vào giải nén bình thường không cần FFJS...

Một lần nữa xin chúc toàn thể member GameZone.Vn một cái tết an lành hạnh phúc nhe ;))

HAVE FUN !

minhchau0309
30-12-11, 07:29 PM
temmmmmmmmmmmmmmmm thank hà hoàng box tlong òy wa dey lun.good luck..........

vominhtan2008
30-12-11, 07:30 PM
Qua bên topic tui lụm thêm cái Update v1.0 nữa nha đảm bảo chơi ngon !!!!!! :-?

Sói Đẹp Trai
30-12-11, 07:30 PM
Chỉ vì đã hứa nên mình làm với lại box TLBB cũng không có gì bận rộn lắm rảnh hơi nên mình UPLOAD thôi;))

hai07dv
30-12-11, 07:43 PM
tks nhé =D> ...mà bản này đã update V1.0 mới của minhtam chưa bạn ....L-)

thanhtunghk
30-12-11, 07:49 PM
Mình ko có duyên với NK hay sao ấy mấy cái sv trước cài hem dc. Thử cái này xem sao.

Linh_JX
30-12-11, 07:52 PM
tks bạn nhá !! chiến đi các bạn tớ k chơi =))

nhok.ace
30-12-11, 07:53 PM
Như đã hứa hôm qua, hôm nay mình sẽ share bản Nhất Kiếm của vominhtan2008 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đã UPLOAD qua Mediafire full luôn đã chỉnh IP tất tật, Download về giải nén ra và chơi luôn=))

Đây là topic gốc anh em tham khảo nhé [I]

[B]Link Download <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Một lần nữa xin chúc toàn thể member GameZone.Vn một cái tết an lành hạnh phúc nhe;))

HAVE FUN !

thankyou vinamiu:Laluot_189::Laluot_210: keke

ndquang92
30-12-11, 07:58 PM
ôi mừng quá ^^ thanks nhé :U=D>...............

Sói Đẹp Trai
30-12-11, 08:33 PM
tks bạn nhá !! chiến đi các bạn tớ k chơi =))Mụ SPAM ghê thế... Bản này ta đang chơi Virus lấy đâu ra mụ:|
Chém zó hài thật đùng là Linh_JX có khác=))
P/s cái kia của vominhtan2008 up vào Mình sẽ download về và mai up thử qua MF xem có đc không;)) Thanks ủng hộ nào

Sói Đẹp Trai
30-12-11, 08:33 PM
tks bạn nhá !! chiến đi các bạn tớ k chơi =))Mụ SPAM ghê thế... Bản này ta đang chơi Virus lấy đâu ra mụ:|
P/s cái kia của vominhtan2008 up vào Mình sẽ download về và mai up thử qua MF xem có đc không;)) Thanks ủng hộ nào

VnGeneral
30-12-11, 08:43 PM
Mụ SPAM ghê thế... Bản này ta đang chơi Virus lấy đâu ra mụ:|

Vừa giải nén ra thì phát hiện 1 đóng virus :-ss , bạn coi lại đi

Lúc đầu nhầm tưởng bên topic của tân nhưng khi xem lại thì bên topic tân chỉ có 2 file thôi :)

Sói Đẹp Trai
30-12-11, 08:55 PM
Máy mình vừa mới Format hết nhẵn không có Virus
Có chăng là bản của mụ Phát đó...
Cái của mụ Tân phải dùng Source của mụ Phát mới chạy đc...
P/s mình dùng KIS bản quyền quét không ra cái gì cả bạn xem lại nhé... Xem kỹ

Sói Đẹp Trai
30-12-11, 09:19 PM
Bổ sung thêm bản đã fix lỗi của mụ Tân
Link trang đầu anh em tham khảo

soituyet89
30-12-11, 09:27 PM
bạn có thương thành full đồ thần + bí kíp hông share mình với

Sói Đẹp Trai
30-12-11, 09:33 PM
Cái đó mình đang đi xin Shop của vudung... Có kết quả sẽ sớm share cho các bạn;))

xxjeonxx
30-12-11, 09:51 PM
thank sờ kiu anh em! Chúc anh em 1 năm mới vui vẻ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:o)

811659
30-12-11, 09:53 PM
hot day! tks chu topic nha! chuc ae nam moi zui ze!

docthuthanlong
30-12-11, 09:58 PM
Sao tui chạy cái pn ... điền vào 20 rồi chạy 5 cái số 1 2 3 4 5 như hướng dẫn rồi vào 127.0.0.1/index.php ko được nhỉ:|

drquochoai
30-12-11, 10:01 PM
Cho mình hỏi point dư để + sức mạnh..... nằm ở data nào thế, anh em coi giùm mình đi :( ghét thằng mod

drquochoai
30-12-11, 10:02 PM
Sao tui chạy cái pn ... điền vào 20 rồi chạy 5 cái số 1 2 3 4 5 như hướng dẫn rồi vào 127.0.0.1/index.php ko được nhỉ:|

Bạn chạy cmd ấn 30 để uninstall apache_pn và mysql_pn trước rồi mới chạy 20 để install lại thử xem

Cho mình hỏi point dư để + sức mạnh..... nằm ở data nào thế, anh em coi giùm mình đi ghét thằng mod

vuquangtam
30-12-11, 10:03 PM
cảm ơn bạn rất rất rất rất rất rất rất nhiều:">:">:">:">:">:">:">:">

minhchau0309
31-12-11, 12:17 AM
bị lỗi đứg 1 chỗ ùi, item tàg hình lun....ai helppppppp

vominhtan2008
31-12-11, 12:20 AM
Qua topic gốc cập nhật ver 2 fix lỗi là hết 8-| 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

lynt89
31-12-11, 12:30 AM
Hjx..giải nén ra thì 135 files dính virus..hjxhjx..các bạn cho mình hỏi là mấy files dính virus đó có nguy hiểm ko zậy??b-(

minhchau0309
31-12-11, 12:35 AM
Hjx..giải nén ra thì 135 files dính virus..hjxhjx..các bạn cho mình hỏi là mấy files dính virus đó có nguy hiểm ko zậy??b-(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

811659
31-12-11, 06:45 AM
giải nén ra kêu tít tít điếc cả ráy! 128 con cả thảy8->

Sói Đẹp Trai
31-12-11, 07:02 AM
Nếu vậy chắc bản của mụ Phát có Virus vì của mụ Tân mình đã quét kỹ bằng KIS bản quyền...
P/s một số file nghi là Virus nhưng thực chất khong phải... VD mysqld chẳng hạn...
P/s có Virus nhưng không sao cả dùng KIS quét xong cách ly tránh dùng avira nó quét tẹt cái Delete hết rồi thì lỗi đó... KIS nó chỉ cách ly thôi bởi vậy tránh quét nhầm phải những file như trên và del đi là hỏng;))

[B.M.W]Sports
31-12-11, 08:23 AM
temmmmmmmmmmmmmmmm thank hà hoàng box tlong òy wa dey lun.good luck..........
bác ko thay avata đi là hối hận không kịp

Sói Đẹp Trai
31-12-11, 08:25 AM
Đã Up link bản fix lỗi lần 3 trên đầu , anh em tham khảo download nhé...
P/s Phát dán bài này lên cao đc hềm:|

[B.M.W]Sports
31-12-11, 08:25 AM
Nếu vậy chắc bản của mụ Phát có Virus vì của mụ Tân mình đã quét kỹ bằng KIS bản quyền...
P/s một số file nghi là Virus nhưng thực chất khong phải... VD mysqld chẳng hạn...
P/s có Virus nhưng không sao cả dùng KIS quét xong cách ly tránh dùng avira nó quét tẹt cái Delete hết rồi thì lỗi đó... KIS nó chỉ cách ly thôi bởi vậy tránh quét nhầm phải những file như trên và del đi là hỏng;))
bị dính con coime.exe củng cái 1k này chắc
158 em
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sói Đẹp Trai
31-12-11, 08:32 AM
Coinme.exe là ở bên JX phát tán sang... Tuy nhiên sau đó mình đã Format hết ổ cứng và cài lại máy nên không thể có Coinme.exe được... Bản gốc của Phát cũng không hề có... Xem lại trong máy xem có JX của mụ Die_JX không nhé Sờ Pót

zin1007
31-12-11, 08:40 AM
bản này sao thấy mọi ng bị dính nhiều virut thế nhỉ :-s. chỉ cần gắp 1 số cái mới sang sv cũ là ok thôi mà, khỏi sợ virut :D

Sói Đẹp Trai
31-12-11, 08:52 AM
bản này sao thấy mọi ng bị dính nhiều virut thế nhỉ :-s. chỉ cần gắp 1 số cái mới sang sv cũ là ok thôi mà, khỏi sợ virut :DĐã làm đúng như vậy, máy cũng vừa Format lại... Nếu có chắc Virus từ bản của Phát ra thôi...
Zin à vào yahoo nào;))

benop001
31-12-11, 09:03 AM

minhchau0309
31-12-11, 09:32 AM
Sports;525776']bác ko thay avata đi là hối hận không kịp

hihi e thay rồi bác ạ 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ICarus
31-12-11, 10:48 AM

thanhtunghk
31-12-11, 11:34 AM
mình cũng bị lỗi này...................................

down về avira bao virus nên bỏ vào máy ảo chạy.

gamevnlc
31-12-11, 11:48 AM
cái này cài cho xp thôi xin source cái cho win 7 với

vominhtan2008
31-12-11, 11:55 AM
WIn 7 chạy được nha bạn lỗi win 7 do có nhiều kết nối thui. Tui chạy ầm ầm có sao !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!/:)

gamevnlc
31-12-11, 12:00 PM
WIn 7 chạy được nha bạn lỗi win 7 do có nhiều kết nối thui. Tui chạy ầm ầm có sao !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!/:)

Đó là máy bạn không phải máy tôi nha :|

Sói Đẹp Trai
31-12-11, 12:03 PM
Các bạn để ý mấy file trong hình đó toàn mấy file chạy game, các bạn dùng avira quét nó bắt đc nó del hết gặp lỗi 0% cũng đúng thôi... Đơn giản xóa mất nguồn của nó thì nó hoạt động thế nào đc=))

mua_bien84
31-12-11, 02:11 PM
Down Part 1 về quét có 189 con => k down k thank! MOD => hài =))... Bản JX của Nhok share k có con nào!

Sói Đẹp Trai
31-12-11, 04:37 PM
Down Part 1 về quét có 189 con => k down k thank! MOD => hài =))... Bản JX của Nhok share k có con nào!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>óa toàn những file dùng để " vận hành " Server... Hỏi một câu mấy người có biết phân biệt Virus và Webgame không thế ? Xóa hết đi rồi chạy được ta chắp tay vái luôn =)) :Laluot_175:

kelalung
31-12-11, 07:56 PM
virus ko, xoá hết cho mau nhá.

ndbl1992
31-12-11, 08:54 PM
Chủ topic check lại link mf hộ em được ko ? Em ko down được :-<

Sói Đẹp Trai
31-12-11, 08:56 PM
Chủ topic check lại link mf hộ em được ko ? Em ko down được :-<Link bình thường chỉ tại thằng MF dạo này quá tải hay sao thỉnh thoảng vào không được ~> Chưa biết cách fixx ~> Sử dụng Proxy sem sao

ndbl1992
01-01-12, 12:11 AM
Chủ topic cho em nick YM liên lạc được không ? Em muốn nhờ một chút về 1k offline

ldquan
01-01-12, 12:15 AM
Cám ơn Hoàng Hà nhiều nhé. Chúc bạn cùng người thân năm mới an khang hạnh phúc:x

VnGeneral
01-01-12, 12:18 AM
Tớ đã bảo file part 1 của bạn có vấn đề

Máy bạn bị virus cực nặng, ai cũng phản ánh hết

Dù sao cũng cám ơn công bạn up :) tuy ko có dùng , chỉ down về check thôi

Topic đông khách nha Mod :) , nếu phiền có thể check và up lại source mới ko virus cho mọi người

Happy New Year 2012 - Your wish come true !!

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 09:29 AM
Tớ đã bảo file part 1 của bạn có vấn đề

Máy bạn bị virus cực nặng, ai cũng phản ánh hết

Dù sao cũng cám ơn công bạn up :) tuy ko có dùng , chỉ down về check thôi

Topic đông khách nha Mod :) , nếu phiền có thể check và up lại source mới ko virus cho mọi người

Happy New Year 2012 - Your wish come true !!Đã nói vậy mà vẫn không hiểu ??? Mình khuyên các bạn dùng Avira quét nhé... Quét xong nó Del hết mấy file kia đi rồi vào game được anh 0% chào đón nhé =))
Đã nói rồi Virus chả nhẽ từ bản gốc của mụ Phát ? Bản gốc quét ra đúng 127 con Virus đó chả nhẽ mấy file hệ thống nó scan tưởng Virus là xóa à.. Tóm lại một câu ai không load thì thôi ko phải mất công bấm thanks làm cái gì cho nó mệt.
Nói suốt đến không thể chịu nổi... Ai load về dính Virus thì Remove hết thanks đi không down thì thôi đừng khủng hoảng tinh thần người sau (:|
P/s Mình bảo kê đây không phải Virus ai không tin cứ xóa hết đi rồi nghỉ chơi luôn nhé... Ai quét hết mà vẫn vào được game mình gọi sư phụ...

Down Part 1 về quét có 189 con => k down k thank! MOD => hài ... Bản JX của Nhok share k có con nào!
Không Download không ai bắt thanks mà thanks hay không là tùy mọi người. Nếu cảm thấy nghi ngờ thì tự Dev một cái mới mà chơi... Xóa đúng file sql mà có biết chức năng của nó là gì không mà đã vội phán là virus ?

thientruongdx
01-01-12, 09:33 AM
Cũng nhờ bản này của HaHoang mà mình vừa del hết cả ổ của 1 thằng làm Ol xong :))
Ôi thật là tội nghiệp cho nó =))

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 09:45 AM
Cũng nhờ bản này của HaHoang mà mình vừa del hết cả ổ của 1 thằng làm Ol xong :))
Ôi thật là tội nghiệp cho nó =))Bác làm very good đó...
Các Men vui lòng đọc lại ở đầu bài nhé...
THÂN

hanny
01-01-12, 11:37 AM
nhật ký:
1/1/2012 năm mới mở hàng cài 1k . Vào chơi đc sướng không chiu nổi thức thâu đêm .
thành quả : máy tính có 6 cái ổ cứng bị format hêt 5 ổ còn đúng ổ win . mất hêt dữ liêu không còn 1 cái gi.
bản này virus kinh quá.Thế là năm mới cái gì cũng mới rồi .(:|(:|(:|.
mong răng ko ai bị như mình.

VnGeneral
01-01-12, 11:46 AM
Tớ ko có ý chê topic cậu, nhưng thật sự có virus ai dám down ;))

Topic của phát tớ down chả dính con nào, qua down bên cậu 1 đóng có khi hư cả 1 ổ =))

Tôi biết công bạn upload lên nhưng bạn ko check kỹ gì cả còn lớn giọng chỉ dạy người khác ;;)

kelalung
01-01-12, 12:50 PM
có gần 200 em vi rút, mình dùng avast sờ cu ri ty.
Cách khắc phục nè: liệt kê mấy file exe bị dính virus ra, xoá chúng rồi kiếm file exe của mấy bản trước thế vào.
Còn file php hay gì gì đó nếu dính virus thì cũng liệt kê ra, xong copy nó qua win ảo, trong win ảo tạo 1 file text copy nội dụng của file php đó rồi copy file text qua máy thật, rồi đổi tên, tuy hơi lâu và chán nhưng sẽ hết nạn virút

myloveaq
01-01-12, 01:02 PM
bj dinh rồi ko chơi nữa chán

nhok.ace
01-01-12, 01:40 PM
đã dow và phát hiện ra mot đống virut + troigen.....>>500 con ak minh quét = KIS 11 ban quyền.sau mot lúc chơi cpu = 100%...may nạng kinh + virut troigen tự nhân lên >> 1000con akak:-B ==>> ghost lại máy nhưg du sao cung thnk nhiệt tình vì đã share cho a-e keke:D
ps: ai ngai virut thi k nên dow con ai vẫn mún chơi thì...dow về quứt virut chác la vẫn choi dc:D

nhok.ace
01-01-12, 01:45 PM
Đã nói vậy mà vẫn không hiểu ??? Mình khuyên các bạn dùng Avira quét nhé... Quét xong nó Del hết mấy file kia đi rồi vào game được anh 0% chào đón nhé =))
Đã nói rồi Virus chả nhẽ từ bản gốc của mụ Phát ? Bản gốc quét ra đúng 127 con Virus đó chả nhẽ mấy file hệ thống nó scan tưởng Virus là xóa à.. Tóm lại một câu ai không load thì thôi ko phải mất công bấm thanks làm cái gì cho nó mệt.
Nói suốt đến không thể chịu nổi... Ai load về dính Virus thì Remove hết thanks đi không down thì thôi đừng khủng hoảng tinh thần người sau (:|
P/s Mình bảo kê đây không phải Virus ai không tin cứ xóa hết đi rồi nghỉ chơi luôn nhé... Ai quét hết mà vẫn vào được game mình gọi sư phụ...

Không Download không ai bắt thanks mà thanks hay không là tùy mọi người. Nếu cảm thấy nghi ngờ thì tự Dev một cái mới mà chơi... Xóa đúng file sql mà có biết chức năng của nó là gì không mà đã vội phán là virus ?

theo mình thì bản của phiên-nhatrang minh chưa quét nhưng mà hình nhu k co virut...=> đã cài chơi bt;) còn bản ne thi minh quét ra một đống virut ak >:P

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 01:54 PM
Mình đã nói từ trên ko load thì thôi máy mình ko cài anti gì cả cứ để kệ nó rồi vẫn chơi bình thường
P.s CPU không đến nỗi 100% như mấy người chém đâu

thientruongdx
01-01-12, 02:46 PM
nhật ký:
1/1/2012 năm mới mở hàng cài 1k . Vào chơi đc sướng không chiu nổi thức thâu đêm .
thành quả : máy tính có 6 cái ổ cứng bị format hêt 5 ổ còn đúng ổ win . mất hêt dữ liêu không còn 1 cái gi.
=))Chết cười vs thằng này.... =))

mua_bien84
01-01-12, 03:42 PM
Đã nói vậy mà vẫn không hiểu ??? Mình khuyên các bạn dùng Avira quét nhé... Quét xong nó Del hết mấy file kia đi rồi vào game được anh 0% chào đón nhé =))

Thế này nhé, tui load cái 1K của Phát + của vominhtan và bản của ông về quét virus toàn bộ...

Kết quả:
- Bản của Phát k có con nào!

- Bản của vominhtan có 1 con shell và virus( file ex_shop.php + star.php ) phần Update+v1.0+Server+1k_New.rar

- Bản của ông thì tui post hình lên đó => để ông kiểm tra lại thôi chứ k phải để kêu ngta ngu để av del hết file quan trọng nên k chơi dc, cái hình tui post lên là kết quả quét, khi nào nhấn Apply thì nó mới move sang box Cách ly...

Mọi người post hình quét có virus lên ông lại kêu virus từ bản của vominhtan + Phát hay lại từ cái Jx rồi kêu k phải virus, đã kiểm tra lại chưa?

Sói Đẹp Trai
01-01-12, 03:53 PM
Không load thì thôi mà cũng ko cần thanks thích sao thì thích không nói nhiều nữa tập trung làm TLBB đã

duthli
01-01-12, 04:24 PM
để tui xài kis 2012 bản quyền rùi update cho ace xem có virut thì ko down nữa ok

hanny
01-01-12, 04:57 PM
=))Chết cười vs thằng này.... =))
vãi lều với thằng này .không đỡ đc MOd

thientruongdx
01-01-12, 05:08 PM
vãi lều với thằng này .không đỡ đc MOd
...............Chưa gì đã học đòi cho OL =))

duthli
01-01-12, 06:10 PM
hầu hết các html và exe đều phát hiện:-&

quangphong0904
01-01-12, 06:37 PM
load hết, đơn giản vì k bao h sợ virus

myloveaq
01-01-12, 08:13 PM
zới ơi virus thật sau khi thấy hiện tượng ổ D của mình đầy lên 1 cách đáng nghi bèn xóa toàn bộ , bộ cai ~
~800 mb dj cài avira va rồi báo virus loạn cả lên ối zời ơi

zin1007
01-01-12, 08:16 PM
nhật ký:

:))ha2 có tố chất đóng hài kịch. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duytungk87
01-01-12, 08:57 PM
sao mình dùng CMC không thấy phát hiện gì nhỉ
Mà cho hỏi là cái khiêu chiến nó bảo chưa mở là sao nhỉ
Mà pass Navicat là gì vậy bạn
Mình gõ 123456 mà không vào đc

hai07dv
01-01-12, 09:35 PM
Bản này mình mới test...ok !! có thấy dính virut j đâu ta :-$

lynt89
01-01-12, 09:35 PM
các bạn cho mình hỏi sao cái thương thành thiếu nhiều ngọc vậy??? ai co full thương thành ko up lên giúp mình ...:-$:-$

hai07dv
01-01-12, 09:36 PM
sao mình dùng CMC không thấy phát hiện gì nhỉ
Mà cho hỏi là cái khiêu chiến nó bảo chưa mở là sao nhỉ
Mà pass Navicat là gì vậy bạn
Mình gõ 123456 mà không vào đc

Navicat chọn connect Mysql => user : root , pass: 123456 => OK mà

duytungk87
02-01-12, 08:26 AM
Cho mình hỏi sao cái khiêu chiến không dùng đc à bạn
Vào khiêu chiến thì nó báo chức năng này tạm thời chưa mở

lynt89
02-01-12, 09:49 AM
Cho mình hỏi sao cái khiêu chiến không dùng đc à bạn
Vào khiêu chiến thì nó báo chức năng này tạm thời chưa mở
bạn phải chạy cả 2 line 1 và 2 thì mới được

anhtuan0650
02-01-12, 04:18 PM
:-" game sevver 80 % la co virut co' j đâu mà lạ nhỉ :)..........ai sợ thì đừng dow làm j virut vô hại chi so keylog thoi :-|:-| no keylog no biet minh coi xxx ca ngay thi mat mat lam

duytungk87
02-01-12, 04:18 PM
bạn phải chạy cả 2 line 1 và 2 thì mới được

Mình chạy hết rồi mà
chạy cả 5 cái luôn nhưng vẫn không được

sazakuna
02-01-12, 05:04 PM
Ai ơi cái này sài bản của Phát thì sao?

Sói Đẹp Trai
02-01-12, 08:57 PM
Á à ra mấy mi xem phim " 3 chữ ích " =)) Chết nhé không nói tự khai=)) Kaka=))
p/s Shop full thì đi xin vudung...
Mụ Thắng: Xài bản của mụ Phát copy cái Patch fix lỗi của mụ Tân vào là đc

sazakuna
03-01-12, 10:26 AM
Hehe về quê mấy hum mà mệt quá. Hum qua lên thì ngủ cả ngày. Chán thật.
Thế bản của bác thì ko dùng đc ah?

sazakuna
03-01-12, 10:28 AM
Bác nào dùng photoshop full nè. Bản rút gọn 50Mg:
---CS3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
---CS5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sazakuna
03-01-12, 10:33 AM
Á à ra mấy mi xem phim " 3 chữ ích " =)) Chết nhé không nói tự khai=)) Kaka=))
p/s Shop full thì đi xin vudung...
Mụ Thắng: Xài bản của mụ Phát copy cái Patch fix lỗi của mụ Tân vào là đc

Mi có thể làm 1 bản hoàn chỉnh cho ta ko? Ta lười lắm. hehe

hangson3100
03-01-12, 11:20 AM
Tiên sư virut mặc kê...,vấn đề là MF qua tải kô down dc ,virut cũng như ko :-|.Ai làm cái hót cho a e choi đi

Sói Đẹp Trai
03-01-12, 01:22 PM
Mi có thể làm 1 bản hoàn chỉnh cho ta ko? Ta lười lắm. heheTa à xong rồi mà chỉ có mụ nào ra cái UPDATE mới ngon hơn thì ta lại up tiếp... Chứ ta ko rành 1k hơn nữa đang tập trung fix lỗi cái TLBB nên=))

thinhba
03-01-12, 03:33 PM
Bạn Hoàng Hà ơi giúp mình với, hình như win 7 ko cài 1K được phải ko bạn? Mình mở cái 0.PnCp.cmd rồi nhập vào 20 như hướng dẫn, cái nó ra cái này xong im lìm luôn, bấm vào mấy cái 1-6 thì bị lỗi 8-} Ai bít cài thì giúp mình vs nhé!

sazakuna
03-01-12, 03:37 PM
Trời ơi win 7 có bản hd dùng Xamp zùi mà. Gắng tìm đi he!

thanhduongpm
03-01-12, 05:44 PM
Thấy nhiều bạn gặp vấn đề khi tải ở mediafire. Mình xin đóng góp site get link mediafire cho [you] đỡ khổ nha.

Sói Đẹp Trai
03-01-12, 06:27 PM
Chả biết các bạn thế nào chứ máy mình load MF như gió cấp 9 luôn ~> Unknow

kentak
03-01-12, 06:27 PM
IP tại VN bị MF chặn thôi, muốn down host MF thì xài UltraSulf (hay xài đề vào FaceBook đó) vào đc ngay.

hai07dv
03-01-12, 07:06 PM
IP tại VN bị MF chặn thôi, muốn down host MF thì xài UltraSulf (hay xài đề vào FaceBook đó) vào đc ngay.

chặn gì chứ ...mình đang down game link MF ngoài tiệm nét ..lên tới 1.2Mb/s ...có sao đâu

P/S: Hà Hoàng ..bản này đi map hỏa thần chỗ NPC Hoàng Vương j đó...(map khai phong) đi đánh 5 con boss đó ..bị lỗi ko đi được dù có pt 3 người lv 100 rùi nếu lấy file npc chưa việt hóa thì vô ok ...

Sói Đẹp Trai
03-01-12, 07:18 PM
chặn gì chứ ...mình đang down game link MF ngoài tiệm nét ..lên tới 1.2Mb/s ...có sao đâu

P/S: Hà Hoàng ..bản này đi map hỏa thần chỗ NPC Hoàng Vương j đó...(map khai phong) đi đánh 5 con boss đó ..bị lỗi ko đi được dù có pt 3 người lv 100 rùi nếu lấy file npc chưa việt hóa thì vô ok ...Cái đó mình ko biết nhưng mà đổi lại hý viện đi đc là tốt rồi;))

vominhtan2008
03-01-12, 07:24 PM
P/S: Hà Hoàng ..bản này đi map hỏa thần chỗ NPC Hoàng Vương j đó...(map khai phong) đi đánh 5 con boss đó ..bị lỗi ko đi được dù có pt 3 người lv 100 rùi nếu lấy file npc chưa việt hóa thì vô ok ...

Bạn mở NPC_0601.lua lên sửa lại 2 dòng

- if(Hero:ActFun(1102,"count > 1",0) == true)then thành if(Hero:ActFun(1102,"count > 0",0) == true)then

- Hero:ActFun(1118,"",10095) thành Hero:ActFun(1118,"",10029)

Thế là ok :)>-

hai07dv
03-01-12, 07:46 PM
Bạn mở NPC_0601.lua lên sửa lại 2 dòng

- if(Hero:ActFun(1102,"count > 1",0) == true)then thành if(Hero:ActFun(1102,"count > 0",0) == true)then

- Hero:ActFun(1118,"",10095) thành Hero:ActFun(1118,"",10029)

Thế là ok :)>-

tks để test thử ....mà mấy bản 1k này ko vô được map lãnh địa bang phái phải không ...thấy thông báo " sever đang bận ....." ...có ai update chức năng này không ....thấy nhiệm vụ môn phái có cái cần vô lãnh địa mới hoàn thành được X_X

songjinchan
04-01-12, 09:20 AM
Bản này virus nhiều quá. Một số vẫn chưa Việt hóa, mình chơi sao quái vẫn ko hiện ra hình mà hiện ra bóng giống người (?) Linh hồn option vẫn tiếng Tàu - ko bít đâu mà xài cho đúng ?? :)). Việt hóa ko dấu tốt hơn ko Việt hóa nhưng chơi nó vẫn ko hay , nhìn chữ nó chán chán sao ý. Giá như có bản có dấu 8->[-O< . Tết đến nơi rồi mà dính virus mệt lắm - del thui sợ lắm .

khangpt
04-01-12, 09:26 AM
Một lần nữa xin chúc toàn thể member GameZone.Vn một cái tết an lành hạnh phúc nhe ;))

HAVE FUN ![/COLOR][/I][/B]

Ông nuôi virus à hiện tại norton diệt được hơn 200 con rồi

mathien02
04-01-12, 04:31 PM
dowm về là khởi động game lun hả bác. mà cần phải dowm cái gì nữa thêm hok

kynsad
04-01-12, 07:18 PM
tks 4 share :) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kynsad
04-01-12, 09:52 PM
Chạy Từ 0-5 rồi mà :|

anhtuan0650
05-01-12, 12:37 AM
Chạy Từ 0-5 rồi mà :|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<?php

$serverArr = array(
'S1'=> array(
'id' => 1,
'servername' => 'Ngự Kiếm Giang Hồ',
'swfurl' => '<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>',
'SourceURL' => '<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>',
'AccSocketIP' => '127.0.0.1',
'AccSocketPort'=> '8846',
),
'2'=> array(
'id' => 2,
'servername' => '龙震百里',
'swfurl' => '<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>',
'SourceURL' => '<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>',
'AccSocketIP' => '127.0.0.1',
'AccSocketPort'=> '8846',
),
);
?>

BẠN kiểm tra lại nhé

drquochoai
05-01-12, 01:18 PM
lỗi màng hình như thế là do config nguồn source game bị sai. Bạn có thể nhấp chuột phải vào màng hình để kiểm chứng, bạn sẽ thấy Movie Not Loaded.....

Có thể bạn đã chuyển hướng source đến 1 nơi sai VD google, my opera,...

Bạn muốn chuyển source đến 1 hướng khác thì source của bạn phải đặt trên 1 hostting web, nếu không phải hosting thì chắc chắn không thể chạy được.

Vì nguồn game nó có liên hệ mật thiết với nhau vì các file khai báo đường dẫn đến 1 file swf nào đó nó chỉ viết cùng thư mục lấy thư mục resource làm root thôi.

Google với mấy cái khác chỉ là nơi lưu trữ file giống như loại đính kèm chứ các file đó không có liên hệ nhau. (chúng nó không nằm trong 1 thư mục nên mấy file đó không liên hệ nhau)

Bạn có thể dùng các host free để đặt resource.

Lưu ý là phải tải hết các file trong thư mục resource lên mới có thể chạy được

Vì file gameloader nó hoạt động trước tiên, nhiệm vụ của nó là down hết những thứ cần thiết có trong resource về local của flash để cạy game

Nếu chỉ post 1 file game loader lên host khác thì game sẽ không chạy được khúc nào hết, vì thiếu file nên gameloader dừng hoạt động.

Sói Đẹp Trai
05-01-12, 06:56 PM
Nuôi Virus =)) Ai sợ đừng load đã nói rõ trên kia rồi... Còn phàn nàn về Virus cũng vô ích thôi vì mấy con đó vô hại chả ai kêu ca về tác hại của nó=)) Sợ đừng down
Ta mà nuôi Virus mà có con virus thông minh thì có cả đời thằng Norton cũng ko tìm thấy đâu=)) VD vụ virus MyDoom đó lên Google đọc nhé=))

hai07dv
05-01-12, 07:04 PM
đi hí viện không được...toàn báo sever đang bận.... ko ak:-/

Sói Đẹp Trai
05-01-12, 07:09 PM
đi hí viện không được...toàn báo sever đang bận.... ko ak:-/Haiz chạy 5 file trong App gì đó đủ chưa

hai07dv
05-01-12, 07:17 PM
Haiz chạy 5 file trong App gì đó đủ chưa

chạy cả 2 cái mgssever trong \line1\ & \line2\ lun ak...:-?. ...hjx trước giờ chỉ chạy có 3 cái kia + line1 (ko chạy line2 vì thấy trùng tên)

để test lại ...tks nhé ;))

mr0001
05-01-12, 11:03 PM
rất tuyệt,thanks nhé chủ topic

hai07dv
06-01-12, 09:56 AM
Tình hình là mình add thêm NPC vô map Khai Phong ...đã khai báo trong database(tên,tọa độ xy...) sau đó khai báo info (hiện thị hình ảnh của npc) trong ..\Resources\GameData\ModelOffsetXML.swf

Nhưng export ModelOffsetXML.swf ra .fla và trong thêm các dòng khai báo NPC trên nhưng building ra thì bị lỗi dòng cuối cùng sau } ......có ai biết lỗi do Actions Script không đúng ver hay file ModelOffsetXML.sw phải sửa bằng phần mềm # (mình đang xài adobe flash profresssional )

Đoạn code thêm vô .fla : 2 chỗ

///// đoạn thêm có chữ mà đen///////////

r
n <E Id=""663"" Title=""Hoạt Động Tình Nhân"" Swf=""26"" Dir=""7"" X=""110"" Y=""45"" H=""-120""/>
r
n</Root>")("<Root>

/////////////thêm ở đoạn có chữ màu xanh - cụ thể dưới "Hoạt Động Tình Nhân "

<E Id="706" Title="Kỳ Trân Các" Swf="202" Dir="9" X="90" Y="89" H="-100"/>

Swf="202" lấy của NPC ông già noel

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 094424.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 095328.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 095424.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 095458.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Báo lỗi dòng cuối cùng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 095821.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kentak
06-01-12, 02:12 PM
Tải bản 1 về thì ko sao, tải bản 3, quét 1 đống virus Win32
thanks bạn vì tinh thần share cho AE, nhưng mà ai cũng kêu ca virus hết thì xem lại.

Sói Đẹp Trai
06-01-12, 07:15 PM
Tải bản 1 về thì ko sao, tải bản 3, quét 1 đống virus Win32
thanks bạn vì tinh thần share cho AE, nhưng mà ai cũng kêu ca virus hết thì xem lại.Đã nói rồi không load thì thôi đừng phàn nàn nhiều không thấy cái dòng chú ý đó à ?
Ta mà có tài viết Virus thì cả đời thằng Norton hay thằng Avira cũng chịu toi thôi=)) Những con Virus tép diu này không đáng lo đến nỗi phải kêu ka nhiều vậy đâu...
Ông thầy kể năm 95 có con Virus nhiễm vào là không bật được máy tính lên cơ=)) Ta mà có cái tài đó thì=))

olanm123
06-01-12, 07:36 PM
e vào đc trang đăng nhập rùi nhưng k biết acc nên k vào game đc, có ai HD cho e cách tạo acc đc k?

namthien9x
07-01-12, 06:55 AM
b-(tks Mấy hum nay nghiên cứu quá trời quên cả thi ...b-(

namthien9x
07-01-12, 06:58 AM
nghe nói là đăng nhập ở trang 127.0.0.1/index1.php chứ không phải index.php

nhocluka
07-01-12, 08:26 AM
nào anh em ta cùng đi nuôi vi cờ rút , year

hai07dv
07-01-12, 08:53 AM
e vào đc trang đăng nhập rùi nhưng k biết acc nên k vào game đc, có ai HD cho e cách tạo acc đc k?

Tới trang đăng nhập thì gõ user + pass : bất kỳ (vd: abc:abc) thì game tự động add user đó vào data rùi ...ko cần đăng ký acc j hết :)>-

nhoc_kute_blog
08-01-12, 01:58 PM
Đóng băng và play,virut hay k ji` thì cũng chơi dồi :D

ngoctam699
14-01-12, 09:46 PM
Mình bị lỗi loading 0%, làm sao đây bạn?

ngoctam699
17-01-12, 02:42 PM
Vỉut nó lây lan ăn hết mấy file hệ thống , mình phải ghost máy llaij.

Dù sao cũng cảm ơn bạn vì 1 ngày chơi ngon.:-h

skillde
25-01-12, 09:47 PM
sao chức năng khiêu chiến không dùng được nhỷ :(

3z0k2
26-01-12, 12:34 PM
hay do' do<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> load thôi

zin1007
26-01-12, 12:51 PM
hay do' do<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> load thôi

trc khi load nên bật KAV or avira để tránh tr hợp xấu xảy ra vs máy bạn :)

kevlin2227
26-01-12, 10:09 PM
đã chạy xong nhưng đánh nich pass vào nó lại nói '' Máy chủ bận xin vui lòng đăng nhập hoặc thử lại' ai giúp khắc phục với :(

Linh_JX
26-01-12, 10:15 PM
đã chạy xong nhưng đánh nich pass vào nó lại nói '' Máy chủ bận xin vui lòng đăng nhập hoặc thử lại' ai giúp khắc phục với :(

bạn có cài sai hk b-(b-(b-(b-(

zin1007
26-01-12, 10:19 PM

chưa gặp tr hợp này. cho xin 500d ảnh :D

kevlin2227
27-01-12, 09:04 AM
tình hình là e đã tạo được web
nhưng khi đánh id và pass bất kì thì
đến đây thì chịu rùi :(

zin1007
27-01-12, 09:47 AM
cái lỗi này do htdocs reg acc ( index ) gây ra r. bạn chơi off thì qua đây lựa chọn bộ reg acc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> theo mình thì chọn mấy cái đầu rồi paste vào là đơn giản nhất

kevlin2227
27-01-12, 12:22 PM
thành quả
thank zin nhá.

LoveU4ever
03-02-12, 06:23 PM
Sao lại nhắc đến tên mình trong tiêu đề thế nhờ :)) Quà riêng cho mình hay sao vậy :">
K down nhưng cũng thanks bạn vì đã chia sẻ :D

hienvodoi
04-02-12, 05:28 AM
Thanks nha...30charrrrrrrrrrrr

booti
04-02-12, 10:37 PM
Cam on ban da up game nay. ^ ^

banynavy
05-02-12, 11:21 AM
??????????????????? là sao có tui nữa

notron99
06-02-12, 08:51 PM
Thanks Bạn rất nhiều :d đủ 30 char chưa nhỉ=P~

phamloc321
07-02-12, 12:47 PM
thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

phamtuanngu
08-02-12, 06:55 PM
woa . Thử tải về vọc chơi cho vui :))

goldenhero2006
09-02-12, 01:30 PM
Thanks, download về thử mới được

phucnhok
10-02-12, 05:45 PM
Tks hoang ha nhe . Chuc ban may man

coik4
10-02-12, 08:48 PM
thanks........ bây giờ mới thấy......;;)

quyvip99
12-02-12, 04:41 AM
ua? qua tết cho tui hả
:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:( (:((:((:((:((:((:((

123mario
13-02-12, 01:13 PM
thx nhiều nhé, đang dow về.
Mà cái quà tết ngộ thật đó :D

banguyen1
13-02-12, 04:10 PM
Mình chạy sever nó cứ load 0% , làm ơn hd với Ym anhchang_codon3595

kmavu123
13-02-12, 07:49 PM
cài xong chỉ vào đựoc trang chủ thôi. khi click vào đâu là báo

The requested URL /dangky was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
mà các file 1,2,3,4,5 click ko chạy được mà nó báo là shortcut :-ss

hayhaylonton
13-02-12, 07:53 PM
bạn phải chay file 0 1 2 3 4 5 mới vào đc game

kmavu123
13-02-12, 09:13 PM
nhưng các file đó để ko chạy được vì nó chỉ là cái ảnh ở destop thôi:((

zin1007
13-02-12, 09:36 PM
nhưng các file đó để ko chạy được vì nó chỉ là cái ảnh ở destop thôi:((

bạn nói gì ko hiểu. sao lại ảnh là sao

kmavu123
13-02-12, 10:44 PM
vừa cài lại win thì click chạy được
nhưng nó toàn ????? thì cứ bật mấy cái 1.2.3.4.5 tới khi nào nó tự tắt đi hay thế nào là xong 1 cái hả mọi người?

zin1007
14-02-12, 10:08 AM
vừa cài lại win thì click chạy được
nhưng nó toàn ????? thì cứ bật mấy cái 1.2.3.4.5 tới khi nào nó tự tắt đi hay thế nào là xong 1 cái hả mọi người?

chạy o.cmd đã rồi chạy line. rồi vào game theo đường dẫn trong htdocs

kmavu123
14-02-12, 12:08 PM
hix. mình cài ko được
chạy 0 nhấp 20 rồi
chạy tiếp 1,2,3,4,5 nhưng để đến khi nào? hay bật xong là tắt đi lun?
-------
h mình muốn cài lại từ đầu thì phải làm thế nào? xóa foder nhatkiem di mà ko được:(( làm sao để xóa đây?
thanks

hai07dv
14-02-12, 01:39 PM
hix. mình cài ko được
chạy 0 nhấp 20 rồi
chạy tiếp 1,2,3,4,5 nhưng để đến khi nào? hay bật xong là tắt đi lun?
-------
h mình muốn cài lại từ đầu thì phải làm thế nào? xóa foder nhatkiem di mà ko được:(( làm sao để xóa đây?
thanks

Click 0 gõ 30 stop all ..rồi xóa folder 1K nhé :|

hiepfsv8x
14-02-12, 01:46 PM

cảm ơn bạn thật nhiều,cố gắng chia sẻ và sẻ chia cho anh em T^T

myloveit01
14-02-12, 04:49 PM
to ko biết sao nữa, nhưng tớ down về xong cái part 1 nó cứ báo virus hoài! tớ dang sài kas bản quyền! nó báo cái đoạn apache

zin1007
14-02-12, 05:54 PM
to ko biết sao nữa, nhưng tớ down về xong cái part 1 nó cứ báo virus hoài! tớ dang sài kas bản quyền! nó báo cái đoạn apache
báo thì bạn tắt đi. ko sao đâu :D kis nó nhạy cảm lắm nhiều lúc nó xóa luôn cả mấy file bt của mình mặc dù nó ko bị sao cả

Keiven
14-02-12, 11:07 PM
Thank For Share :) . Cho mình hỏi cấu hình bao nhiêu mới chơi đc vậy ?

luongngoclink
14-02-12, 11:29 PM
Thank For Share :) . Cho mình hỏi cấu hình bao nhiêu mới chơi đc vậy ?

Ram tối thiểu 512mb còn lại okie khà khà tốt nhất là ram 2g đi ông:-"

UuloveuU
14-02-12, 11:44 PM
hay quá, thanks bạn nhiều lắm
down về test thử luôn

yoyovn
18-02-12, 09:20 PM
Mấy bro cho mình hỏi mình down bản này về rồi mà chơi giới hạn lv 110. Đã chỉnh cho data của MySQL và 2 file LevelExp.ini và LeveExp.ini trong line1 và line2 trùng nhau vẫn không được. :)

tdlinh89
19-02-12, 02:09 AM
bản này win 7 64bit chơi thế nào bạn, có ổn không, mình download mấy bản về toàn cài ko đc à

nhattieu
19-02-12, 03:07 AM
có cái để giải trí và giết time .

yoyovn
19-02-12, 08:52 AM
bản này win 7 64bit chơi thế nào bạn, có ổn không, mình download mấy bản về toàn cài ko đc à
Win 7 64 bit chơi được. Mình đang dùng mà bị giới hạn lv 110. ~.~!

gj4cm0y3u3m
19-02-12, 06:24 PM
Xin lỗi mình đã làm theo hd chạy từng cái nhưng mà từ cái 1 toàn báo lỗi là E:\PHPnow-1.5.6/YJJHsever\AccountSever\AccountSever.exe những cái kia cũng bị lỗi thế ai giúp mình với!

yoyovn
19-02-12, 07:12 PM
Xin lỗi mình đã làm theo hd chạy từng cái nhưng mà từ cái 1 toàn báo lỗi là E:\PHPnow-1.5.6/YJJHsever\AccountSever\AccountSever.exe những cái kia cũng bị lỗi thế ai giúp mình với!
Sai đường dẫn bạn chuột phải vào từng shortcut để sửa lại đường dẫn hoặc vào
YJJHserver\accountServer
YJJHserver\accountSocket
YJJHserver\line1\msgServer
YJJHserver\RServer
chạy các file .exe trong đó

gj4cm0y3u3m
19-02-12, 10:03 PM
Sai đường dẫn bạn chuột phải vào từng shortcut để sửa lại đường dẫn hoặc vào
YJJHserver\accountServer
YJJHserver\accountSocket
YJJHserver\RServer
chạy các file .exe trong đó

Ok để mình thử xem nhé :D..........................................30 char

nhuttinh1122
19-02-12, 10:13 PM
test thử xem sao hiiiiiiiiiiiiiiiii

gj4cm0y3u3m
20-02-12, 07:38 AM
Cho mình hỏi là bản này chỉ cần dow về rồi chạy luôn hay là phải cài thêm phần mềm gì nữa ko các bạn?

zin1007
20-02-12, 08:14 AM
Cho mình hỏi là bản này chỉ cần dow về rồi chạy luôn hay là phải cài thêm phần mềm gì nữa ko các bạn?

nge cái tên thì bạn nghĩ cần phần mềm gì nữa :D

gj4cm0y3u3m
20-02-12, 08:33 AM
nge cái tên thì bạn nghĩ cần phần mềm gì nữa :D

Mình chạy cái AccountServer_Release.exe báo lỗi toàn Êýa j đấy...một số cái khác cũng bị lỗi tương tự.

yoyovn
20-02-12, 09:56 AM
Mình chạy cái AccountServer_Release.exe báo lỗi toàn Êýa j đấy...một số cái khác cũng bị lỗi tương tự.
Chạy file 0.PnCp.exe hoặc 0.PnCp.bat rồi bấm 20 để chạy services.

edit post lộn topic :">

zin1007
20-02-12, 10:02 AM
Chạy file 0.PnCp.exe hoặc 0.PnCp.bat rồi bấm 20 để chạy services.

Mình down về giải chạy file runme.bat để giải nén file .uha đến 29% thì nó nhảy sang hoàn thành :|
Vào folder nhatkiem thi không thấy cái YJJHserver.rar.
Chạy 0.PnCp.exe để chạy 2 services thì lỗi. Vào thư mục Apache thì thấy có mỗi 1 file.
Copy thư mục Apache từ bản của Hoàng Hà share thì chạy bình thường mà vào game lỗi
Char thì không có hình, không có avatar.
Char thì không duy chuyển được. :|lỗi hình ảnh thương thành.

File quay phim của mình trong lúc làm đây bro nào rảnh coi lỗi giùm mình.

Dùng winuha để giải nén tập tin nhatkiem.uha ra cũng bị lỗi như chạy file runme.bat

Để lại cái yh có gì mình team cho :-?

yoyovn
20-02-12, 10:53 AM
Post lộn topic bản này chạy bình thường chỉ bị giới hạn lv 110.

Cái bị lỗi là bản bên này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).

Darkku
20-02-12, 06:07 PM
muốn chỉnh lever và đồ thì như thế nào nhỉ :D

nEWBIE !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

zin1007
20-02-12, 06:09 PM
muốn chỉnh lever và đồ thì như thế nào nhỉ :D

nEWBIE !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

qua topic này mà xem dần dần đi cậu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
20-02-12, 06:29 PM
Post lộn topic bản này chạy bình thường chỉ bị giới hạn lv 110.

Cái bị lỗi là bản bên này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).Đào đâu ra cái từ giới hạn vậy.. Mình dùng navicat add hẳn LV 150 đó :|

yoyovn
21-02-12, 09:06 AM
Đây :|

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

zin1007
21-02-12, 10:20 AM
mình ko chơi bản này lên ko rõ mấy. thử lấy cái data khác bỏ vô xem :-?

nhocthixnho
23-02-12, 02:19 PM

good good :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

legendaryntq
23-02-12, 07:58 PM
cài này cái trên xampp đc ko mấy pro :D

zin1007
23-02-12, 08:14 PM
cài này cái trên xampp đc ko mấy pro :D

dc...........................................

chrischaos
23-02-12, 08:36 PM
cảm ơn đã share , mà server này config lên online như thế nào ạ

zin1007
23-02-12, 09:22 PM
cảm ơn đã share , mà server này config lên online như thế nào ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qua đây để tìm hiểu đưa lên ol

psycrazy
23-02-12, 09:40 PM
tks bạn nhá !! tks bạn nhá !! tks bạn nhá !! tks bạn nhá !! tks bạn nhá !! tks bạn nhá !! tks bạn nhá !! ^:)^^:)^^:)^

legendaryntq
24-02-12, 10:17 AM
hic bác nào cho em xin yahoo để hd em cài trên win7 32 bit với :-s
em làm nó ko chạy :(
em cảm ơn

zin1007
24-02-12, 10:41 AM
hic bác nào cho em xin yahoo để hd em cài trên win7 32 bit với :-s
em làm nó ko chạy :(
em cảm ơn

trong cái topic tổng hợp hôm qua mình sent cho cậu rồi mà. chưa cài dc à. win 7 thì chạy xampp nhé

legendaryntq
24-02-12, 10:45 AM
trong cái topic tổng hợp hôm qua mình sent cho cậu rồi mà. chưa cài dc à. win 7 thì chạy xampp nhé

em chạy nó lỗi thế này

zin1007
24-02-12, 10:56 AM
em chạy nó lỗi thế này

chạy xampp chưa.khởi động apache ấn zô start. còn MySQLthì vào theo đường dẫn MySQL-5.1.50\bin chọn mysqld.exe. Sau khi đã ok thì bắt đầu chạy sever theo thứ tự : AccountServer_Release.exe - ReServer.exe - SecurityBox.exe - MsgServer.exe - MsgServer_Release.exe

legendaryntq
24-02-12, 11:02 AM
chạy ùi nè anh :-s
chả hiểu sao :D

zin1007
24-02-12, 11:15 AM
chạy ùi nè anh :-s
chả hiểu sao :D

sao nó busy hết thế:| chỉ chạy apache thôi còn stop cái Mysql đi. MySQL thì chạy trong thư mục 1k. đọc thêm bài này này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

legendaryntq
24-02-12, 11:18 AM
sao nó busy hết thế:| chỉ chạy apache thôi còn stop cái Mysql đi. MySQL thì chạy trong thư mục 1k. đọc thêm bài này này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em cảm ơn anh :P
nhưng chạy nó báo lỗi típ ạ :D
em đi học đã :P

tuandat355687
19-04-12, 12:20 AM
Mình chạy cái này 0.PnCp.cmd rồi nhấn 20 enter nó ra y/n mình ko bấm mình mở 1 lên ko dc...!
Mình chưa bao giờ xài xin giúp mình với thank

hai07dv
19-04-12, 12:23 AM
Mình chạy cái này 0.PnCp.cmd rồi nhấn 20 enter nó ra y/n mình ko bấm mình mở 1 lên ko dc...!
Mình chưa bao giờ xài xin giúp mình với thank

Do bạn đã chạy 1 lần ..nên khi gõ 20 lại ..nó sẽ hỏi Y/N => bấm Y cho apache + mysql để tiếp tục ;));))

Nếu apache báo lỗi xem lại máy có chạy cái apaserver nào ko :-?