PDA

View Full Version : Maple Story Offline v83 (Happy New Year)

cambeme
29-12-11, 01:44 AM
vãi lồn pm tao chém chết mẹ hết đó

hoangphat165
29-12-11, 09:42 AM
bạn ơi bản này chơi đc nhân vật gì mà có combo chưa

cambeme
29-12-11, 10:22 AM
Bản này chơi được cả 3 dòng là Adventurers (bao gồm swordman, magican, acher, rogue và pirate), Cygnus Knights (bao gồm Dawn Warrior, Blaze Mage, Wind Archer, Night Walker và Thunder Breaker) và cuối cùng là dòng Legendary Heroes với class Aran. Đã hoàn thiện hầu hết các skill bạn à:)>-. Mà đây là bản English bạn nhé, không phải bản việt hóa bậy bạ đâu.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rya.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rya.jpg)

LeoK.Love
29-12-11, 06:47 PM
Lâu lắm mới thấy bác cambeme viết bài.

cambeme
29-12-11, 07:54 PM
=.= sao ai cũng viết sai tên mình nhỉ

LeoK.Love
29-12-11, 11:00 PM
=.= sao ai cũng viết sai tên mình nhỉ

Đã sửa =)) 30 charrrrrrr......................

cambeme
30-12-11, 12:01 PM
Có lẽ vài bữa nữa mình sẽ làm tiếp một video clip về chỉnh sửa các thứ trong game, việt hóa, v.v... Đang suy nghĩ xem làm thế nào cho mọi người dễ hiểu hơn.......

LeoK.Love
30-12-11, 12:24 PM
Có lẽ vài bữa nữa mình sẽ làm tiếp một video clip về chỉnh sửa các thứ trong game, việt hóa, v.v... Đang suy nghĩ xem làm thế nào cho mọi người dễ hiểu hơn.......

Cool ! Làm đi bác :-bd:-bd:-bd

capcapcap200
30-12-11, 04:23 PM
Hướng dẫn việt hóa có dấu đi bạn :D

billybelly
01-01-12, 03:16 AM
Hướng dẫn việt hóa có dấu đi bạn :D

cái việt hóa có dấu còn lâu họ mới share :D ko thấy cái topic giải pháp gì đó là để khoe àh

Kninter
07-01-12, 03:49 PM
có cái sever lậu Việt hóa đấy, down về mà đem lên bàn mổ :))
mà bạn có cách nào để design đồ trong maple như mấy thằng tàu khựa làm trong Banned3 ko??

HoangNam12345
07-01-12, 05:49 PM
có cái sever lậu Việt hóa đấy, down về mà đem lên bàn mổ :))
mà bạn có cách nào để design đồ trong maple như mấy thằng tàu khựa làm trong Banned3 ko??

Qua ragezone mà tìm,bên đó có HD tạo map + HD design luôn đó,qua đó mà tìm(nhớ là phải biết Eng :) )

trajtjmkt
07-01-12, 08:12 PM
CÓ ai biết chỉnh exprate và drop rate của version này không.CHỉnh được cả exp rate của nhiệm vụ nữa thí tốt nhất,tại muốn lên cấp chậm chậm làm từ từ nhiệm vụ.Pm chủ topic hỏi,không trả lời lại còn nói bất lịch sự,trên này thì lịch sự như thánh chúa.Đ hỏi nữa nên lên forum mong anh em iúp đỡ ^^

Habuka
07-01-12, 08:42 PM
CÓ ai biết chỉnh exprate và drop rate của version này không.CHỉnh được cả exp rate của nhiệm vụ nữa thí tốt nhất,tại muốn lên cấp chậm chậm làm từ từ nhiệm vụ.Pm chủ topic hỏi,không trả lời lại còn nói bất lịch sự,trên này thì lịch sự như thánh chúa.Đ hỏi nữa nên lên forum mong anh em iúp đỡ ^^
Muốn chỉnh exp với rate bạn phải dùng netbeans để chỉnh sửa source :)

trajtjmkt
07-01-12, 08:44 PM
Bạn Habuka có yahoo không,cho mình xin rồi tiện hướng dẫn mình đc không :D

bumkon
07-01-12, 08:53 PM
Muốn chỉnh exp với rate bạn phải dùng netbeans để chỉnh sửa source :)

private lậu ko cần làm nv -- nên khỏi chỉnh .

còn chỉnh exp đễ train thì :!exprate
meso thì hình như là !mesorate
drop thì !droprate

ko cần neatbeans như ông habu

trajtjmkt
07-01-12, 08:58 PM
Mình chơi off,tự sướng mà.hehe.Tại thích nhớ lại cảm giác cày quest hồi trước

haia27
07-01-12, 11:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

click STARTER.bat thì nó hiện lỗi này! Bật đi bật lại vẫn lỗi
Bác chỉ dùm cách khắc phục với.

avada_kedavra
08-01-12, 02:36 AM
đẹp ko bà con, 2 con zakum :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LeoK.Love
08-01-12, 09:17 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

click STARTER.bat thì nó hiện lỗi này! Bật đi bật lại vẫn lỗi
Bác chỉ dùm cách khắc phục với.
Xem lại file db.properties đã chỉnh sửa chưa bạn nhé :D

LeoK.Love
08-01-12, 09:19 AM
Bạn Habuka có yahoo không,cho mình xin rồi tiện hướng dẫn mình đc không :D
Hướng dẫn về chỉnh exp , drop đây bạn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khi bạn đã add thư viện jar , bạn vào phần server constants để thực hiện chỉnh sửa theo ý muốn :D

trajtjmkt
08-01-12, 06:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ookurooo
09-01-12, 05:10 PM
em bị lỗi này bác nào biết sửa chỉ em với tks nhiều ạ

avada_kedavra
10-01-12, 05:39 PM

tắt tường lửa đi bạn à

ookurooo
10-01-12, 09:54 PM
tắt tường lửa đi bạn à
đã tắt rồi nhưng vẫn ko đc bác ơi ai biết thì giúp em

giomuonsao1992
11-01-12, 02:12 PM
Link SVN để tải server về như trong hướng dẫn:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này là sao hả bác em ko hiểu tải bộ công cụ về có cần tải thêm cái này ko

LeoK.Love
13-01-12, 01:52 PM
Khi chỉnh sửa xong bạn phải build và lấy 1 file .jar trong folder đó để đè vào source server.
Bạn nên lưu ý những dòng exp trong server constact.
Với lại source naked đã add x2 exp trong 1 số thời điểm nên nó thế.

trajtjmkt
13-01-12, 03:52 PM
Đè vào như thế nào.Build thì mình biết rồi nhưng đè vào là sao,bạn có thể nói cụ thể đc không.Cảm ơn

ookurooo
14-01-12, 08:54 AM

ai giúp em với ko có pro nào chỉ hết vậy

LeoK.Love
14-01-12, 04:50 PM
Đè vào như thế nào.Build thì mình biết rồi nhưng đè vào là sao,bạn có thể nói cụ thể đc không.Cảm ơn
Đây là 15 pic mình hướng dẫn cách chỉnh sửa exp rate cho bạn...
Những bạn khác cũng có thể làm theo nhé (Nếu muốn chơi rate thấp)
Down về rồi giải nén ra.....
Lưu ý : Xem từ pic 1 >>> 15 =D>

trajtjmkt
14-01-12, 07:33 PM
Thanks bạn Leo.K nhiều.Làm xong có cái dấu chấm than đỏ ở thư mục ảnh hưởng gì không ?

LeoK.Love
14-01-12, 07:47 PM
Thanks bạn Leo.K nhiều.Làm xong có cái dấu chấm than đỏ ở thư mục ảnh hưởng gì không ?
Không sao :D , do mình chỉnh sửa source nguyên khi dùng toitoise down về nên nó từ dấu "tick" xanh chuyển sang chấm than đỏ cũng chẳng việc gì.

cn.ben10
24-01-12, 08:18 PM
anh LeoK.Love sao em chỉnh exp rat xuống thấp nhất mà zô đánh 1 con quái nó lên thẳng cấp 8 lun vậy anh sever báo exp current là 111 lận

nguyengo010
05-02-12, 08:32 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Giúp mình với

anhphu
05-02-12, 09:42 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Giúp mình với

Lỗi này là bạn chưa trong source của bạn chưa có WZ download WZ files v83 tại đây nè:

babyheat1
06-02-12, 07:33 PM
Đã sửa =)) 30 charrrrrrr......................

thanks 1 phát...................

babyheat1
06-02-12, 10:52 PM
Cho Tớ hỏi vào tới nhân vật chọn nhấn Start rồi nhân vật đi đi quài không vô được AE giúp với được không hiz!

luzaboy
12-02-12, 08:20 PM
Có thể sẽ ra cái Maple Story v.97 nhỷ!
:-?:-?:-?:-?:-?:-?

imp01
17-02-12, 11:05 PM
cảm ơn bạn nha,mình cài đc rồi :D

pzovoi98
18-02-12, 06:50 PM

sikobio
21-02-12, 04:27 PM
tìm kiếm nó lâu lắm rồi đó! Ghiền game này lắm! THanks nhé

pzovoi98
23-02-12, 08:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0817pm.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) giúp Mình với :((

zmioduz
25-02-12, 02:07 PM
sao làm đúng rồi mà kiểm tra lại không có lỗi gì mà mở sever lại không dc ai biết chỉ giúp với

pr0vanban1
26-02-12, 01:25 PM
minh cung giong voi bac pzooooooooooooooooooooooooooooooo

mickosor
26-02-12, 11:01 PM
Ai bị lỗi giống pzovoi98 thì làm như sau:
- Dòng password các bạn để trống,chỉ cần điền username và adinms rồi bấm ok.
- Sau đó dùng notepad mở file db.properties, ở dòng password các bạn xóa chữ root đi rồi save lại.
Vậy là xong. :)

tk1cntt
27-02-12, 08:41 AM
Để tui thử xem sao. Download về test chơi coi :-?:-?:-?:-?

pzovoi98
29-02-12, 12:57 PM
Haiz bác rep sớm hơn chút thì tui đỡ phải setup lại từ đầu :(( dù sao cũng thanks nha

pr0vanban1
29-02-12, 08:18 PM
sao mình chạy sever lại bị như nàyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

pr0vanban1
29-02-12, 08:20 PM

sieupro008
29-02-12, 09:20 PM

mickosor
29-02-12, 10:56 PM
Tắt sv đi bật lại. Vô chơi lần đầu bị dis thì thử lại lần 2.

sieupro008
01-03-12, 09:33 AM
Mình bật lại hơn cả chục lần rồi bạn.:((

hellofun
01-03-12, 02:39 PM
Thanks chủ top.Mới tập cài thử chạy rất oki mỗi tội chưa biết chơi trò này như thế nào?
Ai có hảo tâm có thể cho mình xin cái linh hướng dẫn cơ bản cho new bie với.
cảm ơn nhé.

pr0vanban1
01-03-12, 04:27 PM
bạn cambeme ơi sao mình chạy sever lại bị như này
vừa vào localhost thì bị dis ra ngoài và nó ghi thế này
you heve disconnected from the login sever.Plase try again later

mickosor
01-03-12, 10:56 PM
Mình bật lại hơn cả chục lần rồi bạn.:((
Trước khi bật sv bạn phải kết nối với MySQL trước đã

sieupro008
03-03-12, 07:54 AM
Trước khi bật sv bạn phải kết nối với MySQL trước đã
Đã thử và không được,ai còn cách khác không,tks

pzovoi98
03-03-12, 05:26 PM
Mình vào được sever rồi :))!! cho mình hỏi sao khi mình đã chuyển sang job Super GM rồi mà bấm "!item .... ....." lại chẳng thấy item đâu hết và cách xóa đồ cash như thế nào nhỉ? thanks nha!! ;)

pr0vanban1
03-03-12, 07:55 PM
mọi người ơi cách up lên super GM như thế nào???????????????

pzovoi98
04-03-12, 01:57 PM
mọi người ơi cách up lên super GM như thế nào???????????????

libra201
29-03-12, 09:50 PM
hay quá,thank
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrr

bongda456
02-04-12, 09:08 PM
ặc sao mình làm theo HD ko đc. vậy. bạn ơi???
có teamview bạn giúp mình đc.ko

proneanhem
18-04-12, 07:37 PM
có link mới gửi qua yahoo cho tui nha yahoo la nguyenhoangp909

cuunonhaitac
29-04-12, 08:28 AM
Mình đã sử dụng được rồi :). Cảm ơn nhe.

bbfrog
05-05-12, 12:03 AM
up................................................ .........................................

truongphu178
05-05-12, 01:27 PM
Cám ơn bạn đã chia sẻ ........... :D

caidieucay
07-05-12, 10:19 AM
quá hay , thank bác

Vãi , vừa mới định test thì cả 2 link đều không xài được , bác test lại link dùm em cái

lovelygt
18-05-12, 01:38 PM
không tìm thấy file local_policy và US_export_policy

zquyenz
18-05-12, 02:29 PM
không tìm thấy file local_policy và US_export_policy

Trong maple v83. rar đó bạn :D

dongtisot.jp94
18-05-12, 06:40 PM
lại một năm mới đang đến, thế là một năm nữa đã trôi đi với biết bao sự kiện đáng nhớ. Nhân dịp cuối năm mình có làm một video clip hướng dẫn cài đặt maple story offline v83. Năm trước mình có hướng dẫn bằng hình ảnh nhưng vì là bằng hình ảnh nên không được trực quan cho lắm, vả lại server hồi ấy còn khá nhiều lỗi và đột ngột bị drop nên mình đành phải bỏ dở việc hỗ trợ. có rất nhiều bạn đã add nick yahoo mình (tính ra cũng hơn 300 bạn >.< ngày nào cũng có người add) nhưng đa số là hỏi lại cách cài đặt. Vì vậy mà hôm nay mình làm luôn một video clip để hướng dẫn những bạn nào chưa cài được, và cảm phiền các bạn khi pm mình bằng nick yahoo superrock123 thì làm ơn đừng buzz nhé.

và lần này server mình sử dụng là server nakedstory, mình thấy bạn blue_sky trong forum mình đã có post về server này rồi nhưng chưa chi tiết lắm nên mình hướng dẫn cụ thể hơn một tí nữa, server này hiện là server ổn định nhất trong các phiên bản maple story trước giờ. Không nói dài dòng nữa, việc đầu tiên các bạn cần làm là download những cái sau đây:

+ maple story client v83 (dung lượng 1.64gb): (link torrent dành cho bạn nào thích xài torrent): + bộ công cụ dùng để cài đặt (file nén dung lượng 188mb, bao gồm: java develope kit 7 update 2, tortoisesvn 1.7.3.22386, mysql essential 6.0.11, mysql query browser for windows 5.0 r17, v83 xmls, settingschecker, java ******graphy extension (jce) (gồm 2 file local_policy và us_export_policy), file word links and commands (chứa các links, svn và các commands), epic handbook dùng để tra cứu item id và mob id, và cuối cùng là thư mục localhost (chứa file localhost.exe, msvcp71.dll và msvcr71.dll)): hoặc
sau khi down maple story client v83 và bộ công cụ dùng để cài đặt, các bạn bắt đầu xem video clip hướng dẫn cài đặt (các bạn có thể xem ở chế độ hd 720p để thấy rõ chi tiết hơn) hoặc có thể download về xem offline tại link:

[video=youtube;rxzhogzyrxk]svn để tải server về như trong hướng dẫn: [/size][/b][/color]password khi thiết lập server: root
các command đơn giản:

link tham khảo thêm (bằng tiếng anh):
các lỗi thường gặp và cách khắc phục:
thông tin chi tiết về server nakedstory:

các bạn có thể liên lạc mình qua email hoặc nick chat yahoo superrock123 (đừng buzz) nếu có gì thắc mắc ngoài hướng dẫn trên của mình. Chúc các bạn năm mới vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc!

fix hộ tôi cái lỗi login acc thì nó cứ out ra ngoài thôi :((, thanks trước

vjen95
19-05-12, 08:52 AM
mình cài cái này rồi, có cách nào nhanh để up lên v96 đc không bạn

g4methu123
30-05-12, 02:09 PM
v83 này ra lâu ckưa vậy :D
V97 cài mãi không đk
Hjx

jack170794
31-05-12, 09:44 PM
ai giúp em với ko có pro nào chỉ hết vậy

Me too!!!!!#-o
Chẳng biết làm sao cả...

lolipops4444
03-06-12, 03:15 PM
... Đang test cai sever, mong là ko gặp lỗi :(

caidieucay
08-06-12, 02:21 PM
localhost V83 dame vô hạn. tôi đã test :)

hinsky
12-06-12, 03:11 PM
oc.oc.co.cjsfjfjfjsgsgjhsjfjsgjsjkfsssfksfksgksfkk kkk

diemxua
14-06-12, 03:55 PM
chà nhìn thích quá :D chơi 1 hồi cũng thấy dễ hiểu hihi

thanhnghia
15-06-12, 10:43 AM
bạn cá mè bé ơi (camebe...cambeme...xùy rối wá) chỉ cách cài bằng hình đi. video mình hong coi đc X_X

Allenwalker
15-06-12, 07:39 PM
Bây h bản này vẫn ổn định nhất hả bác? :)

shinw4y
23-06-12, 06:36 PM
Ai biết cách tải SVN không chỉ với hay ai có thì up wa MF giùm đi. Sao jô down không được.HELP!!!

XiTop
23-06-12, 09:41 PM
^
đầu tiên bạn phải down TortoiseSVN 1.7.3.22386 về,rồi làm như trong video hướng dẫn,thì bạn sẽ down được thôi :-h

shinw4y
24-06-12, 09:40 AM
^
đầu tiên bạn phải down TortoiseSVN 1.7.3.22386 về,rồi làm như trong video hướng dẫn,thì bạn sẽ down được thôi :-h

Mình đã down được, dù j cũng cảm ơn bạn.

mkmk123
29-06-12, 02:24 PM

Xin giúp đỡ

shinw4y
29-06-12, 05:02 PM

Xin giúp đỡ

Bạn xem lại đã chạy mysql chưa, lỗi này do nó chưa connect được với mysql.

mkmk123
29-06-12, 05:45 PM
Lúc cài xong SQL tớ đã nhìn thấy nó hiện dòng Start service rồi mà. Không có lý do nào nó chưa chạy cả. Cái này cơ bản mà !

Bảng báo MySQL username and password correct

shinw4y
29-06-12, 06:23 PM
Lúc cài xong SQL tớ đã nhìn thấy nó hiện dòng Start service rồi mà. Không có lý do nào nó chưa chạy cả. Cái này cơ bản mà !

Để chắc ăn bạn mở taskmanger(Ctrl+Alt+Del) chon the processes tim xem có cái mysqld.exe không nha, nếu có thì ok rồi. Bạn có đặt pass là root không vậy, nếu cài lần đầu thì phải ok 4 cái chứ, video là do bạn ấy đã cài rồi nên không cần đặt pass nữa đó.
Nếu cũng không được thôi thì del nó đi rồi cài lại từ đầu. Chúc bạn thành công!:">:">:">:">

mkmk123
29-06-12, 07:18 PM
Tớ chắc cối xem lại kỹ càng rồi. Vẫn bằng hòa cậu ạ. Delete nó đi mấy lần cài lại roài vẫn thế. Bựa vãi

Tuan565
29-06-12, 07:25 PM
Bảng báo MySQL username and password correct

sai pass hoặc username rồi .chẳng hiểu dịch kiểu gì lại ra thông báo là đúng pass dc . nó báo là Kiểm tra lại xem có đúng Username vs pass ko

shinw4y
29-06-12, 07:35 PM
Chắc là không đặt pass rồi, làm theo video đến chỗ STOP MYSQL rồi cài lại đến đoạn đặt pass thì điền là "root" nhập 2 dòng (không tick vào ô .... jj đó như video) xong nhấn OK chờ nó chạy hết 4 ô là OK. Có j chụp hình lên mình giúp cho.:-h:-h:-h

mkmk123
29-06-12, 08:17 PM
cái MySQL của tớ chưa một lần nào thành công cả 4 cái cả. Chỉ đến cái thứ 3 là hết. Xóa đi cài lại vẫn cứ là thông báo thế này :

Bạn nào rành thì pm Yahoo cho tớ cái Team Viewer sang nhìn giúp tớ nhé: Ym:design.mylife91

Tuan565
29-06-12, 08:23 PM
tắt tường lửa + tường lửa của diệt virus đi

mkmk123
29-06-12, 08:37 PM

Bạn nào biết thì pm Ym cho mình luôn. Team Viewer xem giúp mình Ym tớ : design.mylife91

shinw4y
30-06-12, 10:13 AM
cái MySQL của tớ chưa một lần nào thành công cả 4 cái cả. Chỉ đến cái thứ 3 là hết. Xóa đi cài lại vẫn cứ là thông báo thế này :

Bạn thử cách này nhé. Đầu tiên stop server như video được chưa, vào start>program>Mysql>mysql server 6.0>mysql server instance cofnig wizard
nhấn NEXT > chọn standard configuation > NEXT đến đây tick vào ô Modify Sercurity Settings Sau đó để trống ô Current root password, còn 2 ô dưới thì điền là root > Xong nhấn Execute chờ nó chạy đầy đủ 4 dòng là xong. Làm tiếp theo video.:)):)):))

chjstjn0
01-07-12, 01:49 AM

mình Start thì dính phải lỗi này nè,ai bít mách mình sửa lỗi này vs.

Định chơi lại MS ở maplevn.com thì lại fix đến 12-7 nên vác cái MS Off

về chơi cho đỡ buồn:-*

PS: sau khi tìm hiểu GG thì đã fix đc và chơi ngon lành
nếu còn lỗi gì thì mình báo tiếp :">

memberscf
02-07-12, 10:00 AM
Èo link công cụ die rùi chủ topic ơi :((

2001de
03-07-12, 01:41 PM
Èo link công cụ die rùi chủ topic ơi :((
Có 2 link mà bạn :) . Dưới cái link mediafire đó

saiko12
03-07-12, 02:54 PM
Cài tốt đến đoạn setting check j í thì bị lỗi unable to fetch your wan ip ( đã bỏ file trong naked vào java như hướng dẫn ), ai biết sửa thì reply nhé .:Laluot_250: P/s : cái host trong check em đề là localhost LOL

shinw4y
03-07-12, 04:58 PM
ban sua cai host thanh 127.0.0.1 use & pass la root port 3306 la ok

saiko12
03-07-12, 07:22 PM
không reply sớm , dù gì em cũng xóa mất cái setup rồi . Thôi ngồi tải lại dù gì cũng thanks cho đỡ pùn ;))

saiko12
03-07-12, 11:39 PM
ban sua cai host thanh 127.0.0.1 use & pass la root port 3306 la ok sửa rồi bạn à , vẫn bị unable to fetch ........ AI biêt thì giúp mình đi

shinw4y
04-07-12, 07:25 AM
sửa rồi bạn à , vẫn bị unable to fetch ........ AI biêt thì giúp mình đi
2 cái dòng myspl & jce có OK không nếu ok rồi thì thôi cứ làm típ đi.

7L217
06-07-12, 01:15 PM
Các bạn ơi tại sao mình chạy được Server rồi abcxyz nhưng cứ login vào nó lại dis ra rồi thông báo là "You have been disconnected from the login server." là sao? :-ss

Cay cú quá.

shinw4y
06-07-12, 04:13 PM
Các bạn ơi tại sao mình chạy được Server rồi abcxyz nhưng cứ login vào nó lại dis ra rồi thông báo là "You have been disconnected from the login server." là sao? :-ss

Cay cú quá.

Bạn đã vào được đăng nhập game chưa hay chưa vào mà bị dis ra ngoài?. ( nghe được nhạc nền của Game chưa?:)):)):)))

Lishaoran
07-07-12, 11:09 PM
vỡ mồm rồi =)) ! vào dc tới đăng nhập, đã ghi đúng id user và pass trong database khi tạo account .......... nó cứ báo sai tài khoản =)) ảo cmn lòi:))

nhoxhieupt2008
25-04-13, 02:29 PM
quá hay , thank bác

Vãi , vừa mới định test thì cả 2 link đều không xài được , bác test lại link dùm em cái

link nay ban oi
đối với các bạn nao bị dis zo khong duoc thi len good bam cai nay nhé localhost V83 DMG Unlock zo luoi nen khong cung cap link cho cac ban duoc nếu không tim thay link thi pm minh
cai sever len wed tai ze roi giai nen roi an SVN undate no co cai may xanh la la dc

nhoxhieupt2008
25-04-13, 02:37 PM
sửa rồi bạn à , vẫn bị unable to fetch ........ AI biêt thì giúp mình đi

bạn zo start>programs>MySQL>MySQL sever 6.0>MySQL command line>client dien zo cai pass la 127.0.0.1 roi ban enter