PDA

View Full Version : Lỗi Phiên Bản ?

mr.rend
28-12-11, 11:27 PM
Em có chạy server titantech 10.7.65 , trong server thì verclient là :0.00.00 , main là : 22:8=
Khi vào thì hiện ra server nhưng click vào nó kêu down phiên bản mới ,config trùng giữa server và client cũng ko xong em đã từng chạy server này nhưng chưa gặp bao giờ
bác nào biết giúp em với
em nó đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
main font việt : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em bị giống thế này nhưng main của em là 1.07v+ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Domino9990
28-12-11, 11:31 PM
Em có chạy server titantech 10.7.65 , trong server thì verclient là :0.00.00 , main là : 22:8=
Khi vào thì hiện ra server nhưng click vào nó kêu dơn phiên bản mới , em đã từng chạy server này nhưng chưa gặp bao giờ
bác nào biết giúp em với
em nó đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
main font việt : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này là do config phiên bản sai nèk bạn xem kĩ nó có giống nhau chưa nhé........

nguyentuanphu
28-12-11, 11:34 PM
Khi vào thì hiện ra server nhưng click vào nó kêu dơn phiên bản mới , em đã từng chạy server này nhưng chưa gặp bao giờ
bác nào biết giúp em với

ví dụ như bạn lấy cái bản server cua godhoang do, thi ban vào muserver/SCFdata ban tin SCF_common thi ban se thay
[Version]

ClientExeVersion=0.00.00
ClientExeSerial=abcdfadjbdc...

;ClientExeVersion=0.00.00
;ClientExeSerial=abcdfadjbdc...

. sau đó ban dung main editor, edit cai main và fix cai version va serial sao cho giong với thong tin trong SCF_common, chi can như vay la được rồi

mr.rend
28-12-11, 11:36 PM
cái này là do config phiên bản sai nèk bạn xem kĩ nó có giống nhau chưa nhé........

RM CHO SERVER VÀ CLIENT TRÙNG NHAU VỀ SERIAL VÀ VERSION NHƯNG VẪN KHÔNG ỔN

Serial : muonlinevietnam.

Ver Server : 0.00.00 , ver client : 22:8= hoặc 0.00.00 cũng không được

Ai đã test bản đó , giúp em với , 1 domain 5 year yahoo cho ai giúp dc em , cám ơn đã đọc

896588
29-12-11, 08:53 AM
RM CHO SERVER VÀ CLIENT TRÙNG NHAU VỀ SERIAL VÀ VERSION NHƯNG VẪN KHÔNG ỔN

Serial : muonlinevietnam.

Ver Server : 0.00.00 , ver client : 22:8= hoặc 0.00.00 cũng không được

Ai đã test bản đó , giúp em với , 1 domain 5 year yahoo cho ai giúp dc em , cám ơn đã đọc

domain mình share free đầy ra kia kìa dùng maineditor edit thử dùng mấy soft kia lỏm lắm >"<