PDA

View Full Version : TLBB 4 lỗ 7kill ngon chưa hoàn chỉnh

zen.dragon
24-12-11, 09:08 AM
bọn 99uc vừa share TLBB khá ngon nhưng cái billing nó ém CD key :| ae nào bik cách cài thành công thì share cho ae hen
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có demo trên web :)

giangmap
24-12-11, 09:17 AM
bọn 99uc vừa share TLBB khá ngon nhưng cái billing nó ém CD key :| ae nào bik cách cài thành công thì share cho ae hen
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này cũng là cái bãn cũ thôi à...những hình ảnh của bạn thấy là do CLient hiển thị...Client này là Client của Server Rồng Con ấy

vietthol
24-12-11, 10:30 AM

chưa hẳn là bản cũ đâu vì mình thấy cã cái chân thú phụ thể kìa
có thể socer đã hơn bản 4 lỗ bên VN một bậc rồi:))
tiện thể nói luôn là FPT cũng chưa có update tính năng phụ thể đâu, nếu mà dev được sv này có khi còn vượt mặt cả FPT cũng ko chừng=))

vuhuy99v
24-12-11, 10:34 AM
Cái trân thú hộ thể đó là cái hịu ứng trong client bạn có thể tìm đc cái đó và chỉnh theo tùy ý bạn file đó theo như mình bik là trong config.axp bạn àk.

vietthol
24-12-11, 10:43 AM
Cái trân thú hộ thể đó là cái hịu ứng trong client bạn có thể tìm đc cái đó và chỉnh theo tùy ý bạn file đó theo như mình bik là trong config.axp bạn àk.

bạn để ý nữa mà xem
ở đây còn có thêm 1 ô trang bị mà ko biết là cái gì, hình hai quả cầu ấy, ô trang bị xen giữa áo và ám khí đó.
mà buồn cười hơn là trang bị trong sv này lại có hình chiêu thức mới đau=))

zen.dragon
24-12-11, 10:46 AM
bạn để ý nữa mà xem
ở đây còn có thêm 1 ô trang bị mà ko biết là cái gì, hình hai quả cầu ấy, ô trang bị xen giữa áo và ám khí đó.
Cái item đó có thể chỉnh đc mà cho dù client cùi bắp
Quan trọng là Client có hiệu ứng á kìa và 1 số chức năng cùa sv

vuhuy99v
24-12-11, 11:04 AM
bạn để ý nữa mà xem
Cái đó là nó để cái icon cho đẹp thui bạn àk^^'
Thật chất cái đó là hạng liên.

duchung145
24-12-11, 05:35 PM
Cái đó là nó để cái icon cho đẹp thui bạn àk^^'
Thật chất cái đó là hạng liên.

Đoàn Chuẩn
.....................

Sói Đẹp Trai
24-12-11, 05:40 PM
Không thể nào bằng FPT đc đâu bạn à đơn giản vì FPT nó có Sát Tinh + các Q liên hoàn khác mà Server này không có;))... Cái Server hiện tại thực chất giống như của FPT 1 năm rưỡi trước nó mở ra... Nhớ mãi cái hồi đó mình nạp 200k chỉ để mua cái bộ Ảm Đạm Điêu Linh:| Xót wa:((

BMK
24-12-11, 05:40 PM
có ai chạy thành công chưa mà bàn tán xôn sao thế ;))
cài thànhc ông cho 500đ đề mô nào :P.

vuhuy99v
24-12-11, 06:40 PM
Bản này y chang bản của anh HD share thui đâu có gì mới đâu,mún có thú cưỡi mới thì phải tự làm mới đc và điều wan trọng hơn hết là dzo client hiển thị.

kenisen
26-12-11, 08:01 AM
cái này cũng là cái bãn cũ thôi à...những hình ảnh của bạn thấy là do CLient hiển thị...Client này là Client của Server Rồng Con ấy

giangmap có thể cho mình xin link web down client rồng con ko ?

giangmap
26-12-11, 11:11 AM
giangmap có thể cho mình xin link web down client rồng con ko ?

Link đây nè bạn...mình thử rồi nhưng có vẻ không hiệu quả như mong đợi :D...cái này chỉ là patch thôi...mình ko biết dùng Client nào để patch nên sài tùm lum hết :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thientruongdx
26-12-11, 03:00 PM
Cái sv này có key Biling rùi nhưng hem bít dùng

rikudo
26-12-11, 04:57 PM
Billing win đúng không anh :)
Để em nghịch xem, nếu chạy đc em mes guide anh sau :P

thientruongdx
26-12-11, 05:04 PM
Biling Win nhưng chưa bít dùng như thế nào, bên tàu cũng đã có hướng dẫn nhưng sơ sài quá

giangmap
26-12-11, 06:19 PM
Biling Win nhưng chưa bít dùng như thế nào, bên tàu cũng đã có hướng dẫn nhưng sơ sài quá
cho e xin cái Link hướng dẫn Billing đi a ???

hongtu1
27-12-11, 11:00 PM
Khỏi phải mò anh ah`, key bắt theo mã máy..........

Oack123
29-12-11, 02:33 PM
uk đúng rồi bắt key theo mã máy mà mấy bố chạy đc billing linux rồi thì dùng billing win làm gì :))
billing win lướt hơn ít lỗi hơn nhưng mà k check đc tk có online hay k oải vãi