PDA

View Full Version : DB Mu SS6 part 2

Faker
23-12-11, 09:08 PM
ai biết setup DB MU SS6 part 2 support với Please

godhoang
24-12-11, 10:58 AM
ai biết setup DB MU SS6 part 2 support với Please
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Faker
24-12-11, 02:54 PM
cậu pm yahoo noikovoichat support cho tôi với

thocon
24-12-11, 04:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chạy vào mắt :D đã test chưa mà nói liều thế... godhoang đừng tỏ ra nguy hiểm :))

@chạy kiểu đó lỗi SQL vỡ mặt :D nói chung cái này bạn nên chạy Mu Installer mặc định của nó trong mục TitanMuInstaller, sau đó vào TitanDBUpdater để tiến hành update cho data vậy là ok. phần còn lại là do hiểu biết của bạn để có thể config cho đúng cho hệ thống.

Mình đã chạy 5 hôm và chuẩn bị sang hôm thứ 6 theo dõi toàn hệ thống chưa thấy dấu hiệu lỗi nào:))
ai thích thì team view qua máy mình xem cho đã :-p

special
24-12-11, 04:51 PM
sao mình ko thấy seri va vesion của main 1.08c nhỉ ko thấy làm sao để chạy serrver dc
ai biết ip seri va vesion của main 1.08c nay la gi thì giúp mình với

Faker
24-12-11, 06:02 PM
chạy vào mắt :D đã test chưa mà nói liều thế... godhoang đừng tỏ ra nguy hiểm :))

@chạy kiểu đó lỗi SQL vỡ mặt :D nói chung cái này bạn nên chạy Mu Installer mặc định của nó trong mục TitanMuInstaller, sau đó vào TitanDBUpdater để tiến hành update cho data vậy là ok. phần còn lại là do hiểu biết của bạn để có thể config cho đúng cho hệ thống.

Mình đã chạy 5 hôm và chuẩn bị sang hôm thứ 6 theo dõi toàn hệ thống chưa thấy dấu hiệu lỗi nào:))
ai thích thì team view qua máy mình xem cho đã :-p

xin hay pm yahoo noikovoichat support mình với
xin cậu đó

TRIEN
24-12-11, 06:16 PM
ở bản mới DB tách ra làm 2 ko còn trong Muonline nữa xen kẽ với Me_MuOnline kot hể chạy Query đc.
Và các Web về sau trong clb ko hỗ trợ nên phải code lại :D WEB

Faker
24-12-11, 06:24 PM
ở bản mới DB tách ra làm 2 ko còn trong Muonline nữa xen kẽ với Me_MuOnline kot hể chạy Query đc.
Và các Web về sau trong clb ko hỗ trợ nên phải code lại :D WEB

tớ đã run thành công GS nhưng cũng như cậu nói nó có 1 vấn đề khá buồn cười
Cái me_muonline thì có MemInfo
còn bên muonline thì có Character nên tôi hok thể tạo acc = Mu market được :((
ai support với
đây là ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Faker
24-12-11, 06:58 PM
sau 1 hồi mò đã biết cách tạo acc ::D