PDA

View Full Version : HELP ME ! Giúp e gấp với ạ!

jangaka1
17-12-11, 08:54 PM
Anh nào cho e hỏi là khi e vào đc game vào nhân vật --> vào đứng Ba lăng huyện chưa đầy 2 giây thì bị gián đoạn--->> gameserver tự out

thaihoa91
17-12-11, 09:33 PM
Bạn dùng Server nào vậy ????????????????????

jangaka1
17-12-11, 09:49 PM
Em dùng sever TSBD 0.3 , vừa e có thay vài sever TSBD 0.3 và giờ là như thế này ạ : + Khi gõ xong nick --> vào hiển thị nhân vật --> kích vào nhân vật đó --> đăng nhập --> báo kết nối sever thất bại ! Mong a giúp đỡ ạ
(lần này e vào đến chọn nhân vật xong vào thì báo kết nối sv thất bại )
Ở gameserver e thấy ghi : PlayerDbloading Fai.....

Mong a giúp đỡ ạ

thaihoa91
17-12-11, 11:22 PM
Em dùng sever TSBD 0.3 , vừa e có thay vài sever TSBD 0.3 và giờ là như thế này ạ : + Khi gõ xong nick --> vào hiển thị nhân vật --> kích vào nhân vật đó --> đăng nhập --> báo kết nối sever thất bại ! Mong a giúp đỡ ạ
(lần này e vào đến chọn nhân vật xong vào thì báo kết nối sv thất bại )
Ở gameserver e thấy ghi : PlayerDbloading Fai.....

Mong a giúp đỡ ạ

Em chưa cài font china cho máy và chưa chuyển languages máy về Chinese !

jangaka1
17-12-11, 11:40 PM
Em chưa cài font china cho máy và chưa chuyển languages máy về Chinese !

Dạ server lần 2 e cài là do chưa cài font ( vừa e cũng đọc đc trả lời đó của a ở 1 bài viết khác )
Nhưng ở sv 1 e dùng là server no font khi vào đến nhân vật --> vào đc game rùi thì chạy đc 1 đoạn khoảng 2 s là gameserver tự out không lý do ạ ! A chỉ e cách fix vs ạ ! E cảm ơn !
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
HIX VỪA E CÀI FONT ( BẢN DÙNG FONT ) THÌ CŨNG VÀO ĐC GAME XONG CHẠY 2 s ở trong GAME là GS.exe tự out ạ !