PDA

View Full Version : Share vài web + forum + site download + web server + intro

pikeman20
15-12-11, 05:56 PM
Vừa cãi nhau với tên venus xong nên h share ae mấy cái vừa lấy được của nó.
Như tiêu đề tổng hợp tất cả trong 1 file duy nhất.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DB cho forum <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ID Admin pass 123456
Ai down thì thank cái lần sau cãi nhau share tip ;))

kenbi
15-12-11, 06:11 PM
Chưa dowload cũng thks hì=D>=D>=D>=D>=D>

thientruongdx
15-12-11, 06:57 PM
Ko có demo à...................................

nyD-vEnus
15-12-11, 07:02 PM
đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ;))
30cccccccc

nyD-vEnus
15-12-11, 07:03 PM
Vừa cãi nhau với tên venus xong nên h share ae mấy cái vừa lấy được của nó.
Như tiêu đề tổng hợp tất cả trong 1 file duy nhất.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Này thì cãi , tiếp đi share tiếp đi nếu mày có trình con trai ạ !

sontran901
15-12-11, 10:00 PM
link die
chủ Topic Up lại link đê.
có MF càng tốt.
Thank!

sontran901
15-12-11, 10:32 PM
đã down được :D
Nhưng Cho xin cái User + Pass: Forum bạn ơi
thank

Darkku
15-12-11, 11:09 PM
Cố gắng phát huy ;:)

Đang cần cái skin forum :))

Hào Hoa Công Tử
15-12-11, 11:54 PM
Các bác cứ chém nhau là mọi người lại có hàng dùng :)

heybaby2707
16-12-11, 12:39 AM
Dù không dùng nhưng cũng thanks cái tinh thần =D>

quangtoikn
16-12-11, 01:45 AM
Không có sự hợp tác nào là mãi mãi. Luôn mở rộng hoài bảo của mình để đạt được sự thành công.

thantainho
16-12-11, 12:22 PM
Chủ thớt shera nốt cái Server lên đi :D :D. Đánh nhau đê

Domino9990
16-12-11, 12:29 PM
thanks for share..............

nyD-vEnus
16-12-11, 01:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Intro )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( trang chủ )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( NBB )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( 4rum ) có file .bg banner không chữ đây ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( tải game )

Lấy cả bộ nhỉ ;))
Làm cho chúng nó cái TUT làm forum kìa chủ Topic ..... =D>=D>

nyD-vEnus
16-12-11, 01:20 PM
Chủ thớt shera nốt cái Server lên đi :D :D. Đánh nhau đê

Server hả ? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <- có file server trong đó vào mà config

Bounes thêm cái Database

MD5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Không MD5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dù gì cũng chả làm MU nữa , chủ topic chứ làm trò đi

nyD-vEnus
16-12-11, 01:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ->> Của chủ topic nhé
Sẽ đc share trong hôm nay
Ngay và liền
Bản Full từ mình ra và chủ topic xin nhé ;)

Domino9990
16-12-11, 01:40 PM
Lấy cả bộ nhỉ ;))
Làm cho chúng nó cái TUT làm forum kìa chủ Topic ..... =D>=D>[/QUOTE]

kêu ai là chúng nó thế láo nhỉ..........

mrrainnt
16-12-11, 02:08 PM
- Intro: 30s
- Home: 5'
- Quản Lý : Forum NBB -> Share Free
- Forum: 5' | BG: 30s =))! Mình cũng có BG không chữ đây =))! Haha
- Tải Game: 30s =))!

:">! Tớ gà thôi các bạn đừng chém nhé =))! Toàn PRO =))!
- Ngoài ra bạn nào cần hướng dẫn cài đặt gì cứ PM chữ ký nhé :))! Rảnh sẽ giúp hết mình :">!
P/S: Ăn xong thì nhớ cất bát =))! đừng có đá bát rồi quay đít lại cắn nhé :))

thantainho
16-12-11, 04:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ->> Của chủ topic nhé
Sẽ đc share trong hôm nay
Ngay và liền
Bản Full từ mình ra và chủ topic xin nhé ;)

Shera cái web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đi

heybaby2707
16-12-11, 05:09 PM
Toàn hàng ngon mà đá nhau ác quá tung hết cả hàng họ ra 8->

pikeman20
16-12-11, 05:14 PM
Lưu ý bản của venus không hỗ trợ all trình duyệt nếu k tin thì chờ venus share xong dùng chrome với IE để vào xem thử cái hình thằng MG có bị lệch không nha! rồi vào site mình để kiểm chứng còn forum đang sữa lại sáng h mỏi quá chưa share db được

nyD-vEnus
16-12-11, 05:24 PM
Cay cú quá :-t

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikeman20
16-12-11, 05:45 PM
:)) Web lỏm này :)) hok biết có shell không mà lúc pác gửi tui có shell :)) với lại k biết có websv k vì websv bác toàn hảm dỏm :))

pikeman20
16-12-11, 06:49 PM
Bổ sung db cho forum ở đầu bài

pikeman20
16-12-11, 09:26 PM
Vì có người ý kiến nên sữa bài viết lại

slimfit
17-12-11, 03:17 AM
anh ơi làm sao đổi mấy cái link của intro với trang chủ vậy anh
chỉ em nha

emga01
17-12-11, 06:45 AM
bạn oi có thẻ hương dẩn su dung cai wep của bạn đc k hả bạn..tinh` hiinh` la tó xem 2 cái wep thi` cai của cậu chuc nan ngon hon ah pikeman20 câu lam 1 bai huong dan cảk rs vip dj câu

pikeman20
17-12-11, 07:25 AM
RS vip của TV web à cậu nếu của tv web thì có sẵn rồi mà cần gì hd

pikeman20
17-12-11, 07:38 AM
anh ơi làm sao đổi mấy cái link của intro với trang chủ vậy anh
chỉ em nha

Mấy cái link đó dùng abobe flash để sữa nha em

emga01
17-12-11, 09:52 AM
câu cho tó xin cai yahoo đc k câu

Domino9990
17-12-11, 09:56 AM
câu cho tó xin cai yahoo đc k câu
WebNBB 4.1 bạn ấy tự CRack được chức năng Reset Vip. bạn ấy không có share đâu mà xin :P

notfile
17-12-11, 10:01 AM
Xem video này rồi kt lại trình của em đi nhá đừng có ngồi đó mà phe hàng

Nếu bạn share thì bạn mới có quyền nói người ta !
Người ta share còn bạn không share mà còn khoe thì bạn mới cần xem lại trình độ và cách khoe khoang của bạn !
nên biết tôn trọng những người share còn những người chỉ biết nói mồm rồi chê bai người khác thì không nên ! tôi không phải MOD BOX MU nhưng nếu lần sau cậu còn SPAM như thế này chắc chắn tôi sẽ cho ăn thẻ !

emga01
17-12-11, 10:02 AM
tớ đâu có xin tớ mun hoi viêc khac chú bộ.. vi tó cai wep của ban ầy bi lổi vai chỏ tó mun hoi thôi ma

pikeman20
17-12-11, 10:09 AM
Nếu bạn share thì bạn mới có quyền nói người ta !
Người ta share còn bạn không share mà còn khoe thì bạn mới cần xem lại trình độ và cách khoe khoang của bạn !
nên biết tôn trọng những người share còn những người chỉ biết nói mồm rồi chê bai người khác thì không nên ! tôi không phải MOD BOX MU nhưng nếu lần sau cậu còn SPAM như thế này chắc chắn tôi sẽ cho ăn thẻ !
Ok sorry cậu vì quá tức thằng Venus tớ mới làm thế đã sữa bài viết thank đã nhắc

thantainho
17-12-11, 01:45 PM
Cay cú quá :-t

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn shera đầy đủ Web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Vẫn thiếu mờ. Thanks

pikeman20
17-12-11, 05:53 PM
Hắn không có đâu :| cái web đó bản gốc lỗi tùm lum tui đem về sữa rất nhiều mới ra bản hoàn chỉnh

thantainho
17-12-11, 07:29 PM
Hắn không có đâu :| cái web đó bản gốc lỗi tùm lum tui đem về sữa rất nhiều mới ra bản hoàn chỉnh
Bạn có thì shera mình với. CHứ dùng NBB lằng nhằng lắm mình ko thích à

pikeman20
18-12-11, 10:10 AM
Vừa đột nhập nhà pác venus:)) lấy đươc cái trang quản lý chuẩn bị share mà quan trọng cái người chủ ra sao nếu tốt k share còn mất dạy thì share hết :))

Mr.Hau
18-12-11, 03:56 PM
Xin góp ý 1 chút nhé

Những ai fix được rs vip thì nên share cho mọi người,đừng nên chê hàng của người khác cùi hay dởm
Vì thực chất nguyên lý cũng đơn gian thôi
các bạn lấy bản free nhé,dezend thêm bản Pro rồi copy 1 số file của bản pro sang
xóa bớt 1 số chỗ để không load từ máy chủ nhé
(Nói hơi khó nhưng làm thì mình không có tg ,vì dạo này học chuyên khoa thi cử nhức hết cả đầu )

Còn bạn nào cảm thấy mình nói sai chỗ nào thì sẵn sàng bỏ chút công sức fix cho các bạn

nyD-vEnus
18-12-11, 04:26 PM
Vừa đột nhập nhà pác venus:)) lấy đươc cái trang quản lý chuẩn bị share mà quan trọng cái người chủ ra sao nếu tốt k share còn mất dạy thì share hết :))

Clgt này ;))
vào cả nhà mình à

Để mình nói nhé ... Full web mình cậu đã lấy rồi ;))
Bày đặt Share với sọt , kiếm thanks từ từ à ?
Mạc vkl đấy con ạ =))

pikeman20
18-12-11, 06:46 PM
Vậy à chắc thế mình bị nhầm hàng nhưng vừa đột nhập nhà pác lấy được cái trang quản lý kà kà

Hào Hoa Công Tử
18-12-11, 06:55 PM
Xin góp ý 1 chút nhé

Những ai fix được rs vip thì nên share cho mọi người,đừng nên chê hàng của người khác cùi hay dởm
Vì thực chất nguyên lý cũng đơn gian thôi
các bạn lấy bản free nhé,dezend thêm bản Pro rồi copy 1 số file của bản pro sang
xóa bớt 1 số chỗ để không load từ máy chủ nhé
(Nói hơi khó nhưng làm thì mình không có tg ,vì dạo này học chuyên khoa thi cử nhức hết cả đầu )

Còn bạn nào cảm thấy mình nói sai chỗ nào thì sẵn sàng bỏ chút công sức fix cho các bạn

Bác Hậu có thời gian Crack NBB cho a .e :D
Mấy pro trên GZ nói Crack Full rồi sell 1 chai e làm gì có tiền :))

nyD-vEnus
18-12-11, 06:59 PM
Ồh , không biết 1 chút gì mà cũng vào đc máy người ta à
Share lên xem , hàng gì cho ae xem nào

Đừng có barking :-t

Nếu v. thì chắc t cũng có cái NBB4.1 crack của " pikeman20 " rồi :-t:-t

Nói thẳng 1 câu là toàn bộ web đều bị shell đấy ;))

Trừ cái của mu-master.org nhỉ ;))

Domino9990
18-12-11, 07:12 PM
Mod đâu hết rồi cho 2 tên này 1 thẻ đi nyD-vEnus pikeman20 mất trật tự quá. bức xúc..................

pikeman20
18-12-11, 08:53 PM
Ok nếu bạn nói thế mình sẽ không lập topic cãi nhau nữa cũng như share. hết