PDA

View Full Version : SR_GamerServer.exe load xông ròi không thể star được

vantuto
15-12-11, 06:23 AM
mình đã sũa lổi gateway ròi tai minh để 2 ip cùng một may nên geteway ko hiểu minh disable 1 ip thì chay ok =D>
nhưng lại bị lổi Sr_GamerServer.exe lol:(( khi load xông bi lổi nhu trong image này loi.png:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
By vantuto (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Anh chị nào biết xin vui lòng hướng dẩn mình vổi[-O<
đa tạ::-bd

phamtien23890
15-12-11, 08:36 AM
hình bé quá bạn ới. ko nhìn thấy j hết:-L

Alexandria
16-12-11, 09:56 AM
Mình pm thấy không tra lời bó tay :))

vantuto
17-12-11, 02:28 AM
hi anh alex sry anh tại gì mình ít lên yahoo lam nen ko co gap dc anh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình vo db bỏ đi bốt map thi chay dc tai may ui để nhiều map bị lổ lol:((
bây giồ star dc sever nhuung không load game dc load game bị lôi ko hiểu sao mo sro oficiel lên ko dc luôn :(( ko biết có phải antihack bloc clientnsro ko
cố thể mình phải format pv ròi huhuhuh
anh alex co thể giup mihnh dc ko anh [-O<
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kehuydiet03
17-12-11, 01:34 PM
hi anh alex sry anh tại gì mình ít lên yahoo lam nen ko co gap dc anh
mình vo db bỏ đi bốt map thi chay dc tai may ui để nhiều map bị lổ lol:((
bây giồ star dc sever nhuung không load game dc load game bị lôi ko hiểu sao mo sro oficiel lên ko dc luôn :(( ko biết có phải antihack bloc clientnsro ko
cố thể mình phải format pv ròi huhuhuh
anh alex co thể giup mihnh dc ko anh [-O<
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình nhớ là chạy server cần có 9 cái cơ mà sao có 8 cái ta .
bật manachimanager lên coi rồi start
vào game bằng loaderd nhé