PDA

View Full Version : [Nhất Kiếm] GM Tool - Quà giáng sinh sớm cho anh em

HellsAngel
12-12-11, 04:55 AM
Phần mềm này mình code dựa trên GM Tool của bọn TQ, có điều tool của chúng nó toàn tiếng tàu khựa ko hà... chả hiểu j` cả...
Hnay cũng có rảnh đ.c tý chút nên ngồi code tool này coi như là giết thời gian
Nhìn chung khá giống tool GM của TQ, chỉ khác là tiếng VIệt và tự do mình code ra thui _ _ !
ScreenShot:
Cập nhật phiên bản 1.0.2:
Thay đổi và fix 1 số lỗi bên tab item:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thêm tính năng đục lỗ + khảm ngọc và chỉnh sửa pet:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link down load GMTool TQ đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link down load GMTool update version 1.0.2 đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mirror link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Nếu ai chạy tool bị lỗi thì tải .NetFramework 4 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) về, nếu vẫn lỗi tải tiếp cái này (ftp://ftp.oss.eznetsols.org/mysql/Downloads/Connector-Net/mysql-connector-net-6.4.4.msi) về cài vào máy là chạy tốt... chúc ae chơi vui :)
Ae sài feedback lại cho mình nhá, mới test trên máy mình, chưa thử test trên máy khác, nếu có lỗi j` thì report luôn để mình fix, sẽ update tiếp các chức năng khác :)

Linh_JX
12-12-11, 06:18 AM
sao k thấy link đại cao-+o-+o-+o-+

vantrung1412
12-12-11, 06:36 AM
link đâu anh . sao không thấy link gì vậy

duthli
12-12-11, 07:42 AM
update cái link đi hell
cái này hay đó
có khi tách 1k ra 1 box đi

HellsAngel
12-12-11, 08:07 AM
Update link down... sáng h mạng dở hơi ko upload đ.c =.="

vokilanok
12-12-11, 08:49 AM
Phần mềm này mình code dựa trên GM Tool của bọn TQ, có điều tool của chúng nó toàn tiếng tàu khựa ko hà... chả hiểu j` cả...
Hnay cũng có rảnh đ.c tý chút nên ngồi code tool này coi như là giết thời gian
Nhìn chung khá giống tool GM của TQ, chỉ khác là tiếng VIệt và tự do mình code ra thui _ _ !
ScreenShot:
Link down load GMTool TQ đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link down load GMTool mình code đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ae sài feedback lại cho mình nhá, mới test trên máy mình, chưa thử test trên máy khác, nếu có lỗi j` thì report luôn để mình fix, sẽ update tiếp các chức năng khác :)

cái GMTool của bạn không chay được
chi mình cách việt hóa cái GMTool TQ đi cám on trước

sieungodn
12-12-11, 10:45 AM
Không chạy được bạn ơi,lỗi SQL:D

hmchinh1986
12-12-11, 11:04 AM
Không thanks hơi phí :D thankssssssssssssssssssssssss

HeoZomBie
12-12-11, 11:05 AM
phải cài Net Frame 4.0 cơ à bác Hell

HellsAngel
12-12-11, 11:07 AM
ai bi loi thi chup man hinh len dum minh. Hoac de lag yh minh ho tro
con tool tq k viet hoa duoc dau pan ak, kai nay minh tu code lay . . .

HeoZomBie
12-12-11, 11:11 AM
nè bác ơi

halmyphpo
12-12-11, 11:12 AM
Ảnh của pác nè.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Help ae đi pác!!!

hmchinh1986
12-12-11, 11:13 AM
GMTool V1.0.0.exe - Application Error

The application failed to initialize properly (0x0000135). Click OK to terminate the application.

Báo lỗi thế này.

likenone
12-12-11, 11:21 AM
Tool của Hell phải sài dotnet 4 :(~
Thanks hell nhé =D>

HellsAngel
12-12-11, 11:30 AM
Các bác bị lỗi thì lên google search DotNetFramework 4 nhé. Mình dùng visual studio 10 code = C# nên phải sài thằng này... khác với cái GMTool của tàu khựa >"<
Nếu cài .Net 4 rùi mà vẫn bị lỗi thì để lại Y!H mình teamview xem cho nhé ;)

boyganz
12-12-11, 11:33 AM
Các bác bị lỗi thì lên google search DotNetFramework 4 nhé. Mình dùng visual studio 10 code = C# nên phải sài thằng này... khác với cái GMTool của tàu khựa >"<
Nếu cài .Net 4 rùi mà vẫn bị lỗi thì để lại Y!H mình teamview xem cho nhé ;)

yahoo của mình boy.ganz_dn bạn cứ pm đi mình ẩn nick nơi đấy

VnGeneral
12-12-11, 11:35 AM
Cài đầy đủ net framework rồi mà vẫn bị lỗi như mấy bạn đó thôi

Hell coi lại tool fix lại đi ;)

likenone
12-12-11, 11:38 AM
Update Net Framework 4 cho ae nè :
ĐÂY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

boyganz
12-12-11, 11:43 AM
Update Net Framework 4 cho ae nè :
ĐÂY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình cài bằng cái này vẫn bị lỗi

nokia4290
12-12-11, 11:44 AM
Ảnh của pác nè.

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Help ae đi pác!!!

Cài DotNetFramework 4 rồi thì bị cái lỗi này này !!! :(

HellsAngel
12-12-11, 11:57 AM
Ae chưa sài đ.c chịu khó chờ nhé... có thể win 7 hoặc máy các bạn đnag dùng "cự tuyệt" mysql connector của mình :-ss

HellsAngel
12-12-11, 12:01 PM
Update cách fix lỗi trên trang nhất =))

ktakta
12-12-11, 12:04 PM
pó tay, chạy thử thì báo lỗi như là thiếu .net4 nhưng mà cài rồi còn đâu.

Hell fix lại xem tool hay đó, còn của tùng xẻng thì không xài dc, nó bị avast thịt rồi

HellsAngel
12-12-11, 12:08 PM
Ko, mình mới kiểm tra lại... code của mình hoàn toàn ko lỗi, chỉ phát sinh lỗi khi cập nhật hay thay đổi dữ liệu thôi
Nếu lỗi khi chạy tool thì do máy các cậu thiếu chương trình j` đó.... thử down .Net 4 trên trang 1 cài lại rùi rs máy xem có đ.c ko nhé :)

kelalung
12-12-11, 12:14 PM
xin chủ topic share suorce nguồn của bạn đi, mình cũng biết về lập trình .net, cùng nhau dev mà

HellsAngel
12-12-11, 12:21 PM
source nguồn thì xin lỗi, mình sẽ share trong thời gian tới... mình code thủ công do đó code rất dài... nhìn cũng... ngu ngu thế nào ý.... toàn gõ tay trong khi làm vòng lặp thì vừa nhanh vừa đỡ mỏi... nhưng mà nhỡ gõ r` ngại gõ lại :))
Mình còn phát triển thêm tool nữa nên khi nào Release full mình sẽ share source

ktakta
12-12-11, 12:25 PM
source nguồn thì xin lỗi, mình sẽ share trong thời gian tới... mình code thủ công do đó code rất dài... nhìn cũng... ngu ngu thế nào ý.... toàn gõ tay trong khi làm vòng lặp thì vừa nhanh vừa đỡ mỏi... nhưng mà nhỡ gõ r` ngại gõ lại :))
Mình còn phát triển thêm tool nữa nên khi nào Release full mình sẽ share source

Thank hell, nó chạy dc rồi, thiếu cái mysql connector

razer
12-12-11, 12:44 PM
thnsk Hell...tool xài ngon lắm..!

tita0073
12-12-11, 12:52 PM

kentak
12-12-11, 03:28 PM
link die rồi, ai up lên MF đi ...................

sazakuna
13-12-11, 01:42 AM
Có bác nào fix đc lỗi mysql chưa?

HellsAngel
13-12-11, 07:40 AM
Có bác nào fix đc lỗi mysql chưa?

Lên trang 1 xem lại bạn nhá :)

Mr.Phát
13-12-11, 08:46 AM
ngon đó nha hôn :X tks very much

HellsAngel
13-12-11, 10:39 PM
Update tool version 1.0.2
các update chính chuyển về trang 1 xem nhé.
Tool hiện tại đã hoàn thành... mai hoặc ngày kia mình sẽ public code
Chúc anh em 1 mùa giáng sinh vui vẻ và ấm áp !

kelalung
13-12-11, 11:06 PM
phần mềm này hay, còn pm của tq có virus ko dám dùng

Cho hỏi ở việt nam có mấy điạ chỉ chơi webgame nhất kiếm vậy. Mình mới biết nhatkiem.com thôi, nhat kiếm private việt nam càng tốt,
Mình dự định muốn lấy địa chỉ rồi tải 1 đống file source về dev.. Source swf của nhất kiếm thì lấy rồi.. Và muốn lấy thêm ở mấy server khác cho đã..

HellsAngel
13-12-11, 11:18 PM
nhatkiemvn.com
id.canhcong.vn
Hình như private chỉ có ngần đấy thôi, của bọn nhatkiemvn.com thì dùng resource nhatkiem.com, đem về chỉ ngắm đ.c thôi :-<

kelalung
13-12-11, 11:29 PM
thanks nhiều

Ngày mai mình sẽ up 1 số file việt hoá ko dấu trong db, ko phải trong file lua,, do tự tay mình viết soft rồi nhờ soft nó dịch dùm...

Nhat kiếm google svn nhá

WeAreLegion
13-12-11, 11:57 PM
mọi người bị lỗi là do .NET không có connector tới Mysql do .NET không hỗ trợ mysql
mọi người down connector ở đây thì hết lỗi ngay
nhớ cài cả .NET Framework nữa

a3pick
14-12-11, 10:24 PM
Bạn hell có trình độ cao thế tham gia vào team của mình để dev nk nhé :P

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
14-12-11, 10:49 PM
Lỗi này là gì vậy chủ top

vinhphucvt
17-12-11, 01:40 AM
Cai đặt dùng dc rồi đã chỉnh dc nhận vật skil tiền level rồi nhưng còn cái này thi mu tịt
Là vật phẩm và Pet mun chỉnh 2 cái này thì sao?

Pet phải thu vô ak xuất chiến hay phụ thê thì ko chỉnh dc đúng hok?

Còn vật phẩm phải để rương trên người mới chỉnh dc đúng ko? con đang mặc thì ko chỉnh dc phải hem zo7

Và con đổ Môn phái thì chỉnh dc hok? hay chỉ chỉnh đồ thường thôi

Chư mk down về cái hết rồi dùng hết rồi nhưng qua chỉnh vật phẩm và Pet thì ổ bên trái như trong hỉnh của bạn Hell thỉ hiện vật phẩm nhưng bên tui chỉ là đen thui chả có vật phẩm j hết

IceDeviL
17-12-11, 07:39 AM
Cai đặt dùng dc rồi đã chỉnh dc nhận vật skil tiền level rồi nhưng còn cái này thi mu tịt
Là vật phẩm và Pet mun chỉnh 2 cái này thì sao?

Pet phải thu vô ak xuất chiến hay phụ thê thì ko chỉnh dc đúng hok?

Còn vật phẩm phải để rương trên người mới chỉnh dc đúng ko? con đang mặc thì ko chỉnh dc phải hem zo7

Và con đổ Môn phái thì chỉnh dc hok? hay chỉ chỉnh đồ thường thôi

Chư mk down về cái hết rồi dùng hết rồi nhưng qua chỉnh vật phẩm và Pet thì ổ bên trái như trong hỉnh của bạn Hell thỉ hiện vật phẩm nhưng bên tui chỉ là đen thui chả có vật phẩm j hết

Đơn giản là cái tool chỉnh trong dữ liệu Sql nên phải tắt SV sau đo chỉnh rồi run Sv lại mới hiện ... làm quái ji cóa tool add đồ trực tiếp khi tài khoản onl chứ :))

Mr.Phát
17-12-11, 10:41 AM
Up nào ! Lấy lại không khí sôi động cho GZ sau những ngày bị attack nào :X

HellsAngel
17-12-11, 11:52 AM

Bạn để lại Y!H mình teamview qua xem cho :|

khungvonline1
18-12-11, 11:09 AM

cái này dễ thôi mình cũng từng bị vậy rồi. Cái này là do SQL của bạn thôi. Bạn có thể về trang down lại cái bản 6.4.4.0 mà chủ topic đã post link. or tự kiếm trên google. Thân!

vinhphucvt
18-12-11, 07:52 PM
Đơn giản là cái tool chỉnh trong dữ liệu Sql nên phải tắt SV sau đo chỉnh rồi run Sv lại mới hiện ... làm quái ji cóa tool add đồ trực tiếp khi tài khoản onl chứ :))

Da thưa a lúc e bật cái GM tool này lên thì e mở chay cái file 0. thôi
Chưa chạy sever hay log vào j hết

E định chỉnh hết rồi mới vô chơi

con thú hay đổ thì trên người có sẵn rồi đang tính chỉnh cho max opt thử xem oánh ntn? thôi

ndbl1992
04-01-12, 10:00 PM
con thú hay đổ thì trên người có sẵn rồi đang tính chỉnh cho max opt thử xem oánh ntn? thôi

Nếu bạn muốn chỉnh max opt hay thậm chí sửa lại opt thì bạn dùng Navicat cũng được mà ;)

duytungk87
05-01-12, 02:28 PM
Bạn để lại Y!H mình teamview qua xem cho :|
mình bị y trang như bạn có ai biết chỉ rùm với

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Ồ mình sửa được rồi bạn tải cái mysql-connector-net-6.4.4.msi về là chayj được

jackyblack
14-03-12, 06:03 PM
thank bác rất nhiều đây sẽ là một tool rất hữu ích. Lúc đầu cũng có bị lỗi nhưng sau mới thấy là bác biểu cài cái mysql-connector-net thế là em cài vào và ok chút anh em forum thành công. Chân thành cảm ơn bác lần nữa:)>-

xNo1xSmeLi
18-05-12, 04:35 PM
ê mở nên Hiện sever nam rồi passs . .... đjền mà có bjk đjền đâu để tự do thì cũng chả được ai bjk thì help me :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình cũng Bị cái tình trạng báo lỗi 6.4.4.0 gì đó bạn team cko mình yahoo : tieuquytapyeu_92 Tks thớt

xNo1xSmeLi
19-05-12, 10:21 AM
mình bị y trang như bạn có ai biết chỉ rùm với

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Ồ mình sửa được rồi bạn tải cái mysql-connector-net-6.4.4.msi về là chayj được

Cho xjn cái link đi pác hoạc pm yh : tieuquytapyeu_92

skyghost_kk
22-05-12, 10:04 AM

reyakachy
22-05-12, 08:21 PM
chào các anh chị em diễn đàn gamezone.mình vừa gia nhập diễn đàn.Xin gửi tới mọi người lời chúc sức khỏe.chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.

lgkp175
28-05-12, 11:05 PM
khó cài quá không thấy cái video đâu nhỉ

ChipHunter
30-05-12, 09:30 AM
Mình vừa mới tạo tài khoản nên phải post 1 bài mới xem được link, không thì sao mà thấy link được

ChipHunter
30-05-12, 10:50 AM
Mình đã cài không thiếu 1 cái kể cả mySQL nhưng vẫn bị lỗi thế này mong mọi người có thể giúp.

01235
30-05-12, 04:04 PM
Có video tut ko mấy bác. Này thì 30char

nobita9999
06-06-12, 08:56 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

xdiabloxz
07-06-12, 01:35 AM
làm thế nào để sử dụng công cụ này?

versace1088
08-06-12, 02:21 PM
làm thế nào để sử dụng công cụ này?

spam 1 cái để thấy link >"< . anh e dơ cao đánh khẽ nha ^^ .

versace1088
08-06-12, 02:46 PM
[QUOTE=ChipHunter;611782]Mình đã cài không thiếu 1 cái kể cả mySQL nhưng vẫn bị lỗi thế này mong mọi người có thể giúp.

Mình cũng bị lỗi tương tự. ai giúp với nào.

baovinh218
09-06-12, 04:44 AM

The application failed to initialize properly (0x0000135). Click OK to terminate the application.

Báo lỗi thế này.

mình cũng bị lỗi này nè. Bạn nào giúp mình với.

killah.baby
09-06-12, 12:55 PM
tks bác phát :-*

này thì 30 kí tự

clanhinata
13-06-12, 05:40 PM
Mình bị lỗi này , sửa thế nào để chữa bây giờ ?

azure7788
14-06-12, 03:07 PM
Mình bị lỗi này , sửa thế nào để chữa bây giờ ?

up lên mình cũng bị lỗi y chang như vậy hic hic

tezmonster
14-06-12, 04:15 PM
mình cũng ko xài đc test trên máy ảo cũng ko đc :|

quocbaoau
15-06-12, 12:13 PM
thankyou so much!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!

sunrise1810
17-06-12, 09:14 PM
Biết cái Nhất Kiếm off lâu gòi giờ mới thấy thank nha để tét thử xem

phucmicky123
26-06-12, 05:44 PM
Ai chỉ mình sử dụng cái phần mềm GM_TOOL NHAT KIEM Việt hóa này với.Mình ko tìm NV được và ko lưu chỉnh sửa nv được.

zenron
30-06-12, 07:01 PM
Không có video hướng dẩn hả bác

hnt.2701
10-07-12, 08:23 AM
[QUOTE=ChipHunter;611782]Mình đã cài không thiếu 1 cái kể cả mySQL nhưng vẫn bị lỗi thế này mong mọi người có thể giúp.

Mình cũng bị lỗi tương tự. ai giúp với nào.

mình cũng vậy mong moi người giúp đỡ kết em này quá mà hix................!!thanks nhiều lắm !

hai07dv
10-07-12, 09:57 PM
Ai không chạy được cài dotnet 4 + connect mysql vô nhé ..#1 có link mà ..cái này login root:123456 go~ tên nhân vật => tìm kiếm là ok muk :-w

hnt.2701
11-07-12, 10:08 AM
Ai không chạy được cài dotnet 4 + connect mysql vô nhé ..#1 có link mà ..cái này login root:123456 go~ tên nhân vật => tìm kiếm là ok muk :-w
đã cài đặt đầy đủ mà nó vẫn báo lỗi như vậy không biết làm sao hix........................!

trannamit309
12-07-12, 11:17 AM
Die hết link rồi còn gì nữa đại ca ơi..........fix lại hôn nếu topic này còn sống và còn đại ca bảo kê/:)/:)/:)/:)

hai07dv
13-07-12, 09:12 AM
Đề nghị mấy pác diễn tả lỗi = hình ảnh chân thật ..nói = chữ ..cũng khó bjt nó báo lỗi gì ..

Mới mất lap nên ko còn tools để up lên lại :((

phongnt01
13-07-12, 05:50 PM
nói chung các bạn phải úp ảnh lên thì trên forum mới giúp các bạn dc.

1 lời khuyên.: nên làm từ từ thôi..đừng bỏ xót bước nào hết.tất ca? các bước đều liên quan với nhau..
chỉ cần làm theo hưởng dẫn của chủ thớt là dc rồi.
bạn nào đã làm theo hướng dãn mà ko dc thì
==> úp ảnh mịn họa lên
==> để lại yh ..để người khác có thể giúp bạn 1 cách tốt nhất có thể.
==> nhớ online yh nha !!
rất mong dc làm wen và chia sẽ với các bạn..

huutri0210
14-07-12, 09:30 PM
Đề nghị mấy pác diễn tả lỗi = hình ảnh chân thật ..nói = chữ ..cũng khó bjt nó báo lỗi gì ..

Mới mất lap nên ko còn tools để up lên lại :((

Mình cài vào rồi. nó vào được bản tìm kiếm nhân vật. nhưng gõ tên nhấn tìm kiếm thì hiện bản lỗi. giúp mình với. lỗi mysql ji ji đó. mình cài nhất kiếm trên vmware

hai07dv
14-07-12, 10:28 PM
Mình cài vào rồi. nó vào được bản tìm kiếm nhân vật. nhưng gõ tên nhấn tìm kiếm thì hiện bản lỗi. giúp mình với. lỗi mysql ji ji đó. mình cài nhất kiếm trên vmware

Nói bị lỗi mà ko có hình chụp thì ai biết bị lỗi gì ^:)^^:)^

dungx
07-08-12, 01:27 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình cài hết rồi đến lúc nhập tên nhân vật thì lại bị lỗi như vậy, ai biết chỉ dùm nha, thanks

baotrung
07-08-12, 03:36 PM
anh tuấn 565 ơi.cho e hỏi mấy map trong nhất kiếm đã full chưa.sao e làm nhiệm vụ nó ko chi di.máy báo map tìm ko thấy.và làm sao để full map hả a

hai07dv
07-08-12, 04:45 PM
anh tuấn 565 ơi.cho e hỏi mấy map trong nhất kiếm đã full chưa.sao e làm nhiệm vụ nó ko chi di.máy báo map tìm ko thấy.và làm sao để full map hả a

thiếu map thì lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà chôm link của nó

duy0303
10-08-12, 11:53 AM
Mình cài hết rồi đến lúc nhập tên nhân vật thì lại bị lỗi như vậy, ai biết chỉ dùm nha, thanks

cái này bạn chép GM Tool vào trong máy ảo thì hết lỗi này. :)>-
cài các tool hỗ trợ như trên máy tính.

Arukado
14-08-12, 11:21 AM

Lỗi này do bác nhập sai pass root nên bị vậy đó.Nếu ko có pass thì điền pass như sau: xóa hết để trống rồi nhấn nút Space rồi sẽ được.

minhtuana14
11-11-12, 03:29 PM
Bác ơi em tìm kiếm nhân vật mà k được có gì bác yahoo hay teamview cho em đc không

anhccttta
13-11-12, 09:39 PM
linnk die rồi bác chủ thớt ơi
nếu có thể send vào mail em đc ko

o0ol0veuo0o
14-11-12, 09:22 AM
làm hết các thứ xog thì đến lúc tìm kiếm bị thế này :( híc
ai giúp em với :(

aixenhao
19-12-12, 04:42 PM
có bác nào biết cách add KNB trong bản của bác tuan565 ko ạ?
em tìm vài ngày nay rồi mà không làm được!:(

lyngochoa
19-12-12, 09:57 PM
có bác nào biết cách add KNB trong bản của bác tuan565 ko ạ?
em tìm vài ngày nay rồi mà không làm được!:(
trên diễn đàn có rất nhìu ng share rồi.. bạn tìm tí là ra. chủ động tí chứ bạn:
bạn dùng navicat.. sau đó chạy server lên.. điền thông tin SV.. Id: root. pass: 123456.

Hướng dẫn sửa Tiền và tạo Acc Admin trong game:
Sửa Đồng, Bạc trong game:
Sửa KNB

ti3uph4m
29-04-13, 06:53 AM
Link die hết rồi, bạn nào có thì reup link dùm mình với :(

kuldo
14-07-13, 04:11 PM
ai up lại link hộ mình với :D

shakura
04-07-18, 08:02 PM
link lâu quá die rồi, ai còn cho mình xin nha. tks