PDA

View Full Version : Phiên Bản M.U Season II [ Client ]. [ Server ]. [ Picture ]

acma3978
24-03-07, 11:58 AM
:misdoubt: Các bạn có thì Post vào Down nha các bạn!'
<marquee> Phiên Bản M.U Season II.
+ Picture :
-<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Server :
-<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Client : Còn cái này nặng quá không thể Pót lên nổi mong các bạn thông cảm dùng phiên bản client khác nha.!
-
+ Pacth :
-
+ Skin
<Marquee> M.U Cool </Marquee>
-------------------------------------------------------
INFORMATION :

acma3978
24-03-07, 12:22 PM
:surrender: Tôi không biết gửi hình và Server bạn nào chỉ tôi nha.

nguyennampotter
24-03-07, 12:25 PM
Để gửi server bạn có thể upload file lên đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bấm Browse... để dẫn tới server file, đợi upload xong bạn copy link của nó gửi vào diễn đàn này. Còn để upload hình thì bạn vào đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cũng Browse... tương tự, xong có mấy kiểu thể hiện ảnh đó, bạn chọn kiểu Forum... gì đó rồi gửi vào.

thanhbuata
24-03-07, 04:30 PM
hãy gởi lên host này nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tốc độ cực nhanh

acma3978
24-03-07, 04:35 PM
- Tôi mà gửi cái không biết chừng chứa hết không nữa vì tôi sưu tầm rất nhiều ở tất cả mọi nơi nên không biết nữa sẽ up lên liền cho các bạn hì
Client + Server của nhiều phiên bản

acma3978
24-03-07, 04:42 PM
- Bạn nè cho hỏi tôi thấy người ta Up hình thấy luôn mà chứ đâu có thông qua Website khác đâu?
và Link cũng vậy như vậy tiện hơn cho mọi người cùng Down Ok chứ:boss:

nguyennampotter
24-03-07, 05:37 PM
Vậy nghĩa là sao bạn? Bạn thắc mắc chuyện gì sao? Chưa ai nắm bắt được ý bạn nói thì phải.

masternetpro
24-03-07, 06:03 PM
Nhưng cuối cùng thì nó cũng đi từ một website nào đó mới thể hiện lên được chứ. Nếu bạn cho hình lên thì ko thông qua một host của một website thì hình của bạn ko hiện lên được.

acma3978
25-03-07, 12:29 PM
- Tôi đã xem M.U Season III rồi có những Maps mới trong rất Cool

acma3978
25-03-07, 12:57 PM
- Sao mình pỏt ở trên nó không có hình nhỉ:surrender:

PINOCHIO
25-03-07, 02:07 PM
Bạn nào có hướng dẫn về bản MU-Season II này ko??Chứ Theo mình thì cài đạt thì nó hơi khác so với Mu khác.

nguyennampotter
25-03-07, 02:12 PM
Tôi mới tải đây, hông biết nó ra sao nữa? Nếu được xin chủ tiệm cho cái readme.txt nha!

PINOCHIO
25-03-07, 02:31 PM
:misdoubt: Các bạn có thì Post vào Down nha các bạn!'
<marquee> Phiên Bản M.U Season II.
+ Picture :
+ Server :
+ Client : Còn cái này nặng quá không thể Pót lên nổi mong các bạn thông cảm dùng phiên bản client khác nha.!
-
+ Pacth :
-
+ Skin
<Marquee> M.U Cool </Marquee>
INFORMATION :

Mình xem qua server của bạn mình một số nhận xét sau:

- đây không phải là Mu-Server Season II, mà nó chỉ hỗ trợ Season II cho client.
- Bản MuSever 1.02N của bạn Hyk thì đã bao gồm Season II rồi.
- File GameServer.exe là bản 99.65 giống với 1.02k của Cuonglee ,Trong khi version GameServer thật sự của SII là 99.96.Mặt khác nó phải Full Season I đúng không (sever của bạn không có event Crywolf),thì mới có SII chứ

Lần sau xin bạn kiểm tra lại cho kỹ trước khi post tiêu đề nha!!!!

tungkt47
28-03-07, 08:51 PM
Mu season II la cái gì vậy ta?

khonglavodoi
17-11-07, 05:11 PM
ạc
cai ban này nó bat choi tren ip 192.168.1.1
ma tao cai card do thi may tui treo dò không online được
neu co the onggui tui cai main voi ip 192.168.1.2 dc không?

eddy
17-11-07, 07:44 PM
Trùi ui ! sao ko post câu hỏi hex main trong box của Team - tụi mình support được mà ... Đem ra đây hỏi ... ^^

quyenhaulx
07-03-09, 07:26 PM
cần bản full mu offline bạn nào có pm mình qua nick : changngoc_chibiet_yeuem2000

mình đang cần gấp

bạn nào có sent cho mình nha

thanks nhìu lắm .