PDA

View Full Version : Giúp về cài font bị lỗi

vokilanok
09-12-11, 11:10 PM
cho mình hỏi tại sao khi cài font china mình vào được hỉ viên nhưng font chử lại bi ô vuông
còn nếu không cài font thi ko lỗi font nhưng ko vào được hĩ viên nữa
có ai có cách cài font hay cách nào chĩ cho mình được ko
mình cám on nhiều[-O<

IceDeviL
10-12-11, 08:45 AM
Vấn đề của bạn lạ nha ...
Thông thường thì chưa cài font thì sẽ hiện ô vuông , cài rồi mới hiện chữ ... của bạn ngược lại thế này thì cóa thể là bản nhầm giữa cài và ko cài font roài thì phải ........L-)

Sesshomaru
10-12-11, 09:54 AM
Vấn đề của bạn lạ nha ...
Thông thường thì chưa cài font thì sẽ hiện ô vuông , cài rồi mới hiện chữ ... của bạn ngược lại thế này thì cóa thể là bản nhầm giữa cài và ko cài font roài thì phải ........L-)
bạn đọc không kĩ bạn kia nói

bạn cài server trên Vmware
máy ảo cài font
máy thật ko được cài font---->giải quyết được cả 2
đã làm và ok

vokilanok
10-12-11, 10:05 AM
Mình nói rất chính xác cài font thì bị o vuông
mình ko sử dụng máy ảo, mình cài trực tiếp trên máy

Sesshomaru
10-12-11, 10:07 AM
nếu bạn ko làm quen với máy ảo thì mình cũng bó tay.ko có cách nào giải quyết cả 2 vấn đề Dev và đảm bảo font nếu bạn chỉ dùng máy thật(sr vì kiến thức mình có hạn)

zin1007
10-12-11, 10:08 AM

:) nếu bạn muốn chơi full pb thì bạn cài font thì nó bị ô vuông là đúng rồi ko phải do lỗi đâu. nếu bạn ko thjx nó bị ô vuông như thế thì remove nó đi :D nhưng ko chơi dc full. hi sinh cái này dc cái kia thôi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sesshomaru
10-12-11, 10:11 AM
:) nếu bạn muốn chơi full pb thì bạn cài font thì nó bị ô vuông là đúng rồi ko phải do lỗi đâu. nếu bạn ko thjx nó bị ô vuông như thế thì remove nó đi :D nhưng ko chơi dc full. hi sinh cái này dc cái kia thôi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
làm với máy ảo sẽ có tất cả.bắt cá hai tay>:)>:)