PDA

View Full Version : Share những gì hay và độc nhất của hỏa kiếm

vudung
08-12-11, 09:26 PM
Xin lỗi vì quá hạn.

Thứ 1: việt hóa NPC
Bản này chưa = bản của hoakiem.net vì một số NPC chưa được fix lỗi
Mình xin lỗi vì không thể share bản chuẩn của hoakiem.net được vì 2 lí do:
1. Tấm gương của khue khi share nhatkiem full ở galaxyvn
2. Mình không muốn mấy người ngồi chơi mà vẫn ăn của người khác như thường

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã fix link

Bản này gần good rồi bỏ công độ 2-3 tiếng là hoàn chỉnh, cái này chỉ là do thiếu dấu cách thôi. Cái này share cho tâm huyết

Thứ 2: về vấn đề zo hý viên các bạn download LoadInterface của hoakiem về nha( tự download nha vì lí do trên- người hiểu nhất kiếm và có tâm huyết sẽ biết cách download). Tuy nhiên flash này chỉ chạy được với npc việt hóa trên kia thồi( việt k dấu)

Thứ 3: add đồ vào thương thành- ai cũng biết là phải edit flash tuy nhiên điều này chỉ là 1 phần, ai làm rồi chắc cũng thấy add vào flash rồi nhưng không mua được vì các bạn không biết database của Thương thành ở đâu. Xin thưa đó là wb_goods_vas ( trong đó vas là thương thành đấy) và các bạn chỉ việc add thêm ID của item bạn đã add vào flash market rồi vào data này, ( price-giá nhớ ghi giống cái bạn edit ở thương thành nha)

Add đồ vào npc thì đơn giản hơn nhưng cũng phức tạp hơn. Wb_goods để add đồ vào NPC, trong đó owner_id là Id npc mà bạn cần add đồ vào. VD Đỗ đại Dũng là 120. Và sau đó mở Propertise_1 or _2 lên search ID item- Tuy nhiên một số bạn lại thắc mắc chỉnh price như thế nào, nhìn kỹ trong propertise , dưới cái ID item khoảng 7-8 dòng sẽ có ghi cái j đó Price mình không nhớ lắm và các bạn chỉ việc sửa

Thứ 4: Mình cũng mong sau vụ share này mọi người cũng như các pri khác hãy để cho hoakiem được yên nha. Vì giờ ai cũng như ai ai cũng có đừng ghen tức

Thứ 5: Mình luôn tôn trọng các bạn, không coi thường ai cả, nhất là Phát. Nhờ nhiều bạn mới có Hoakiem hôm nay!!!!!

K support thêm, ai có tâm huyết đọc khắc hiểu.

Thanks!!!!!!1

vudung
08-12-11, 09:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NPC kia lỗi cũng ít thôi. Một số nhiệm vụ k trả được các bạn coi lại lua của NPC đấy nha có thể mình quên dấu cách ở cuối.

Vs hy vọng các bạn giữ lại bản quyền của hoakiem cho mình, đừng lấy đi rồi edit một cách trắng trợn nha!!!!

Sesshomaru
08-12-11, 09:35 PM
down nhiều mà chẳng thấy thank đâu.thôi thank 1 cái cổ vũ(ko down):))

DNTmaster
08-12-11, 09:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có gì mình giúp cho :))

btt204
08-12-11, 09:36 PM
Nói thật là chả có gì đặc sắc. Khi nào làm đc như nhatkiemvn hoặc kiemvuong thì mới ngon chứ việt hóa kiểu dở dở ko dấu này thì làm ăn đc gì

vudung
08-12-11, 09:40 PM
Tớ nói thiêt nha. Cậu không lấy thì thôi

cậu tưởng tớ không có việt hóa lua có dấu ak

Đừng nói như thế.

Share k thanks thì thôi bực mình quá

newbie199x
08-12-11, 09:43 PM
Có lẽ ko ai muốn tks 30cccharrrrrrrrrr :))

btt204
08-12-11, 09:44 PM
File lua đấy việt hóa xong rồi . Chủ yếu là làm sao để tên NPC nó hiện ra ngon lành như nhatkiem.com cơ

IceDeviL
08-12-11, 09:55 PM
Nếu chơi offline thì VH hết hay ko VH hết cũng chả vấn đề ji =)) thích thì tự làm theo hướng dẫn ...
Nếu mở online thì admin Sv đó tự VH .
Thế thôi ! Bác vudung share cho thế là tốt rồi , có voi đòi 2 Bà Trưng ...
Thank bác vudung phát nhể :))

nghichtu91
08-12-11, 10:37 PM
thank để lấy tinh thần tiếp tục phát huy.........

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
08-12-11, 10:38 PM
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không down được chủ top ơi

trumnhaymua1
08-12-11, 10:44 PM
Mình không sài hihihi...việt hóa theo cách riêng của trùm...hihihi,Thank bạn vì AE forum....

anhbahung
08-12-11, 10:49 PM
khue8b đâu share cái full việt hóa có dấu NPC ,lời thoại, monster cho mọi người đê =D>=D>=D>

vudung
08-12-11, 10:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link đã fix

anhbahung
08-12-11, 11:11 PM
Xin lỗi vì quá hạn.

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã fix link

Mong anh em giữ lại bản quyền cho mình.

Thứ 2: về vấn đề zo hý viên các bạn download LoadInterface của hoakiem về nha( tự download nha vì lí do trên- người hiểu nhất kiếm và có tâm huyết sẽ biết cách download). Tuy nhiên flash này chỉ chạy được với npc việt hóa trên kia thồi( việt k dấu)

Thứ 3: add đồ vào thương thành- ai cũng biết là phải edit flash tuy nhiên điều này chỉ là 1 phần, ai làm rồi chắc cũng thấy add vào flash rồi nhưng không mua được vì các bạn không biết database của Thương thành ở đâu. Xin thưa đó là wb_goods_vas ( trong đó vas là thương thành đấy) và các bạn chỉ việc add thêm ID của item bạn đã add vào flash market rồi vào data này, ( price-giá nhớ ghi giống cái bạn edit ở thương thành nha)

Add đồ vào npc thì đơn giản hơn nhưng cũng phức tạp hơn. Wb_goods để add đồ vào NPC, trong đó owner_id là Id npc mà bạn cần add đồ vào. VD Đỗ đại Dũng là 120. Và sau đó mở Propertise_1 or _2 lên search ID item- Tuy nhiên một số bạn lại thắc mắc chỉnh price như thế nào, nhìn kỹ trong propertise , dưới cái ID item khoảng 7-8 dòng sẽ có ghi cái j đó Price mình không nhớ lắm và các bạn chỉ việc sửa

Thứ 4: Mình cũng mong sau vụ share này mọi người cũng như các pri khác hãy để cho hoakiem được yên nha.

Thứ 5: Mình luôn tôn trọng các bạn, không coi thường ai cả, nhất là Phát. Nhờ nhiều bạn mới có Hoakiem hôm nay!!!!!

Thanks!!!!!!1

share thì mọi người thanks, share thì share hoặc đừng bao giờ share, còn đã share thì đừng nói đến chữ bản quyền vì nó làm quái gì phải bản quyền của riêng ai, cái trang quản lí của hoakiem ông đang xài copy templates của nhatkiem.com mà còn ghi bản quyền của mình ngay footer , thế là ông tôn trọng tác giả à?

=>>> vậy share bản lỗi cho anh em xài làm gì? lỗi thì vứt mẹ đi thà xài hàng chinese =))

chịu :)) share cho người ta thì người ta làm gì làm, edit gì sửa gì là quyền của người ta, có ai đụng chạm gì đến ngươì share đâu, vậy theo ông sau khi được share phải làm gì ông mới hài lòng?

lẽ ra ko nói nhưng nói ra để ông bớt khoác lác lác lại có khi cũng là điều hay. Ông đặt cái title cho hot, rồi vào share cái gì cho moị người đây?

toàn cùi bắp và hàng lởm

nói hơi khó nghe, nhưng mà là nói thật, nói thẳng

HeoZomBie
08-12-11, 11:41 PM
Trong các câu của bạn Câu này mình thấy chuẩn nhất :)) :))

share thì mọi người thanks, share thì share hoặc đừng bao giờ share, còn đã share thì đừng nói đến chữ bản quyền vì nó làm quái gì phải bản quyền của riêng ai, cái trang quản lí của hoakiem ông đang xài copy templates của nhatkiem.com mà còn ghi bản quyền của mình ngay footer , thế là ông tôn trọng tác giả à?

BMK
08-12-11, 11:46 PM
hàng lỗm có share đỡ hơn là hàng thật mà dấu tuy cái này ko đem ol được nhưng các bạn chơi off line cũng bik npc đó nói cái gì....
còn mấy thần mà đi mở ol thì tự việt hóa nhé ko ai ngồi coppy patse sẵn rồi nhảy vào ăn nhé :|.....
việt nam thì ko thấy mấy ai coi trọng luật sở hửu trí tuệ nên bản quyền ko quyền cũng ko sao....:)
cái web kia 1k.com đâu có ghi là ® Ghi rõ nguồn khi bạn phát hành lại thông tin từ website này. nên tôi để bản quyền riêng tôi thì đâu có gì là lạ ;)) bắc với bới gì chứ :P

anhbahung
09-12-11, 12:21 AM
hàng lỗm có share đỡ hơn là hàng thật mà dấu tuy cái này ko đem ol được nhưng các bạn chơi off line cũng bik npc đó nói cái gì....
còn mấy thần mà đi mở ol thì tự việt hóa nhé ko ai ngồi coppy patse sẵn rồi nhảy vào ăn nhé :|.....
việt nam thì ko thấy mấy ai coi trọng luật sở hửu trí tuệ nên bản quyền ko quyền cũng ko sao....:)
cái web kia 1k.com đâu có ghi là ® Ghi rõ nguồn khi bạn phát hành lại thông tin từ website này. nên tôi để bản quyền riêng tôi thì đâu có gì là lạ ;)) bắc với bới gì chứ :P
lí luận vậy chịu rồi, bạn lí luận pro quá, bái phục =))

vudung
09-12-11, 12:46 AM
Nói là còn lỗi chứ lỗi rất ít.
Mà để sửa nó cũng rất nhanh
Mình share là share cho tâm huyết chứ không phải loại ngồi chơi mà cũng có của ăn
còn bạn anhbahung thì phải mà tự coi mình là loại đấy thì mình cũng chịu thôi
Người ta có tâm share thì thanks người ta 1 tiếng chứ đừng nói như vậy
và tôi noi thêm nữa là tôi không hề khoác lác. tôi nhắc lại rồi đấy

Khoác lác thì trong gz nhiều lắm, éo có j mà cứ bốc phét là có

Nói chung là từ giờ tui cũng không share j nữa, share nhiều gây mất đoàn kết.\

P/s: Cái trang quản lí của tôi nhiều chức năng hơn của nhatkiem.com nha. Ăn nói cho cẩn thận đấy. Đã ném cho ăn rồi còn cắn. Bó tay

vudung
09-12-11, 12:51 AM
Cái xã hội Việt Nam mãi không tiến được vì có những loại như này đấy

Lúc nào cũng há miệng chờ sung. Người ta cho cái gốc để trồng mà còn lười. Thế này thì làm được cái j. Đúng là cơm đi đến tận mồm rồi còn chê. Về sau có mà bốc thóc ăn vã nha.

Nói như bác, bác dám nói bác rick k, dám nói bác Phát k, dám nói bác phiên không. Bác ý share share full đâu. Đơn giản vi bác thấy nó quá lớn lao so với các bác và mấy ông đấy quá to nên các bác không thể bắt nạt

Còn em, em mem bthuong thôi, các bác ghen ăn tức ở, các bac lười, bắt nạt em khiến em điên lên rồi chửi bới xong cuối cùng là lỗi tại em còn các bác là mấy kẻ phá đám không lộ mặt. GZ bị thế nhiều rồi k phải lần 1. Nói thẳng ra là thế này
Share bản full ngon thì tìm lỗi mà dìm hàng
share bản lởm thì zo vào mà chửi, đá xoáy

Đời mà không biết tôn trọng người khác k làm được cái j đâu.

Đúng là bó tay hết chỗ nói!!!!

BMK
09-12-11, 12:57 AM
;)) lại khoác lác[-O<
tạo cuộc chém gió ah càng làm người khác gét mình :(
thời buổi này im lặng là vàng nhé đừng khoái kim cương mà la làng thì chết cả đám đấy =))
ông nói hơi quá rồi.....

vudung
09-12-11, 01:03 AM
Nói là buồn cho xã hội thôi. Tui nói cũng mệt trả để làm j vì họ có phân biệt được đâu

Mà em còn chưa nói đến vụ đồn đại rặng em Khinh bác Phát đâu nha

Điều tra ra đứa nào phao tin thì liệu hồn.

VnGeneral
09-12-11, 01:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

BMK
09-12-11, 01:18 AM
bạn k cài font china thì viết có giấu dc mà cài ròi đi rồi cho dấu với ko dấu ;))
nói chung đang tìm cách để ko cần cài font chia việt hóa có dáu mà vào hý viên dc...

VnGeneral
09-12-11, 01:22 AM
Mình không sử dụng font china bạn ơi ^^

Mình vẫn load dc cả hí viện/bang phái bình thường

gõ được chữ có dấu trong game y như nhatkiem ;;)

vudung
09-12-11, 01:27 AM
tui cũng làm được rồi. Mà vngeneral ơi pm yahoo đi

VnGeneral
09-12-11, 01:33 AM
Tôi ngủ mai dậy đi làm sớm

Để mai nhé =D>

vudung
09-12-11, 01:34 AM

Linh_JX
09-12-11, 07:05 AM
Nói thật là chả có gì đặc sắc. Khi nào làm đc như nhatkiemvn hoặc kiemvuong thì mới ngon chứ việt hóa kiểu dở dở ko dấu này thì làm ăn đc gì

người ta share zj là phước đức rùi ! mày rùi vh share đi rùi hã lên tiếng

Linh_JX
09-12-11, 07:10 AM

Lúc nào cũng há miệng chờ sung. Người ta cho cái gốc để trồng mà còn lười. Thế này thì làm được cái j. Đúng là cơm đi đến tận mồm rồi còn chê. Về sau có mà bốc thóc ăn vã nha.

Nói như bác, bác dám nói bác rick k, dám nói bác Phát k, dám nói bác phiên không. Bác ý share share full đâu. Đơn giản vi bác thấy nó quá lớn lao so với các bác và mấy ông đấy quá to nên các bác không thể bắt nạt

Còn em, em mem bthuong thôi, các bác ghen ăn tức ở, các bac lười, bắt nạt em khiến em điên lên rồi chửi bới xong cuối cùng là lỗi tại em còn các bác là mấy kẻ phá đám không lộ mặt. GZ bị thế nhiều rồi k phải lần 1. Nói thẳng ra là thế này

ông đừng nói zj nếu ông k hứa share thì k có ngày hôm này đâu ! như phát có share à ? dù có hứa thì ỗng cũng share đàn hoàn chứ đâu như ông ! thui nói zj thui share thì cám ơn ! thui vh chơi ên đi mọi người ( chờ đợi làm j )

zin1007
09-12-11, 07:17 AM
Dòng đời xô đẩy - Thiên hạ khó lường 8->8->8->

Bull_Shit
09-12-11, 07:48 AM
hì hì. miệng thì bô bô lập team dev rồi share. đủ người làm rồi thì ỉm luôn. share thì thiếu này thiếu nọ =)) nhìn dưới mấy dòng chữ kí thì đã thấy rồi
đừng ném đá anh nha 2 nhóc :)) a ko đụng vào mấy cái này đâu
cứ như anh biết gì thì im im cho nó khỏe. vậy mà hay hơn :))
share kiểu này bị ném đá cũng ko oan =))
p/s : lâu lâu vào comment thôi. ko có ý gì cả. đề nghị ko ném đá dưới mọi hình thức;;) ko là về méc má đó nhá :))

Linh_JX
09-12-11, 07:55 AM
hì hì. miệng thì bô bô lập team dev rồi share. đủ người làm rồi thì ỉm luôn. share thì thiếu này thiếu nọ =)) nhìn dưới mấy dòng chữ kí thì đã thấy rồi
đừng ném đá anh nha 2 nhóc :)) a ko đụng vào mấy cái này đâu
cứ như anh biết gì thì im im cho nó khỏe. vậy mà hay hơn :))
share kiểu này bị ném đá cũng ko oan =))
p/s : lâu lâu vào comment thôi. ko có ý gì cả. đề nghị ko ném đá dưới mọi hình thức;;) ko là về méc má đó nhá :))

nói rất hay ! lâp team dev xong ! làm xong thì k share

8xonline
09-12-11, 08:31 AM
Tài thật, sao ông vudung này hay thích dọa người khác thế nhỉ? ko share nữa thì thôi sẽ có người tốt khác share cho mọi người cùng chơi, dĩ nhiên có xã hội có người làm người chơi và những người làm thì phát triển còn người chơi thì mò ra lỗi.. Ở bên topic "Share Cpanel Nhất kiếm" ông đã bảo ko share nữa rồi giờ lập topic "Share những gì hay và độc nhất của hỏa kiếm" tưởng việt hóa có dấu hóa ra là ko dấu mà bảo là "độc"..
Nếu độc như thế này thì chỉ cần topic hướng dẫn việt hóa NPC ko dấu thì tôi chắc những ai đang ngâm cứu về 1k cũng có thể làm được chứ ko cần phải ông. Mà cho hỏi Mr.Phát hay Zin1007 share bao nhiêu thứ rất có ích cho 1k đã yêu cầu mọi người thank chưa mà sao ông mở mồm ra là phải thank mới share, xong ko thank là bắt đầu kêu chán. Thank là dành cho người có tâm huyết share mà ko yêu cầu 1 cái gì chứ ko phải cứ phải có thank mới share cho a e. Ông ko share thì cứ giữ lấy mà tự sướng rồi lại chờ người khác share cho những cái hay, cái mới vào sv tự sướng cửa ông. Sv thì chỉ là edit lại của Mr. Phát hay 99uc thôi mà cũng đòi giữ bảo quyền, ăn cắp của nhatkiem.com về cũng muốn có bản quyền... đúng là xã hội lắm thành phần.

Mr.Phát
09-12-11, 09:42 AM
èo èo èo.bạn nào xài thì xài. ko thì thôi.đừng nói này nọ.dù sao cũng là công sức người khác bỏ ra việt hóa mà !!
các bạn thấy box JX đó.4 5 năm nay rồi.cũng từ nhưng cái ko ra gì đi lên thôi.mún có bản hoàn thiện thì fãi bỏ công sức ra mà làm !
chút nữa del mấy cái cm chém nhau nhé ;;) đề nghị mọi người có snghĩ tích cực 1 tí ;)
Peace Out ! Ok ? :D

zin1007
09-12-11, 09:49 AM
Bản của vudung việt hóa đối thoại NPC ko dấu gần như là hết. quá tốt. đỡ mệt=D>=D>=D>=D>

DNTmaster
09-12-11, 09:55 AM
Lock cái Topic này lại đi :| Chém nhau ầm ầm.

For All: Share hay không là quyền người ta :))
Thạch Long cũng từng nói sẽ share TKH 2.0 cho chơi đấy. Cũng có share đâu. Trái đất vẫn hòa bình.
Tóm lại Mình làm được gì thì mình hưởng cái đó đừng vì 1 lời hứa người không biết là ai ở đâu mà bắt họ giữ lời hứa.
Rồi thành phần chờ sung rụng...Không có hàng thì vào chém tới tấp.

anhbahung
09-12-11, 09:55 AM
èo èo èo.bạn nào xài thì xài. ko thì thôi.đừng nói này nọ.dù sao cũng là công sức người khác bỏ ra việt hóa mà !!
các bạn thấy box JX đó.4 5 năm nay rồi.cũng từ nhưng cái ko ra gì đi lên thôi.mún có bản hoàn thiện thì fãi bỏ công sức ra mà làm !
chút nữa del mấy cái cm chém nhau nhé ;;) đề nghị mọi người có snghĩ tích cực 1 tí ;)

ai cũng muốn hỏa bình, nhưng ai cũng có trái tim, biết cảm nhận và thể hiện cảm xúc cả. Đành rằng "mún có bản hoàn thiện thì fãi bỏ công sức ra mà làm !" cái này ai cũng biết, nhưng theo quan điểm của tôi khi anh biết anh có quyền ko share, chẳng ai nói gì anh được, nhưng anh đã share thì đừng bảo share hàng độc, nhưng rốt cục lại công nhận đó là hàng lởm, trong khi vudung luôn bảo sẽ share này share nọ khắp box này ai cũng biết

lởm mà share thì bị đá là đúng rồi, phàn nàn gì nữa . Thà đừng share, đừng hứa, và khi share đừng giật tít "hay và độc nhất"

trumnhaymua1
09-12-11, 10:21 AM

Chửi hay lắm vudung...mấy thèn này download có sẳn thui...ngồi không chỉ biết hưởng éo hiểu người VH cơ cực.Vudung nói vậy trum cũng die vài topic định share rùi mà nói vậy nghĩ lun.để tụi nó lên 4rum nói "Anh ơi,hay chị ơi,giúp em...."khỏi ai giúp tụi no.....đọc cái bài comment mà bức xúc tức người.....trên đời có những kẻ như vậy không phải loại người rồi....Còn mấy bác nói hàng lởm thì đúng....chứ mấy bác đang sài hàng gì mà nói Vudung sài hàng lởm.Vudung cũng sài giống như các bạn mà người ta làm siêng việt hóa cho dzễ nhìn mà nói này nọ.....thật nực cười có những loại người như vậy...không tôn trong người share tụi bay lấy éo gì mà nói này nói nọ người share......Tụi bay chỉ biết nịn hót MOD hay S-MOD,tụi bay sống làm chó gì....bực mình..................................:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L

Hearts
09-12-11, 10:30 AM
Có mỗi cái này không mà cũng cãi nhau !
Còn bạn abahung , bên topic chém chưa đã qua đây chém tiếp =)) topic nào cũng chém , gió to thật

vominhtan2008
09-12-11, 10:47 AM
Mọi người nên cẩn thận đừng quá khích nào. Coi chừng chúng ta đang có mấy anh làm việc cho nhatkiem.com hay mấy server private khác cũng nên, vào đây chém gió thì mục đích gì mọi người cũng hiểu rồi ha ha ha !!!!!!^#(^^#(^^#(^^#(^

Mọi người suy nghĩ xem khi chúng ta đánh nhau thì ai là người có lợi :-bd

anhbahung
09-12-11, 11:27 AM
Có mỗi cái này không mà cũng cãi nhau !
Còn bạn abahung , bên topic chém chưa đã qua đây chém tiếp =)) topic nào cũng chém , gió to thật
chém là không có cũng nói có, nói khoác, nói phét, còn tôi chỉ tranh luận và nói ra sự thật, vì thế chẳng có gì phải ngại cả

khuek8b
09-12-11, 12:00 PM
ngừoi ta đã share .dùng dc cái nào thì dùng,ko thì thôi, anhbahung ko chém gió đâu.mà a ba hung ko share sao bảo e share.e cũng mún làm 1 cái gì đó hoàn thiện rùi share anh em.nhưng sợ khi share lại bị chém thế này thì tốt nhất để đó :">

vudung
09-12-11, 12:09 PM
Nói thiệt

Cái bản tớ share đây này lỗi thì cực kì ít. Cái éo j xài thử rồi biết
Cái j cũng phải vọc 1 tí nó mới hay chứ

Lúc nào cũng há miệng chờ sung rồi éo làm j được đâu,

P/s Đề nghị mấy pro như bác bullshit or mấy admin pri kiếm khác không tranh luận trong này

Và đề nghị thằng chó nào ghét tôi thì đừng có ddos hỏakiem nữa.

THêm 1 điều nữa: Bản này gần như là không có lỗi xét cho cùng chỉ vì tôi ghi la nó còn lỗi nên mới chửi, tui thật nên mới nói vậy. Bác thử xem mấy bác Smod có bao giờ share cho bác bản chuẩn k. Nó là vì gz, đây không phải chỗ để anh em zo download rồi biến, là nơi để chia sẻ, đóng góp, xây dựng

Người ta đã cho cái gốc rễ rồi gòn lười tưới bón. Sao mà làm người được. Tui khuyên đấy, download thì download đừng cay cú khi mình k bằng người khác đừng bực khi người khác không tận tình với mình, hãy xem lại chính mình đi.

Mà nói chung sau vụ tôi thì mấy bác pro cũng biết điều share và hứa ít thôi không bị đá vỡ mặt

hết!!!

Hearts
09-12-11, 12:20 PM
Ông vudung bảo share những cái độc của sever hỏa kiếm ! thì sever hỏa kiếm chỉ " độc " có bấy nhiêu đó thôi ! Ổng có bảo độc nhất private nhất kiếm đâu =))

P/s : Mà cái này có độc , xài chết người đấy :-"

6558503
09-12-11, 12:49 PM
Nói thiệt

Cái bản tớ share đây này lỗi thì cực kì ít. Cái éo j xài thử rồi biết
Cái j cũng phải vọc 1 tí nó mới hay chứ

Lúc nào cũng há miệng chờ sung rồi éo làm j được đâu,

P/s Đề nghị mấy pro như bác bullshit or mấy admin pri kiếm khác không tranh luận trong này

Và đề nghị thằng chó nào ghét tôi thì đừng có ddos hỏakiem nữa.

THêm 1 điều nữa: Bản này gần như là không có lỗi xét cho cùng chỉ vì tôi ghi la nó còn lỗi nên mới chửi, tui thật nên mới nói vậy. Bác thử xem mấy bác Smod có bao giờ share cho bác bản chuẩn k. Nó là vì gz, đây không phải chỗ để anh em zo download rồi biến, là nơi để chia sẻ, đóng góp, xây dựng

Người ta đã cho cái gốc rễ rồi gòn lười tưới bón. Sao mà làm người được. Tui khuyên đấy, download thì download đừng cay cú khi mình k bằng người khác đừng bực khi người khác không tận tình với mình, hãy xem lại chính mình đi.

Mà nói chung sau vụ tôi thì mấy bác pro cũng biết điều share và hứa ít thôi không bị đá vỡ mặt

hết!!!
Bản thân tôi chuyên tải free .Nhưng nhờ cái free tôi mới hoàn thiện đc cái của mình . Bản server nhất kiếm của tôi đang dùng đã là bản thứ 2 chứ không phải bản của phát hay khuê bán nữa rồi .Lên tôi rất hiểu vudung ,nhattrang ,phat.... Tìm tòi ,riêng từng cá nhân kô làm nên đc gì cả ,(để có bản này tôi phải nhờ chuyên viên phần mềm cùng công ty giúp ) Hình như có lần mình PM yahoo với vudung trên yahoo bằng nick homthunhatkiem .vudung có gợi ý qua về thay đổi cơ cấu server ,biến nó thành của minhvaf mình đã làm đc .Cái duy nhất là tất cả vẫn là tiếng trung . Không có thời gian việt hóa .
Có lần tôi đã nói là đừng bao giờ nhìn phiến dien về một mặt .Cái vudung share cho tôi nó thực sự chả có nghĩa lý gì ngoài tex lỗi để hiểu thêm , nhưng còn với Ae khác nó lại thực sự cần .Ae kô lên ủng eo .Có thể vudung muốn chia sẻ cái tốt hơn nhưng kô đơn giản như lúc đầu lập tem vì khi đó chỉ là cá nhân .Còn bây giờ là cả một tem .Còn có người này người khác.
Còn vudung tôi góp ý chút những gì bạn chia share thật sự hữu dụng với Ae chua có còn những với Ae đã có pri thì cái mà bạn cho là độc là hay thực sụ làm trò cười là cái thứ họ vịn cớ công kích cho cậu khỏi share ,để Ae còn lâu mới có thể là đc như các server Pri họ đang có .Tức là họ còn kiếm lời .
Ngay bản thân cá nhân tôi ngày bạn còn lập tem để load phụ bản tôi đã hoàn thiện đc cái ép thông linh lẫn nhuận hồn .Nhưng khi share cho Ae tôi cũng chưa dám nói là độc và hay . cái chưa chuẩn của bạn chỉ là vậy .Nhưng dù sao để cái box nhất kiếm phát triển hơn Ae làm đc đến đâu thì chia sẻ cho Ae biết . Để Ae hiểu từ đó phát triển thêm . Mình xin nói câu kết bằng vài lời thế này .Để phát triển thêm phiên bản thứ nhất này các bạn cứ phá tung cái LoadInterface GameLoaderInterface.Tất cả những gì thiếu hoặc thêm lệnh mở máp mở item , mở skill , pét .... trong đó hết .Mình cũng thấy bất ngờ khi game này nó lại có thể mở rộng đến vậy .Nhớ khi thêm lệnh thì vào Resources tìm swf tương ứng chỉnh lại chút để không bị lỗi . Mình chỉ có thể nói đến vậy thôi .Gần tết các công trình dồn về nhiều quá .Ngyaf "đì " gần chục cả bản vẽ xuống đầu ! hix

kobietphaihoi
09-12-11, 12:55 PM
Tâm share hay là bị d-dos xong mới share ăn nói thì khệnh khạng .

vudung
09-12-11, 01:03 PM
Thực sự ý.
Nhưng mà thấy thế nào ý!!. Công sức của mình bỏ ra giờ lại vào tay mấy bọn éo biết điều j cả:

Kêu là share để khỏi ddos. Cho ddos !! Bạn phá mình được j đâu gây mất đoàn kết

Cái mình share nói chung là rất good rồi, về chịu khó bỏ ra 3-4 tiếng ngồi ngâm là hiểu và fix được lỗi hoàn toàn

Lỗi ở đây chỉ là lỗi thiếu dâu cách trong các dòng gọi lệnh
VD: vào_hý_viên43213123 thì thiếu dấu cách thêm vào là vào_hý_viên 432132131 ( tuy nhiên hý viên trong bản share k lỗi)

Cái j cũng phải trân trọng nó đừng có khinh biệt khi mình chưa làm được, phải biết quý những j người ta cho nha.

Giờ biết là 4rum nhiều nguoi ghét vudung và cũng nhiều người quý!!

Thậm chí còn có những người ganh tị tung tin đồn nhảm là vudung khinh thường Phát.
Viẹc này có thể hỏi xem mình có dấu phát cái j không

Sắp tới sẽ suy nghĩ thêm coi có làm tiếp k. Mà thôi xin các bác tha cho cái hoakiem.net

Em không phải là chủ đầu tư, chỉ là người làm hộ thôi, thằng chủ server tội nó lắm. Nó mở ra để chơi cho zui mà các bác cũng không tha.
Còn về em thì tùy, từ giờ em cũng sẽ không ngu lần thứ 2 đâu

xin hết

vudung
09-12-11, 01:21 PM
Tks ông :D

Thank zyn vì biết điều :D giờ ít người được như các ông lắm

Tks DNT luôn :D

mrtun20
09-12-11, 01:33 PM
Nói thật cái topic share người ta nhìn vào cái tiêu đề để mà đánh giá , mình cũng là 1 người như vậy. Nhưng vào topic đọc mấy page đầu cũng thấy nản :-&. Share game mà làm như hàng tôm hàng cá ngoài chợ vậy. Chỉ trích nhau thái quá, vudung có lòng share thì mọi người nhận mặc dù k đủ hay lỗi v.v thì đó cũng là công sức người làm ra. Các bạn thử share xem nào mà khi 1000 cái download mà chỉ có vài 3 cái thanks thì chịu đc. k :-ss. Làm gì thì làm nhưng tránh lan man cái topic này là được. Cũng mong vudung nói share thì share đi chứ để người khác nói vậy cũng không có uy tín gì đâu. Lỗi thì bạn ý sẽ fix, nếu vh được thêm thì cũng mong bạn share, tuy nhiều người không làm được hoặc không làm ( lười ) thì cũng lấy của bạn để mà học tập. Cái edit của bạn thì ai cũng biết rồi, nhưng thằng share mà k ghi nguồn thì cũng tự biết nó ra sao. Thôi nói đến đấy thì cũng tự hiểu cho cái topic này rồi, chỉ mong các bạn đừng lấy những cái lời chân thành này của mình để cho vào quote thôi.

vudung
09-12-11, 01:45 PM
:( thanks

Giờ thì mong admin xóa topic này coi như mình không muốn share nữa

co bị chửi luôn

share còn đau hơn không share

khungvonline1
09-12-11, 01:57 PM

Nói thiệt mh cũng chẳng ham hố cái này. Thấy cái nào ngon down về cài chơi off vài ngày rồi cho nó vào dĩ vãng. Thấy dòng tit ghi ngon nên vào coi thử! chẳng down(dành cho người tâm huyết) nhưng vẫn thanks. Nhưng nghe mấy dòng này thấy bực mình nên comment tý. Bạn tức ai thì tức đừng vơ đũa cả nắm. Rick thì sao, Phát thì sao, mà Phien thì sao. cũng chỉ là ảo mà thôi. Mình làm đúng, mình nói đúng thì chẳng có gì phải sợ. Mình đồng ý kiến với các bạn kia. Lần sau làm ơn ghi cái tit cho đúng 1 tý. Nếu ghi đúng thì chẳng ai chửi bạn 1 tiếng đâu. Ghi cái tit thì cho sock và trong xem thông tin chẳng sock tý nào!

hellsangels
09-12-11, 03:03 PM
Share để làm gì nhỉ ? dev mấy cái sv này để làm gì nhỉ ? không phải chán chơi game onl hút máu của mấy NPH nên tự dev sv để chơi cho thỏa chí à ?8->8->8-> Hay là lại mở onl rồi cũng nạp thẻ vô -> lại mất tiền -> có khác gì mấy kẻ đó đâu !
đã share thì ai thích lấy thì lấy , không thì thôi . có lỗi thì post lên cùng sửa , chứ ko phải để chém qua chém lại . Ai cũng chỉ nghĩ cho riêng bản thân mình thì biết bao giờ xã hội mới phát triển được ! :">:">:">

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
09-12-11, 03:22 PM
Cho mình hỏi tại sao không vh có dấu được vậy các ban, mình đã thử đủ kiểu gõ hết rối, mà các sever khác như kiemthanh.com lại có dấu là sao các bạn

nhoxbjn209
09-12-11, 03:26 PM
vu dung ơi cho mình hỏi bản này có mật tịch môn phái không mấy cái mật tịch ẩn ấy

nokia4290
09-12-11, 03:42 PM
Help! NPC Thừa Tướng Ly Cuong (NPC_0653.lua) sửa chỗ nào để click vào được bạn ơi...không click được vào NPC đó :(

hellsangels
09-12-11, 03:58 PM
Cho mình hỏi tại sao không vh có dấu được vậy các ban, mình đã thử đủ kiểu gõ hết rối, mà các sever khác như kiemthanh.com lại có dấu là sao các bạn
hướng dẫn ở đây nè !

heocon24689
09-12-11, 04:12 PM

NPC kia lỗi cũng ít thôi. Một số nhiệm vụ k trả được các bạn coi lại lua của NPC đấy nha có thể mình quên dấu cách ở cuối.

Vs hy vọng các bạn giữ lại bản quyền của hoakiem cho mình, đừng lấy đi rồi edit một cách trắng trợn nha!!!!

Bạn hướng dẫn dấu cách ở cuối là sao được ko ?
Mình trả nv hay kích vào NPC (NPC_0610) nhưng không được.
bạn hướng dẫn mình fix được ko ?
thank trước nha

minhlathangnao
09-12-11, 05:02 PM
Bạn hướng dẫn dấu cách ở cuối là sao được ko ?
Mình trả nv hay kích vào NPC (NPC_0610) nhưng không được.
bạn hướng dẫn mình fix được ko ?
thank trước nha

Hero:ActFun(102,"[1]nhan_sung_vat 2061017",0)

Chú ý khúc này (sung_vat 20......) . Vấn đề giữa cuối từ vat và số 20 có 2 khoảng trống nếu ta sửa thành vậy nè

Hero:ActFun(102,"[1]nhan_sung_vat 2061017",0)
Thì ok :D
Pro đừng chém :|
P/s: Trong forum ghi 2 khoảng cách không được :( :)

Đấy là file mình fix thử :

LoveU4ever
09-12-11, 05:43 PM
Share những gì hay và độc nhất của hỏa kiếm
Bạn sai rồi đó vudung ah :) Này thì 30 charrrrrrrrrrrrrrr

Linh_JX
09-12-11, 05:50 PM
Chửi hay lắm vudung...mấy thèn này download có sẳn thui...ngồi không chỉ biết hưởng éo hiểu người VH cơ cực.Vudung nói vậy trum cũng die vài topic định share rùi mà nói vậy nghĩ lun.để tụi nó lên 4rum nói "Anh ơi,hay chị ơi,giúp em...."khỏi ai giúp tụi no.....đọc cái bài comment mà bức xúc tức người.....trên đời có những kẻ như vậy không phải loại người rồi....Còn mấy bác nói hàng lởm thì đúng....chứ mấy bác đang sài hàng gì mà nói Vudung sài hàng lởm.Vudung cũng sài giống như các bạn mà người ta làm siêng việt hóa cho dzễ nhìn mà nói này nọ.....thật nực cười có những loại người như vậy...không tôn trong người share tụi bay lấy éo gì mà nói này nói nọ người share......Tụi bay chỉ biết nịn hót MOD hay S-MOD,tụi bay sống làm chó gì....bực mình..................................:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L

Tụi bay chỉ biết nịn hót MOD hay S-MOD,tụi bay sống làm chó gì. nịn j nhĩ nói đàn hoàn chút nhé ! chẳng ai nịnh ai cả ! hứa thì phải làm ! k hứa thì có ai nói gì

Sesshomaru
09-12-11, 05:53 PM
bạn k cài font china thì viết có giấu dc mà cài ròi đi rồi cho dấu với ko dấu ;))
nói chung đang tìm cách để ko cần cài font chia việt hóa có dáu mà vào hý viên dc...
dùng vmware đi.cài font server máy ảo.nofont máy thật là hiện ok.mình cũng làm vậy

PhongLinh
09-12-11, 08:45 PM
Mà ông vudung share hàng gì khó hít quá, trans HV à sao không VP ra, ít nhất cũng như zậyy.
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hài, demo bản Điểm Thương 8 NPC cho xài học hỏi cách VP nè:-s
[URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ktakta
09-12-11, 10:46 PM
Mà ông vudung share hàng gì khó hít quá, trans HV à sao không VP ra, ít nhất cũng như zậyy.
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

translate như thế có vào dc hí viện hay bang phái không

vokilanok
09-12-11, 11:14 PM

Bạn ơi mình copy vào rồi nhưng khi mình vào game thi bị lỗi font (ko cài font china)
còn mình cài font china thì lại bị vừa chử latin vua chử china
bạn biết cách nào khắc phục không chỉ mình với cám ơn nhiều

trumnhaymua1
10-12-11, 12:40 AM

Vậy thôi àh...haizz....khòe hàng wa đó bạn

trumnhaymua1
10-12-11, 12:49 AM
Tụi bay chỉ biết nịn hót MOD hay S-MOD,tụi bay sống làm chó gì. nịn j nhĩ nói đàn hoàn chút nhé ! chẳng ai nịnh ai cả ! hứa thì phải làm ! k hứa thì có ai nói gì

Chứ mấy bác nói gì thì nói đọc kỹ toppic dùm cái người ta nói share độc của hoakiem.net chứ người ta nói share độc nhatkiem.com không....................Đọc vài comment ứa máu...ko sài thì out chứ ai nói gì mấy bác đâu......người ta share như vậy là tốt cho mấy bác lười VH chơi cho dễ nhìn 1 chút mà mấy bác nói này nói nọ....nếu mấy bác giỏi thì mấy bác tự làm đi...không ai cấm ai hết.Lần lần giống tàu khựa lắm rồi...làm ơn mắc oán àh....không share cũng nói share thì chuê bai...người ta làm tới đâu người ta share hết rồi lôi ra chém người ta...Cái gì phải có chút lịch sự tối thiểu chứ đừng giống mấy thèn thiếu học như vậy.Tôi không phải ghét hay thương ai gì mà là tinh thần người share.....Các bạn làm mất mặt người việt nam quá:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L

LoveU4ever
10-12-11, 12:53 AM
Chứ mấy bác nói gì thì nói đọc kỹ toppic dùm cái người ta nói share độc của hoakiem.net chứ người ta nói share độc nhatkiem.com không....................Đọc vài comment ứa máu...ko sài thì out chứ ai nói gì mấy bác đâu......người ta share như vậy là tốt cho mấy bác lười VH chơi cho dễ nhìn 1 chút mà mấy bác nói này nói nọ....nếu mấy bác giỏi thì mấy bác tự làm đi...không ai cấm ai hết.Lần lần giống tàu khựa lắm rồi...làm ơn mắc oán àh....không share cũng nói share thì chuê bai...người ta làm tới đâu người ta share hết rồi lôi ra chém người ta...Cái gì phải có chút lịch sự tối thiểu chứ đừng giống mấy thèn thiếu học như vậy.Tôi không phải ghét hay thương ai gì mà là tinh thần người share.....Các bạn làm mất mặt người việt nam quá:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L

Bác này viết tiếng Việt còn không ra hồn thì đừng có nói =))
Cái gì mà độccủa hoakiem.net :))
Em là e đếch bình luận gì hết, k thích thì đi ra là xong =)) Nhưng phải công nhận là vl thật =D>

LoveU4ever
10-12-11, 01:04 AM

Bác ơi sao của bác lại có 8 npc thế

trumnhaymua1
10-12-11, 01:04 AM
Bác này viết tiếng Việt còn không ra hồn thì đừng có nói =))
Cái gì mà độccủa hoakiem.net :))
Em là e đếch bình luận gì hết, k thích thì đi ra là xong =)) Nhưng phải công nhận là vl thật =D>
"Bác này viết tiếng Việt còn không ra hồn thì đừng có nói"
"Em là e đếch bình luận gì hết, k thích thì đi ra là xong "
Bác nên xem cách nói chuyện nhá..nói:"Em là e đếch bình luận gì hết, k thích thì đi ra là xong" là sao bác.Sao có mấy dòng này vậy,thật sự bạn biết cách nói chuyện không.Mà thôi kệ mấy bác...không tốn hơi mà ngồi nói những kẻ thiếu học được,không đáng lắm.....:-L:-L:-L:-L

LoveU4ever
10-12-11, 01:27 AM
"Bác này viết tiếng Việt còn không ra hồn thì đừng có nói"
"Em là e đếch bình luận gì hết, k thích thì đi ra là xong "
Bác nên xem cách nói chuyện nhá..nói:"Em là e đếch bình luận gì hết, k thích thì đi ra là xong" là sao bác.Sao có mấy dòng này vậy,thật sự bạn biết cách nói chuyện không.Mà thôi kệ mấy bác...không tốn hơi mà ngồi nói những kẻ thiếu học được,không đáng lắm.....:-L:-L:-L:-L

Đấy là e bảo e k thích thì e đi ra là xong
Còn bảo bác là bác viết tiếng Việt cho nó rõ ràng vào, đọc cho dễ mới cả làm người khác thuyết phục đc, đọc bác viết thì thấy bác có vẻ ít theo dõi trong box này.
mới cả em đã làm gì bác hay ai chưa mà bác kêu em thiếu học, bác có chắc bác học hơn em không ;))

PhongLinh
10-12-11, 08:59 AM
Vậy thôi àh...haizz....khòe hàng wa đó bạn
Yes, tui hay show pic là chính trước giờ bên box jx rùi. Share thì từng tí từng tí 1 ai nhẫn nại thì chịu khó vậy, mà đây là box của vd ae đừng chém gió với tui nữa nha;))

PhongLinh
10-12-11, 09:07 AM
Bạn ơi mình copy vào rồi nhưng khi mình vào game thi bị lỗi font (ko cài font china)
còn mình cài font china thì lại bị vừa chử latin vua chử china
bạn biết cách nào khắc phục không chỉ mình với cám ơn nhiều
Để VH game này hiện tại gồm: change DB về utf-8+xài swf support unicode utf (tìm topic bạn nào share rùi thì phải, ko có đây thì bên zone.com.vn)+script convert về utf luôn. Tên NPC trong game có dấu hiện vẫn chưa hiển thị tốt lắm ko biết các pro khác tìm ra cách hữu hiệu chưa thôi:-s

heocon24689
10-12-11, 09:10 AM
Có vấn đề xảy ra nữa rồi....
Em vào đi phụ bản Hải Thị ở Lương Hồng Ngọc không được:
1. Config đi 1 người nhưng không được
2. Chưa config - Nếu đủ pt 3 người thì vào cũng không được nhưng coppy file Luong Hong Ngoc (629) bản của Phát vào thì chạy được mà đi được nhiều lần nữa.
Không biết là file Việt Hóa bị lỗi hay do sv....

IceDeviL
10-12-11, 09:16 AM
Lưu ý khi sửa là cóa 2 file cho cùng 1 NPC ở 2 chỗ khác nhau , nếu sửa phải sửa cả 2 .... ta thử và đi 1 mình add thể loại đc òi :)) trừ hý viện chưa test =))
mà ai bít chình số lần đi event là dòng nào ko , chỉ em với ... [-O<

trumnhaymua1
12-12-11, 12:19 AM
Đấy là e bảo e k thích thì e đi ra là xong
Còn bảo bác là bác viết tiếng Việt cho nó rõ ràng vào, đọc cho dễ mới cả làm người khác thuyết phục đc, đọc bác viết thì thấy bác có vẻ ít theo dõi trong box này.
mới cả em đã làm gì bác hay ai chưa mà bác kêu em thiếu học, bác có chắc bác học hơn em không ;))
Tôi bức xúc là tôi nói...share ko sài thì biến ko ai nói gì cả,nếu như bạn share bạn bị như vậy thì sao?khi nào bị xúc phạm chưa?vungdung share thì nói này nói nọ làm như mình hay ho lắm vậy.Toàn cái lũ ăn không ngồi rồi chờ share mà còn chuê bai sao?bác lật lại mấy trang trc đọc chưa mà nói tôi,có khi nào vudung nói share độc nhất của nhấtkiem ko?đây là người ta share của hoakiem chính người ta việt hóa,lần lần giống tàu khựa....chẳng có chút gì là lịch sự,giờ ôm ôm cái 1k của phát mà tự làm nếu như mình giỏi...

ktakta
12-12-11, 06:34 PM
BẠN VUDUNG SHARE RẤT CÁM ƠN, ĐỠ PHẢI VIỆT HOÁ LẠI NHƯNG CÁC BẠN CHÚ Ý LÀ LỖI RẤT NHIỀU NÊN CẦN PHẢI EDIT LẠI.
MỘT SỐ LỖI MÀ MÌNH TÌM DC:
LỖI THIẾU DẤU " CUỐI.
VD: Hero:ActFun(102,"[3]truong&nbsp;kiem&nbsp;tru&nbsp;quai-da&nbsp;cau 2012253,0) THIẾU DẤU " SAU 2012253.
LỖI THỨ 2 LÀ Hero:ActFun(102,"[3]truong&nbsp;kiem&nbsp;tru&nbsp;quai-da&nbsp;cau 2012253",0) GIỮA CAU VÀ 2012253 CÓ 2 DẤU CÁCH.
CÒN NHIỀU CÁI NỮA NHƯNG CỐ GẮNG CHECK TỪNG FILE, NHANH THÔI

trumnhaymua1
13-12-11, 10:05 AM
Có vấn đề xảy ra nữa rồi....
Em vào đi phụ bản Hải Thị ở Lương Hồng Ngọc không được:
1. Config đi 1 người nhưng không được
2. Chưa config - Nếu đủ pt 3 người thì vào cũng không được nhưng coppy file Luong Hong Ngoc (629) bản của Phát vào thì chạy được mà đi được nhiều lần nữa.
Không biết là file Việt Hóa bị lỗi hay do sv....

đi 1 mình phải tao pt rui đi....

trong0981
13-12-11, 09:57 PM
Xin lỗi vì quá hạn.

Bản này gần good rồi bỏ công độ 2-3 tiếng là hoàn chỉnh, cái này chỉ là do thiếu dấu cách thôi. Cái này share cho tâm huyết

Thứ 4: Mình cũng mong sau vụ share này mọi người cũng như các pri khác hãy để cho hoakiem được yên nha. Vì giờ ai cũng như ai ai cũng có đừng ghen tức

Thanks!!!!!!1

Mình việt hóa full có dấu rồi giờ đang nghiên cứu cách làm thế nào để mở hí viện :(. Ko down những cũng thanks bạn. Mình không share bản của mình làm bởi vì mình thấy nhiều bạn nói bằng cái giọng =)). Thực sự đọc xong mình không mún share, các bạn cứ thử việt hóa không dấu như của vudung đi nhé sẽ thấy nó cực hình ntn. Đừng nói đến việc việt hóa có dấu =)). Cố gắng đi nhé, vudung còn share chứ mình mà nghe được những câu nói trên thì dù tấm lòng mình rộng mở cỡ nào mình cũng k bao giờ cúng biếu cho mấy bạn đâu (mình chỉ nói những bạn ngồi ăn không mà chê bai thôi nhé, k lại nói mình vơ đũa cả nắm)

ktakta
13-12-11, 11:10 PM
Mình việt hóa full có dấu rồi giờ đang nghiên cứu cách làm thế nào để mở hí viện :(. Ko down những cũng thanks bạn. Mình không share bản của mình làm bởi vì mình thấy nhiều bạn nói bằng cái giọng =)). Thực sự đọc xong mình không mún share, các bạn cứ thử việt hóa không dấu như của vudung đi nhé sẽ thấy nó cực hình ntn. Đừng nói đến việc việt hóa có dấu =)). Cố gắng đi nhé, vudung còn share chứ mình mà nghe được những câu nói trên thì dù tấm lòng mình rộng mở cỡ nào mình cũng k bao giờ cúng biếu cho mấy bạn đâu (mình chỉ nói những bạn ngồi ăn không mà chê bai thôi nhé, k lại nói mình vơ đũa cả nắm)

ý kiến hay đó, không dám share đâu sợ bị đập bể site, mình việt hoá được 95% rồi - không dấu, vì chưa tìm dc cách có dấu mà vô dc hí viện.
Nhưng có tự việt hoá mới biết code nó cũng sai tè le, phải sửa lại...và có thể làm vài event dc

kelalung
13-12-11, 11:21 PM
mạn phép hỏi 1 câu nhá mấy bạn...

Có ai biết cái file swf nào mà trong game ta click vào npc thì 1 cửa sổ thông tin nv của npc đó ko...

MinYeuVy
15-12-11, 12:04 PM
Share mà share chưa hết 8->8->8->

anhbahung
15-12-11, 12:27 PM
mạn phép hỏi 1 câu nhá mấy bạn...

Có ai biết cái file swf nào mà trong game ta click vào npc thì 1 cửa sổ thông tin nv của npc đó ko...

dù bạn viết bằng Tiếng Việt nhưng tôi đọc mà không hiểu bạn nói gì chỉ hiểu mang máng =))

chắc là vậy->

Có ai biết cái file swf nào mà trong game khi ta click vào npc thì hiện ra cửa sổ thông tin nhiệm vụ của npc đó ko..

vudung
17-12-11, 02:41 PM
ý kiến hay đó, không dám share đâu sợ bị đập bể site, mình việt hoá được 95% rồi - không dấu, vì chưa tìm dc cách có dấu mà vô dc hí viện.
Nhưng có tự việt hoá mới biết code nó cũng sai tè le, phải sửa lại...và có thể làm vài event dc

Pm tớ đi cậu. Y!h: vudung45

Có j tớ và cậu cùng làm phát triển bộ 1k :D. Tớ thấy cậu có khả năng đấy :D

MinYeuVy
17-12-11, 05:16 PM
cái LoadInterface.swf của ông Dũng này down về mà không vào được, có ai biết cách tạo thêm 1 server nữa không ?

satthulauhyh
17-12-11, 07:39 PM
VuDung cho mình xin cái server offline được hem, minh chơi trên On thấy cái của bạn rất hay nhưng mà không co tgian dev nên mún xin về ngâm cứu...
PS: không có ý đồ trục lợi j đâu đừng ai nói này kia mình là đượcL-)

Mấy bữa nay cũng mày mò nhưng không có tgian đành chịu:((

babythandong
20-12-11, 08:06 AM
=D>Thanks bác vudung vì đã share.Công nhận nói VH thì dễ nhưng làm thì đúng là cực hình.Còn những đứa chỉ biết ngồi đó mà nói bác để bụng làm gì:P bác khi nào ol giúp em cái này nha.Em config kiểu gì mà sv đen xì luôn.