PDA

View Full Version : Lỗi Web TV 1.75 , Web báo Đăng Ký Tài khoản Thất bại

thanhchung
08-12-11, 01:02 PM
có bác nào biết fix lỗi này không , web TV 1.75 , khi đăng ký tài khoản thì web báo Gửi thông tin thất bại

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhưng thực chất là đăng ký thành công

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đăng nhập tài khoản vừa đăng ký mà web báo thất bại vẫn ok

báo nào biết lỗi này , hoặc tắt cái thông báo : gửi thông tin đăng ký thất bại chỗ nào chỉ em với[-O<[-O<[-O<

apple
08-12-11, 01:04 PM
để web lên host thành công liền ;))
để ở local thì thành công sao được

Hào Hoa Công Tử
08-12-11, 01:07 PM
Cũng tùy host thôi :)..................................

thanhchung
08-12-11, 01:10 PM
để web lên host thành công liền ;))
để ở local thì thành công sao được

mình chạy web trên VPS

thế bác có cách nào tắt cái thông báo này đi không

apple
08-12-11, 01:16 PM
hosting/modules/register.php
vào đây là tìm dòng thất bại

thanhchung
08-12-11, 01:27 PM
hosting/modules/register.php
vào đây là tìm dòng thất bại

ok cảm ơn bạn !

tớ thay cái dòng thất bại = ( Gửi thông tin tài khoản {$account} đến Email {$email} thành công. Nếu không thấy Email trong hộp thư đến (Inbox), xin vui lòng kiểm tra kĩ trong Spam. )

đăng ký thất bại hoặc thành công cũng báo như nhau :P:P:P

ak nhân tiện bác cho em hỏi , bác biết config chức năng tìm mật khẩu của web này không , nó toàn send mail thất bại

em phải dùng chức năng tìm mật khẩu của web 3.5 , add thêm vào [-O<

vodkacb
08-12-11, 11:06 PM
do bạn điền email lung tung nên nó gửi thông tin thất bạt là phải ;)).điền email đúng xem.có thành công không =))