PDA

View Full Version : một web host dành cho các bạn đây

thanhbuata
24-03-07, 09:22 AM
đây là host sever của mình các bạn có nhu cầu upload lên các sever hay các bản pacht hãy up lên đây share cho bà con cùng dùng nhé web upload và download rat nhanh link ko bao giờ die
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyennampotter
24-03-07, 11:17 AM
Link hông die nhưng host thì không chắc chắn hả :P biết đâu một ngày trời đất tối tâm, cái PC bốc cháy thì chịu :\ không phải nói xui nhưng không lường trước được.

thanhbuata
24-03-07, 04:21 PM
tui có sao lưu thông tin mỗi ngày mà sao như thế được nếu có gì tui retore lại liền hehehehhe

nguyennampotter
24-03-07, 05:42 PM
Nếu được vậy thì tốt quá. Nhưng tôi sẽ không xài, lý do : để dành băng thông cho mấy bạn khác cần hơn tôi, hehe

liosss
25-03-07, 08:32 AM
Host cũa bạn tốt lắm, down thử vài file tốc độ rất ổn định, khoãng 70-72, sẽ upload thử......Thanks......

quandat
25-03-07, 08:52 AM
Down khá nhanh, 60 - 70 Kb/s, mình đang down mấy bản nhạc. Cám ơn nha. Nhưng sao đặt hiệu Thanh khùng nghe hổng hay :d

baby_ghost
25-03-07, 12:05 PM
Home server sử dụng adsl của ISP nào thế? download 60-70kbs thì tốc độ upload cũng khá nhỉ!?

gamethubn_khoi
25-03-07, 12:10 PM
đây là host sever của mình các bạn có nhu cầu upload lên các sever hay các bản pacht hãy up lên đây share cho bà con cùng dùng nhé web upload và download rat nhanh link ko bao giờ die
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

này bạn ơi
mình ấn vào file download sao không được
bạn bảo cho mình mới
:confuse:

jerry_phuoc
25-03-07, 12:36 PM
Down khá nhanh, 60 - 70 Kb/s, mình đang down mấy bản nhạc. Cám ơn nha. Nhưng sao đặt hiệu Thanh khùng nghe hổng hay :d

Vậy nó mới sang :beat_shot: :beat_shot:

symantechy
28-03-07, 01:25 AM
Toàn OFF ban đêm, Lởm, Ai cần Host thì contact YM: symantechy.
Test Speed : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
99.9% Uptime

nhohoa
28-03-07, 08:05 PM
Cám ơn bạn nhiều, down như vậy rất tốt mình đã down thử, nhưng bạn cố gằng bổ sung phần driver nhiều nhiều chút.... Mình thấy ít quá .

thanhbuata
27-04-07, 11:39 AM
lâu quá ko lên diễn đàn rùi host của mình đã đổi cổng chạy nay các bạn chỉ cần vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là được

thanhbuata
27-04-07, 11:41 AM
đúng là có ít driver nhưng đâu có phải cái gì cũng đưa lên đầy đủ được vì còn dung lượng chứa nửa chứ nêu các bạn cần bất kỳ driver gì cứ báo mình một tiếng mình sẽ share cho

langtu1412
27-04-07, 07:13 PM
Có hướng dẫn không cho mình cái hướng dẫn làm Web lun !

thanhbuata
19-03-08, 02:20 PM
vi lý do băng thông web nay tạm thời đóng host cho thời gian mở lại.