PDA

View Full Version : Share Cpanel Nhất kiếm

|Rick|
06-12-11, 06:49 PM
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo : nhatkiemvn.com, nhatkiem.us
Chạy tốt trên Xampp Lite 1.7.1

Làm chơi thôi, lỗi tự fix nhé ~:>

Bao gồm các chức năng chính :
-Nạp thẻ
-Đăng ký
-Thông tin tài khoản
-Tái sinh

Rảnh làm bản khác, ai có ý tưởng hay chức năng nào muốn làm thì reply nhé :))
Rảnh làm ver khác và add thêm luôn

thientruongdx
06-12-11, 06:59 PM
Lão Rick vào xem hình rùi fix dùm với nhé. Đang dùng Xampp 1.7.1
Login acc ok
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Click Vào Game
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zin1007
06-12-11, 07:07 PM
tks bác. làm cái nhìn đẹp hẳn :))

Bull_Shit
06-12-11, 07:11 PM
Cái này không phải do code. mà là do Xampp 1.7.1 ko chạy đc game :D
Hoặc ông bạn chạy apache riêng lẽ + MySQL riêng ko connect đc db. 8->

|Rick|
06-12-11, 07:18 PM
Bản mình share đâu có vào game đâu nhỉ =))

thientruongdx
06-12-11, 07:23 PM
Bạn mình share đâu có vào game đâu nhỉ :|
Có vào game là nhờ ông thêm code đó, ko nhớ à

vudung
06-12-11, 07:51 PM
Bác share làm j.
Cuối cùng những thằng ngồi không lại ăn

Hoakiem.net giờ hợp tác vs canhcong.vn

Chan!!. Lần sau share thì share cho bạn tâm huyết thôi!

zin1007
06-12-11, 08:12 PM
Ồ bác vu dung nói hay thế nhỉ. có gì phải chia sẽ cho ae chứ. con người sống với nhau vui vẻ là chính, con trai như vudung galang nhể :))

anhbahung
06-12-11, 08:25 PM
Bác share làm j.

ghê quá, cư ý như bí kíp võ công thất truyền. =))

|Rick|
06-12-11, 08:28 PM
Cái này mình làm lâu rồi mà h` mới rảnh share
Nói chung không có gì đặc biệt đâu, góp phần phát triển box thôi :|

btt204
06-12-11, 08:41 PM
Góp ý cho chủ topic thêm chức năng:
+ Khi chưa đăng nhập mà click nạp thẻ thì thông báo chưa đăng nhập và cần đăng nhập mới nạp thẻ đc
+ Khi thành viên nạp thẻ thì thông tin thẻ sẽ đc gửi về mail hoặc yahoo cho admin check

|Rick|
06-12-11, 09:02 PM
Cái check thẻ mình cho nó lưu vào database rồi, có thể code cho nó show ra !

Còn muốn show ra thông báo chưa đăng nhập thì cậu down file dưới đây nhé !

ktakta
06-12-11, 09:25 PM
Lão Rick vào xem hình rùi fix dùm với nhé. Đang dùng Xampp 1.7.1
Login acc ok
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Click Vào Game
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

code chuẩn ko cần làm gì cả, nếu bị như thế thì thêm link vào vì nó đã gửi header.
Code này bị thiếu phần check card, nếu muốn check thể VTC, mobi, vina, fpt thì nên hợp tác với bên e-vnpt, họ sẽ cấp code check thẻ, tỉ lệ chia sẻ khá cao (15.000 thì có thể thu dc 13000, hơn cả sms)

Bull_Shit
06-12-11, 10:49 PM
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-Nạp thẻ
-Đăng ký
-Thông tin tài khoản
-Tái sinh

code này chỉ cần sửa lại 1 số function là work tốt trên all ver php8->
còn fix sao tự mò nhé:P
vì vấn đề bảo mật nên ko share code đã fix trên này. đợi khi nào hết tiền duy trì server thì share code :))

Code này bị thiếu phần check card, nếu muốn check thể VTC, mobi, vina, fpt thì nên hợp tác với bên e-vnpt, họ sẽ cấp code check thẻ, tỉ lệ chia sẻ khá cao (15.000 thì có thể thu dc 13000, hơn cả sms)
e-vnpt là thằng nào vậy ấy ơi. cho link tham khảo với :D

ktakta
06-12-11, 11:43 PM
Đây bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
m (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ình cũng đang hợp tác với nó để khách hàng mình thanh toán dễ hơn, chứ sms làm ra thì bên nhà mạng ăn hết còn đâu
mobi,vina 15k xuống tay mình chỉ còn 4,5k là cùng, còn vịt teo thì cỡ 3k
trong khi mình hợp tác với bên này thì 15k còn cũng dc khoảng 13k

|Rick|
06-12-11, 11:56 PM
Rảnh sẽ làm ver sau sẽ tích hợp thêm ajax để load nhanh hơn [-O<
Code reg sẽ được add thêm captcha để chống auto reg [-O<
Bạn nó có ý tưởng về chức năng cứ góp ý đê =D>
Từ Admin đến user, mình sẽ làm nếu thấy khả quan :P

P/S : Mai hoặc mốt sẽ có trang home ~:>
Cpanel chưa thấy góp ý chức năng nên chưa làm tiếp được =))

trong0981
07-12-11, 06:59 PM
Bác share làm j.

Nói như bác thì gamezone ra đời để làm cái gì? =))

zin1007
07-12-11, 07:06 PM
Nhất kiếm có những người tâm huyết như vudung thật là tốt =)) =)) =))

BMK
07-12-11, 07:20 PM
demo tương tự <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ;))
code by Hồ Duy Quốc Bảo lên trên nào......!

8xonline
08-12-11, 08:46 AM
Nói đến vấn đề share thì hình như zin ơi chú e vudung đã share cái gì lên cho a e chưa nhỉ hay mới chỉ post pic tự sướng rồi thêm dòng " chắc chắn sẽ share ".. Nói chung là Game này chỉ để a e vui vẻ ko phải mất tiền vào thằng nhất kiếm thôi chứ ai cũng nghĩ như vudung thì topic nhất kiếm đã ko tạo ra làm gì. mà không có người share free thì thử hỏi vudung có bản sv đẻ mà test và dev ko? Đúng là ích kỷ ! :-L

minhtri194
08-12-11, 02:29 PM

-Nạp thẻ
-Đăng ký
-Thông tin tài khoản
-Tái sinh

anh ơi chỉ em cách cài web đi , em cai không đc , anh teamview giúp em với[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

zin1007
08-12-11, 02:34 PM
Nói đến vấn đề share thì hình như zin ơi chú e vudung đã share cái gì lên cho a e chưa nhỉ hay mới chỉ post pic tự sướng rồi thêm dòng " chắc chắn sẽ share ".. Nói chung là Game này chỉ để a e vui vẻ ko phải mất tiền vào thằng nhất kiếm thôi chứ ai cũng nghĩ như vudung thì topic nhất kiếm đã ko tạo ra làm gì. mà không có người share free thì thử hỏi vudung có bản sv đẻ mà test và dev ko? Đúng là ích kỷ ! :-L

ý mình là đâu phải thế .câu đọc lại trang 1 sẽ hiểu câu nói của mình :D

anh ơi chỉ em cách cài web đi , em cai không đc , anh teamview giúp em với[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
cái này down về rôi paste vào thôi bạn. nếu bạn chơi off thì bạn sửa lại cái email nha. vì nó bắt kích hoạt :D

minhtri194
08-12-11, 11:10 PM

cái này down về rôi paste vào thôi bạn. nếu bạn chơi off thì bạn sửa lại cái email nha. vì nó bắt kích hoạt :D

anh ơi em paste vào htdoc rồi nhưng hiện lỗi này

Warning: mysql_select_db(): supplied argument is not a valid MySQL-Link resource in C:\xampp\htdocs\nhatkiemvn.com\config\config.php on line 14

BMK
09-12-11, 12:05 AM
anh ơi em paste vào htdoc rồi nhưng hiện lỗi này

Warning: mysql_select_db(): supplied argument is not a valid MySQL-Link resource in C:\xampp\htdocs\nhatkiemvn.com\config\config.php on line 14

vào php.ini hàm display_error on sửa lại off vào config trong source web cấu hìn lại mysql bạn nhé

minhtri194
09-12-11, 12:28 PM
thanks bạn nhiều . mình làm được rồi , nhưng mình không đăng nhập được là sao ? nó cứ đòi mail bạn chỉ mình cách sửa với

Edward_Newgate
09-12-11, 12:42 PM
thanks bạn nhiều . mình làm được rồi , nhưng mình không đăng nhập được là sao ? nó cứ đòi mail bạn chỉ mình cách sửa với
Mình chưa cài cái này nên chưa biết thế nào
Nhưng mình nghĩ bạn nên đọc cái này :-s

Dòng màu đỏ mà zin mới nói ở trên đó :-s

minhtri194
09-12-11, 12:46 PM
hjx mjnh nhầm sang nhatkiem.com còn cái web lúc đăng nhập nó bị lỗi này cơ
Table '1k.account' doesn't exist

sazakuna
13-12-11, 05:47 AM
Zin ơi sửa email Admin ở đâu thế?
Mà zin ơi sau khi nạp thì Admin có thể check thẻ ở đâu?
Lại tự hỏi tự trả lời.
Acc_db -> napthe.

thanhphuongth
15-12-11, 01:03 PM
Rick la B hay G vậy?
Thấy hình avanta là của bé nào đó? Trong khi ở dưới là chữ đẹp trai :P:-W:-W:-W

soituyet89
27-12-11, 09:31 PM
hình như link die rùi. không down được hix

leehuwng
27-12-11, 10:05 PM
đâu có đâu mình vẫn down được nè

trinhdat
14-01-12, 04:49 PM
up..........
mong bản hoàn chỉnh hơn
cảm ơn các bạn

anhbao0191
14-01-12, 05:07 PM
Rick à !! cậu có thể làm cho tớ PHP để vào game không mình cài mà không có đường dẫn vào game !! bạn có thể làm 1 cái topic về cái PHP đường dẫn vào game không thank ban !!
bạn cho minh yahoo để mình lên hệ

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
19-06-12, 11:44 PM

-Nạp thẻ
-Đăng ký
-Thông tin tài khoản
-Tái sinh

Ai có web đã ép code vào game rối cho mình xin với, Cám ơn nhiều

sieunhan01
20-06-12, 09:07 PM
anh Rick oi anh chỉ em làm với khi em dowload xong rồi em mở lên:
vào web em đánh địa chỉ :127.0.0.1 => nó vào không được trang web anh chi em sữa lại nhé
Tks anh nhiều:-c