PDA

View Full Version : Item dùng để ai muốn test game nhất kiếm

nhoxbjn209
05-12-11, 04:55 PM
ĐẦU TIÊN MÌNH XIN CẢM ƠN MẤY BÁC ĐÃ POST ID ITEM LÊN DIỄN ĐÀN :P .

cái này là bản dùng cho ai lười khong add item or những bạn không có thời gian làm or chưa biết add item or ai làm biến săn đồ :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các bạn tải về tải nén ra rùi coppy đè lên bản 1k của phát theo đường dẫn 1K\MySQL-5.1.50\data\wangpudb xong thì các bạn vào game xong chạy lại kim ngoc sai với ly ti ti và sứ gia nuôi thú xem thành quả (có gì thiếu sót mong các bác bỏ wa cho em :P em chỉ biết nhiu làm nhiu thôi).

một số hình cho các bạn xem nếu thik thì tải về
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhớ khởi động server rùi mở lại nha.

nokia4290
05-12-11, 05:52 PM
Sao chép rồi vào game vẫn không thấy nhỉ? :-?

nhoxbjn209
05-12-11, 05:58 PM
Sao chép rồi vào game vẫn không thấy nhỉ? :-?

kentak
05-12-11, 06:17 PM
hồi nãy bjn có team view cho mình, ngon :)

nhoxbjn209
05-12-11, 06:21 PM
hồi nãy bjn có team view cho mình, ngon :)

nokia4290
05-12-11, 06:34 PM
Làm được rồi. Tks bạn! Phải tắt game cả sv rồi bật lại mới được hìhì :)

nhoxbjn209
05-12-11, 06:53 PM
Làm được rồi. Tks bạn! Phải tắt game cả sv rồi bật lại mới được hìhì :)

nhoxpk2707
05-12-11, 07:25 PM

mua_bien84
05-12-11, 08:29 PM
Cái này là can thiệp vào data MySQL nên các bạn phải chạy file 0. gõ 30 rồi copy mấy file vừa tải về, bật lại file 0. gõ 20 và chạy sv

Sesshomaru
05-12-11, 08:32 PM

cái này là bản dùng cho ai lười khong add item or những bạn không có thời gian làm or chưa biết add item or ai làm biến săn đồ :D

các bạn tải về tải nén ra rùi coppy đè lên bản 1k của phát theo đường dẫn 1K\MySQL-5.1.50\data\wangpudb xong thì các bạn vào game xong chạy lại kim ngoc sai với ly ti ti và sứ gia nuôi thú xem thành quả (có gì thiếu sót mong các bác bỏ wa cho em :P em chỉ biết nhiu làm nhiu thôi).

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sao ko post hướng dẫn đi kèm có phải good ko bạn???

mua_bien84
05-12-11, 08:45 PM
Bạn để giá Quy nguyên tâm kinh = cái gì vậy? ~:>
Đi fu bản là có hả, nếu vậy lại mất công đi fu bản lụm cái đó rồi về mua trong khi có ng cần để ép đồ ngay :P, sao k để giá = knb hết luôn nhỉ :-L

kentak
05-12-11, 08:45 PM

Thế không thấy mấy cái chữ màu đỏ ấy à :|

Sesshomaru
05-12-11, 09:41 PM
Thế không thấy mấy cái chữ màu đỏ ấy à :|sr viết hơi thiếu chút.Hướng dẫn chỉnh sửa chứ ko phải hướng dẫn sử dụng nha bạn.còn nhìn tên file là biết phải làm gì với nó rồi

nhoxbjn209
05-12-11, 09:44 PM

uk mình làm trong good cái này có người hướng dẫn làm mình post bản này lên để cho những ai chưa biết làm or không có thời gian làm thôi àk

nhoxbjn209
05-12-11, 09:47 PM
Bạn để giá Quy nguyên tâm kinh = cái gì vậy? ~:>
Đi fu bản là có hả, nếu vậy lại mất công đi fu bản lụm cái đó rồi về mua trong khi có ng cần để ép đồ ngay :P, sao k để giá = knb hết luôn nhỉ :-L

cái này phài chỉnh trong resource lằm nhằng lắm nên mình chưa làm với lại mình nghĩ nên đi phụ bản săn đồ tốt hơn là cái gì cũng có nếu có hết mau chán lắm bạn àk

kentak
05-12-11, 09:52 PM
Chơi game mà cứ add đồ thì mau chán lắm, nên đồ hồi chiều chủ thớt add giùm mình, phi shop hết rồi, tự săn chơi mới thích, chứ có hết rồi chơi chả biết làm gì :)

cuhotnvn
05-12-11, 10:49 PM

Cho mình hỏi cậu có biết mấy cái mật tịch võ công các phái ko,nếu biết add vo shop cua cậu hộ mình .thank nhiu`

nhoxbjn209
05-12-11, 11:30 PM
Cho mình hỏi cậu có biết mấy cái mật tịch võ công các phái ko,nếu biết add vo shop cua cậu hộ mình .thank nhiu`

để mình tìm thử chừng nào thấy minh sẽ post lên cho các bạn

nhoxbjn209
05-12-11, 11:56 PM
sr viết hơi thiếu chút.Hướng dẫn chỉnh sửa chứ ko phải hướng dẫn sử dụng nha bạn.còn nhìn tên file là biết phải làm gì với nó rồi

bạn muốn biết cách chỉnh sửa thì bạn chiu khó tìm trong diễn đàn có người post đó bạn.

zunathan
08-12-11, 07:54 AM
Tìm mãi mà ko za cách add monster làm pets nhỉ? Chán quá đi mất. Giá như mà nó giống TLBB 1 chút thì tốt.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pimage.jpg