PDA

View Full Version : Share patch fix ám khí

mrtun20
04-12-11, 06:04 PM
Mình thấy client của anh vtv8 mình thấy nó bị lỗi đeo ám khí đánh quái k nhận exp + khi lên 50 cái số lượng exp để lên 51 thỳ nó lại quá cao so với exp tối đa của nhân vật :-s + rảnh ngồi nghịch client thành ra được như thế này :X
fix luôn cái hệ thống lúc bán đồ ra kim tệ cố định ^^

Link patch client:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dưới đây là 2 pic ^^

chữ NPC to như của FPT nhé

à còn nữa mấy bạn phải kiếm cái ám khí mới = cách tạo acc mới nhé k ám khí cũ của client kia nó hỏng :-s gây ra hiện tượng k nhận đc exp khi đeo ám khí

Phamhuys
04-12-11, 06:09 PM
Thanks bạn nhiều. Nếu có thể bạn chỉ cho mọi người cách fix luôn được không. Share file đôi khi chết link phải đợi update Link. Nên nhiều người sau này ko down dc thì có thể nhìn hướng dẫn

mrtun20
04-12-11, 06:13 PM
cái này mình lấy 2 file Interface.axp và Config.axp ở client DLK thỳ đc thành quả như thế ^^

vuhuy99v
04-12-11, 06:50 PM
Bạn có thể chỉ mình các size chữ trog Interface.axp đc ko?
Tại thấy chữ nhỏ wá,mún nó lớn nhìn cho nó rõ tí xíu!

mrtun20
04-12-11, 07:02 PM
X_X bạn chơi khó mình quá mình đâu biết chỉnh sữa j` đâu lấy của client DLK mà nên được thấy hay nên share cho mọi ng` ^^

vuhuy99v
04-12-11, 07:26 PM
ừh ko sao.Thx bạn nhìu!^^
Cái này cug khá hữu ích nhỉ.

mrtun20
04-12-11, 07:39 PM
mà cái này có 1 khuyết điểm thoát nhân vật lại mất lv của ám khí :(( chắc do sv nó chưa hoàn chỉnh :((

SR mình vừa mới thoát ra vào lại và vửa mới biết :-s