PDA

View Full Version : Lối này của nhất kiếm chưa từng gặp bác nào biết chỉ em với !

zChiPhe0
03-12-11, 04:42 PM
Mình đang chơi tự dưng nhân vật không thể di chuyển không thể mua đồ hay đập đồ. Nói tóm lại mất hết khả năng chỉ ngồi ngắm cảnh và chát nói chuyện thôi bạn nào biết fixx chỉ mình với thanks.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhbahung
03-12-11, 04:48 PM
đã từng gặp lỗi này, chưa rảnh để fix nên cũng chưa biết tại sao.

zChiPhe0
03-12-11, 04:51 PM
đã từng gặp lỗi này, chưa rảnh để fix nên cũng chưa biết tại sao.

Thanks bạn vì cùng cảnh ngộ ^^
Nhưng mong bạn fix và hướng dẫn mình cách fix.
Bác nào biết cái lỗi nè fix hộ e cái cái nè nghiêm trọng quá đi.

zin1007
03-12-11, 04:55 PM
Thanks bạn vì cùng cảnh ngộ ^^
Nhưng mong bạn fix và hướng dẫn mình cách fix.
Bác nào biết cái lỗi nè fix hộ e cái cái nè nghiêm trọng quá đi.

tin buồn là bạn ko thể fix. mình đã từng gặp và đã mò mẫm rất nhiều và kết quả là đành phải là lập acc mới . có 3 nguyên nhân. bạn động sửa gì đó trong Navicat for MySQL. thứ 2 là : do flash và thứ 3 là sever bạn chạy bị lỗi :)

zChiPhe0
03-12-11, 05:02 PM
tin buồn là bạn ko thể fix. mình đã từng gặp và đã mò mẫm rất nhiều và kết quả là đành phải là lập acc mới . có 3 nguyên nhân. bạn động sửa gì đó trong Navicat for MySQL. thứ 2 là : do flash và thứ 3 là sever bạn chạy bị lỗi :)
Thanks bác nhiều cái này để mình xem do đâu nhưng vẫn mong ai đã fix được thì hướng dẫn mình fix với ^^

zChiPhe0
03-12-11, 05:27 PM
upppppppppppppppppppppp Cần pro giúp với ạ !

vominhtan2008
03-12-11, 05:32 PM
Nguyên nhân thứ 1: Nguyên nhân do không có item trong list. Cái đó có thể do lỗi item gây ra, bạn vào database xóa item của nhân vật mục wb_item or copy 2 file Property_1.swf và Property_2.swf của china vào vì item china nhiều hơn của nhất kiếm. 8->

Nguyên nhân thứ 2: do đi vào phụ bản nhưng chưa mở, ví dụ như tính năng hồi bang cấp tốc sử dụng tính năng đó nhưng map bang chưa mở được dẫn đế treo nhân vật. Cách sử là mở map đó or bỏ nhân vật :">

zin1007
03-12-11, 05:47 PM
cái đấy mình cũng thử xóa mấy rồi. còn mò xóa mấy cái nữa thậm chí di chuyển map cho nó = tay, vẫn ko dc nốt ;))

vominhtan2008
03-12-11, 05:52 PM
Đọc lại phía trên nha mới edit lại :-*

zin1007
03-12-11, 05:55 PM
Đọc lại phía trên nha mới edit lại :-*

vẫn còn cái source china. hy vọng tìm dc cách load game mà ko cần cài font :D

zChiPhe0
04-12-11, 06:46 AM
Nguyên nhân thứ 1: Nguyên nhân do không có item trong list. Cái đó có thể do lỗi item gây ra, bạn vào database xóa item của nhân vật mục wb_item or copy 2 file Property_1.swf và Property_2.swf của china vào vì item china nhiều hơn của nhất kiếm. 8->

Nguyên nhân thứ 2: do đi vào phụ bản nhưng chưa mở, ví dụ như tính năng hồi bang cấp tốc sử dụng tính năng đó nhưng map bang chưa mở được dẫn đế treo nhân vật. Cách sử là mở map đó or bỏ nhân vật :">
tks bác e nghĩ là do tính năng bang hội.
Vì 3 ac bị của e đều trong lúc làm Q bang và up bang và săn boss bang.
Nguyên nhân chắc là bang hội thôi nhưng cách fix thì chưa biết thế nào ạ !

zChiPhe0
04-12-11, 08:25 AM
uppppppppppppppppp các bác biêt fix chỉ dùm mình với !

zChiPhe0
04-12-11, 12:09 PM
upppppppppppppppppp bác nào fix e với !!