PDA

View Full Version : Share Intro Mu Thiên Vương mới rip được ! Anh em vọc từ từ !

Darkku
03-12-11, 11:47 AM
Tình hình là dạo qua dạo lại thấy cái Intro Mu Thiên Vương có vẻ ngon lành và bắt mắt nên rip về cho anh em vọc vạch !
Ai xài thì xài, không xài đừng nói lời cay đắng !

Demo Online : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ảnh đây. nhỡ nó die :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chào !

ANH EM NÀO CẢM THẤY CÓ INTRO NÀO ĐEP VUI LÒNG NÉM LÊN ĐÂY VÀ NHẤN THANKS, NHẬN NGAY TRONG 2 NGÀY :D

TRIEN
03-12-11, 01:19 PM
đẹp đấy cái này giống muhanoi . Nhưng bạn rip bằng tay hay là bằng phần mềm vây :)

mrrainnt
03-12-11, 01:24 PM
bản gốc là của mu truyền kỳ ấy :|!
Cái này Ctrl + S chứ phần mềm gì đâu T_T

Darkku
03-12-11, 05:57 PM
Ctrl + S mà được à ?

Rip bằng tay thôi bạn, mất vài phút!

accelan006
04-12-11, 07:44 AM
bản gốc là của mu gate các bố ạ

godhoang
04-12-11, 08:13 AM
rất đẹp :))
tks chủ post
uppppppppppppp

zZK3yL0v3Zz
04-12-11, 09:32 AM
Thanks for share............................................. .......

LHB_LOVE
04-12-11, 10:01 AM
cái ảnh nền thì bạn có bản gốc không ?
chứ không có thì cũng như không thôi :)

garllado
04-12-11, 03:34 PM
dùng firebug của firefox là tuốt tùn tuột

ninhmca
04-12-11, 03:59 PM
Tình hình là dạo qua dạo lại thấy cái Intro Mu Thiên Vương có vẻ ngon lành và bắt mắt nên rip về cho anh em vọc vạch !
Ai xài thì xài, không xài đừng nói lời cay đắng !

Demo Online : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ảnh đây. nhỡ nó die :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chào !

ANH EM NÀO CẢM THẤY CÓ INTRO NÀO ĐEP VUI LÒNG NÉM LÊN ĐÂY VÀ NHẤN THANKS, NHẬN NGAY TRONG 2 NGÀY :D
bạn ơi.rip được home k bạn.
được bạn rip giúp mình cái home này :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tksssssssssssssssssssssssssssss bạn nhiều

godhoang
04-12-11, 04:22 PM
trang home người ta share lâu rồi mà trời ơi :|
các bạn cứ khen thế này bác haohoa lại sướng
heheheh

ZzHellAngelzZ
04-12-11, 05:20 PM
Rip bằng Ctrl + S đc mới lạ
Rip xong ra cái gì đâu chứ có ra trang index đâu

ninhmca
04-12-11, 06:06 PM
trang home người ta share lâu rồi mà trời ơi :|
các bạn cứ khen thế này bác haohoa lại sướng
heheheh
bạn cho mình cái link với.tìm mãi k có

mrrainnt
04-12-11, 07:01 PM
:D! Các Bác Xoắn Thế :">!
Thì Không Ctrl + S Thì Ctrl + U T_T! Chứ Có Gì Mà Bắt Bẻ Em Dữ Thế :D

godhoang
04-12-11, 07:09 PM
bạn cho mình cái link với.tìm mãi k có
lên google tìm cái web nào của kunyeudung share ấy ;))

Darkku
04-12-11, 08:29 PM
cái ảnh nền thì bạn có bản gốc không ?
chứ không có thì cũng như không thôi :)

Bác này cứ chém, Photoshop xóa chữ dễ mà, cái này đơn giản thôi :D

Mình chỉ biết rip index sơ sơ :D Home thì hơi gà !

LHB_LOVE
04-12-11, 08:31 PM
Bác này cứ chém, Photoshop xóa chữ dễ mà, cái này đơn giản thôi :D

Mình chỉ biết rip index sơ sơ :D Home thì hơi gà !
tiếc là hok phải ai cũng rành PS ! như LHB nè gà cái PS lắm nếu có thì bạn làm xong cái ảnh nền up riêng cho mọi người sài luôn cho tiện :)

a_dragon90
04-12-11, 09:29 PM
Photoshop thì đơn giản mà.chịu khó vọc tý trên Google là ok.Mà xài cái bản CS 5 là ngon.sửa mấy cái chữ đơn giản,chỉ sợ chữ phức tạp quá lên sửa hơi lâu thôi.Cái Intro thì cũng không quan trọng lắm.Cứ thấy cái nào đẹp thì firefox dùng IDM là có ngay.Quan trọng mỗi cái trang Home thôi.Hơi khó khăn tý.

nguyenlx12
04-12-11, 09:30 PM
tiếc là hok phải ai cũng rành PS ! như LHB nè gà cái PS lắm nếu có thì bạn làm xong cái ảnh nền up riêng cho mọi người sài luôn cho tiện :)

Cái ảnh nền này [Ảnh nền] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bác muốn xóa chữ Thiên Vuơng và Alpha test đúng ko, để mình xóa rùi share cho.. :)

Darkku
04-12-11, 10:40 PM
Cái ảnh nền này [Ảnh nền] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bác muốn xóa chữ Thiên Vuơng và Alpha test đúng ko, để mình xóa rùi share cho.. :)

:) Dấy, như bạn có phải tốt không :D

Trang index <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai share chưa nhỉ ???

thientruongdx
04-12-11, 10:59 PM
bạn ơi.rip được home k bạn.
được bạn rip giúp mình cái home này :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tksssssssssssssssssssssssssssss bạn nhiều

Rip cái index với home này dễ ẹc mà. Mấy phút là xong
Demo home của MuThienVuong

Darkku
05-12-11, 12:06 AM
Rip cái index với home này dễ ẹc mà. Mấy phút là xong
Demo home của MuThienVuong

show hàng à? Có share không đây :D

apple
05-12-11, 12:11 PM
cái trang này của bác hào hoa công tử mà ;))