PDA

View Full Version : Nhất Kiếm offline - Cách add đồ trang bị full độ bền.

trungtv88
02-12-11, 12:03 PM
Mình thấy nhiều bạn hỏi vì sao add đồ trang bị mà độ bền 0/0. Mình hướng dẫn các bạn như sau:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1. Nguyên nhân:
Trong tab web_item các bạn đã để chỉ số amount và amount_limit chưa đúng.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2. Cách sửa.
a. Đầu tiên các bạn dùng chương trình Sothink SWF Decompiler để tìm các chỉe số của đồ cần add. (Ở đây mình thử add đồ "Thiên cương bắc đẩu kiếm" thần khí Lv 44). Sau khi thực hiện các bước trên Sothink SWF Decompiler như bạn zin đã hướng dẫn mình được kết quả như sau:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
b. Vào tab web_item điền các chỉ số ID; TYPE; owner_id; player_id; Position, itembase1, itembase2... như đã hướng dẫn của các bạn trong diễn đàn. Riêng 2 chỉ số amount và amount_limit thì các bạn chỉnh như chỉ số UpperLimit đã tìm được ở Sothink SWF Decompiler ( ở đây đồ Thiên cương bắc đẩu kiếm có UpperLimit =10000. Chỗ bôi đỏ).
c. Chỉnh web_item:
d. Save anh load lại Google Chrome.
e. Kết quả:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. Chúc các bạn kiếm được các trang bị ưng ý. Thân.=D>

yeu1vjsao
02-12-11, 03:09 PM
ngon quá mình tìm mãi mà ko biết cái độ bền nó ở chỗ nào:)) tk bạn nhiều
nhưng để thực hành sau này vậy vì mình del cái 1k đi rồi:((:((:((

namnhatho
24-02-12, 12:23 PM
Hay quá.
Tìm mãi cuối cùng cũng thấy
Cám ơn nha

GameKing
26-02-12, 05:24 PM
Thank bạn, game này ra lâu mà h mình mới chơi, ko ngờ đã có bản offline sẵn rùi, hay thật ^^

ckupls
29-02-12, 05:41 PM
tks bạn nha. Bây giờ mới bíc ^^~

thanhnhan25
29-02-12, 05:54 PM
ko chơi cũng tks... ^^ cố phát huy nhé :))

pleichim
29-02-12, 11:13 PM
ko chơi cũng tks... ^^ cố phát huy nhé :))

cho minh hoi lam sao de bit duoc ip cua kill pet

hoangkma
24-04-12, 01:56 PM
cho minh hoi lam sao de bit duoc ip cua kill pet
thks
..................................

BoyGau
28-04-12, 09:04 AM
sao NPC của bạn hiện rõ vậy mình làm sever off mà npc , quái vật và pet nó không hiện hiện mỗi hình người màu tím

hai07dv
28-04-12, 11:52 AM
sao NPC của bạn hiện rõ vậy mình làm sever off mà npc , quái vật và pet nó không hiện hiện mỗi hình người màu tím

daothanhbp
12-05-12, 02:56 PM
ban cho minh hỏi làm sao add mấy cái rương trang bi dzo trương thành vậy? thank

tuanlb
26-05-12, 08:48 PM
ai pm minh cai , minh moi tai nhat kiem offline ben freevn.net ai huong dan cach co knb va lv

bitibita
08-06-12, 12:26 PM
Chào các bạn mình là newbie nên thật sự cũng không biết gì nhiều về mấy cái này nên nhờ các bạn có thể hướng dẫn mình đầy đủ và chi tiết cách cài đặt game nhất kiếm ofline được không ?[-O<

vuadaukiem147
26-06-12, 10:19 AM
sao nhiệm vụ chuộc tội làm không được vậy với thằng hổ tử nữa

vipnet2811
13-07-13, 07:44 PM
Mình thấy nhiều bạn hỏi vì sao add đồ trang bị mà độ bền 0/0. Mình hướng dẫn các bạn như sau:
1. Nguyên nhân:
Trong tab web_item các bạn đã để chỉ số amount và amount_limit chưa đúng.
2. Cách sửa.
a. Đầu tiên các bạn dùng chương trình Sothink SWF Decompiler để tìm các chỉe số của đồ cần add. (Ở đây mình thử add đồ "Thiên cương bắc đẩu kiếm" thần khí Lv 44). Sau khi thực hiện các bước trên Sothink SWF Decompiler như bạn zin đã hướng dẫn mình được kết quả như sau:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
b. Vào tab web_item điền các chỉ số ID; TYPE; owner_id; player_id; Position, itembase1, itembase2... như đã hướng dẫn của các bạn trong diễn đàn. Riêng 2 chỉ số amount và amount_limit thì các bạn chỉnh như chỉ số UpperLimit đã tìm được ở Sothink SWF Decompiler ( ở đây đồ Thiên cương bắc đẩu kiếm có UpperLimit =10000. Chỗ bôi đỏ).
c. Chỉnh web_item:
d. Save anh load lại Google Chrome.
e. Kết quả:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. Chúc các bạn kiếm được các trang bị ưng ý. Thân.=D>

cháy hình rồi bạn ơi up lại dùm mình cái ( newbie cần chỉ dẫn )