PDA

View Full Version : [Hướng Dẫn]Các Cậu Cài Nhất Kiếm Ưa Gặp Lỗi Này

Linh_JX
01-12-11, 06:09 PM
như topic ! Các Bạn Nên Nhớ Server Của Mr.Phát share là chỉ việt download về và sữa config lại và chạy đường dẫn thui nhé ! k cần cài xampp hay vertrigo nhé! lúc đã cài lỡ cài vertrigo và xóa sẽ gặp lỗi apache_pn ! các bạn reset máy lại sẽ hết ! và sai đường dẫn thì chỉnh đúng đường dẫn thì sẽ bật dc các file còn lại sẽ không bị lỗi nữa :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai bik thì thui nhé tớ chỉ, chỉ những người chạy bị lỗi như hình thui
và có những lỗi j các bạn cứ post lên đây yk

zin1007
01-12-11, 06:23 PM
như topic ! Các Bạn Nên Nhớ Server Của Mr.Phát share là chỉ việt download về và sữa config lại và chạy đường dẫn thui nhé ! k cần cài xampp hay vertrigo nhé! lúc đã cài lỡ cài vertrigo và xóa sẽ gặp lỗi apache_pn ! các bạn reset máy lại sẽ hết ! và sai đường dẫn thì chỉnh đúng đường dẫn thì sẽ bật dc các file còn lại sẽ không bị lỗi nữa :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái avt đẹp quá linh ơi :)) :)). tớ bị lỗi vào nhất kiếm đen xì này. giúp tớ với :"> :">

Linh_JX
01-12-11, 06:35 PM
cái avt đẹp quá linh ơi :)) :)). tớ bị lỗi vào nhất kiếm đen xì này. giúp tớ với :"> :">

zin sạo vừa thui còn nhờ zin nhiều ! =))

mua_bien84
01-12-11, 06:42 PM
zin ơi, mấy cái item như ngộ tính bảo hộ đan bán giá km có số lượng thì chỉnh ở đâu vậy, phần thêm item vào shop nữa
có file map chỉ việt hóa tên npc trên map k, đừng có phần tv hiện lên khi vừa load map xong ấy

zin1007
01-12-11, 07:14 PM
zin ơi, mấy cái item như ngộ tính bảo hộ đan bán giá km có số lượng thì chỉnh ở đâu vậy, phần thêm item vào shop nữa
có file map chỉ việt hóa tên npc trên map k, đừng có phần tv hiện lên khi vừa load map xong ấy

cái thêm vào thì cậu vào Properties_1.swf va Properties_2.swf. tỳm type của nó. xong vào Navicat for MySQL rồi wb nhé. mình thấy nó chỉ nằm ở mấy cái cột trong đấy thôi. rồi cậu đối chiếu type va tăng số lượng là ok/

talamadayoo
01-12-11, 07:32 PM
Híc giúp mình cái sao vào nó đen xì vậy:(( mình thử cả Ip 127.0.0.1laanxx 192.168.1.104( Ip máy nhà ) cũng cùng kết quả như nhau

Linh_JX
01-12-11, 07:45 PM
Híc giúp mình cái sao vào nó đen xì vậy:(( mình thử cả Ip 127.0.0.1laanxx 192.168.1.104( Ip máy nhà ) cũng cùng kết quả như nhau

ip máy là bị đen thui đó bạn ip 127.0.0.1 là k bị

shakervn
01-12-11, 07:56 PM
Máy xài WIN7 hay WIN XP vậy bạn??????????

votrjthjensu
01-12-11, 11:49 PM
Xin hỏi lỗi này là lỗi gì? và sửa thế nào ạ?

Linh_JX
02-12-11, 06:08 AM
chưa chạy 0 đó bạn hoặc
k cần cài vertrigo hay xampp đâu bạn chỉ cần download về sữa config và chạy từ 0 đến 5 thui và vao đường dẫn nhé

nhanhgio
02-12-11, 09:28 AM
mình cũng bị lỗi này đã chạy 0 và ko cài vertrigo hay xampp ~:>~:>
lúc chạy 0 nó có báo erorr của cái apache thì có sao ko ~:>~:>

Linh_JX
02-12-11, 11:25 AM
mình cũng bị lỗi này đã chạy 0 và ko cài vertrigo hay xampp ~:>~:>
lúc chạy 0 nó có báo erorr của cái apache thì có sao ko ~:>~:>

đó cậu đã cài vertrigo và xóa thì lỗi vậy reset máy nhé

votrjthjensu
02-12-11, 12:34 PM
chưa chạy 0 đó bạn hoặc
k cần cài vertrigo hay xampp đâu bạn chỉ cần download về sữa config và chạy từ 0 đến 5 thui và vao đường dẫn nhé

mình đã chạy file số 0 và nhận đc thông báo này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai hảo tâm cho mình xin file số 5, khi tải về mình đã ko có rồi

nhimsocool
02-12-11, 03:31 PM
mình gặp lỗi này ai hướng dẫn vơi

zunathan
02-12-11, 04:18 PM

Giúp e fix lỗi này ná

Strict Standards: Redefining already defined constructor for class ecs_error in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hp on line 46

Fatal error: Call to undefined function get_magic_quotes_gpc() in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> php on line 80

Linh_JX
02-12-11, 05:51 PM
Giúp e fix lỗi này ná

Strict Standards: Redefining already defined constructor for class ecs_error in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hp on line 46

Fatal error: Call to undefined function get_magic_quotes_gpc() in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> php on line 80

cậu cài appserv chi vậy trời :( xóa appserv dùm cái

concu11358
02-12-11, 06:11 PM
mà file số 5 sao không có vậy...giải nén ra thì sai pass....còn việc chạy file số 0 màn hình đen thùi lùi mặc dù mình không cài cái gì cả...

Linh_JX
02-12-11, 06:58 PM
mà file số 5 sao không có vậy...giải nén ra thì sai pass....còn việc chạy file số 0 màn hình đen thùi lùi mặc dù mình không cài cái gì cả...
sai ip =)) đó bạn nên màn hình đen thui chạy 0===>4 dc rùi

hoktindc
03-12-11, 12:51 AM
hjx mình cũng bị lỗi này mặc dù máy hok cài 2 cái kia (hôm nay mới down về cài mà nó bị thế)
:(:(

Linh_JX
03-12-11, 05:56 AM
hjx mình cũng bị lỗi này mặc dù máy hok cài 2 cái kia (hôm nay mới down về cài mà nó bị thế)
:(:(

sao bạn k cài xampp theo hướng dẫn yk chứ win 7 tớ gà lắm

hoktindc
03-12-11, 01:04 PM
sao bạn k cài xampp theo hướng dẫn yk chứ win 7 tớ gà lắm
hjx mình dùng XP mà chứ hok p wwin 7 :((:((
hôm nay thử trên máy ảo chạy ok
còn máy thật thì dek chạy dc
chả hiểu j cả

zunathan
05-12-11, 06:43 PM
Các nhân vật khác vẫn bt chỉ riêng nhân vật này bị lỗi không hiển thị NPC + pet. Nhân vật thì k di chuyển đc.:((

mua_bien84
05-12-11, 08:34 PM
Bỏ nv đó đi bạn, do xài lẫn lộn 2 file của TQ và của nhatkiem.com nó k khớp data với nhau nên k hiển thị dc hình ảnh

zunathan
06-12-11, 12:09 AM
Bỏ nv đó đi bạn, do xài lẫn lộn 2 file của TQ và của nhatkiem.com nó k khớp data với nhau nên k hiển thị dc hình ảnh
Thế bây giờ phải bỏ phần nào đi? Hình như do mình set chi số nv đó lên cao wa thì phải.
Cậu bít config lên ol ko?

mua_bien84
06-12-11, 07:39 AM
Vậy thì bạn tìm lại những phần đã chỉnh sửa trong data của nv đó và sửa lại, có thể tham khảo chỉ số nv vật # để sửa trong tầm giới hạn cho phép, con k thì bỏ đi chơi lại acc khác:P

zunathan
07-12-11, 04:04 AM
Vậy thì bạn tìm lại những phần đã chỉnh sửa trong data của nv đó và sửa lại, có thể tham khảo chỉ số nv vật # để sửa trong tầm giới hạn cho phép, con k thì bỏ đi chơi lại acc khác:P

Sửa lại thì thui sửa acc khác cho lành. Xóa NV đi lập lại NV khác đổi lại ID cho đúng với TK cũ. Lại OK zui.
Em đang sửa cái hồ lô của Cái Bang.hehe.Ai co flash thú cưỡi thì share nhá!

Mr.Royals
08-12-11, 11:48 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) thế này là sao hỡi các người đẹp [-O<

zin1007
08-12-11, 11:52 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) thế này là sao hỡi các người đẹp [-O<

lỗi xapmm rồi. người đẹp ơi :))

Mr.Royals
08-12-11, 01:08 PM
lỗi xapmm rồi. người đẹp ơi :))

sao cài lại xampp rồi vẫn bị nhỉ , mà cho hỏi xài xampp 1.7.1 đúng hok

zunathan
09-12-11, 03:35 PM

Cái lỗi này là bạn đã chạy file 0 zùi mà. Bật lên chạy 0 ấn 30 chờ chạy xong bật lại ấn 20. Tôi HD có thừa ko nhỉ. Nếu thừa thì thông cảm he. Tại thấy chưa ai trả lời mà. Hihi:P:Laluot_224:

zunathan
09-12-11, 03:37 PM
Acc Xl tớ nhìn chưa lỹ. hic lỗi đó hình như tớ chưa gặp bao giờ.:((

IceDeviL
09-12-11, 05:51 PM
Lỗi của JX hình như là do ko tìm đc đường dẫn của MySQL => ko tìm dc file my.ini và mysqld.exe , có thể so bạn move hoặc xóa mất roài ... tốt nhất xóa đi giải nén lại Sv ra là đc .....

babythandong
20-12-11, 07:43 AM
Tớ bị cái lỗi này không biết làm thế nào.Mong các pro chỉ giáo.Tớ cài trên win7 mọi khi chạy ngon mà bây giờ nó dở chứng thế này làm sao hả mọi người.Tớ config hết rồi:((

PC0704
28-12-11, 10:59 PM
các bác cho e hỏi lỗi này fix như thế nào vậy ?
em làm theo hướng dẫn đánh 20 thì nó hiện ra thông báo như thế này!

mong các bác hướng dẫn cho e vơi!

ghklghkl
20-01-12, 04:29 PM
[QUOTE=hoktindc;517191]hjx mình cũng bị lỗi này mặc dù máy hok cài 2 cái kia (hôm nay mới down về cài mà nó bị thế)
:(:([ Cái Này Thì ghost Đi cài lại là đc

truongkg113
20-01-12, 05:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg
ai giup voi

Linh_JX
24-01-12, 09:35 PM
Vì 1k có càng ngày càng đi xuống ! nên tiếp tục giúp cho ai bị lỗi

hoang958
25-01-12, 12:49 PM
làm sao mấy bạn vào trang admin web1k được thế mình cài bản của mr.phát chỉ mình vào với

zin1007
25-01-12, 12:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg
ai giup voi

win7 cậu phải cài xampp mới chạy :D mà đã có hd cài xampp trên win7 rồi đấy. cậu vào box web game sẽ thấy

gianghogoila20
25-01-12, 05:50 PM
win7 cậu phải cài xampp mới chạy :D mà đã có hd cài xampp trên win7 rồi đấy. cậu vào box web game sẽ thấy

Sao mình xài Win XP cũng bị như thế nhỉ .

zin1007
25-01-12, 05:52 PM
Sao mình xài Win XP cũng bị như thế nhỉ .

mình khuyên cậu nên xài xampp là tốt nhất vì chạy = cmd có máy chạy dc, có máy ko, mà xampp lại dễ cài + đơn giản :D

bongbay
10-02-12, 10:21 AM
có cần phải cài localhost ko hả các bạn;;)

Ngây Thơ
10-02-12, 11:06 AM
win7 cậu phải cài xampp mới chạy :D mà đã có hd cài xampp trên win7 rồi đấy. cậu vào box web game sẽ thấyLỗi này mới xuất hiện hôm qua, mình dính.
Trước đó mình xài WIN 7 nhưng vẫn chạy ngon lành, cũng không có cài thêm XAMPP hay gì cả. Mà dù có cài thì cũng không bị sao cả, mình đã test.
HÔm qua khi bị lỗi này, mình đã test bên WIN XP bằng máy ảo nhưng kết quả vẫn như nhau.

MySQL không chạy được, lỗi này ko biết nên fix bằng cách nào đây :(

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

zin1007
10-02-12, 05:33 PM
Lỗi này mới xuất hiện hôm qua, mình dính.
Trước đó mình xài WIN 7 nhưng vẫn chạy ngon lành, cũng không có cài thêm XAMPP hay gì cả. Mà dù có cài thì cũng không bị sao cả, mình đã test.
HÔm qua khi bị lỗi này, mình đã test bên WIN XP bằng máy ảo nhưng kết quả vẫn như nhau.

MySQL không chạy được, lỗi này ko biết nên fix bằng cách nào đây :(

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tự nhiên thì bị như này à cậu. :-? thử gõ 30 để stop rồi ấn lại 20 xem sao